Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 21/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

Deportes Tolima – La Equidad

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Cesar Vallejo – Dep. Municipal

  

A
1 – 2
Over
03:00 

Monarcas – Guadalajara Chivas

  

D
1 – 1
Under
03:00 

Atlas – Toluca

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Avispa Fukuoka – Okayama

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Dalian Yifang F.C. – Shenzhen

  

Home
2 – 0
Under
09:00 

Sportul Snagov – Csikszereda M. Ciuc

  

Away
0 – 4
Over
09:00 

Mioveni – Calarasi

  

H
2 – 1
Over
09:00 

Pandurii – UTA Arad

  

Away
0 – 3
Over
09:00 

Daco-Getica Bucuresti – Metaloglobus

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

Turnu Magurele – Viitorul Tg. Jiu

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Jablonec B – Mlada Boleslav B

  

Home
3 – 2
Over
09:15 

Trinec – Zizkov

  

H
2 – 1
Over
09:15 

Dukla Prague – Usti nad Labem

  

Home
3 – 1
Over
09:15 

Chrudim – Vlasim

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Odra Petrkovice – Unicov

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Kofu – Albirex Niigata

  

H
2 – 1
Over
10:00 

V-Varen Nagasaki – Kyoto

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Pogon Szczecin II – Stezyca

  

Away
1 – 2
Over
10:30 

Concordia – FC Arges

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Vejgaard – Aarhus Fremad

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Honka – HJK

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Kanazawa – Renofa Yamaguchi

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Ryukyu – Montedio Yamagata

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Jutrzenka Giebultow – Lublin

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Sandhausen – Bochum

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Nurnberg – Karlsruher

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Wehen – Arminia Bielefeld

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Stuttgart – Greuther Furth

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Hetman Zamosc – Wisla Pulawy

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Akhmat Grozny – FK Krylya Sovetov Samara

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Villarreal – Valladolid

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Lindome – Ljungskile

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Kalmar W – Kvarnsvedens W

  

Home
3 – 2
Over
12:30 

VSK Aarhus – Sydvest

  

A
0 – 1
Under
12:30 

Leeds – Derby

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Leicester – Tottenham

  

A
1 – 2
Over
12:30 

Falkenbergs – Ostersunds

  

H
2 – 1
Over
12:35 

Shandong Luneng – Shanghai Shenhua

  

Home
3 – 0
Over
12:35 

Hebei – Tianjin Teda

  

D
1 – 1
Under
13:00 

BK Frem – Vanlose

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Hillerod – Hellerup

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Naesby – Thisted FC

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Middelfart – Brabrand

  

A
2 – 3
Over
13:00 

KPV Kokkola – Rovaniemi

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Jaro – TPV

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

MyPa – KTP

  

A
1 – 2
Over
13:00 

MuSa – AC Oulu

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Chemnitzer – Jena

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Kaiserslautern – Magdeburg

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Duisburg – Munich 1860

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Unterhaching – Grossaspach

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Hallescher – Preussen Munster

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Viktoria Koln – Braunschweig

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Vidar – Halden

  

D
2 – 2
Over
13:00 

FC Voluntari – Academica Clinceni

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Nizhny Novgorod – Kursk

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Stenungsunds – Gauthiod

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Amal – Torslanda

  

H
2 – 1
Over
13:00 

AIK W – Umea W

  

H
4 – 2
Over
13:00 

Kasimpasa – Antalyaspor

  

A
0 – 1
Under
13:30 

Liefering – Wacker Innsbruck

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Skovshoved – FA 2000

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Caen – Lens

  

A
0 – 2
Under
14:00 

Udinese – Brescia

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Benevento – Cosenza

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Cremonese – Crotone

  

H
2 – 0
Under
14:00 

Empoli – Cittadella

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Juve Stabia – Ascoli

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Livorno – Pordenone

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Pescara – Entella

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Spezia – Perugia

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Pro Vercelli – Gozzano

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

ArzignanoChiampo – Sudtirol

  

A
1 – 2
Over
14:00 

LKS Lodz – Arka Gdynia

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Sroda – B. Gdynia

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Grom Nowy Staw – Chemik Police

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Spartak Moscow 2 – Neftekhimik

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Royal Eagles – Real Kings

  

H
2 – 1
Over
14:00 

TS Sporting – Mbombela

  

H
2 – 1
Over
14:00 

JDR Stars – Cape Umoya United

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Chippa Utd. – Bloem Celtic

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Polokwane – Supersport Utd

  

A
0 – 2
Under
14:00 

Stellenbosch – Black Leopards

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Bunkeflo W – Kristianstads W

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Djurgarden W – Goteborg W

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Nykopings – Rynninge

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Karlstad – Sylvia

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Tvaakers – Atvidabergs

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Nordvarmland – Grebbestads

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Vanersborgs FK – Tidaholm IFK

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

IF Brommapojkarna W – Mallbackens W

  

H
3 – 1
Over
14:30 

Hlucin – Vrchovina

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Frydek-Mistek – Uhersky Brod

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Rosice – Blansko

  

Away
2 – 3
Over
14:30 

Hertha Berlin – Paderborn

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Freiburg – Augsburg

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Bayern Munich – FC Koln

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

Bayer Leverkusen – Union Berlin

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Garbarnia – GKS Katowice

  

H
3 – 2
Over
14:30 

Grodzisk M. – Ursus Warszawa

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Politehnica Timisoara – CSM Resita

  

A
0 – 1
Under
14:30 

Puchov – Samorin

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

L. Mikulas – Dubnica

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Komarno – Banska Bystrica

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Slovan Bratislava B – Zilina B

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Bala – Cardiff Metropolitan

  

H
3 – 2
Over
14:30 

Carmarthen Town – TNS

  

Away
1 – 3
Over
14:30 

Newtown – Connahs Q.

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Penybont – Airbus

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Birmingham – Preston

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Brentford – Stoke

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Luton – Hull

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Millwall – QPR

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Nottingham – Barnsley

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Reading – Blackburn

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sheffield Wed – Fulham

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wigan – Charlton

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Bristol City – Swansea

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Cardiff – Middlesbrough

  

D
1 – 1
Under
15:00 

East Thurrock – Brightlingsea

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Accrington – Blackpool

  

D
2 – 2
Over
15:00 

AFC Wimbledon – Bristol Rovers

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Bolton – Sunderland

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Doncaster – Peterborough

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Fleetwood – Rochdale

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Gillingham – Ipswich

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Lincoln – Oxford Utd

  

D
2 – 2
Over
15:00 

MK Dons – Southend

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Rotherham – Shrewsbury

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Tranmere – Burton

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wycombe – Portsmouth

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Bradford City – Carlisle

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Cambridge Utd – Swindon

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Colchester – Leyton Orient

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Crewe – Salford

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Forest Green – Stevenage

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Grimsby – Macclesfield

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Northampton – Crawley

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Oldham – Morecambe

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Plymouth – Cheltenham

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Port Vale – Mansfield

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Walsall – Scunthorpe

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Newport Co – Exeter

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Boreham Wood – Stockport

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Bromley – Notts Co

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chorley – Woking

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Ebbsfleet – Barrow

  

A
1 – 2
Over
15:00 

FC Halifax – Barnet

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Hartlepool – Dover

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Maidenhead – Harrogate

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Solihull Moors – Yeovil

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Sutton – Chesterfield

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Torquay – Dag & Red

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Aldershot – Wrexham

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Grantham – Bamber Bridge

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Atherton – Mickleover

  

H
2 – 1
Over
15:00 

South Shields – Basford

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Stalybridge – Radcliffe

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Burnley – Norwich

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Everton – Sheffield Utd

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Manchester City – Watford

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

AC Kajaani – Ekenas

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Rende – Teramo

  

A
0 – 1
Under
15:00 

Levanger – Nardo

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Fram – Oppsal

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Baerum Sportsklubb – Elverum

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Pogon Siedlce – Blekitni Stargard

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Skra – Pruszkow

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Legionowo – S. Wola

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Zambrow – Legia II

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Sokol Aleksandrow L. – Radomsko

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Starogard Gdanski – Gornik Konin

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Gornik Z. 2 – Pniowek

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Piast Zmigrod – Starowice Dolne

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Legnica 2 – Zielona Gora

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Brzeg – Polonia Bytom

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wisloka Debica – Korona Kielce 2

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Orleta Radzyn – Sandomierz

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Avia Swidnik – Biala Podlaska

  

D
1 – 1
Under
15:00 

M. Saransk – Tekstilshtik

  

H
1 – 0
Under
15:00 

FK Chayka – Krasnodar 2

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

T. Moscow – Tomsk

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Alloa – Ayr

  

Away
2 – 3
Over
15:00 

Dundee Utd – Arbroath

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Inverness – Queen of South

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Morton – Dundee FC

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Partick Thistle – Dunfermline

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Airdrieonians – Raith

  

H
2 – 1
Over
15:00 

East Fife – Dumbarton

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Forfar Athletic – Montrose

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Peterhead – Clyde

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Stranraer – Falkirk

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Albion Rovers – Edinburgh City

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Annan – Stirling

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Elgin City – Cove Rangers

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Queens Park – Cowdenbeath

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Stenhousemuir – Brechin

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Livingston – Aberdeen

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Motherwell – Ross County

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

St. Mirren – Hamilton

  

D
0 – 0
Under
15:00 

Levante – Eibar

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Norrkoping – Orebro

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Kalmar – Hacken

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Assyriska IK – Utsiktens

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Torns – Eskilsminne

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Lidkopings FK – Orebro Syr.

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Uddevalla – Savedalens

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

Jonkopings – Norrby

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Dalkurd – Osters

  

H
2 – 1
Over
15:15 

Volos NFC – OFI Crete

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Botev Vratsa – Dunav Ruse

  

Home
1 – 0
Under
15:30 

Slaven Belupo – Gorica

  

A
1 – 3
Over
15:30 

Slovacko – Teplice

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Opava – Liberec

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Pribram – Karvina

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Usti nad Orlici – Zivanice

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Velvary – Dukla Prague B

  

A
1 – 3
Over
15:30 

Varnsdorf – FK Pardubice

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Lisen – Prostejov

  

Home
3 – 2
Over
15:30 

Sepsi Sf. Gheorghe – FC Hermannstadt

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Kayserispor – Denizlispor

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Mattersburg – Sturm Graz

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Admira – St. Polten

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Tirol – Rapid Vienna

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

Virton – Beerschot VA

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Hradec Kralove – Vysehrad

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

HIFK – SJK

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Netanya – Hapoel Kfar Saba

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Stal Mielec – GKS Belchatow

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Lech Poznan 2 – Widzew Lodz

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Jarocin – Swit Skolwin

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Gwardia Koszalin – Mieszko

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Armavir – Luch

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Baltika – R. Volgograd

  

H
2 – 1
Over
16:00 

F. Voronezh – FK Chimki Moskovska oblast

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Chertanovo M. – Shinnik Yaroslavl

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Dun. Streda – Ruzomberok

  

Home
2 – 1
Over
16:15 

Al-Ettifaq – Al-Faisaly

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Marseille – Montpellier

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Carpi – Rimini

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Lechia Gdansk – Korona Kielce

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Charleroi – St. Truiden

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Nes Tziona – Bnei Yehuda

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Juventus – Verona

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Chievo – Pisa

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Brann – Haugesund

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Chrobry Glogow – Odra Opole

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Zaglebie Sosnowiec – GKS Jastrzebie

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Chojniczanka – Radomiak Radom

  

A
1 – 2
Over
17:00 

KKS Kalisz – Koszalin

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Zenit – Rubin Kazan

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Tambov – FK Rostov

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Aluminij – Tabor Sezana

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Mamelodi Sundowns – Maritzburg Utd

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Goteborg – Sirius

  

Home
2 – 0
Under
17:20 

AFC Fylde – Eastleigh

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Newcastle – Brighton

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Werder Bremen – RB Leipzig

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Asteras Tripolis – Atromitos

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Ravenna – Imolese

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Sparta Rotterdam – Waalwijk

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Atl. Madrid – Celta Vigo

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Slavia Sofia – Levski Sofia

  

Away
0 – 1
Under
18:00 

Varazdin – D. Zagreb

  

D
2 – 2
Over
18:00 

AEL Limassol – Doxa

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Ceske Budejovice – Plzen

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Panetolikos – AEK Athens FC

  

Away
0 – 3
Over
18:00 

Elblag – Bytovia Bytow

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Polkowice – Elana Torun

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Belenenses – Rio Ave

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Sered – Z. Moravce

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Zilina – Pohronie

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Nitra – Michalovce

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Xamax – Sion

  

A
1 – 2
Over
18:00 

St. Gallen – Servette

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Fenerbahce – Ankaragucu

  

D
1 – 1
Under
18:10 

Sandecja Nowy S. – Warta Poznan

  

A
1 – 2
Over
18:20 

Al-Fateh – Al Ahli SC

  

Away
0 – 3
Over
18:20 

Al-Ittihad FC – Al-Hilal

  

Away
0 – 3
Over
18:30 

Dessel – Lierse K.

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Hades – Bocholter

  

Away
1 – 2
Over
18:30 

Maccabi Tel Aviv – Maccabi Haifa

  

H
2 – 0
Under
18:30 

Astra – Din. Bucuresti

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Helmond – Oss

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Willem II – Venlo

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Groningen – Zwolle

  

A
0 – 2
Under
19:00 

Floridsdorfer AC – Dornbirn

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Tubize – RWDM 47

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Dender – La Louviere

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Deinze – Seraing

  

A
1 – 3
Over
19:00 

Heist – Thes Sport

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Antwerp – Cercle Brugge KSV

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Waasland-Beveren – Mouscron

  

A
0 – 2
Under
19:00 

Couvin-Mariembourg – Stockay-Warfusee

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Namur – Onhaye

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Entente Durbuy – Rebecquoise

  

D
1 – 1
Under
19:00 

RAAL La Louviere – Givry

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Meux – Francs Borains

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Mandel United – Dikkelvenne

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

KRC Gent – Zwevezele

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Ronse – Sint Niklaas

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

ASV Geel – Hasselt

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Hoogstraten – Cappellen

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Reims – Monaco

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Metz – Amiens

  

H
1 – 0
Under
19:00 

Bordeaux – Brest

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Nimes – Toulouse

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Nice – Dijon

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Termalica B-B. – Legnica

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Slask Wroclaw – Zaglebie

  

Home
2 – 1
Over
19:15 

Bidvest Wits – Orlando Pirates

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Genk – Oostende

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Westerlo – St. Gilloise

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Union Comercio – AD Cantolao

  

Home
2 – 1
Over
19:30 

Grau – Santa Rosa

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

AC Milan – Inter

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Pistoiese – Como

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Cesena – Piacenza

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Modena – FeralpiSalo

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Vitesse – Sittard

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Dep. Pasto – Atl. Nacional

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Granada CF – Barcelona

  

D
2 – 2
Over
20:30 

Moreirense – Benfica

  

Away
0 – 2
Under
20:30 

Atlanta United – San Jose Earthquakes

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Juan Aurich – Deportivo Coopsol

  

D
2 – 2
Over
22:00 

Patriotas – Huila

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Vancouver Whitecaps – Columbus Crew

  

H
2 – 1
Over
23:00 

Ind. Medellin – Millonarios

  

H
3 – 2
Over
23:00 

Atl. San Luis – Santos Laguna

  

D
2 – 2
Over
23:00 

Necaxa – Club Leon

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Monterrey – Puebla

  

Home
2 – 0
Under
23:45 

Sport Boys – Cajamarca

  

D
1 – 1
Under