Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Los Angeles FC – Seattle Sounders

  

MLS 
Home
2 – 0
U 43%
00:00 

Godoy Cruz – Patronato

  

Copa de la Superliga 
H
1 – 0
U 68%
00:00 

Independiente – Argentinos Juniors

  

Copa de la Superliga 
D
1 – 1
U 57%
00:30 

Columbus Crew – Portland Timbers

  

MLS 
Home
2 – 0
U 41%
00:30 

New England Revolution – New York Red Bulls

  

MLS 
A
1 – 2
O 57%
01:00 

Irapuato FC – Pioneros de Cancun

  

Liga Premier 
Home
3 – 1
O 74%
03:00 

San Jose Earthquakes – Sporting Kansas City

  

MLS 
Away
1 – 2
O 64%
05:00 

Kagoshima United – FC Ryukyu

  

J2 League 
A
1 – 2
O 55%
06:00 

Jeju United – Gangwon FC

  

Korea League 
H
2 – 1
O
06:00 

Montedio Yamagata – Renofa Yamaguchi

 

J2 League 
H
3 – 2
O 51%
06:00 

Yokohama FC – JEF United Chiba

  

J2 League 
A
1 – 2
O
06:00 

FC Gifu – Mito Hollyhock

  

J2 League 
Away
0 – 1
U 63%
06:00 

Zweigen Kanazawa – Kashiwa Reysol

  

J2 League 
D
1 – 1
U 59%
06:30 

Resources Capital FC – Central Western District

  

1st Division 
D
2 – 2
O 65%
07:00 

Machida Zelvia – Omiya Ardija

  

J2 League 
D
1 – 1
U 63%
07:30 

Rockdale City Suns – Sydney FC U21

  

National Premier League 
H
3 – 1
O 66%
07:30 

Wofoo Tai Po – Southern District FC

  

Premier League 
Home
3 – 2
O 65%
08:00 

Wellington Phoenix – Melbourne City

  

A League 
H
2 – 1
O 58%
08:00 

Hakoah Sydney – Wollongong Wolves

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 61%
08:00 

FC Seoul – Incheon United

  

Korea League 
Home
2 – 0
U 52%
08:30 

Dalian Yifang – Chongqing Lifan

  

China Premier League 
Home
2 – 0
U 44%
08:30 

South China – Dreams Metro Gallery

  

1st Division 
H
3 – 2
O 80%
08:30 

Wong Tai Sin – Hong Kong Rangers FC

  

1st Division 
Away
1 – 2
Over
08:30 

Wing Yee – Hong Kong FC

  

1st Division 
Away
2 – 3
O 77%
09:00 

Posta Rangers – Zoo Kericho

  

Premier League 
A
1 – 2
O
09:15 

Sarawak FC – UiTM

  

Premier League 
A
1 – 2
O 65%
09:30 

Wattens – Vorwarts Steyr

  

Erste Liga 
Home
2 – 0
U
09:30 

Petrzalka – Partizan Bardejov

  

2.Division 
Home
2 – 1
O 56%
10:00 

Sevilla (w) – Athletic Bilbao (w)

  

Primera Division Femenina 
H
2 – 1
O 61%
10:00 

Kasem Bundit University – Surat Thani

 

Thai League 3 
Home
3 – 0
O 61%
10:00 

Kamphaeng Phet – Marines Eureka FC

  

Thai League 3 
D
1 – 1
U 61%
10:30 

Jiangsu Suning FC – Guangzhou RF

  

China Premier League 
Home
2 – 0
U
10:30 

MC Alger U21 – Bordj Bou Arreridj U21

  

U21 League 
Home
2 – 1
O 56%
10:30 

Dreams SC – Eastern SC

  

Premier League 
H
2 – 1
O 71%
10:30 

Sevilla B – Recreativo Huelva

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 65%
10:30 

CF Lorca Deportiva – UCAM Murcia B

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
10:45 

FE Grama – Reus Deportiu II

  

Tercera Division 
H
1 – 0
U 56%
11:00 

Levante – Espanyol

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 60%
11:00 

Pontevedra – Rapido Bouzas

  

Segunda B 
Home
3 – 0
Over
11:00 

Langreo – Athletic Bilbao II

  

Segunda B 
A
1 – 2
Over
11:00 

Cadiz – Numancia

  

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 63%
11:00 

SoNy Sugar – Sofapaka

  

Premier League 
H
2 – 1
O
11:00 

Vihiga United FC – Mathare United

  

Premier League 
H
2 – 1
O
11:00 

Flora Tallinn – Kuressaare FC

  

Meistriliiga 
Home
3 – 0
O 85%
11:00 

Malaga (w) – Sporting de Huelva (w)

  

Primera Division Femenina 
A
0 – 1
U 56%
11:00 

Logrono (w) – Rayo Vallecano (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 0
U 53%
11:00 

