Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/10/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/10/2020

GMT+4 Home vs Away League O/U 2.5 Prediction Football Prediction TIPS
00:15 

Santos (Bra) – Defensa y Justicia (Arg)

  

Over
2 – 2
D
00:15 

Olimpia Asuncion (Par) – Delfin (Ecu)

  

Under
1 – 0
Home
02:30 

Penarol (Uru) – Athletico-PR (Bra)

  

Under
1 – 0
H
02:30 

Sao Paulo (Bra) – Binacional (Per)

  

Under
1 – 1
D
02:30 

River Plate (Arg) – LDU Quito (Ecu)

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Colo Colo (Chi) – Wilstermann (Bol)

  

Over
2 – 1
Home
02:30 

Nashville SC – FC Dallas

  

Over
2 – 1
H
09:30 

Shenzhen – Tianjin Teda

  

Under
2 – 0
Home
11:00 

Kobe – Kashima

  

Over
2 – 2
D
11:30 

Kyoto – Giravanz Kitakyushu

  

Over
2 – 1
Home
12:00 

Albirex Niigata – Okayama

  

Under
1 – 1
D
12:00 

Verdy – Iwata

  

Over
2 – 1
H
12:00 

Renofa Yamaguchi – Tokushima

  

Under
0 – 1
Away
12:00 

Mito – Montedio Yamagata

  

Over
2 – 1
H
12:00 

Chiba – Kanazawa

  

Over
1 – 2
A
12:00 

Ehime – V-Varen Nagasaki

  

Under
1 – 1
D
12:00 

Machida – Avispa Fukuoka

  

Under
0 – 2
A
12:00 

Yamaga – Omiya Ardija

  

Over
2 – 1
H
12:00 

Kusatsu – Kofu

  

Over
1 – 3
A
12:30 

Yokohama M. – Nagoya

  

Under
1 – 1
D
12:30 

Shonan – Sagan Tosu

  

Over
1 – 2
A
12:30 

Tochigi – Ryukyu

  

Under
2 – 0
H
13:30 

Ghiroda – ASU Poli Timisoara

  

Over
1 – 2
Away
13:30 

Metaloglobus Bucharest – Petrolul

  

Over
2 – 2
D
13:30 

Concordia – Mioveni

  

Under
1 – 1
D
13:35 

Guangzhou Evergrande – Hebei

  

Under
2 – 0
Home
14:00 

Ingolstadt II – Schwaben Augsburg

  

Over
3 – 1
Home
14:00 

Yenisey – Spartak Moscow

  

Under
0 – 2
Away
16:00 

Orenburg – Sochi

  

Over
2 – 1
H
16:15 

Smyrnis – Giannina

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Espanyol – Mirandes

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Tekstilshtik – Arsenal Tula

  

Under
1 – 1
D
17:00 

FK Krylya Sovetov Samara – R. Volgograd

  

Over
2 – 1
H
17:00 

D. Bryansk – Tambov

  

Under
1 – 1
D
17:30 

Nizhny Novgorod – Khimki

  

Over
2 – 2
D
17:30 

Shinnik Yaroslavl – Akhmat Grozny

  

Under
0 – 1
Away
18:00 

Narva – Flora

  

Over
0 – 3
Away
18:00 

Legia – Slask Wroclaw

  

Under
2 – 0
Home
18:00 

Veles Moscow – Ural

  

Under
1 – 1
D
18:00 

Chertanovo M. – Ufa

  

Under
0 – 1
Away
18:30 

Hamburger SV – Aue

  

Under
1 – 0
Home
18:55 

Salzburg – Lokomotiv Moscow

  

Under
1 – 1
D
18:55 

Real Madrid – Shakhtar Donetsk

  

Over
2 – 1
Home
19:00 

Kaiserslautern – Ingolstadt

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Viktoria Koln – Bayern II

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Hallescher – Meppen

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Munich 1860 – Saarbrucken

  

Over
2 – 1
Home
19:00 

Lecce – Cremonese

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

Las Palmas – Castellon

  

Under
2 – 0
H
19:00 

Lugo – Girona

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Ponferradina – Tenerife

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Norrby – Halmstad

  

Under
0 – 2
A
19:00 

AFC Eskilstuna – Trelleborgs

  

Over
3 – 2
H
19:00 

Dalkurd – Sundsvall

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Osters – Umea FC

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Vasteras SK – Akropolis

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Degerfors – Orgryte

  

Under
2 – 0
Home
20:45 

QPR – Preston

  

Over
1 – 2
A
20:45 

Sheffield Wed – Brentford

  

Under
1 – 1
D
20:45 

Watford – Blackburn

  

Over
1 – 2
A
20:45 

Stoke – Barnsley

  

Under
2 – 0
Home
20:45 

Cardiff – Bournemouth

  

Over
2 – 1
H
20:45 

Cray – Bognor Regis

  

Over
2 – 1
H
20:45 

Kingstonian – Potters Bar

  

Over
2 – 2
D
21:00 

Bayern Munich – Atl. Madrid

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Inter – B. Monchengladbach

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Manchester City – FC Porto

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Olympiacos Piraeus – Marseille

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Ajax – Liverpool

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Midtjylland – Atalanta

  

Over
2 – 2
D
21:30 

Almeria – Cartagena

  

Over
2 – 1
H
21:30 

Fuenlabrada – Logrones

  

Under
2 – 0
Home
21:30 

Sabadell – Alcorcon

  

Over
2 – 1
H
22:00 

Jaguares de Cordoba – Quindio

  

Over
1 – 2
A
22:00 

Pereira – Tigres

  

Under
2 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri