Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Hartford Athletic – Charleston

  

H
2 – 1
Over
00:30 

OHiggins – Everton

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Pacific FC – HFX Wanderers

  

H
1 – 0
Under
01:00 

Cibao – Barcelona Atletico

  

Home
2 – 0
Under
01:00 

Arsenal – Fiorentina

  

Home
2 – 0
Under
01:15 

Boa – Juventude

  

H
1 – 0
Under
01:30 

Dep. Cali – Jaguares de Cordoba

  

Home
1 – 0
Under
01:45 

Carlos Mannucci – Cajamarca

  

A
0 – 1
Under
02:00 

Itabaiana – Ituano

  

A
2 – 3
Over
02:00 

Washington Spirit W – Houston Dash W

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

Louisville City – Bethlehem

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Indy Eleven – Loudoun

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Pittsburgh – North Carolina

  

D
2 – 2
Over
02:00 

Ottawa Fury – Swope Park

  

Home
1 – 0
Under
02:00 

Richmond Kickers – Orlando City B

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

North Texas – Tormenta

  

Home
2 – 0
Under
02:30 

U. Catolica – Aucas

  

Home
3 – 0
Over
02:30 

Philadelphia Union – Chicago Fire

  

Home
3 – 1
Over
02:30 

Columbus Crew – Montreal Impact

  

D
1 – 1
Under
02:30 

Toronto FC – Houston Dynamo

  

Home
3 – 1
Over
02:30 

Orlando Pride W – Sky Blue W

  

H
3 – 1
Over
02:30 

Tampa Bay – Saint Louis FC

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Birmingham – Atlanta United 2

  

D
1 – 1
Under
03:00 

Colorado Springs – Oklahoma City Energy

  

D
1 – 1
Under
03:30 

Sporting Kansas City – FC Dallas

  

D
2 – 2
Over
03:30 

Memphis – New York Red Bulls 2

  

Away
2 – 3
Over
03:30 

Rio Grande – Sacramento Republic

  

A
1 – 2
Over
03:45 

Deportes Tolima – America De Cali

  

Home
1 – 0
Under
04:00 

Colorado Rapids – New York City

  

D
2 – 2
Over
04:00 

FBC Melgar – Ayacucho

  

Home
2 – 1
Over
04:30 

El Paso – Real Monarchs

  

A
1 – 3
Over
05:00 

Real Salt Lake – Minnesota United

  

Home
2 – 1
Over
05:00 

Vancouver Whitecaps – San Jose Earthquakes

  

D
2 – 2
Over
05:00 

LA Galaxy 2 – Reno

  

Away
1 – 2
Over
05:00 

Orange County SC – San Antonio

  

H
3 – 2
Over
05:30 

Fresno – Portland 2

  

Home
1 – 0
Under
07:15 

Hobart Zebras – Devonport

  

Away
1 – 4
Over
07:30 

Weston Bears – Lambton J.

  

H
3 – 2
Over
07:30 

Adamstown Rosebud – Lake Macquarie

  

D
1 – 1
Under
07:30 

Valentine – Broadmeadow

  

Away
1 – 2
Over
08:00 

Sydney Utd – Sydney FC U21

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Magpies Crusaders – Olympic FC

  

Away
0 – 4
Over
08:30 

APIA Tigers – Sydney Olympic

  

Home
2 – 1
Over
09:30 

Rockdale City Suns – Blacktown City

  

Away
0 – 2
Under
10:00 

Hakoah Sydney – Manly Utd

  

Away
0 – 1
Under
11:00 

Sichuan Jiuniu – Hunan Billows

  

Home
3 – 0
Over
11:30 

Police Commissary – NagaWorld

  

Away
1 – 3
Over
11:30 

Visakha – Phnom Penh Crown

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Mito – Ryukyu

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Machida – Tokushima

  

A
0 – 1
Under
12:00 

Shan United – Ayeyawady

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Yadanarbon – Southern Myanmar

  

A
0 – 1
Under
12:30 

Chinland – Zwekapin United

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Beijing Renhe – Shanghai Shenhua

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Okayama – Montedio Yamagata

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Ulsan Hyundai – Gangwon

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Suwon Bluewings – Seongnam

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Sangju Sangmu – Daegu

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Asan Mugunghwa – Seoul E.

