Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction
10:00  Perth Glory – Sydney FC   A League 
A
1 – 2
11:30  Indian Arrows FC – Gokulam FC   I League 
H
2 – 1
12:00  Hapoel Nazareth Illit – Hapoel Iksal Imad   State Cup 
Home
2 – 0
12:10  Al Shabab Riyadh – Al Batin   Saudi Arabia League 
Home
2 – 0
12:10  Al Hilal Riyadh – Al Ahli Jeddah   Saudi Arabia League 
D
1 – 1
14:30  Al Qadisiya – Al Taawon   Saudi Arabia League 
Away
1 – 2
14:30  Al Fateh – Al-Ettifaq   Saudi Arabia League 
H
3 – 2
15:25  Al Ittihad Jeddah – Al Nassr FC   Saudi Arabia League 
Away
0 – 2
15:30  Politehnica Iasi – Voluntari   Liga 1 
Home
2 – 0
16:00  Stade d Abidjan – Etoile du Sahel   CAF Confederation Cup 
Away
0 – 1
16:00  Denizlispor – Istanbulspor   Lig A 
D
1 – 1
17:00  EN THOI Lakatamia – Othellos Athienou   2. Division 
H
2 – 1
17:00  Al Mokawloon Al Arab – Al Ittihad Al Iskandary   Egypt Premier League 
Home
1 – 0
17:00  Arka Gdynia – Wisla Plock   Ekstraklasa 
D
2 – 2
17:00  Piast Gliwice – Jagiellonia Bialystok   Ekstraklasa 
A
1 – 2
17:30  FC Koln – Bochum   2.Bundesliga 
Home
2 – 1
17:30  Sandhausen – Greuther Furth   2.Bundesliga 
Home
1 – 0
18:00  Bidvest Wits – Chippa United   Premier League 
Home
1 – 0
18:00  Wehen – Aalen   3. Liga 
Home
2 – 0
18:00  MVV Maastricht – Cambuur Leeuwarden   Eerste Divisie 
D
1 – 1
18:00  Sepsi – Concordia Chiajna   Liga 1 
Home
1 – 0
18:00  Atletico Madrid B – Pontevedra   Segunda B 
H
2 – 1
18:00  Tenerife – Granada   Segunda Division 
H
2 – 1
18:30  Girona – Getafe   Primera Division 
D
1 – 1
19:00  VVV Venlo – PEC Zwolle   Eredivisie 
A
1 – 2
19:00  Concarneau – Avranches   Championnat National 
H
2 – 1
19:00  Quevilly Rouen – Drancy   Championnat National 
Home
3 – 0
19:00  Pau FC – Entente Sannois St. Gratien   Championnat National 
Home
2 – 1
19:00  Dunkerque – Chambly   Championnat National 
D
1 – 1
19:00  Tours – Lyon Duchere   Championnat National 
A
1 – 2
19:00  Villefranche – Cholet   Championnat National 
H
2 – 1
19:00  Le Mans – Marignane Gignac   Championnat National 
A
1 – 2
19:00  Boulogne – Bourg-Bresse   Championnat National 
A
1 – 2
19:00  Jong PSV – Almere City   Eerste Divisie 
H
2 – 1
19:00  RKC Waalwijk – Go Ahead Eagles   Eerste Divisie 
H
2 – 1
19:00  Helmond Sport – Utrecht II   Eerste Divisie 
Home
1 – 0
19:00  FC Volendam – Telstar   Eerste Divisie 
H
2 – 1
19:00  FC Twente – NEC Nijmegen   Eerste Divisie 
Home
2 – 1
19:00  FC Dordrecht – TOP Oss   Eerste Divisie 
A
1 – 2
19:00  Jong AZ Alkmaar – FC Eindhoven   Eerste Divisie 
A
1 – 2
19:00  Jong Ajax – Sparta Rotterdam   Eerste Divisie 
H
2 – 1
19:30  Borussia Dortmund – Borussia Monchengladbach   Bundesliga 
Home
3 – 0
19:30  Gent – Cercle Brugge   Pro League 
Home
2 – 0
19:30  Westerlo – OH Leuven   2e Klasse 
A
1 – 2
19:30  Chateauroux – Gazelec Ajaccio   Ligue 2 
H
1 – 0
19:30  Beziers AS – Orleans   Ligue 2 
H
2 – 1
19:30  Niort – Brest   Ligue 2 
A
1 – 2
19:30  Auxerre – Grenoble Foot 38   Ligue 2 
H
2 – 1
19:30  Troyes – Clermont Foot   Ligue 2 
H
2 – 1
19:30  Paris FC – Red Star   Ligue 2 
Home
2 – 0
19:30  Wisla Krakow – Lech Poznan   Ekstraklasa 
H
2 – 1
19:45  Aberystwyth Town – Cefn Druids   Premier League 
Home
2 – 1
20:00  Wolverhampton – Liverpool   Premier League 
Away
0 – 2
20:00  Real Sociedad – Deportivo Alaves   Primera Division 
Home
2 – 0
20:00  Ascoli – Brescia   Serie B 
D
1 – 1
20:00  Mallorca – Gimnastic de Tarragona   Segunda Division 
Home
2 – 0