Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

USA – Ecuador

  

Friendly . National Teams 
H
2 – 1
O
08:30 

Rainbow – ATK II

  

I.League 2nd Division 
Home
2 – 1
O 56%
08:45 

Melbourne Knights – Port Melbourne

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 61%
09:15 

Pascoe Vale – South Melbourne

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 62%
09:30 

Oakleigh Cannons – Heidelberg United

  

National Premier League 
D
1 – 1
U
10:10 

Hapoel Mahane Yehuda – Hapoel Kfar Shalem

  

Liga Alef 
A
1 – 2
O
10:15 

Holon Yaniv – Nordia Jerusalem

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 63%
10:20 

Japan – Colombia

  

Friendly . National Teams 
A
1 – 2
O
11:00 

Korea Republic – Bolivia

  

Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U 55%
11:00 

Hapoel Herzliya – Ironi Tiberias

  

Liga Alef 
Home
3 – 1
O 51%
11:30 

Bayswater City – Floreat Athena

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 72%
11:30 

Hapoel Bikat Hayarden – Shimshon Kafr Qasim

  

Liga Alef 
A
0 – 1
U 60%
11:35 

Uruguay – Uzbekistan

  

Friendly . National Teams 
Home
3 – 0
O 61%
11:45 

Maccabi Kabilio Jaffa – Maccabi Kiryat Gat

  

Liga Alef 
Home
1 – 0
U 59%
12:00 

Czech Republic U21 – Iceland U21

  

Friendly . National Teams U21 
Home
2 – 1
Over
12:00 

MS Tira – Hapoel Bnei Zalafa

  

Liga Alef 
Home
2 – 1
O 51%
12:00 

Ironi Nesher – Maccabi Tzur Shalom

  

Liga Alef 
A
1 – 2
O
12:00 

Kafr Qasim – Maccabi Shaarayim

  

Liga Alef 
Home
2 – 0
U 54%
13:00 

Malawi – Morocco

  

CAF . African Cup of Nations 
Away
0 – 3
Over
13:00 

Hapoel Iksal Imad – Hapoel Katamon

  

Liga Leumit 
A
1 – 2
O
13:00 

Hapoel Petah Tikva – Hapoel Afula

  

Liga Leumit 
Home
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Nazareth Illit – Hapoel Ramat Gan

  

Liga Leumit 
A
1 – 2
O
13:15 

Al Wahda U19 – Al Fateh U19

  

U19 Youth League 
Home
1 – 0
U 50%
13:40 

Masafi – Al Thaid

  

Division 1 
D
1 – 1
U 49%
14:00 

Hajduk Split B – Varazdin

  

2. Division 
H
2 – 1
O
14:30 

Sesvete – NK Medimurje Cakovec

  

2. Division 
Home
3 – 0
O
15:30 

Elche B – Roda CF

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
16:00 

Burkina Faso – Mauritania

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Sweden U21 – Russia U21

  

Friendly . National Teams U21 
H
3 – 2
Over
17:00 

Sudan – Equatorial Guinea

  

CAF . African Cup of Nations 
D
0 – 0
Under
17:00 

Botswana – Angola

  

CAF . African Cup of Nations 
D
1 – 1
Under
17:00 

Bulgaria – Montenegro

  

UEFA . European Championship 
D
1 – 1
U 62%
17:00 

Skalica – Lokomotiva Kosice

  

2.Division 
Home
3 – 0
Over
18:00 

Allerheiligen – Wels

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
18:00 

Union Vocklamarkt – Weiz

  

Regionalliga 
Home
3 – 2
O 75%
18:00 

Bad Gleichenberg – Sturm Graz Am.

  

Regionalliga 
H
3 – 1
O 70%
18:00 

Fortuna Koln – Aalen

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 57%
18:00 

Finland U21 – Norway U21

  

Friendly . National Teams U21 
H
2 – 1
O 57%
18:15 

Tunisia – Swaziland

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
2 – 0
Under
18:30 

Ajax (w) – FC Twente (w)

  

Eredivisie Women 
D
2 – 2
O 69%
18:30 

PSV (w) – PEC Zwolle (w)

  

Eredivisie Women 
D
2 – 2
O 83%
18:30 

Achilles 29 (w) – SBV Excelsior (w)

  

Eredivisie Women 
Away
0 – 1
U
18:30 

Heerenveen (w) – AZ Alkmaar (w)

  

Eredivisie Women 
Home
2 – 1
O 78%
19:00 

FC Volendam – Cambuur Leeuwarden

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 58%
19:00 

Almere City – TOP Oss

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 59%
19:00 

FC Den Bosch – Telstar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U 47%
19:00 

RKC Waalwijk – Helmond Sport

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
19:00 

FC Eindhoven – FC Dordrecht

  

Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 41%
19:05 

Partick Thistle – Inverness CT

  

Championship 
D
2 – 2
O
19:30 

Lommel – OH Leuven

  

2e Klasse 
H
2 – 1
O
19:30 

Germany U20 – Portugal U20

  

U20 Elite League 
H
2 – 1
O 53%
19:30 

Cobh Ramblers – Shelbourne

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 48%
19:45 

Algeria – Gambia

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
2 – 0
Under
19:45 

England – Czech Republic

  

UEFA . European Championship 
Home
3 – 0
O
19:45 

Luxembourg – Lithuania

  

UEFA . European Championship 
H
1 – 0
U 64%
19:45 

Portugal – Ukraine

  

UEFA . European Championship 
Home
1 – 0
U 56%
19:45 

Moldova – France

  

UEFA . European Championship 
Away
0 – 1
U
19:45 

Albania – Turkey

  

UEFA . European Championship 
A
1 – 2
O
19:45 

Andorra – Iceland

  

UEFA . European Championship 
Away
0 – 2
U 51%
19:45 

Dungannon Swifts – Linfield

  

Premier League 
Away
0 – 2
Under
19:45 

Galway United – Drogheda United

  

Premier League 
H
2 – 1
O
19:45 

Athlone Town – Longford Town

  

Premier League 
A
1 – 2
O
19:45 

Wexford Youths – Bray Wanderers

  

Premier League 
D
1 – 1
U
19:45 

Dundalk – Bohemians Dublin

  

Premier League 
D
2 – 2
O 51%
19:45 

The New Saints – Bala Town

  

Premier League 
Home
4 – 0
Over
20:00 

Argentina – Venezuela

  

Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U 45%
20:00 

Finn Harps – Shamrock Rovers

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 55%
20:00 

Tenerife – Osasuna

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 65%
20:00 

Deportivo La Coruna – Almeria

  

Segunda Division 
Home
2 – 0
U 63%
21:00 

Ciervos – Mineros de Zacatecas B

  

Liga Premier 
A
2 – 3
O 65%
23:00 

Brusque FC – Criciuma SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
23:00 

FC Cascavel – Rio Branco PR

  

Paranaense 
D
1 – 1
U 55%
23:00 

Parana PR – Cianorte PR

  

Paranaense 
Home
3 – 0
O
23:01 

Beitar Ironi Kiryat Gat – Ironi Modiin

  

Liga Bet 
D
1 – 1
U 53%
23:01 

Maccabi Ironi Netivot – Beitar Ironi Maale Adumim

  

Liga Bet 
D
1 – 1
U 50%
23:01 

Shikun HaMizrah – Maccabi Kiryat Malakhi

  

Liga Bet 
Away
2 – 3
O 63%
23:30 

Joinville SC – Hercilio Luz

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 57%