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Daejeon – Suwon City

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Ansan Greeners – Jeonnam

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Binh Duong – BHTS Quang Nam

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Hai Phong – Than Quang Ninh

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Da Nang – Nam Dinh

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Gia Lai – Song Lam Nghe An

  

A
0 – 1
Under
13:30 

KuPS W – Myran W

  

Home
4 – 0
Over
14:00 

St. Gallen – Luzern

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Buriram – Bangkok Utd

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Trat FC – Nakhon Ratchasima

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Thanh Hoa – Ho Chi Minh

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Juventus – Tottenham

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Guangdong Tigers – Sichuan Annapurna

  

Home
1 – 0
Under
14:35 

Shandong Luneng – Shenzhen

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Hebei – Tianjin Tianhai

  

Home
1 – 0
Under
14:35 

Henan Jianye – Wuhan Zall

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chongqing Lifan – Shanghai SIPG

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Jiangsu Suning – Beijing Guoan

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Uerdingen – Hallescher

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wurzburger FV – DJK Bamberg

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Muang Thong Utd – Chiangrai Utd

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sukhothai – Samut Prakan City

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Sai Gon FC – Hanoi FC

  

A
1 – 2
Over
15:00 

The Cong – Khanh Hoa

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Holstein Kiel (Ger) – Sheffield Wed (Eng)

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Malmo FF – Sirius

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Goteborg – AFC Eskilstuna

  

D
0 – 0
Under
16:00 

Mjallby – Halmstad

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Narva – Tulevik

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Ammerthal – Eltersdorf

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Perak – Kuala Lumpur

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Petaling Jaya CFC – PKNP

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Felda Utd. – Kedah

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Manica – Highlanders

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Dynamos – CAPS Utd

  

A
1 – 2
Over
16:00 

TelOne – Mushowani Stars

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Randers FC – Brondby

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Inter Turku – Honka

  

A
1 – 2
Over
17:00 

HIFK – Rovaniemi

  

D
1 – 1
Under
17:00 

KuPS – Mariehamn

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Clyde – Airdrieonians

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Young Boys – Servette

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Zurich – Lugano

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Bohemians – St. Patricks

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Kolomna – Saturn Ramenskoye

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Kriens – Vaduz

  

A
1 – 3
Over
17:30 

Bohemians 1905 – Mlada Boleslav

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Shamrock Rovers – UC Dublin

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Norrkoping – Ostersunds

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Osters – Trelleborgs

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Tampere Utd – GrIFK

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Schwaz – Kapfenberg

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Barnechea – Colo Colo

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Fram – Baerum Sportsklubb

  

Home
3 – 1
Over
19:00 

Asker – Mjolner

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Brann – Stabaek

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Start – Ham-Kam

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Nest-Sotra – Notodden

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

KFUM Oslo – Aalesund

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Raufoss – Jerv

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Sandnes – Ull/Kisa

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Strommen – Skeid

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Sogndal – Tromsdalen

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Flora – Maardu

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Kuressaare – Levadia

  

Away
0 – 3
Over
19:00 

Breidablik – Grindavik

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Fylkir – Vestmannaeyjar

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

OS TF – Djerv 1919

  

D
4 – 4
Over
19:00 

Skjetten – Junkeren

  

Away
0 – 1
Under
19:15 

U. San Martin – Garcilaso

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Teplice – Slavia Prague

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Ruzomberok – Nitra

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

KA Akureyri – Akranes

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Etar – Levski Sofia

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

Hajduk Split – Istra 1961

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Molde – Sarpsborg 08

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Sandefjord – Kongsvinger

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Jacuipense – Floresta EC

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Grau – Los Caimanes

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Santos FC – Comerciantes Unidos

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Radnicki Nis – Proleter

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Sochi – Zenit Petersburg

  

Away
0 – 3
Over
21:30 

Union Comercio – Sport Boys

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Nublense – Union La Calera

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Millonarios – Once Caldas

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

FC Cincinnati – New England Revolution

  

D
2 – 2
Over
22:00 

Confianca – Imperatriz

  

Home
3 – 1
Over
22:00 

Brusque – Juazeirense

  

Home
3 – 0
Over
22:15 

Fram – Keflavik

  

Home
2 – 0
Under
22:15 

Vikingur Reykjavik – Valur

  

D
2 – 2
Over
22:15 

KR Reykjavik – Stjarnan

  

Home
2 – 1
Over
22:30 

Cavalry – York 9

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Atlanta United – DC United

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Luverdense – Tombense

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

Cienciano – Sport Victoria

  

Home
4 – 0
Over
23:30 

Orlando City – New York Red Bulls

  

H
3 – 2
Over
23:30 

Alianza Huanuco – Dep. Municipal

  

D
1 – 1
Under
23:30 

Sport Loreto – Huaral

  

A
0 – 2
Under