Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

Nautico PE – Vitoria das Tabocas

  

Baiano 
Home
1 – 0
U 43%
00:30 

Avai SC – Marcilio Dias SC

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 59%
00:30 

Ferroviario AC – Ceara CE

  

Cearense Part 1 
H
2 – 1
O 51%
00:30 

Barbalha – Horizonte CE

  

Cearense Part 1 
H
2 – 1
O
00:30 

Fortaleza EC – Floresta EC

  

Cearense Part 1 
A
0 – 1
U 53%
00:30 

Uniclinic AC – Guarany SC

  

Cearense Part 1 
H
2 – 1
O
00:30 

Sinop FC – CE Dom Bosco

  

Matogrossense 
Home
2 – 0
U 60%
00:30 

Boa MG – Villa Nova MG

  

Mineiro 
Home
2 – 0
U 48%
00:30 

Tombense – CA Patrocinense

  

Mineiro 
D
1 – 1
U 56%
00:30 

Cruzeiro MG – Caldense MG

  

Mineiro 
Home
2 – 0
U 45%
00:30 

URT – Tupi MG

  

Mineiro 
Home
2 – 0
U 48%
00:30 

Tupynambas FC – Atletico Mineiro

  

Mineiro 
A
0 – 2
U 50%
00:30 

America Mineiro – Guarani MG

  

Mineiro 
Home
4 – 0
O 60%
00:30 

Atletico PR – Operario Ferroviario

  

Paranaense 
Home
2 – 0
U 56%
11:00 

NA Hussein Dey U21 – MO Bejaia U21

 

U21 League 
Home
2 – 0
U 51%
11:35 

China – Thailand

  

China Cup 
Home
2 – 0
U 70%
12:00 

Estonia U21 – Ukraine U21

  

Friendly . National Teams U21 
Away
0 – 1
Under
13:30 

Ironi Baka El Garbiya – Sports Club Rubi Shapira

  

Liga Alef 
Home
3 – 0
O 51%
14:00 

NA Hussein Dey – MO Bejaia

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 69%
15:00 

Italy U20 – Czech Republic U20

  

U20 Elite League 
Home
2 – 1
Over
15:00 

Kazakhstan – Scotland

  

UEFA . European Championship 
Away
0 – 2
U 64%
16:45 

MC Alger – MC Oran

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 63%
17:00 

Cyprus – San Marino

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U
17:30 

Germany U21 – France U21

  

Friendly . National Teams U21 
H
4 – 2
Over
17:30 

Italy U21 – Austria U21

  

Friendly . National Teams U21 
Home
1 – 0
Under
17:45 

Spain U21 – Romania U21

  

Friendly . National Teams U21 
Home
3 – 0
Over
18:00 

Kosovo – Denmark

  

Friendly . National Teams 
Away
0 – 3
O
18:30 

Santa Maria – Taguatinga

  

Brasiliense 
Away
0 – 1
U 63%
18:30 

Bolamense – Bosque Formosa EC

  

Brasiliense 
Away
0 – 1
U 53%
19:00 

Boulogne – Pau FC

  

Championnat National 
H
2 – 0
U 69%
19:00 

Bourg-Bresse – Le Mans

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 69%
19:00 

Concarneau – Entente Sannois St. Gratien

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 67%
19:00 

Cholet – Marignane Gignac

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
19:00 

Quevilly Rouen – Villefranche

  

Championnat National 
H
1 – 0
U 69%
19:00 

Lyon Duchere – Chambly

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 65%
19:00 

Laval – Avranches

  

Championnat National 
A
1 – 2
O
19:00 

Drancy – Dunkerque

  

Championnat National 
A
1 – 2
O
19:00 

UE Sants – Sant Andreu

  

Tercera Division 
Away
0 – 1
U 56%
19:05 

Chelsea (w) – Paris SG (w)

  

UEFA . Womens Champions League 
H
4 – 2
O 55%
19:30 

Rodez Aveyron – Tours

  

Championnat National 
Home
2 – 0
U 68%
19:45 

England U21 – Poland U21

  

Friendly . National Teams U21 
Home
3 – 1
O 64%
19:45 

Northern Ireland – Estonia

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 65%
19:45 

Netherlands – Belarus

  

UEFA . European Championship 
Home
3 – 0
O 67%
19:45 

Slovakia – Hungary

  

UEFA . European Championship 
Home
1 – 0
U 60%
19:45 

Croatia – Azerbaijan

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 40%
19:45 

Israel – Slovenia

  

UEFA . European Championship 
A
1 – 2
O
19:45 

Austria – Poland

  

UEFA . European Championship 
A
1 – 2
O
19:45 

Belgium – Russia

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 1
O 60%
23:00 

Chapecoense SC – CA Tubarao

  

Catarinense 
Home
1 – 0
U 49%
23:00 

Brusque FC – Criciuma SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
23:00 

Maringa – Londrina PR

  

Paranaense 
A
0 – 2
U 65%
23:00 

River AC – Altos

  

Piauiense 
A
2 – 3
O
23:30 

Metropolitano – Figueirense SC

  

Catarinense 
D
1 – 1
U 49%
23:30 

Joinville SC – Hercilio Luz

  

Catarinense 
Home
1 – 0
U 57%
23:30 

AA Aparecidense – Novo Horizonte FC

  

Goiano 
Home
4 – 0
O 60%
23:30 

Anapolina GO – Goiania EC

  

Goiano 
H
2 – 0
U 62%
23:30 

Goias GO – Ipora EC

  

Goiano 
A
1 – 2
O 53%
23:30 

Itumbiara EC – Gremio Esportivo Anapolis

  

Goiano 
D
1 – 1
U 58%
23:30 

Goianesia GO – Vila Nova GO

  

Goiano 
D
2 – 2
O 56%
23:30 

CRAC GO – Atletico GO

  

Goiano 
D
1 – 1
U 57%