Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 23/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
06:30 

Tay Ninh U19 – Long An U19

  

U19 Championship 
D
3 – 3
O 72%
06:35 

Wellington Phoenix – Sydney FC

  

A League 
A
1 – 2
O 56%
08:50 

Newcastle Jets – Central Coast Mariners

  

A League 
Home
2 – 0
U 41%
10:30 

Eastern Reserves – Yuen Long Reserves

  

Reserve League 
Away
0 – 4
O 89%
10:30 

Hoi King Reserves – Pegasus Reserves

  

Reserve League 
A
1 – 2
O 77%
11:00 

Posta Rangers – Sofapaka

  

Premier League 
H
2 – 1
O
11:00 

Perth Glory – Adelaide United

  

A League 
D
1 – 1
U 47%
12:00 

Vihiga United FC – Nzoia United

  

Premier League 
D
1 – 1
U 70%
12:00 

Tusker – Chemelil Sugar

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 53%
12:00 

Western Stima – Kenya Commercial Bank SC

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 56%
12:30 

Karmiotissa – Ethnikos Achnas

  

Cup 
D
2 – 2
O 61%
12:30 

Wofoo Tai Po Reserves – Dreams Reserves

  

Reserve League 
H
3 – 2
O 78%
12:55 

Najran SC – Al Shoalah

  

Division 1 
D
1 – 1
U 69%
13:00 

Atromitos – Apollon Smirnis

  

Cup 
Home
2 – 0
U 60%
13:15 

Mount Kenya United – Ulinzi Stars

  

Premier League 
H
2 – 1
O
13:30 

Cuneo – Juventus U23

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 64%
13:30 

Piacenza – ASDC Gozzano

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 62%
13:30 

FC Rieti – Virtus Francavilla

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 

Carrarese – Lucchese

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 50%
13:30 

Paganese – Siracusa

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
14:50 

Al Fahaheel – Al Salmiyah

  

Federation Cup 
H
2 – 1
O 70%
14:50 

Burgan – Al Tadhamon

  

Federation Cup 
H
2 – 1
O 68%
14:50 

Al Sulaibikhat – Kazma SC

  

Federation Cup 
Away
0 – 4
O 70%
15:00 

AE Paphos – Aris Limassol

  

Cup 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

Al Nahdha – Jeddah Club

  

Division 1 
D
1 – 1
U 67%
15:15 

AEK Athens – Kissamikos POGS

  

Cup 
Home
2 – 0
U
15:15 

Asteras Tripolis – Larissa

  

Cup 
Home
3 – 0
O
16:00 

Enosis Neon Paralimni – Anorthosis

  

Cup 
Away
0 – 2
U 49%
17:30 

Bergerac Perigord FC – Orleans

  

Cup 
D
1 – 1
U 56%
17:30 

Saint-Etienne – Dijon

  

Cup 
Home
2 – 0
U 45%
17:30 

Marignane Gignac – Croix Football Iris Club

  

Cup 
Home
2 – 0
U 54%
17:30 

Olympiakos Piraeus – Xanthi

  

Cup 
Home
4 – 0
O
17:30 

FC Twente – Willem II

  

Cup 
H
2 – 1
O 59%
17:30 

Robur Siena – Pro Patria

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
17:30 

Arezzo – Pisa

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
18:00 

Nimes – Angers

  

Ligue 1 
A
1 – 2
Over
19:30 

SS Rende – SS Monopoli

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 61%
19:30 

Reggina – Viterbese Castrense

  

Lega Pro 
H
2 – 0
U 60%
19:30 

Alessandria – Pro Vercelli

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

FCD Rossoblu Potenza – Juve Stabia

 

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Sicula Leonzio – Trapani

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 62%
19:30 

Vibonese Calcio – Catanzaro

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Casertana – Bisceglie

  

Lega Pro 
Home
1 – 0
U 58%
19:45 

St. Johnstone – Livingston

  

Premier League 
H
2 – 1
O
19:45 

Kilmarnock – Rangers FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 50%
19:45 

Motherwell – Hibernian

  

Premier League 
D
1 – 1
U 57%
19:45 

Hamilton Academical – Aberdeen

  

Premier League 
Away
1 – 3
O
19:45 

Heart of Midlothian – Dundee FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
19:45 

Celtic – St. Mirren

  

Premier League 
Home
2 – 0
U
19:45 

Lewes – Margate

  

Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 43%
19:45 

Hitchin Town – Kings Lynn Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
19:45 

KV Mechelen – St. Gilloise

  

Cup 
Home
1 – 0
U 49%
19:45 

Feyenoord – Fortuna Sittard

  

Cup 
Home
1 – 0
U
19:45 

Sporting Braga – Sporting CP

  

League Cup 
H
2 – 1
O
20:05 

Paris SG – Strasbourg

  

Cup 
Home
3 – 0
O 78%
20:30 

Sevilla – Barcelona

  

Cup 
D
2 – 2
O 65%
21:00 

Brusque FC – Figueirense SC

  

Catarinense 
A
1 – 2
O
21:00 

Metropolitano – Joinville SC

  

Catarinense 
D
1 – 1
U 51%
23:00 

Chapecoense SC – Criciuma SC

  

Catarinense 
Home
1 – 0
U 59%
23:30 

Corinthians U20 – Vasco da Gama U20

  

Youth Cup 
Home
6 – 1
O 58%