Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/10/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Monterrey – Guadalajara Chivas

  

D
1 – 1
Under
00:15 

Tecnico U. – Mushuc Runa

  

D
2 – 2
Over
00:20 

Colon Santa FE – Godoy Cruz

  

Home
2 – 0
Under
00:30 

Minnesota United – Los Angeles Galaxy

  

Home
3 – 1
Over
00:30 

Boca Juniors (Arg) – River Plate (Arg)

  

H
2 – 1
Over
00:45 

Ind. Medellin – Petrolera

  

Home
2 – 0
Under
01:00 

Bogota – Cartagena

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Sport Huancayo – FBC Melgar

  

H
2 – 1
Over
01:30 

Arnett Gardens – Portmore

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Adelaide United – Melbourne City

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Kobe – Oita

  

A
2 – 3
Over
10:00 

Sagan Tosu – Shimizu

  

D
2 – 2
Over
10:00 

V-Varen Nagasaki – Kofu

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Kashima – Honda FC

  

Home
2 – 1
Over
11:30 

Tomsk – M. Saransk

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Guangzhou Evergrande (Chn) – Urawa (Jpn)

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Yenisey – Kursk

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Spartak Moscow 2 – F. Voronezh

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Krasnodar 2 – Nizhny Novgorod

  

A
0 – 2
Under
14:30 

Tsarsko Selo – Botev Vratsa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

H. Raanana – Hapoel Haifa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

FC Arges – F. Constanta

  

H
2 – 1
Over
15:00 

R. Volgograd – Luch

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Neftekhimik – SKA Khabarovsk

  

D
2 – 2
Over
15:30 

Tychy – Legnica

  

H
3 – 2
Over
15:30 

FK Chimki Moskovska oblast – Armavir

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Shinnik Yaroslavl – Baltika

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Gorodeja – Energetik-BGU

  

Home
3 – 2
Over
16:00 

AEL Limassol – AEK Larnaca

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Rakow – Slask Wroclaw

  

D
1 – 1
Under
16:00 

GKS Jastrzebie – Suwalki

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Chrobry Glogow – Zaglebie Sosnowiec

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Chertanovo M. – Tekstilshtik

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

T. Moscow – FK Chayka

  

Home
2 – 0
Under
16:15 

Al-Hilal (Sau) – Al-Sadd (Qat)

  

Home
3 – 1
Over
16:55 

Atl. Madrid – Bayer Leverkusen

  

D
1 – 1
Under
16:55 

Shakhtar Donetsk – D. Zagreb

  

Home
3 – 0
Over
16:55 

RB Leipzig – Zenit

  

A
1 – 2
Over
16:55 

Ajax – Chelsea

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Beroe – Slavia Sofia

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Midtjylland – Randers FC

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Meppen – Viktoria Koln

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Lokomotive Leipzig – Babelsberg

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Ashdod – Maccabi Tel Aviv

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Hibernians – Hamrun

  

A
1 – 3
Over
17:00 

Bodo/Glimt – Mjondalen

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Orebro – Elfsborg

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Goteborg – Djurgarden

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Konyaspor – Yeni Malatyaspor

  

H
2 – 1
Over
17:00 

BK Frem – B.93

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Puszcza – Warta Poznan

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Orgryte – Degerfors

  

Home
2 – 1
Over
17:15 

Maccabi Haifa – Bnei Yehuda

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Poli Iasi – FC Botosani

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Chippa Utd. – Bloem Celtic

  

A
0 – 2
Under
17:30 

Mamelodi Sundowns – Highlands

  

Home
2 – 0
Under
18:15 

Schweinfurt – Turkgucu Munchen

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Arminia Bielefeld – Hamburger SV

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Hartley Wintney – Chesham

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Lens – Auxerre

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Brescia – Fiorentina

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Modena – Fermana

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Birmingham – Blackburn

  

A
1 – 2
Over
18:45 

QPR – Reading

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Sheffield Wed – Stoke

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Preston – Leeds

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Millwall – Cardiff

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Swansea – Brentford

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Blackpool – Wycombe

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Bristol Rovers – Bolton

  

Home
3 – 0
Over
18:45 

Burton – AFC Wimbledon

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Portsmouth – Lincoln

  

D
0 – 0
Under
18:45 

Rochdale – MK Dons

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Shrewsbury – Gillingham

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Southend – Doncaster

  

Away
0 – 1
Under
18:45 

Sunderland – Tranmere

  

Home
3 – 0
Over
18:45 

Bradford City – Port Vale

  

Home
1 – 0
Under
18:45 

Cambridge Utd – Grimsby

  

A
2 – 3
Over
18:45 

Carlisle – Northampton

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Cheltenham – Macclesfield

  

Home
1 – 0
Under
18:45 

Crewe – Colchester

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Mansfield – Salford

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Morecambe – Forest Green

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Oldham – Walsall

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Plymouth – Leyton Orient

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Scunthorpe – Exeter

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Swindon – Stevenage

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Newport Co – Crawley

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Linfield – Warrenpoint

  

Home
4 – 0
Over
18:45 

Barnet – Potters Bar

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Wrexham – Chesterfield

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Wealdstone – Maidenhead

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Billericay – Sutton

  

H
2 – 0
Under
18:45 

Poole – Hayes & Yeading

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Eastleigh – Welling

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Woking – Ebbsfleet

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Bowers & Pitsea – Haringey

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Enfield Town – Hornchurch

  

A
1 – 3
Over
18:45 

Folkestone – East Thurrock

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Horsham FC – Cray

  

Home
3 – 2
Over
18:45 

Margate – Merstham

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Wingate & Finchley – Bishops Stortford

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Worthing – Carshalton

  

H
3 – 2
Over
18:45 

Kidderminster – Farsley

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Southport – Hereford

  

H
3 – 1
Over
18:45 

AFC Rushden & Diamonds – Banbury

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Barwell – Bromsgrove

  

A
2 – 3
Over
18:45 

Hednesford – Redditch

  

Home
3 – 1
Over
18:45 

Kings Langley – Leiston

  

Home
4 – 0
Over
18:45 

Needham Market – Peterborough Sports

  

A
2 – 3
Over
18:45 

St. Ives – Royston

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Stratford – Tamworth

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Gosport – Beaconsfield Town

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Harrow – Met. Police

  

A
2 – 3
Over
18:45 

Hendon – Walton Casuals

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Weston-super-Mare – Tiverton

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Wimborne – Dorchester

  

H
2 – 1
Over
18:45 

Merthyr T – Salisbury

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Bristol City – Charlton

  

Home
1 – 0
Under
18:45 

Derby – Wigan

  

H
1 – 0
Under
18:45 

Fulham – Luton

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Huddersfield – Middlesbrough

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Nottingham – Hull

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Kingstonian – Bognor Regis

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Lewes – Corinthian-Casuals

  

Home
2 – 1
Over
18:45 

Ipswich – Rotherham

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Peterborough – Accrington

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

Coventry – Fleetwood

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Taunton – Truro

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Sheffield Utd – Arsenal

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Frosinone – Livorno

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

West Brom – Barnsley

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Club Brugge KV – Paris SG

  

Away
1 – 3
Over
19:00 

Galatasaray – Real Madrid

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Tottenham – FK Crvena zvezda

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Olympiacos Piraeus – Bayern Munich

  

Away
1 – 3
Over
19:00 

Manchester City – Atalanta

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Juventus – Lokomotiv Moscow

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Genk – Liverpool

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Salzburg – Napoli

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Slavia Prague – Barcelona

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Inter – Dortmund

  

A
2 – 3
Over
19:00 

Benfica – Lyon

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Lille – Valencia

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Central Cordoba – Estudiantes L.P.

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Deportivo Santani – Dep. Capiata

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Chico – Fortaleza

  

Home
1 – 0
Under