Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 22/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Aguilas – Once Caldas

  

H
1 – 0
Under
00:00 

Guarani – Olimpia Asuncion

  

Away
0 – 2
Under
00:30 

Blooming – San Jose

  

A
2 – 3
Over
00:30 

FC Cincinnati – Chicago Fire

  

Away
0 – 2
Under
00:30 

New England Revolution – Real Salt Lake

  

Home
2 – 0
Under
01:00 

Pachuca – Club Tijuana

  

Home
2 – 1
Over
01:30 

Houston Dynamo – Orlando City

  

Home
3 – 2
Over
01:30 

Sporting Kansas City – Colorado Rapids

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

America De Cali – Bucaramanga

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Ferretti – Sabanas

  

Home
3 – 0
Over
02:00 

Sport Huancayo – U. de Deportes

  

D
2 – 2
Over
03:00 

Saprissa – Santos DG

  

Home
3 – 1
Over
03:00 

Club America – Queretaro

  

A
0 – 1
Under
03:30 

Los Angeles Galaxy – Montreal Impact

  

Home
2 – 0
Under
03:30 

Los Angeles FC – Toronto FC

  

Home
3 – 0
Over
04:00 

Queensland Lions – Campbelltown City

  

Home
3 – 2
Over
06:00 

Mito – Gifu

  

Home
2 – 0
Under
07:00 

Chiba – Tokushima

  

Away
1 – 2
Over
07:30 

Heidelberg Utd – Perth SC

  

Home
2 – 1
Over
08:00 

Kashiwa – Ehime

  

Home
2 – 0
Under
08:00 

Machida – Yokohama

  

Away
1 – 3
Over
09:00 

Ulsan Hyundai – Gangwon

  

Home
2 – 1
Over
09:00 

Incheon – Daegu

  

Away
0 – 1
Under
09:15 

Liberec B – Prepere

  

A
2 – 3
Over
09:15 

Chlumec nad Cidlinou – Zapy

  

A
1 – 3
Over
09:15 

Sigma Olomouc B – Vyskov

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Slovacko B – Znojmo

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Velke Mezirici – Zlin B

  

D
2 – 2
Over
09:30 

Vorwarts Steyr – Austria Vienna II

  

Home
2 – 1
Over
09:30 

Teplice B – Bohemians 1905 B

  

D
1 – 1
Under
09:30 

Orenburg – Lokomotiv Moscow

  

D
2 – 2
Over
10:00 

T. Mazowiecki – Skierniewice

  

D
2 – 2
Over
10:15 

Pelikan – Concordia Elblag

  

Home
2 – 1
Over
10:30 

Tianjin Tianhai – Beijing Guoan

  

Away
0 – 1
Under
10:30 

FC Rapid Bucuresti – SCM Buzau

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Hobro – Sonderjyske

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Tochigi – Kagoshima Utd

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Omiya Ardija – Verdy

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Gyeongnam – Jeonbuk

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Getafe – Mallorca

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Ponferradina – R. Oviedo

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Hammarby W – Moron W

  

Home
3 – 0
Over
11:15 

Heerenveen – Utrecht

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Sassuolo – Spal

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Plock – Wisla

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Energetik-BGU – Isloch Minsk

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Avarta – Holbaek

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Jammerbugt – Dalum IF

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

West Brom – Huddersfield

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Hansa Rostock – Zwickau

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Slask Wroclaw 2 – Foto-Higiena Gac

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Dynamo Moscow – Sochi

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Rosengard W – Orebro W

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Umea FC – Forward

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Rizespor – Gaziantep

  

A
1 – 2
Over
12:05 

S. Rzeszow – R. Rzeszow

  

H
3 – 2
Over
12:15 

St Johnstone – Rangers

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Hamburger SV – Aue

  

Home
3 – 1
Over
12:30 

SG Dynamo Dresden – Regensburg

  

A
1 – 2
Over
12:30 

VfL Osnabruck – St. Pauli

  

H
3 – 2
Over
12:35 

Shanghai SIPG – Henan Jianye

  

Home
2 – 0
Under
12:45 

Naestved – Viborg

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Guangzhou Evergrande – Wuhan Zall

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Nykobing – Vendsyssel

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Fredericia – F. Amager

  

Home
3 – 1
Over
13:00 

Nordsjaelland – Aalborg

  

A
2 – 3
Over
13:00 

Silkeborg – Lyngby

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Bayern II – Ingolstadt

  

D
2 – 2
Over
13:00 

AEL Larissa – Xanthi FC

  

A
0 – 2
Under
13:00 

Senja – Asane

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Celtic – Kilmarnock

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Rudar – Domzale

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Espanyol – Real Sociedad

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Austria Vienna – Altach

  

D
3 – 3
Over
13:30 

Hartberg – Wolfsberger AC

  

Away
0 – 1
Under
13:30 

St. Liege – Eupen

  

Home
3 – 0
Over
13:30 

FC Emmen – Feyenoord

  

Away
0 – 2
Under
13:30 

AFC – HFC

  

D
2 – 2
Over
13:30 

Finnsnes – Gjellerasen

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Boom – OC Charleroi

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Saint Eloois – Patro Eisden

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Vise – RFC Liege

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Acren – Tilleur

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Waremme – Solieres Sport

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Verlaine – Hamoir

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Knokke – Merelbeke

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Petegem – Westhoek

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

KRC Harelbeke – Hamme

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Aalst – Duffel

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Spouwen-Mopertingen – Pepingen

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Vosselaar – Londerzeel

  

A
1 – 2
Over
14:00 

K. Berchem Sport – Tienen

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Diegem – Wijgmaal

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Kolding IF – Skive

  

D
1 – 1
Under
14:00 

AB Copenhagen – Ringkobing

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Crystal Palace – Wolves

  

A
0 – 1
Under
14:00 

West Ham – Manchester Utd

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Rennes – Lille

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Bologna – AS Roma

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Lecce – Napoli

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Sampdoria – Torino

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Arezzo – AlbinoLeffe

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Pianese – Alessandria

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Renate – Olbia

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Siena – Pro Patria

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Fermana – Sambenedettese

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Gubbio – L.R. Vicenza

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Virtus Verona – Triestina

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Vis Pesaro – Padova

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Monopoli – Catania

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Picerno – Casertana

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Rieti – Potenza

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Sicula Leonzio – Ternana

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Viterbese – Catanzaro

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Stjordals Blink – Arendal

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Byasen – Egersunds

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Sola – Hodd

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Alta – Kjelsas

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Strommen – Sogndal

  

H
2 – 1
Over
14:00 

KFUM Oslo – Sandefjord

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Jerv – Tromsdalen

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Nest-Sotra – Skeid

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Ham-Kam – Start

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Podbeskidzie – Tychy

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Pogon Szczecin – Gornik Z.

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Wasilkow – Huragan Morag

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Pretoria U. – Uthongathi

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Steenberg United – Swallows

  

D
1 – 1
Under
14:00 

TS Galaxy – Ajax Cape Town

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Richards Bay – Free State Stars

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Cape Town City – Golden Arrows

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Baroka – Highlands

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Hammarby – AIK

  

H
4 – 2
Over
14:00 

Pitea W – Linkopings W

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Linkoping City – Team TG FF

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Bodens – Gefle

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Vasteras SK – Degerfors

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Mjallby – Brommapojkarna

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Mlada Boleslav – Ostrava

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

B. Monchengladbach – Dusseldorf

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Floya – Junkeren

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Arsenal Tula – Ural

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Genclerbirligi – Alanyaspor

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Barry – Druids

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Newells Old Boys – Aldosivi

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

FC Gomel – Din. Minsk

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Leuven – Lommel SK

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Esbjerg – Brondby

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Asker – Sotra

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Grorud – Mjolner

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Honefoss – Harstad

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

W. Mazowieckie – Bron Radom

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Sleza Wroclaw – Bielsko-Biala

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Ruch Zdzieszowice – ROW Rybnik

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Stal Krasnik – Sokol Sieniawa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hibernian – Hearts

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Triglav – Maribor

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

Valencia – Leganes

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Girona – Las Palmas

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Carlstad – Akropolis

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Lugano – Luzern

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Young Boys – Basel

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Zurich – Thun

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Hajduk Split – Zapresic

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Rudes – Dugopolje

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Osijek 2 – Dubrava

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

Brozany – Zbuzany

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Gil Vicente – Boavista

  

A
1 – 2
Over
15:30 

FC Botosani – Chindia Targoviste

  

Home
2 – 0
Under
15:45 

Lok. Plovdiv – Beroe

  

D
2 – 2
Over
15:45 

Den Haag – AZ Alkmaar

  

D
2 – 2
Over
15:45 

PSV – Ajax

  

A
2 – 3
Over
16:00 

LASK Linz – Salzburg

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

Anorthosis – Paphos

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Angers – St Etienne

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Zalaegerszegi – Ferencvaros

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Fredrikstad – Brattvag

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Eskilstuna United W – Vittsjo W

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Vasalunds – Sollentuna

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Sandvikens – Karlslunds

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Kristianstads – Oskarshamns

  

H
3 – 1
Over
16:00 

Oddevold – Lunds

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Varnamo – Skovde AIK

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Trollhattan – Landskrona

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Vargarda IK – Vanersborgs IF

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Vinbergs – Ullareds IK

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Uppsala W – Asarum W

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Arsenal – Aston Villa

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Chelsea – Liverpool

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Mariehamn – KuPS

  

H
3 – 2
Over
16:30 

Ilves – Inter Turku

  

D
1 – 1
Under
16:30 

PAOK – Aris

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Juventus U23 – Pontedera

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Lecco – Monza

  

Away
1 – 2
Over
16:30 

Novara – Pergolettese

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Fano – Reggio Audace

  

Away
0 – 3
Over
16:30 

Avellino – Bisceglie

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Reggina – Vibonese

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Virtus Francavilla – Bari

  

A
2 – 3
Over
16:30 

Traeff – Eidsvold

  

Away
0 – 1
Under
16:30 

Cracovia – Legia

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Mosconia – Praviano

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Helsingborg – AFC Eskilstuna

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Elfsborg – Malmo FF

  

Away
0 – 2
Under
16:30 

Halmstad – Trelleborgs

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Club Brugge KV – Anderlecht

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Achnas – Nea Salamis

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sparta Prague – Slavia Prague

  

D
2 – 2
Over
17:00 

FC Copenhagen – Midtjylland

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Eintracht Frankfurt – Dortmund

  

Away
1 – 3
Over
17:00 

Atalanta – Fiorentina

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Bryne – Moss

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Valerenga – Viking

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Ranheim – Bodo/Glimt

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Odd – Sarpsborg 08

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Tromso – Stromsgodset

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Lillestrom – Kristiansund

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sandnes – Raufoss

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Aalesund – Notodden

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Sporting Cristal – Ayacucho

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

CSKA Moscow – Krasnodar

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Partizan – FK Crvena zvezda

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Trencin – Slovan Bratislava

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Mura – Celje

  

A
1 – 3
Over
17:00 

Numancia – Elche

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Gijon – Santander

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Yeni Malatyaspor – Galatasaray

  

Away
1 – 2
Over
17:15 

Godoy Cruz – Banfield

  

H
3 – 2
Over
17:30 

Lamia – Panionios

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Ath Bilbao – Alaves

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Istra 1961 – Rijeka

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

LDU Quito – Mushuc Runa

  

D
1 – 1
Under
18:00 

U.N.A.M.- Pumas – Cruz Azul

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Ol. Grudziadz – Puszcza

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Tondela – Guimaraes

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Setubal – Portimonense

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Ludogorets – Arda

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Panathinaikos – Olympiacos Piraeus

  

Away
0 – 3
Over
18:30 

FCSB – CFR Cluj

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Waregem – Gent

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Mjondalen – Rosenborg

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Extremadura UD – Huesca

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Tenerife – Fuenlabrada

  

A
1 – 2
Over
19:15 

O. Ljubljana – Bravo

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Lanus – Colon Santa FE

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Lazio – Parma

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Cavese – Paganese

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Real Potosi – Nacional Potosi

  

H
3 – 2
Over
20:00 

Destroyers – Aurora

  

A
0 – 1
Under
20:00 

Lyon – Paris SG

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Trapani – Salernitana

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Sevilla – Real Madrid

  

D
2 – 2
Over
20:15 

Fuerza A. – EL Nacional

  

D
1 – 1
Under
20:30 

FC Porto – Santa Clara

  

Home
2 – 0
Under
20:55 

Portland Timbers – Minnesota United

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Bolivar – Sport Boys

  

Home
4 – 0
Over
21:00 

Alianza Huanuco – U. San Martin

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Cienciano – Alianza Atl.

  

Home
2 – 0
Under
21:15 

Santa Fe – Envigado

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Sol de America – Diaz

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Alianza Lima – Garcilaso

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Sport Loreto – Comerciantes Unidos

  

H
3 – 2
Over
21:45 

Racing Club – Arsenal Sarandi

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Nautico – Juventude

  

Home
2 – 0
Under
22:15 

Wilstermann – Royal Pari

  

Home
2 – 0
Under
22:30 

Barcelona SC – Aucas

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Cucuta – Dep. Cali

  

A
1 – 2
Over
23:00 

FC Dallas – New York City

  

A
1 – 2
Over
23:20 

Petrolera – U. Magdalena

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

New York Red Bulls – Philadelphia Union

  

Home
2 – 1
Over