Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

El Salvador – Jamaica

  

Away
0 – 1
Under
02:00 

Ecuador – Chile

  

Away
1 – 3
Over
04:30 

Honduras – Curacao

  

Home
1 – 0
Under
05:00 

Golden State Force – San Francisco City

  

Home
4 – 0
Over
08:00 

Green Gully – Port Melbourne Sharks

  

A
1 – 2
Over
08:00 

Sapporo – Sagan Tosu

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Perth SC – Stirling Lions

  

Home
3 – 0
Over
10:00 

Floreat Athena – Bayswater

  

Home
3 – 2
Over
10:00 

Sorrento – ECU Joondalup

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

Inglewood Utd – Cockburn City

  

A
0 – 3
Over
10:00 

Rockingham City – Armadale

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Brisbane City – Queensland Lions

  

Away
1 – 2
Over
11:30 

Gold Coast Knights – Peninsula

  

D
3 – 3
Over
12:00 

Sydney FC U21 – Druitt Town Rangers

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Western Pride – SWQ Thunder

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Magpies Crusaders – Redlands

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Dandenong Thunder – Heidelberg Utd

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Yokohama M. – Yamaga

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Kobe – Oita

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Mito – Yokohama

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Kanazawa – Albirex Niigata

  

A
0 – 2
Under
12:00 

Tokushima – Avispa Fukuoka

  

H
2 – 1
Over
12:00 

V-Varen Nagasaki – Montedio Yamagata

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Ryukyu – Kofu

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Levadia – Kuressaare

  

Home
5 – 0
Over
13:00 

Kalju – Tulevik

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Nagoya – Shimizu

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

G-Osaka – Shonan

  

H
2 – 1
Over
13:00 

C-Osaka – Iwata

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Kashiwa – Chiba

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Verdy – Omiya Ardija

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Renofa Yamaguchi – Gifu

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Ehime – Kyoto

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Kagoshima Utd – Tochigi

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Vidar – Moss

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Maardu – Paide

  

Away
0 – 4
Over
16:00 

Brattvag – Levanger

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Baerum Sportsklubb – Sotra

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Ostroda – LKS Lomza

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Byasen – Halden

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Elverum – Oppsal

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Asane – Asker

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Senja – Kjelsas

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Floro – Grorud

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Legionowo – Biala Piska

  

Home
5 – 1
Over
18:00 

Zambrow – Swit

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Pelikan – Huragan Morag

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Polonia Warszawa – Mazur Elk

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Bron Radom – Sulejowek

  

A
1 – 2
Over
18:00 

W. Mazowieckie – Legia II

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Sokol Aleksandrow L. – T. Mazowiecki

  

Home
3 – 2
Over
18:00 

Skierniewice – Ursus Warszawa

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Narva – Tammeka

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Mjolner – Fram

  

A
0 – 1
Under
19:00 

Stromsgodset – Molde

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Nigeria – Burundi

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Villa San Carlos – Excursionistas

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Belgium U21 – Italy U21

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Spain U21 – Poland U21

  

Home
3 – 1
Over
22:00 

Peru – Brazil

  

Away
0 – 2
Under
22:00 

Bolivia – Venezuela

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Norway W – Australia W

  

H
3 – 2
Over
23:00 

Guinea – Madagascar

  

Home
2 – 0
Under