Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 23/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
05:00 

Vegalta Sendai – Urawa Red Diamonds

  

J. League 
D
2 – 2
O 52%
05:00 

Kawasaki Frontale – FC Tokyo

  

J. League 
Home
2 – 0
U 54%
05:00 

Sagan Tosu – Nagoya Grampus Eight

  

J. League 
D
1 – 1
U 55%
05:00 

Sanfrecce Hiroshima – Shimizu S-Pulse

  

J. League 
D
2 – 2
O
06:00 

Jubilo Iwata – Matsumoto Yamaga

  

J. League 
H
3 – 2
O
06:00 

Kashima Antlers – Oita Trinita

  

J. League 
Home
1 – 0
U 45%
06:00 

Gamba Osaka – Yokohama F.Marinos

  

J. League 
A
1 – 2
O 56%
06:35 

Wellington Phoenix – Sydney FC

  

A League 
Away
1 – 2
O 56%
07:00 

Shonan Bellmare – Consadole Sapporo

  

J. League 
A
1 – 2
O
08:50 

Melbourne Victory – Melbourne City

  

A League 
H
2 – 1
O 53%
10:30 

Sivasspor – Antalyaspor

  

Super Lig 
Home
1 – 0
U 48%
10:45 

Chainat Hornbill – Suphanburi FC

  

Thailand Premier League 
A
1 – 2
O 57%
11:00 

HIFK – Inter Turku

  

FA Cup 
H
2 – 1
Over
11:00 

Famalicao – Mafra

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 61%
11:00 

Energeticianul – Universitatea Cluj

  

Liga II 
Away
0 – 2
U 40%
11:00 

PTT Rayong FC – Nakhon Ratchasima

  

Thailand Premier League 
H
3 – 1
O 59%
12:00 

Getafe – Rayo Vallecano

  

Primera Division 
Home
3 – 0
O
12:00 

Honka – Mariehamn

  

FA Cup 
Home
2 – 0
Under
12:00 

FC Lahti – HJK Helsinki

  

FA Cup 
Away
0 – 2
Under
12:00 

St. Pauli – Ingolstadt

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 56%
12:00 

Bochum – Holstein Kiel

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 44%
12:00 

Darmstadt 98 – Dynamo Dresden

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 54%
12:00 

FC Koln – Sandhausen

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 1
O 55%
12:00 

FK Zemun – Macva

  

Super Liga 
H
1 – 0
Under
12:00 

Buriram United FC – Chonburi FC

  

Thailand Premier League 
Home
2 – 0
U 41%
12:00 

Illichivets Mariupol – Olimpic Donetsk

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 63%
12:30 

Burnley – Tottenham

  

Premier League 
Away
0 – 2
U
12:30 

Ilves – VPS Vaasa

  

FA Cup 
Home
2 – 0
Under
13:00 

IF Elfsborg – Frej

  

Cup 
Home
2 – 0
U 40%
13:00 

Hassleholms IF – Djurgarden

  

Cup 
D
1 – 1
U
13:00 

Karlstad BK – Ostersunds FK

  

Cup 
D
2 – 2
O 64%
13:00 

Sirius – Halmstad

  

Cup 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

Adana Demirspor – Altinordu

  

Lig A 
D
1 – 1
U 61%
14:00 

Torino – Atalanta

  

Serie A 
D
2 – 2
O
14:00 

FC Fastav Zlin – Bohemians 1905

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
14:00 

MFK Karvina – Teplice

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
14:00 

Sigma Olomouc – Pribram

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 47%
14:00 

Xanthi – Levadiakos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 69%
14:00 

Brescia – Crotone

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 

Pescara – Calcio Padova

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 58%
14:00 

Carpi – Spezia

  

Serie B 
D
1 – 1
U 60%
14:00 

Perugia – Cosenza Calcio

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 63%
14:00 

Cittadella – Lecce

  

Serie B 
H
2 – 0
U 57%
14:00 

Cremonese – Ascoli

  

Serie B 
Home
3 – 0
O
14:30 

Bayern Munchen – Hertha Berlin

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
O 65%
14:30 

Borussia Monchengladbach – Wolfsburg

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 49%
14:30 

Mainz 05 – Schalke 04

  

Bundesliga 
H
3 – 2
O 52%
14:30 

Freiburg – Augsburg

  

Bundesliga 
A
1 – 2
O 52%
15:00 

Newcastle United – Huddersfield Town

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Birmingham City – Blackburn Rovers

  

Championship 
H
2 – 0
U 58%
15:00 

Brentford – Hull City

  

Championship 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Norwich City – Bristol City

  

Championship 
Home
1 – 0
U 49%
15:00 

Leeds United – Bolton Wanderers

  

Championship 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Reading – Rotherham United

  

Championship 
A
1 – 2
O
15:00 

Stoke City – Aston Villa

  

Championship 
A
0 – 1
U 51%
15:00 

Sheffield Wednesday – Swansea City

  

Championship 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Wigan Athletic – Ipswich Town

  

Championship 
Home
1 – 0
U 61%
15:00 

Millwall – Preston North End

  

Championship 
A
1 – 2
O
15:00 

Middlesbrough – Queens Park Rangers

  

Championship 
Home
1 – 0
U 61%
15:00 

Plymouth Argyle – Rochdale

  

League 1 
D
1 – 1
U 46%
15:00 

Wycombe Wanderers – Gillingham

  

League 1 
D
1 – 1
U 52%
15:00 

Blackpool – Oxford United

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Walsall – Bradford City

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Burton Albion – Fleetwood Town

  

League 1 
D
1 – 1
U 60%
15:00 

Accrington Stanley – Southend United

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Bristol Rovers – Sunderland

  

League 1 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Portsmouth – Barnsley

  

League 1 
H
2 – 1
O
15:00 

Peterborough United – Shrewsbury Town

  

League 1 
D
2 – 2
O
15:00 

Stevenage – Northampton Town

  

League 2 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

Cheltenham Town – Port Vale

  

League 2 
H
1 – 0
U 60%
15:00 

Morecambe – Lincoln City

  

League 2 
A
0 – 2
U 55%
15:00 

Crawley Town – Macclesfield Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Colchester United – Carlisle United

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Yeovil Town – Cambridge United

  

League 2 
A
1 – 2
O
15:00 

Crewe Alexandra – Exeter City

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Mansfield Town – Forest Green Rovers

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Heart of Midlothian – St. Mirren

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

St. Johnstone – Aberdeen

  

Premier League 
H
2 – 1
O
15:00 

Livingston – Kilmarnock

  

Premier League 
A
1 – 2
O
16:00 

Wolfsberger AC – Rheindorf Altach

  

Bundesliga 
Home
1 – 0
U 53%
16:00 

FC Admira – Wacker Innsbruck

  

Bundesliga 
D
2 – 2
O 55%
16:00 

Beerschot-Wilrijk – Roeselare

  

2e Klasse 
Home
2 – 0
U 50%
16:00 

Botev Vratsa – Vereya

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 40%
16:00 

Omonia Nicosia – AEL Limassol

  

1. Division 
A
1 – 2
O
16:00 

Mlada Boleslav – Jablonec

  

Czech Liga 
H
3 – 2
O 53%
16:00 

Paksi SE – Debrecen

  

NB1 
A
1 – 2
O
16:00 

Ferencvaros – Puskas Academy FC

  

NB1 
Home
1 – 0
U 50%
16:00 

MOL Vidi FC – Haladas

  

NB1 
Home
2 – 0
U 47%
16:00 

Mezokovesd-Zsory – Varda SE

  

NB1 
Home
3 – 1
O
16:00 

Ujpest – Diosgyor

  

NB1 
Home
2 – 0
U 54%
16:00 

Radnik Surdulica – Crvena Zvezda

  

Super Liga 
Away
0 – 2
Under
16:00 

NK Maribor – Mura

  

1. SNL 
Home
2 – 0
U 42%
16:00 

Rapperswil Jona – FC Schaffhausen

  

Super League 
D
1 – 1
U 48%
16:15 

Al Ain – Al Nasr

  

UAE League Professional 
Home
2 – 0
U
16:30 

Santa Ursula – UD Lanzarote

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 63%
16:30 

Kriens – Servette

  

Super League 
Away
0 – 2
U 48%
17:00 

Eupen – Zulte-Waregem

  

Pro League 
H
2 – 1
O 59%
17:00 

Ermis Aradippou – Anorthosis

  

1. Division 
Away
0 – 2
U 60%
17:00 

Slavia Praha – Slovacko

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
Under
17:00 

Foggia – Benevento

  

Serie B 
A
1 – 2
O
17:00 

Slask Wroclaw – Zaglebie Lubin

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
Under
17:00 

Lech Poznan – Legia Warszawa

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
17:00 

Penafiel – Sporting Covilha

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 62%
17:00 

Gimnastic de Tarragona – Cadiz

  

Segunda Division 
A
0 – 1
U 69%
17:00 

Dynamo Kiev – Zorya Luhansk

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 54%
17:00 

Shakhtar Donetsk – FC Oleksandria

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 53%
17:25 

Al Nassr FC – Al Feiha

  

Saudi Arabia League 
Home
1 – 0
U
17:30 

Leicester City – Crystal Palace

  

Premier League 
A
1 – 2
Over
17:30 

West Bromwich Albion – Sheffield United

  

Championship 
H
3 – 2
O 52%
17:30 

Deportivo Alaves – Celta de Vigo

  

Primera Division 
H
2 – 1
O
17:30 

Fortuna Dusseldorf – Nurnberg

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U
17:30 

FC Utrecht – Excelsior Rotterdam

  

Eredivisie 
Home
3 – 0
O 67%
17:30 

AEK Athens – Apollon Smirnis

  

Super League 
Home
3 – 0
O 56%
17:30 

Ravenna – Teramo

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 69%
17:30 

Chiasso – Winterthur

  

Super League 
Away
1 – 2
O 58%
18:00 

Portimonense – Desportivo Aves

  

Portuguese Liga 
H
3 – 2
O
18:00 

Pumas UNAM (w) – Tijuana (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
2 – 0
U 42%
18:00 

Politehnica Iasi – CFR Cluj

  

Liga 1 
Away
0 – 2
U 63%
18:00 

Partizan Beograd – Proleter

  

Super Liga 
Home
3 – 0
Over
18:00 

Neuchatel Xamax – Basel

  

Super League 
D
1 – 1
U
18:00 

Sion – St. Gallen

  

Super League 
D
1 – 1
U 41%
18:15 

Orlando Pirates – AmaZulu

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 66%
18:15 

SuperSport United – Baroka FC

  

Premier League 
H
2 – 0
U 66%
18:30 

Budapest Honved – MTK Budapest

  

NB1 
H
2 – 1
O
18:45 

Fortuna Sittard – SC Heerenveen

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 65%
18:45 

PEC Zwolle – De Graafschap

  

Eredivisie 
D
1 – 1
U
19:00 

Amiens SC – Nice

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O
19:00 

Guingamp – Angers

  

Ligue 1 
A
1 – 2
O
19:00 

Cercle Brugge – KV Oostende

  

Pro League 
A
1 – 2
O 55%
19:00 

RS Waasland-Beveren – Kortrijk

  

Pro League 
A
1 – 2
O 53%
19:00 

Alcorcon – Las Palmas

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 67%
19:30 

Frosinone – Roma

  

Serie A 
Away
0 – 2
U 40%
19:30 

Royal Excel Mouscron – Lokeren

  

Pro League 
D
1 – 1
U 48%
19:30 

KV Mechelen – St. Gilloise

  

2e Klasse 
Home
2 – 0
U 47%
19:30 

Albinoleffe – GIANA Erminio

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
19:30 

Sambenedettese – Ternana

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Virtus Verona – LR Vicenza Virtus

  

Lega Pro 
A
0 – 1
U 67%
19:30 

Imolese Calcio – Vis Pesaro

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Osasuna – Real Zaragoza

  

Segunda Division 
Home
1 – 0
U 59%
19:30 

Barry Town – Connahs Quay

  

Premier League 
Away
2 – 3
O 67%
19:45 

Athletic Bilbao – Eibar

  

Primera Division 
H
2 – 0
U 61%
19:45 

NAC Breda – FC Groningen

  

Eredivisie 
H
2 – 1
O 53%
20:30 

Vitoria Setubal – Vitoria Guimaraes

  

Portuguese Liga 
A
0 – 1
U 65%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay