Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/04/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
06:00 

Sydney United – Mt Druitt Town

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 68%
06:00 

Magpies Crusaders – Eastern Suburbs Brisbane

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 84%
08:00 

Western Pride FC – Queensland Lions

  

National Premier League 
Away
0 – 3
O 88%
09:00 

Brisbane Strikers – Gold Coast Knights

 

National Premier League 
Away
0 – 3
O 71%
09:00 

Moreton Bay United FC – SWQ Thunder FC

  

National Premier League 
D
1 – 1
U
09:30 

Brisbane City – Brisbane Olympic

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
10:00 

Gold Coast United FC – Redlands United

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 84%
10:00 

Espanyol (w) – Atletico Madrid (w)

  

Primera Division Femenina 
Away
0 – 2
U
11:00 

Hobro IK – Vendsyssel FF

  

Superligaen 
D
1 – 1
U 60%
12:00 

Enskede – AFK Linkoping

  

Division 2 
Home
3 – 1
O 71%
12:00 

Ytterhogdals IK – Anundsjo IF

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 88%
12:30 

Portsmouth – Coventry City

  

League 1 
D
1 – 1
U 54%
12:30 

Vysocina Jihlava – Trinec

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 49%
12:30 

Bischofswerdaer FV 08 – FC Oberlausitz

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 54%
12:30 

Babelsberg – FSV Union Furstenwalde

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 47%
13:00 

Aston Villa – Millwall

  

Championship 
Home
2 – 0
U 44%
13:00 

Southend United – Burton Albion

  

League 1 
A
1 – 2
O
13:00 

Randers FC – AaB

  

Superligaen 
A
1 – 2
O 52%
13:00 

Viktoria Aschaffenburg – Schalding-Heining

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 47%
13:00 

Augsburg Am. – Illertissen

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 60%
13:00 

Rosenheim – Ingolstadt Am.

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 51%
13:00 

Hansa LSK – Eintracht Norderstedt

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 58%
13:00 

Sundbyberg IK – IFK Mora

  

Division 2 
D
2 – 2
O 76%
13:00 

Nosaby – Dalstorps IF

  

Division 2 
H
2 – 1
O 67%
13:00 

Motala – Tyresoe

  

Division 2 
Home
3 – 0
O 70%
13:00 

Kakamega Homeboyz – Mount Kenya United

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 69%
13:00 

Ergotelis – AE Karaiskakis

  

B Ethniki 
H
1 – 0
U 54%
13:30 

Royal Antwerp – Club Brugge

  

Pro League 
A
1 – 2
O 55%
13:30 

Utrecht II – FC Volendam

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 62%
13:30 

NEC Nijmegen – RKC Waalwijk

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 66%
13:30 

MVV Maastricht – Jong Ajax

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 65%
13:30 

TOP Oss – Go Ahead Eagles

  

Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 48%
13:30 

Telstar – Roda JC

  

Eerste Divisie 
A
1 – 2
O 59%
13:30 

FC Dordrecht – Almere City

  

Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 63%
13:30 

Jong PSV – Sparta Rotterdam

  

Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 65%
13:30 

Cambuur Leeuwarden – FC Den Bosch

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 61%
13:30 

Helmond Sport – FC Eindhoven

  

Eerste Divisie 
D
1 – 1
U 43%
13:30 

FC Twente – Jong AZ Alkmaar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 0
U
13:30 

Wil – Aarau

  

Super League 
D
1 – 1
U 51%
14:00 

IFK Goteborg – Helsingborg IF

  

Allsvenskan 
A
1 – 2
O 55%
14:00 

Hellas Verona – Benevento

  

Serie B 
D
1 – 1
U 53%
14:00 

KFUM – Nest-Sotra

  

Adeccoligaen 
H
3 – 2
O
14:00 

Torns IF – Atvidaberg

  

Division 1 
Home
2 – 1
O 54%
14:00 

FK Karlskrona – Nässjö

  

Division 2 
Home
2 – 1
O 78%
14:00 

Vasteras SK – Trelleborg

  

Superettan 
H
2 – 1
O 52%
14:30 

Wisla Krakow – Wisla Plock

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O 57%
14:30 

Miedz Legnica – Zaglebie Sosnowiec

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Blackburn Rovers – Bolton Wanderers

  

Championship 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 

Derby County – Queens Park Rangers

  

Championship 
Home
3 – 0
O 58%
15:00 

Reading – West Bromwich Albion

  

Championship 
H
3 – 2
O 56%
15:00 

Wigan Athletic – Preston North End

  

Championship 
A
1 – 2
O 55%
15:00 

Hull City – Sheffield United

  

Championship 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Ipswich Town – Swansea City

  

Championship 
D
1 – 1
U 46%
15:00 

Rotherham United – Birmingham City

  

Championship 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Bristol Rovers – Rochdale

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Charlton Athletic – Scunthorpe United

  

League 1 
Home
1 – 0
U 54%
15:00 

Wycombe Wanderers – Walsall

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Plymouth Argyle – Barnsley

  

League 1 
Away
0 – 2
U 51%
15:00 

Shrewsbury Town – Oxford United

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Peterborough United – Sunderland

  

League 1 
A
1 – 2
O 56%
15:00 

Bradford City – Gillingham

  

League 1 
H
2 – 1
O 53%
15:00 

Blackpool – Fleetwood Town

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Grimsby Town – Carlisle United

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Macclesfield Town – Newport County

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Crawley Town – Notts County

  

League 2 
D
2 – 2
O 51%
15:00 

Morecambe – Cheltenham Town

  

League 2 
A
1 – 2
O
15:00 

Swindon Town – Crewe Alexandra

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Milton Keynes Dons – Port Vale

  

League 2 
Home
1 – 0
U 54%
15:00 

Forest Green Rovers – Cambridge United

  

League 2 
Home
2 – 0
U 52%
15:00 

Lincoln City – Tranmere Rovers

  

League 2 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Bury – Northampton Town

  

League 2 
Home
2 – 1
O 52%
15:00 

Stevenage – Exeter City

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Yeovil Town – Colchester United

  

League 2 
A
0 – 2
U 55%
15:00 

Oldham Athletic – Mansfield Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

FC Nordsjaelland – FC Copenhagen

  

Superligaen 
D
1 – 1
U 43%
15:00 

Barnet – Bromley

  

National League 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

Solihull Moors – Leyton Orient

  

National League 
D
2 – 2
O
15:00 

Chesterfield – Boreham Wood

  

National League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Harrogate Town – Gateshead

  

National League 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Sutton United – Maidstone United

  

National League 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 

Barrow AFC – Hartlepool United

  

National League 
A
1 – 2
O
15:00 

Braintree Town – Dagenham and Redbridge

  

National League 
A
1 – 2
O
15:00 

Salford City – Fylde AFC

  

National League 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

Aldershot Town – Havant and Waterlooville

  

National League 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 

Nykopings – Bodens

  

Division 1 
D
2 – 2
O 69%
15:00 

Landskrona BoIS – Oskarshamns

  

Division 1 
D
2 – 2
O 54%
15:00 

IFK Varnamo – Tvaakers IF

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 

Nottingham Forest – Middlesbrough

  

Championship 
H
2 – 1
O
15:00 

Stoke City – Norwich City

  

Championship 
A
0 – 2
U 51%
15:00 

Ebbsfleet United – Dover Athletic

  

National League 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

Halifax Town – Wrexham

  

National League 
Away
0 – 1
U 56%
15:00 

Eastleigh – Maidenhead United

  

National League 
Home
1 – 0
U 50%
15:00 

Follo – Tonsberg

  

3. Division 
D
2 – 2
Over
15:00 

Gjovik-Lyn – Strindheim

  

3. Division 
D
1 – 1
U
15:00 

Neuchatel Xamax – Young Boys

  

Super League 
Away
0 – 2
U
15:30 

Karlstad BK – Umea FC

  

Division 1 
Home
3 – 2
O 57%
16:00 

Politehnica Iasi – Concordia Chiajna

  

Liga 1 
Home
2 – 0
U 60%
16:00 

Valencia (w) – Levante (w)

  

Primera Division Femenina 
Away
1 – 2
O 57%
16:00 

Vasalund IF – Gefle IF

  

Division 1 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

Kristianstads FF – Skovde AIK

  

Division 1 
A
2 – 3
O 56%
16:00 

Oddevold – Lindome GIF

  

Division 1 
A
1 – 3
O 54%
16:30 

SJK Seinajoki – Ilves

  

Veikkausliiga 
A
1 – 2
O
16:30 

Varbergs BoIS – Brommapojkarna

  

Superettan 
H
2 – 1
O 54%
16:30 

Frej – Osters IF

  

Superettan 
Away
0 – 2
U 46%
17:00 

Lillestrom – Molde

  

Tippeligaen 
A
1 – 2
O 55%
17:00 

Kristiansund – Ranheim

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 53%
17:00 

Rosenborg – Stromsgodset

  

Tippeligaen 
Home
3 – 0
O 57%
17:00 

Bodo Glimt – Sarpsborg 08

  

Tippeligaen 
H
2 – 1
O 53%
17:00 

Haugesund – Stabaek

  

Tippeligaen 
Home
1 – 0
U 50%
17:00 

FC Midtjylland – Brondby IF

  

Superligaen 
Home
2 – 1
O 65%
17:00 

Sporting Charleroi – Beerschot-Wilrijk

 

Pro League 
Home
3 – 0
O 57%
17:00 

Nea Salamis – Omonia Nicosia

  

1. Division 
A
1 – 2
O
17:00 

Brescia – Salernitana

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 46%
17:00 

Floriana – St. Andrews FC

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 54%
17:00 

Raufoss – Strommen

  

Adeccoligaen 
H
3 – 2
O 52%
17:00 

HamKam – Sogndal

  

Adeccoligaen 
H
2 – 1
Over
17:00 

Jerv – Notodden

  

Adeccoligaen 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 

Sandnes Ulf – Start

  

Adeccoligaen 
A
1 – 2
O
17:00 

Aalesund – Skeid

  

Adeccoligaen 
Home
1 – 0
U 50%
17:00 

Tromsdalen – Sandefjord

  

Adeccoligaen 
D
1 – 1
U
17:00 

Ull Kisa – Kongsvinger

  

Adeccoligaen 
Home
3 – 1
O 57%
17:00 

Gornik Zabrze – Arka Gdynia

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O 52%
17:00 

Korona Kielce – Slask Wroclaw

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
17:00 

Krsko – NK Domzale

  

1. SNL 
Away
0 – 2
U 47%
17:15 

Brentford – Leeds United

  

Championship 
D
1 – 1
U 44%
18:00 

Uerdingen – Eintracht Braunschweig

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 53%
18:00 

Qormi F.C – Birkirkara FC

  

Premier League 
A
0 – 2
U 50%
18:00 

Sivasspor – Besiktas

  

Super Lig 
H
3 – 2
O 65%
18:00 

Vitosha Bistritsa – Botev Vratsa

  

A PFG 
H
2 – 1
O
18:00 

Kvik Halden – Fredrikstad

  

2. Division 
Away
1 – 2
Over
18:00 

Moss – Nardo

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
18:00 

Vidar – Egersund

  

2. Division 
Away
0 – 3
Over
18:00 

Brattvaag – Arendal

  

2. Division 
A
1 – 2
Over
18:00 

Stjordals Blink – Levanger

  

2. Division 
H
2 – 1
Over
18:00 

Hodd – Byasen

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
18:00 

Bryne – Sola

  

2. Division 
Home
3 – 1
Over
18:00 

Kjelsas – Asane

  

2. Division 
H
2 – 1
Over
18:00 

Grorud – Alta

  

2. Division 
D
1 – 1
Under
18:00 

Senja – Asker

  

2. Division 
Away
0 – 2
Under
18:00 

Mjolner – Oppsal

  

2. Division 
D
1 – 1
Under
18:00 

Elverum – Baerum

  

2. Division 
Home
2 – 0
Under
18:30 

Newroz FC – Varmbols

  

Division 2 
D
2 – 2
O 68%
19:00 

Brann – Valerenga

  

Tippeligaen 
Home
2 – 0
U 49%
19:00 

Senglea Athletic – Hibernians FC

  

Premier League 
Away
1 – 3
O 57%
19:00 

Dinamo Bucuresti – Botosani

  

Liga 1 
Home
1 – 0
U 59%
19:15 

Schweinfurt – Burghausen

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 52%
19:30 

Wolfsburg – Eintracht Frankfurt

  

Bundesliga 
D
2 – 2
O 59%
20:00 

Perugia – Lecce

  

Serie B 
D
1 – 1
U 49%
20:00 

Cosenza Calcio – Spezia

  

Serie B 
D
1 – 1
U 60%
20:00 

Palermo – Calcio Padova

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 55%
20:00 

Cittadella – Cremonese

  

Serie B 
Home
1 – 0
U 60%
20:00 

Foggia – Livorno

  

Serie B 
D
1 – 1
U 57%
20:00 

Carpi – Pescara

  

Serie B 
A
1 – 2
O 52%
20:00 

Elche – Osasuna

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 58%
20:00 

Ascoli – Venezia

  

Serie B 
H
2 – 0
U 60%
20:15 

Benfica – Maritimo

  

Portuguese Liga 
Home
4 – 0
O 69%
00:00 

Los Angeles FC – Seattle Sounders

  

MLS 
Home
2 – 0
U 42%
00:00 

Independiente – Argentinos Juniors

  

Copa de la Superliga 
D
1 – 1
U 58%
00:00 

Deportes Quindio – Barranquilla

  

Primera B 
Home
2 – 0
U 60%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay