Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/11/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/11/2020

GMT+5 Home vs Away League O/U 2.5 Prediction Football Prediction TIPS
01:30 

New England Revolution – Montreal Impact

  

Under
2 – 0
Home
04:00 

Nashville SC – Inter Miami

  

Over
1 – 2
A
07:00 

Ehime – Kusatsu

  

Over
2 – 1
H
07:00 

Kanazawa – Albirex Niigata

  

Under
0 – 1
A
07:00 

Kyoto – Tokushima

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Omiya Ardija – Machida

  

Over
2 – 1
H
07:00 

Kofu – Iwata

  

Over
2 – 1
H
07:00 

Avispa Fukuoka – Montedio Yamagata

  

Under
1 – 1
D
07:00 

Chiba – V-Varen Nagasaki

  

Under
1 – 1
D
08:00 

Yamaga – Okayama

  

Over
1 – 2
A
09:00 

Ryukyu – Giravanz Kitakyushu

  

Over
1 – 2
A
11:00 

Tochigi – Mito

  

Over
1 – 2
A
12:30 

Karagumruk – Sivasspor

  

Over
2 – 1
H
14:30 

Bournemouth – Reading

  

Over
3 – 1
Home
14:30 

Newcastle – Chelsea

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

Munich 1860 – Uerdingen

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Meppen – Turkgucu Munchen

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Hallescher – Kaiserslautern

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Saarbrucken – Wehen

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Hansa Rostock – SG Dynamo Dresden

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Zwickau – Mannheim

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Brescia – Venezia

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Cittadella – Empoli

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Lecce – Reggiana

  

Under
2 – 0
Home
15:00 

Pordenone – Monza

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Spal – Pescara

  

Under
1 – 0
Home
15:00 

Eindhoven FC – Breda

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Genclerbirligi – Fenerbahce

  

Under
0 – 1
Away
15:00 

Denizlispor – Gaziantep

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Le Havre – Caen

  

Over
1 – 2
A
16:00 

Crotone – Lazio

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

AFC Eskilstuna – Degerfors

  

Under
0 – 1
Away
16:00 

Ljungskile – Jonkopings

  

Under
1 – 1
D
16:00 

GAIS – Osters

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Norrby – Umea FC

  

Under
2 – 0
Home
16:00 

Dalkurd – Trelleborgs

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Sundsvall – Halmstad

  

Under
0 – 2
Away
16:30 

Bayern Munich – Werder Bremen

  

Over
3 – 0
Home
16:30 

B. Monchengladbach – Augsburg

  

Under
2 – 0
Home
16:30 

Hoffenheim – Stuttgart

  

Over
1 – 2
A
16:30 

Schalke – Wolfsburg

  

Over
1 – 2
A
16:30 

Arminia Bielefeld – Bayer Leverkusen

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Barnsley – Nottingham

  

Under
1 – 0
H
17:00 

Bristol City – Derby

  

Over
2 – 2
D
17:00 

Luton – Blackburn

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Middlesbrough – Norwich

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Preston – Sheffield Wed

  

Under
1 – 1
D
17:00 

QPR – Watford

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Stoke – Huddersfield

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Wycombe – Brentford

  

Under
0 – 2
Away
17:00 

Millwall – Cardiff

  

Under
1 – 1
D
17:00 

Swansea – Rotherham

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

Boreham Wood – Altrincham

  

Under
1 – 0
Home
17:00 

Chesterfield – Notts Co

  

Under
1 – 1
D
17:00 

FC Halifax – Torquay

  

Over
2 – 1
H
17:00 

King’s Lynn – Dover

  

Over
2 – 1
Home
17:00 

Maidenhead – Bromley

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Woking – Barnet

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Yeovil – Hartlepool

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Wrexham – Aldershot

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Aston Villa – Brighton

  

Under
1 – 1
D
17:00 

L.R. Vicenza – Chievo

  

Over
1 – 2
A
17:30 

Almere City – G.A. Eagles

  

Over
1 – 2
A
18:00 

Brest – St Etienne

  

Over
2 – 2
D
18:00 

Besiktas – Basaksehir

  

Over
2 – 1
H
18:30 

Zaglebie – Stal Mielec

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Spezia – Atalanta

  

Over
1 – 2
Away
19:00 

Orlando City – New York City

  

Over
2 – 1
H
19:20 

Wealdstone – Sutton

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Tottenham – Manchester City

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Eintracht Frankfurt – RB Leipzig

  

Over
2 – 2
D
19:45 

Willem II – Venlo

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Amiens – Clermont

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Chambly – Toulouse

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Chateauroux – Sochaux

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Nancy – Troyes

  

Under
0 – 1
A
20:00 

Niort – Dunkerque

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Paris FC – Auxerre

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Pau FC – Grenoble

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Valenciennes – Rodez

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Groningen – Vitesse

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Warta Poznan – Wisla

  

Over
2 – 1
H
21:30 

Hertha Berlin – Dortmund

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Juventus – Cagliari

  

Over
3 – 0
Home
22:00 

Manchester Utd – West Brom

  

Under
1 – 1
D
22:00 

Marseille – Nice

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Zwolle – Utrecht

  

Over
1 – 2
Away
22:00 

Columbus Crew – New York Red Bulls

  

Over
2 – 1
Home
choi game giai tri choi game giai tri