Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/5/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
10:30 

Brisbane City – Sunshine Coast FC

  

Home
3 – 1
O 88%
10:30 

Brisbane Olympic – Magpies Crusaders

  

Home
2 – 0
U
11:00 

Brothers Union – Mohammedan Dhaka

 

A
0 – 1
U 65%
11:00 

Gyeongnam FC – Johor Darul Takzim

  

Home
2 – 1
O 65%
11:00 

Melbourne Victory – Sanfrecce Hiroshima

 

H
2 – 1
O 51%
11:00 

Guangzhou Evergrande FC – Daegu FC

  

Home
2 – 0
U 47%
11:00 

Shonan Bellmare – Consadole Sapporo

  

H
2 – 1
O 55%
11:00 

V-Varen Nagasaki – Yokohama F.Marinos

 

D
1 – 1
U 41%
11:00 

Sagan Tosu – FC Tokyo

  

D
1 – 1
U 56%
11:00 

Kashiwa Reysol – Vegalta Sendai

  

H
2 – 1
O
11:00 

Vissel Kobe – Nagoya Grampus Eight

  

D
1 – 1
U 48%
11:00 

Cerezo Osaka – Oita Trinita

  

H
3 – 2
O
11:00 

Matsumoto Yamaga – Gamba Osaka

  

D
1 – 1
U 54%
11:00 

Jubilo Iwata – Shimizu S-Pulse

  

H
2 – 1
O 54%
12:00 

Sofapaka – Chemelil Sugar

  

Home
2 – 0
U 53%
12:00 

JL Chiangmai United FC – Ayutthaya United

  

Home
2 – 1
O 57%
13:00 

Ulinzi Stars – Kariobangi Sharks

  

D
1 – 1
U 68%
13:00 

Kakamega Homeboyz – SoNy Sugar

  

D
1 – 1
U 65%
13:00 

Mathare United – Bandari FC

  

H
2 – 1
O
13:00 

Western Stima – Posta Rangers

  

A
0 – 1
U 72%
13:00 

Nzoia Sugar – Kenya Commercial Bank SC

  

H
2 – 1
O
14:00 

Tshakhuma Madzivhadila FC – Maritzburg United

  

A
1 – 2
O
14:00 

Rahmatgonj MFS – Sheikh Jamal Dhanmondi FC

  

H
2 – 1
O
14:15 

Gor Mahia – Vihiga United FC

  

Home
1 – 0
U 49%
14:30 

Pusamania Borneo – Arema FC

  

Home
2 – 0
U 48%
14:30 

Persela – Persipura Jayapura

  

Home
2 – 1
O 58%
15:00 

Como – Lecco

  

H
2 – 1
O 51%
15:00 

AZ Picerno ASD – Avellino

  

D
1 – 1
U 56%
15:00 

Illichivets Mariupol – FC Oleksandria

  

A
1 – 2
O
15:00 

FK Lviv – Zorya Luhansk

  

H
2 – 1
O
15:55 

ND Gorica – Aluminij

  

Home
1 – 0
U 51%
15:55 

Triglav – NK Domzale

  

A
1 – 2
O 60%
15:55 

NK Maribor – Krsko

  

Home
3 – 0
O 74%
15:55 

NK CM Celje – Rudar Velenje

  

Home
2 – 0
U 48%
15:55 

Olimpija Ljubljana – Mura

  

Home
2 – 1
O 59%
16:00 

Catanzaro – Feralpisalo

  

Home
2 – 0
U 58%
16:00 

Strommen – Bodo Glimt

  

Away
0 – 2
U 43%
16:30 

TPV – EIF

  

A
1 – 2
O
16:30 

Dunarea Calarasi – Concordia Chiajna

  

Home
2 – 0
U 56%
16:30 

Lokomotiv Moscow – Ural

  

D
1 – 1
Under
17:00 

APOEL FC – AEL Limassol

  

H
2 – 0
U 47%
17:00 

Moss – Kongsvinger

  

D
2 – 2
O 66%
17:00 

Baerum – Notodden

  

H
2 – 1
O 66%
17:00 

Floro – Aalesund

  

Away
0 – 2
U
17:00 

Kjelsas – Skeid

  

D
1 – 1
U 41%
17:00 

Hodd – Sogndal

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Kvik Halden – Lillestrom

  

Away
1 – 2
O 68%
17:00 

Grorud – HamKam

  

H
2 – 1
O 63%
17:00 

Asker – KFUM

  

Away
1 – 3
O 68%
17:00 

Lorenskog – Ull Kisa

  

Away
0 – 3
O 74%
17:00 

Pors Grenland – Mjondalen

  

Away
1 – 2
O 79%
17:00 

Vard Haugesund – Sandnes Ulf

  

Away
0 – 2
U
17:00 

Levanger – Stjordals Blink

  

A
2 – 3
O 68%
17:00 

Harstad – Tromsdalen

  

Away
0 – 1
U
17:00 

Floya – Alta

  

H
3 – 1
O 68%
17:00 

Arendal – Odds BK

  

Away
0 – 1
U
17:00 

Jerv – Sandefjord

  

H
2 – 1
O 61%
17:00 

Egersund – Bryne

  

Home
2 – 1
O 68%
17:00 

Nardo – Ranheim

  

Away
0 – 1
U
17:00 

Fram Larvik – Raufoss

  

H
2 – 1
O 65%
17:00 

Fyllingsdalen – Nest-Sotra

  

D
1 – 1
U
17:00 

Sotra – Haugesund

  

Away
0 – 2
U
17:00 

Brattvaag – Kristiansund

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Melbo – Tromso

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Gaziantep BB – Osmanlispor

  

H
2 – 1
O
17:30 

Excelsior Rotterdam – RKC Waalwijk

  

Home
2 – 1
O 69%
17:30 

Tartu JK Tammeka – Flora Tallinn

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Shakhtar Donetsk – Dynamo Kiev

  

Home
2 – 0
U 53%
18:00 

Septemvri Sofia – Dunav 2010 Ruse

  

H
2 – 1
O
18:00 

B 93 – AB

  

H
3 – 2
O 61%
18:00 

Skive IK – Kolding IF

  

H
2 – 1
O 60%
18:00 

HIK – Bronshoj

  

H
2 – 1
O 67%
18:00 

Brabrand IF – Vanlose IF

  

D
1 – 1
U 50%
18:00 

Ringkobing – Jammerbugt FC

  

A
1 – 2
O 56%
18:00 

Middelfart – Aarhus Fremad

  

Home
2 – 1
O 61%
18:00 

Marienlyst – Tarup-Paarup

  

Away
0 – 4
O 61%
18:00 

Hillerod Fodbold – Avarta

  

A
2 – 3
O 56%
18:00 

Dalum IF – B 73 Slagelse

  

D
1 – 1
U 54%
18:00 

Kjellerup – Vejgaard Boldspilklub

  

D
1 – 1
U 40%
18:00 

Odder – FC Sydvest

  

H
2 – 1
O 61%
18:00 

Wolfsburg Am. – Bayern Munchen Am.

  

H
3 – 1
O
18:00 

Eidsvold TF – Valerenga

  

Away
0 – 5
O 85%
18:00 

Halmia – Hittarps IK

  

H
3 – 2
O 67%
18:15 

Baník Ostrava – Slavia Praha

  

Away
0 – 1
U 51%
18:45 

Torpedo Zhodino – Shakhter Soligorsk

  

H
2 – 1
O
19:00 

Fredrikstad – Sarpsborg 08

  

D
1 – 1
U
19:00 

Dinamo Bucuresti – Politehnica Iasi

  

Home
2 – 0
U 56%
19:00 

Adana Demirspor – Hatayspor

  

H
2 – 1
O
19:30 

Kortrijk – Sporting Charleroi

  

H
2 – 1
O 54%
19:30 

Viterbese Castrense – Arezzo

  

D
1 – 1
U 58%
19:30 

Catania – FCD Rossoblu Potenza

  

Home
1 – 0
U 60%
19:30 

Pisa – Carrarese

  

H
1 – 0
U 60%
19:30 

Imolese Calcio – Monza

  

H
2 – 1
O
19:45 

Sparta Rotterdam – TOP Oss

  

Home
2 – 0
U
19:45 

De Graafschap – Cambuur Leeuwarden

  

Home
2 – 1
O 63%
20:00 

Hellas Verona – Pescara

  

D
2 – 2
O