Real Sociedad (w) – Real Betis (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 1
O 54%
11:00 

Celta de Vigo II – Union Adarve

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 57%
11:00 

Atletico Madrid B – SS Reyes

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 60%
11:00 

Internacional De Madrid – Fuenlabrada

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 

Las Palmas B – Coruxo FC

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
11:00 

Valencia II – Barcelona B

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 

CD Ebro – Espanyol II

  

Segunda B 
H
2 – 1
O
11:00 

UCAM Murcia – UD Ibiza

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 63%
11:00 

UD Melilla – Atletico Sanluqueno

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 61%
11:00 

FC Cartagena II – SFC Minerva

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 61%
11:00 

Universidad de Oviedo – CD Llanes

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O 51%
11:00 

Las Rozas CF – Trival Valderas

  

Tercera Division 
Home
3 – 1
O 53%
11:15 

Excelsior Rotterdam – Willem II

  

Eredivisie 
H
3 – 2
O 61%
11:30 

Ankaragucu – Konyaspor

  

Super Lig 
A
1 – 2
O
12:00 

Kaiserslautern – Hansa Rostock

  

3. Liga 
A
1 – 2
O
12:00 

ES Setif U21 – USM Alger U21

  

U21 League 
Home
3 – 0
O 63%
12:00 

JS Kabylie U21 – MC Oran U21

  

U21 League 
Home
2 – 1
O 57%
12:00 

Belouizdad U21 – NA Hussein Dey U21

  

U21 League 
H
3 – 2
O 53%
12:00 

USM Bel Abbes U21 – DRB Tadjenanet U21

  

U21 League 
H
2 – 1
O 61%
12:00 

Olympique Medea U21 – Constantine U21

  

U21 League 
D
1 – 1
U 49%
12:00 

Paradou U21 – JS Saoura U21

  

U21 League 
Home
3 – 0
O 60%
12:00 

AS Ain Mlila U21 – MO Bejaia U21

  

U21 League 
H
2 – 1
O 57%
12:00 

Banik Ostrava U21 – Zbrojovka Brno U21

 

Juniorska liga 
H
2 – 1
O 77%
12:00 

Nairobi City Stars – Fortune Sacco

  

Super League 
A
2 – 3
O
12:00 

Granadilla Tenerife (w) – Albacete (w)

 

Primera Division Femenina 
D
1 – 1
U
12:00 

BEC Tero Sasana – Kasetsart

  

League Division 1 
Home
2 – 1
O 67%
12:00 

Suphanburi FC – Nakhon Ratchasima

  

Thailand Premier League 
D
1 – 1
U 52%
12:00 

Prachuap FC – Sukhothai

  

Thailand Premier League 
Home
2 – 1
O 61%
12:00 

Boluspor – Gaziantep BB

  

Lig A 
H
2 – 1
O
12:30 

Hibernian – Celtic

  

Premier League 
Away
0 – 1
U 50%
12:30 

Jahn Regensburg – Magdeburg

  

2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 51%
12:30 

Darmstadt 98 – Bochum

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 53%
12:30 

Arminia Bielefeld – Ingolstadt

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 47%
12:30 

FC Heidenheim 1846 – St. Pauli

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 48%
12:30 

Dynamo Dresden – FC Koln

  

2.Bundesliga 
Away
0 – 2
U
12:35 

Wuhan Zall – Shanghai Shenhua

  

China Premier League 
H
2 – 1
O 53%
12:45 

Lyngby BK – Nykobing FC

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 43%
12:45 

Viborg FF – Naestved

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 53%
12:45 

FC Roskilde – Fremad Amager

  

1. Division 
A
1 – 2
O 53%
12:45 

Helsingor FC – Thisted FC

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 56%
12:45 

FC Fredericia – HB Koge

  

1. Division 
D
1 – 1
U 53%
12:45 

Hvidovre IF – Silkeborg IF

  

1. Division 
D
2 – 2
O 58%
13:00 

Lotte – Energie Cottbus

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 58%
13:00 

Slutsk – Isloch

  

Premier 
H
2 – 1
O
13:00 

Paide Linnameeskond – Levadia

  

Meistriliiga 
Away
0 – 3
O 67%
13:00 

Borussia Dortmund Am. – Lippstadt

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 53%
13:00 

Oberhausen – FC Koln Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 57%
13:00 

Viktoria Koln – RW Essen

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 45%
13:00 

Kissamikos POGS – Doxa Dramas

  

B Ethniki 
H
2 – 1
O
13:00 

Ergotelis – AE Karaiskakis

  

B Ethniki 
D
1 – 1
U 54%
13:00 

Kisumu All Stars – Wazito FC

  

Super League 
A
2 – 3
O
13:00 

FC Talanta – Thika United

  

Super League 
Home
2 – 0
U 53%
13:00 

Army United FC – Navy FC

  

League Division 1 
Home
2 – 0
U
13:00 

Chonburi FC – Chiang mai FC

  

Thailand Premier League 
H
2 – 1
O 58%
13:30 

Everton – Manchester United

  

Premier League 
H
2 – 1
O 52%
13:30 

Fortuna Sittard – NAC Breda

  

Eredivisie 
H
2 – 1
O 63%
13:30 

St. Polten – RB Salzburg

  

Bundesliga 
Away
0 – 2
U
13:30 

Sturm Graz – Wolfsberger AC

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O
13:30 

Gamla Upsala – Gute

  

Division 2 
H
3 – 2
Over
14:00 

Richards Bay FC – Maccabi

  

1st Division 
D
0 – 0
U 66%
14:00 

Team TG FF – IF Sylvia

  

Division 1 
A
2 – 3
O 61%
14:00 

Norrby IF – Jonkopings Sodra

  

Superettan 
A
1 – 2
O
14:00 

Istanbul Basaksehir – Rizespor

  

Super Lig 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Nantes – Amiens SC

  

Ligue 1 
Home
2 – 0
U 64%
14:00 

Al Ahed – Al Nejmeh

  

Premier League 
D
2 – 2
O
14:00 

Slovan Bratislava – Ruzomberok

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O 60%
14:15 

Gor Mahia – Ulinzi Stars

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 59%
14:15 

Kangemi Allstars – Kenya Police FC

  

Super League 
Away
0 – 2
U 51%
14:30 

Freiburg – Borussia Dortmund

  

Bundesliga 
D
1 – 1
U
14:30 

Ural – Rubin Kazan

  

Premier League 
D
1 – 1
U 65%
14:30 

Altay Izmir – Hatayspor

  

Lig A 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

AC Horsens – SonderjyskE

  

Superligaen 
H
2 – 1
O
15:00 

Lommel – Roeselare

  

2e Klasse 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

Apollon Limassol – AEL Limassol

  

1. Division 
D
1 – 1
U 45%
15:00 

Enosis Neon Paralimni – Anorthosis

  

1. Division 
Home
2 – 1
O
15:00 

Deportivo La Coruna – Extremadura UD

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Ljungskile SK – Eskilsminne IF

  

Division 1 
Home
3 – 0
O 57%
15:00 

Aspudden-Tellus – IFK Haninge

  

Division 2 
Away
1 – 2
Over
15:45 

PSV Eindhoven – ADO Den Haag

  

Eredivisie 
Home
4 – 0
O 79%
16:00 

Reims – Saint-Etienne

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 61%
16:00 

Austria Wien – LASK Linz

  

Bundesliga 
Away
0 – 2
U 59%
16:00 

Pribram – Viktoria Plzen

  

Czech Liga 
Away
0 – 2
U 45%
16:00 

Slovan Liberec – Slovacko

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 62%
16:00 

FC Fastav Zlin – Slavia Praha

  

Czech Liga 
Away
0 – 2
U 46%
16:00 

Baník Ostrava – Opava

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 51%
16:00 

Sigma Olomouc – Teplice

  

Czech Liga 
Home
1 – 0
U 54%
16:00 

Bohemians 1905 – Jablonec

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
16:00 

Sparta Praha – MFK Karvina

  

Czech Liga 
Home
3 – 0
O 59%
16:00 

Gaz Metan Medias – Dunarea Calarasi

  

Liga 1 
Home
2 – 0
U 68%
16:00 

JS Kabylie – MC Oran

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 68%
16:00 

ES Setif – USM Alger

  

1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 

MC Alger – Bordj Bou Arreridj

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 71%
16:00 

USM Bel Abbes – DRB Tadjenanet

  

1. Division 
H
2 – 1
O
16:00 

Olympique Medea – Constantine

  

1. Division 
D
1 – 1
U 76%
16:00 

Paradou AC – JS Saoura

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 71%
16:00 

AS Ain Mlila – MO Bejaia

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 74%
16:00 

Belouizdad – NA Hussein Dey

  

1. Division 
Home
1 – 0
U 67%
16:00 

Sokol Zapy – SK Benesov

  

3. liga 
Home
2 – 0
U 42%
16:00 

Dukla Praha – Mlada Boleslav

  

Czech Liga 
D
2 – 2
O 57%
16:00 

FC MAS Taborsko – Zizkov

  

Druha Liga 
A
1 – 2
O
16:00 

Znojmo – Ceske Budejovice

  

Druha Liga 
Away
0 – 3
O 53%
16:00 

Hradec Kralove – Chrudim

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 49%
16:00 

Varnsdorf – FC Zbrojovka Brno

  

Druha Liga 
A
1 – 2
O
16:00 

Buchbach – FC Pipinsried

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 42%
16:00 

Balmazujvaros – Bekescsaba

  

NB2 
H
2 – 1
O
16:00 

Tiszakecske FC – Nyiregyhaza

  

NB2 
A
1 – 2
O 51%
16:00 

Mosonmagyarovari TE – Zalaegerszegi TE

  

NB2 
Away
0 – 2
U 51%
16:00 

Dorogi FC – Csakvari TK

  

NB2 
H
2 – 1
O 53%
16:00 

Vac – Gyori ETO

  

NB2 
A
1 – 2
O 53%
16:00 

Soroksar SC – Siofok

  

NB2 
D
1 – 1
U 51%
16:00 

Budafoki MTE – Kaposvari Rakoczi FC

  

NB2 
A
1 – 2
O
16:00 

Budaors – Cegledi VSE

  

NB2 
Home
4 – 0
O 61%
16:00 

Kazincbarcikai – Monori

  

NB2 
D
1 – 1
U 49%
16:00 

Proleter – Mladost Lucani

  

Super Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Navalcarnero – Burgos CF

  

Segunda B 
Away
0 – 1
U 54%
16:05 

Arbroath – Raith Rovers

  

League 1 
H
2 – 1
O 56%
16:30 

Hammarby IF – AFC Eskilstuna

  

Allsvenskan 
Home
2 – 0
U 45%
16:30 

Dalkurd FF – Mjallby

  

Superettan 
Home
2 – 1
O 51%
16:30 

Real Murcia B – CAP Ciudad de Murcia

  

Tercera Division 
Home
1 – 0
U 59%
17:00 

Vejle BK – AGF

  

Superligaen 
H
2 – 1
O
17:00 

Anderlecht – Gent

  

Pro League 
D
2 – 2
O 59%
17:00 

AEK Larnaca – APOEL FC

  

1. Division 
H
2 – 1
O 53%
17:00 

OFI Crete – Asteras Tripolis

  

Super League 
D
1 – 1
U 64%
17:00 

Atromitos – Panathinaikos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 61%
17:00 

PAOK FC – Levadiakos

  

Super League 
Home
3 – 0
O 73%
17:00 

Panaitolikos – Aris Thessaloniki

  

Super League 
D
1 – 1
U 62%
17:00 

Xanthi – Apollon Smirnis

  

Super League 
Home
2 – 0
U 47%
17:00 

Spartak Moscow – Yenisey Krasnoyarsk

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
17:00 

Real Oviedo – Cordoba

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 61%
17:00 

Alanyaspor – Fenerbahce

  

Super Lig 
H
2 – 1
O 52%
17:00 

Memmingen – Bayern Munchen Am.

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U 41%
17:00 

Gyirmot – Vasas

  

NB2 
A
2 – 3
O 56%
17:00 

Cultural Leonesa – Salamanca

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 63%
17:00 

Racing Santander – Amorebieta

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 57%
17:00 

CD Calahorra – CD Vitoria

  

Segunda B 
D
1 – 1
U 59%
17:00 

Linense – Talavera CF

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 65%
17:00 

Gimnastica Segoviana – Atletico Tordesillas

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 43%
17:15 

Tigre – Colon

  

Copa de la Superliga 
Home
1 – 0
U 67%
17:30 

Universitario Popayan – Leones FC

  

Primera B 
A
0 – 1
U 61%
17:30 

Radnicki Nis – Partizan Beograd

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 53%
17:30 

Orihuela CF – Paterna CF (Valencia)

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 49%
17:45 

Gomel – Shakhter Soligorsk

  

Premier 
Away
0 – 3
O
18:00 

Beroe – Cherno More Varna

  

A PFG 
H
2 – 1
O
18:00 

OCS Olympique de Safi – Forces Armee Royales Rabat

  

Morocco Super League 
D
1 – 1
U 64%
18:00 

Lleida Esportiu – Peralada

  

Segunda B 
H
1 – 0
U 68%
18:00 

FC Cartagena – El Ejido

  

Segunda B 
Home
3 – 0
O
18:30 

Castellon – Ejea

  

Segunda B 
A
0 – 1
U 68%
19:00 

FC Viitorul – Steaua Bucuresti

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 57%
19:00 

Tenerife – Almeria

  

Segunda Division 
A
1 – 2
O
19:30 

Newells Old Boys – Gimnasia La Plata

  

Copa de la Superliga 
D
1 – 1
U 68%
21:00 

DC United – New York City FC

  

MLS 
Home
1 – 0
U 43%
21:45 

Union Santa Fe – San Martin Tucuman

  

Copa de la Superliga 
D
1 – 1
U 67%
23:00 

Inter Playa del Carmen – Toluca Premier

  

Liga Premier 
D
1 – 1
U 56%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký