Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction
06:00  Melbourne City (w) – Canberra (w)   W League 
A
2 – 3
06:35  Wellington Phoenix – Brisbane Roar   A League 
A
1 – 2
08:50  Melbourne City – Melbourne Victory   A League 
A
1 – 2
10:30  UD Melilla – Real Murcia   Segunda B 
Home
2 – 0
10:30  Umraniyespor – Afjet Afyonspor   Lig A 
Home
1 – 0
10:30  Ankaragucu – Goztepe   Super Lig 
A
1 – 2
11:00  Hermannstadt – FC Viitorul   Liga 1 
Away
0 – 2
11:30  Lazio – Cagliari   Serie A 
Home
2 – 0
12:00  Real Betis – Eibar   Primera Division 
Home
2 – 0
12:00  St. Pauli – Magdeburg   2.Bundesliga 
Home
2 – 0
12:00  Arminia Bielefeld – FC Heidenheim 1846   2.Bundesliga 
D
2 – 2
12:00  Ingolstadt – Jahn Regensburg   2.Bundesliga 
A
1 – 2
12:00  Lugo – Sporting Gijon   Segunda Division 
H
2 – 1
12:15  Al Feiha – Ohod   Saudi Arabia League 
Home
2 – 1
12:30  Ayia Napa – Omonia Aradippou   2. Division 
Home
2 – 0
12:30  Karmiotissa – ASIL   2. Division 
D
1 – 1
12:30  Akritas Chloraka – Aris Limassol   2. Division 
D
1 – 1
12:30  Onisilos Sotira – Ethnikos Achnas   2. Division 
D
2 – 2
12:30  PAEEK – Anagennisi Derynia   2. Division 
Away
1 – 2
12:30  MEAP Nisou – AE Zakakiou   2. Division 
D
1 – 1
12:30  Arsenal – Burnley   Premier League 
Home
1 – 0
13:00  Hansa Rostock – Energie Cottbus   3. Liga 
D
1 – 1
13:00  Preussen Munster – Fortuna Koln   3. Liga 
Home
2 – 0
13:00  Munchen 1860 – Kaiserslautern   3. Liga 
H
2 – 1
13:00  Meppen – Lotte   3. Liga 
H
2 – 1
13:00  Hallescher – Zwickau   3. Liga 
Home
1 – 0
13:00  Karlsruher – Eintracht Braunschweig   3. Liga 
Home
2 – 0
13:00  Wurzburger Kickers – Osnabruck   3. Liga 
H
2 – 1
13:00  Alanyaspor – Istanbul Basaksehir   Super Lig 
H
1 – 0
14:00  Empoli – Sampdoria   Serie A 
H
2 – 1
14:00  Napoli – Spal   Serie A 
Home
1 – 0
14:00  Genoa – Atalanta   Serie A 
Away
0 – 2
14:00  Sassuolo – Torino   Serie A 
D
2 – 2
14:00  Udinese – Frosinone   Serie A 
Home
1 – 0
14:00  Sochaux – Lorient   Ligue 2 
D
1 – 1
14:00  Lens – Ajaccio   Ligue 2 
Home
2 – 0
14:00  Le Havre – Valenciennes   Ligue 2 
Home
2 – 0
14:00  Panaitolikos – Panathinaikos   Super League 
A
1 – 2
14:00  Livorno – Hellas Verona   Serie B 
A
0 – 1
14:00  Cremonese – Carpi   Serie B 
Home
2 – 0
14:30  RB Leipzig – Werder Bremen   Bundesliga 
Home
2 – 0
14:30  Bayer Leverkusen – Hertha Berlin   Bundesliga 
Home
2 – 1
14:30  Nurnberg – Freiburg   Bundesliga 
D
1 – 1
14:30  Korona Kielce – Miedz Legnica   Ekstraklasa 
D
1 – 1
14:30  Hannover 96 – Fortuna Dusseldorf   Bundesliga 
D
1 – 1
15:00  West Ham United – Watford   Premier League 
H
2 – 1
15:00  Huddersfield Town – Southampton   Premier League 
D
1 – 1
15:00  Manchester City – Crystal Palace   Premier League 
Home
3 – 0
15:00  Newcastle United – Fulham   Premier League 
H
1 – 0
15:00  Chelsea – Leicester City   Premier League 
Home
3 – 0
15:00  AFC Bournemouth – Brighton and Hove Albion   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Wigan Athletic – Birmingham City   Championship 
H
1 – 0
15:00  Brentford – Bolton Wanderers   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Blackburn Rovers – Norwich City   Championship 
A
1 – 2
15:00  Derby County – Bristol City   Championship 
H
1 – 0
15:00  Reading – Middlesbrough   Championship 
Away
0 – 1
15:00  Stoke City – Millwall   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Nottingham Forest – Queens Park Rangers   Championship 
H
2 – 1
15:00  Rotherham United – West Bromwich Albion   Championship 
D
1 – 1
15:00  Ipswich Town – Sheffield United   Championship 
Away
0 – 2
15:00  Peterborough United – Walsall   League 1 
Home
2 – 0
15:00  Shrewsbury Town – Coventry City   League 1 
H
2 – 1
15:00  Southend United – Rochdale   League 1 
A
1 – 2
15:00  Bradford City – Scunthorpe United   League 1 
D
1 – 1
15:00  Portsmouth – Sunderland   League 1 
D
1 – 1
15:00  Plymouth Argyle – Accrington Stanley   League 1 
A
1 – 2
15:00  Wycombe Wanderers – AFC Wimbledon   League 1 
H
2 – 1
15:00  Charlton Athletic – Gillingham   League 1 
D
1 – 1
15:00  Luton Town – Burton Albion   League 1 
Home
3 – 0
15:00  Blackpool – Barnsley   League 1 
D
2 – 2
15:00  Bristol Rovers – Fleetwood Town   League 1 
D
1 – 1
15:00  Doncaster Rovers – Oxford United   League 1 
A
1 – 2
15:00  Stevenage – Mansfield Town   League 2 
Away
0 – 1
15:00  Forest Green Rovers – Crewe Alexandra   League 2 
Home
2 – 0
15:00  Crawley Town – Carlisle United   League 2 
D
1 – 1
15:00  Oldham Athletic – Exeter City   League 2 
D
1 – 1
15:00  Lincoln City – Newport County   League 2 
Home
2 – 0
15:00  Yeovil Town – Northampton Town   League 2 
A
1 – 2
15:00  Milton Keynes Dons – Colchester United   League 2 
Home
2 – 0
15:00  Morecambe – Cambridge United   League 2 
H
2 – 1
15:00  Grimsby Town – Notts County   League 2 
H
2 – 1
15:00  Bury – Tranmere Rovers   League 2 
Home
1 – 0
15:00  Swindon Town – Cheltenham Town   League 2 
A
1 – 2
15:00  Macclesfield Town – Port Vale   League 2 
H
2 – 1
15:00  Hibernian – Livingston   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Motherwell – St. Mirren   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Aberdeen – Heart of Midlothian   Premier League 
H
2 – 1
15:00  Dunfermline Athletic – Ayr United   Championship 
A
1 – 2
15:00  Greenock Morton – Inverness CT   Championship 
A
1 – 2
15:00  Ross County – Partick Thistle   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Dundee United – Falkirk   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Alloa Athletic – Queen of South   Championship 
D
1 – 1
15:00  CD Vitoria – Mirandes   Segunda B 
Away
0 – 2
15:00  Arenas de Getxo – Real Sociedad II   Segunda B 
D
1 – 1
15:00  Real Oviedo – Malaga   Segunda Division 
H
2 – 1
15:00  Hamilton Academical – Kilmarnock   Premier League 
Away
0 – 2
15:15  Atletico Madrid – Espanyol   Primera Division 
Home
3 – 0
15:15  OFI Crete – Atromitos   Super League 
D
1 – 1
15:30  Feirense – Portimonense   Portuguese Liga 
H
2 – 1
15:30  Vitoria Setubal – Santa Clara   Portuguese Liga 
D
1 – 1
15:30  Tondela – Maritimo   Portuguese Liga 
H
2 – 1
15:30  Real Union – Athletic Bilbao II   Segunda B 
A
1 – 2
15:45  Durango – Gernika Club   Segunda B 
H
2 – 1
16:00  Cape Town City – Bloemfontein Celtic   Premier League 
D
1 – 1
16:00  KV Mechelen – Tubize   2e Klasse 
Home
2 – 0
16:00  APOEL FC – Ermis Aradippou   1. Division 
Home
3 – 0
16:00  Kasimpasa SK – Besiktas   Super Lig 
H
2 – 1
16:30  UCAM Murcia – Marbella   Segunda B 
Home
1 – 0
17:00  Parma – Bologna   Serie A 
H
2 – 1
17:00  Chievo Verona – Inter Milan   Serie A 
Away
0 – 3
17:00  Royal Excel Mouscron – Anderlecht   Pro League 
D
1 – 1
17:00  AEK Larnaca – Nea Salamis   1. Division 
Home
2 – 0
17:00  Lechia Gdansk – Gornik Zabrze   Ekstraklasa 
Home
2 – 0
17:00  Zaglebie Lubin – Cracovia Krakow   Ekstraklasa 
A
1 – 2
17:00  Barakaldo – Leioa   Segunda B 
Home
3 – 0
17:00  Real Zaragoza – Extremadura UD   Segunda Division 
Home
2 – 0
17:30  Cardiff City – Manchester United   Premier League 
D
1 – 1
17:30  Hull City – Swansea City   Championship 
A
1 – 2
17:30  Eintracht Frankfurt – Bayern Munchen   Bundesliga 
Away
0 – 2
17:30  Fortuna Sittard – FC Groningen   Eredivisie 
H
3 – 1
17:30  Panionios – Asteras Tripolis   Super League 
A
1 – 2
17:30  Ravenna – Ternana   Lega Pro 
H
2 – 1
17:30  Feralpisalo – Renate AC   Lega Pro 
Home
2 – 0
18:00  Belenenses – Desportivo Aves   Portuguese Liga 
H
1 – 0
18:00  Steaua Bucuresti – CFR Cluj   Liga 1 
D
1 – 1
18:00  Castellon – Conquense UB   Segunda B 
H
1 – 0
18:15  Maritzburg United – Baroka FC   Premier League 
H
2 – 1
18:45  PSV Eindhoven – AZ Alkmaar   Eredivisie 
Home
1 – 0
18:45  NAC Breda – SC Heerenveen   Eredivisie 
H
2 – 1
18:45  FC Den Bosch – Roda JC   Eerste Divisie 
A
1 – 2
19:00  Sint-Truiden – Kortrijk   Pro League 
Home
2 – 1
19:00  RS Waasland-Beveren – Lokeren   Pro League 
A
1 – 2
19:00  Izarra – Logrones UD   Segunda B 
A
1 – 2
19:00  Hercules – Barcelona B   Segunda B 
A
0 – 1
19:00  Elche – Almeria   Segunda Division 
H
2 – 1
19:30  Standard Liege – KV Oostende   Pro League 
Home
2 – 0
19:30  Beerschot-Wilrijk – Lommel   2e Klasse 
Home
2 – 0
19:30  Cordoba – Las Palmas   Segunda Division 
D
1 – 1
19:45  Excelsior Rotterdam – Heracles Almelo   Eredivisie 
H
2 – 1
19:45  Robur Siena – Novara   Lega Pro 
A
1 – 2
19:45  Cadiz – Deportivo La Coruna   Segunda Division 
H
2 – 1
19:45  Athletic Bilbao – Real Valladolid   Primera Division 
D
1 – 1
20:00  Montpellier – Lyon   Ligue 1 
A
1 – 2
20:00  Paris SG – Nantes   Ligue 1 
Home
3 – 0
20:00  Bordeaux – Amiens SC   Ligue 1 
Home
1 – 0
20:00  Strasbourg – Nice   Ligue 1 
H
2 – 1
20:00  Rennes – Nimes   Ligue 1 
Home
1 – 0
20:00  Angers – Marseille   Ligue 1 
A
1 – 2
20:00  Saint-Etienne – Dijon   Ligue 1 
Home
2 – 0
20:00  Reims – Caen   Ligue 1 
Home
2 – 0
20:00  Monaco – Guingamp   Ligue 1 
Home
2 – 0
20:00  Lille – Toulouse   Ligue 1 
Home
2 – 0
20:30  Moreirense – Boavista   Portuguese Liga 
D
1 – 1

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký