Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 23/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Peru – Paraguay

  

Friendly . National Teams 
H
2 – 1
O
01:00 

Guatemala – Costa Rica

  

Friendly . National Teams 
D
1 – 1
U 52%
01:35 

Eastern Suburbs – Canterbury United

  

Premier League 
Home
2 – 1
Over
02:00 

Green Gully U20 – Avondale Heights U20

  

NPL Youth League 
D
1 – 1
U
02:15 

Mexico – Chile

  

Friendly . National Teams 
A
1 – 2
O
04:00 

Green Gully – Avondale Heights

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
04:30 

Croydon Kings – Metro Stars

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 70%
04:30 

South Adelaide Panthers – Adelaide Comets

  

National Premier League 
Away
0 – 1
U
04:30 

Para Hills Knights – Adelaide United U21

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 67%
04:30 

Salisbury United – White City Woodville

 

State Leagues 
Away
0 – 2
U
05:00 

SWQ Thunder FC U20 – Redlands United U20

  

NPL Youth League 
Home
3 – 0
O 85%
05:00 

Omiya Ardija – Mito Hollyhock

  

J2 League 
D
1 – 1
U 68%
05:00 

Yokohama FC – FC Gifu

  

J2 League 
Home
2 – 0
U 61%
05:00 

Ventforet Kofu – Zweigen Kanazawa

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Albirex Niigata – Avispa Fukuoka

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 

Parceiro Nagano – Cerezo Osaka U23

  

J3 League 
Away
1 – 2
Over
05:00 

Tokyo U23 – Fujieda MYFC

  

J3 League 
H
1 – 0
U 61%
06:00 

Dandenong Thunder SC U20 – Bentleigh Greens U20

  

NPL Youth League 
A
1 – 2
O 71%
06:00 

Kashiwa Reysol – Fagiano Okayama

  

J2 League 
Home
1 – 0
U 61%
06:30 

Lambton Jaffas FC – Adamstown Rosebud FC

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U
06:30 

West Adelaide – Adelaide Raiders

  

National Premier League 
Away
2 – 3
O 68%
07:00 

SWQ Thunder FC – Redlands United

  

National Premier League 
Home
3 – 2
O 77%
07:00 

Kingborough Lions – Hobart Zebras

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 88%
07:00 

Cockburn City – Inglewood United

  

National Premier League 
Home
2 – 1
O 77%
07:00 

Stirling Lions – Perth SC

  

National Premier League 
Away
1 – 2
O 77%
07:00 

Perth Glory U21 – Balcatta

  

National Premier League 
H
2 – 1
O 78%
07:00 

Armadale – Rockingham City

  

National Premier League 
H
4 – 3
O 79%
07:30 

Sutherland Sharks FC – APIA Leichhardt Tigers

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 

Sydney FC U21 – Marconi Stallions FC

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 63%
08:00 

Peninsula Power – Magpies Crusaders

  

National Premier League 
Home
3 – 1
O 85%
08:00 

Moreton Bay United FC – Gold Coast Knights

  

National Premier League 
Away
2 – 3
O 70%
08:00 

Dandenong Thunder SC – Bentleigh Greens SC

  

National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 

Ehime FC – V-Varen Nagasaki

  

J2 League 
D
1 – 1
U 69%
08:30 

Weston Workers – Maitland

  

National Premier League 
Away
0 – 3
O 67%
08:30 

Adelaide City – Campbelltown City

  

National Premier League 
H
3 – 2
O 60%
08:30 

Adelaide Olympic – Adelaide Blue Eagles

  

National Premier League 
A
2 – 3
O 69%
08:30 

Kingston – Altona Magic SC

  

National Premier League 
A
2 – 3
O 57%
09:00 

Pandurii Targu Jiu – Dacia Unirea Braila

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 41%
09:00 

Luceafarul Oradea – Aerostar Bacau

  

Liga II 
H
1 – 0
U 47%
09:00 

Metaloglobus – SSC Farul Constanta

  

Liga II 
D
1 – 1
U 52%
09:00 

Balotesti CS – Ripensia Timisoara

  

Liga II 
H
2 – 1
O 57%
10:00 

Rusadir CF U19 – Cadiz U19

  

U19 
Away
0 – 2
U
11:00 

Bidco United – St. Joseph FC

  

Super League 
Home
1 – 0
U 63%
11:00 

Kibera Black Stars – Ushuru

  

Super League 
Away
1 – 3
O
11:00 

FC Academica Clinceni – UTA Arad

  

Liga II 
Home
1 – 0
U 49%
12:00 

Walsall – Barnsley

  

League 1 
Away
0 – 2
U 52%
12:00 

Chemelil Sugar – Bandari FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 70%
12:00 

Kolding IF – Odder

  

2nd Division 
Home
1 – 0
U 43%
12:00 

Vanlose IF – AB

  

2nd Division 
D
2 – 2
O
12:00 

HIK – B 93

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
12:00 

Wolfsburg Am. – Weiche Flensburg

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 43%
12:00 

Hamburger SV Am. – Hansa LSK

  

Regionalliga 
Home
4 – 0
O 65%
12:00 

Shabana FC – Kangemi Allstars

  

Super League 
Home
2 – 0
U 49%
12:00 

Stargard Szczecinski – Resovia Rzeszow

  

2. Liga 
A
2 – 3
Over
12:30 

Chesterfield – Sutton United

  

National League 
A
1 – 2
O
12:30 

Chemnitzer – Budissa Bautzen

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 43%
12:30 

Bischofswerdaer FV 08 – Viktoria Berlin

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 58%
12:30 

Union Viera U19 – Acodetti U19

  

U19 
Away
0 – 3
O 69%
13:00 

FC Stadlau – Mattersburg Am.

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 40%
13:00 

Wals-Grunau – Grodig

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U
13:00 

Kitzbuhel FC – Schwaz

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
O 72%
13:00 

Jammerbugt FC – FC Sydvest

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 54%
13:00 

Aarhus Fremad – Kjellerup

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 

Middelfart – Hillerod Fodbold

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 

Marienlyst – B 73 Slagelse

  

2nd Division 
Away
0 – 2
U 44%
13:00 

Preussen Munster – Unterhaching

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

Sonnenhof Grossaspach – Wurzburger Kickers

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

Karlsruher – Hansa Rostock

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 58%
13:00 

Hallescher – Wehen

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 57%
13:00 

Munchen 1860 – Meppen

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

Carl Zeiss Jena – Uerdingen

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

Bayreuth – FC Pipinsried

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 

Garching – Ingolstadt Am.

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 58%
13:00 

Heimstetten – Nurnberg Am.

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 65%
13:00 

Augsburg Am. – Eichstatt

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 64%
13:00 

Schalding-Heining – Illertissen

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 59%
13:00 

Rosenheim – Greuther Furth Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

Germania Egestorf – Hannover 96 Am.

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

Werder Bremen Am. – Lupo-Martini Wolfsburg

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 43%
13:00 

Eintracht Stadtallendorf – Pirmasens

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 54%
13:00 

Freiburg Am. – Wormatia Worms

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 

Waldhof Mannheim – Stuttgart Am.

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U 43%
13:00 

Saarbrucken – Kickers Offenbach

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 63%
13:00 

Ulm – Mainz 05 Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
O 58%
13:00 

Steinbach – TSG Balingen

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 54%
13:00 

Hessen Dreieich – Elversberg

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 54%
13:00 

Wiedenbruck – Bonner SC

  

Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 

SV 1919 Straelen – RW Essen

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 50%
13:00 

Wattenscheid – Rodinghausen

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 51%
13:00 

Viktoria Koln – Wuppertaler

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 

Kerkyra – Ergotelis

  

B Ethniki 
D
1 – 1
Under
13:00 

Burundi – Gabon

  

CAF . African Cup of Nations 
D
1 – 1
Under
13:00 

Institute FC – Coleraine

  

Premier League 
Away
1 – 2
O 67%
13:00 

Lillestrom SK (w) – Kolbotn (w)

  

Toppserien 
Home
2 – 0
Under
13:00 

Sandvikens (w) – Roa (w)

  

Toppserien 
Home
3 – 0
Over
13:00 

Radomiak Radom – Stal Stalowa Wola

  

2. Liga 
Home
2 – 0
Under
13:15 

Thika United – Kenya Police FC

  

Super League 
A
0 – 2
U 57%
13:15 

Wazito FC – Migori Youth

  

Super League 
Home
2 – 0
U 45%
13:30 

Real Kings – Stellenbosch FC

  

1st Division 
Away
0 – 2
U 67%
13:30 

Pistoiese – Olbia Calcio

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 

Arzachena – Pontedera

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

ASDC Gozzano – Novara

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

Juventus U23 – Pro Vercelli

  

Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 

Cuneo – Alessandria

  

Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
14:00 

Stadl-Paura – Lendorf

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
14:00 

Anif – Kufstein

  

Regionalliga 
Home
4 – 2
O 71%
14:00 

Pinzgau Saalfelden – Dornbirn

  

Regionalliga 
Away
1 – 3
O 74%
14:00 

Seekirchen – FC Langenegg

  

Regionalliga 
Home
2 – 0
U
14:00 

Skive IK – Dalum IF

  

2nd Division 
D
1 – 1
U 43%
14:00 

Bronshoj – Frem BK

  

2nd Division 
D
2 – 2
O 55%
14:00 

Georgia – Switzerland

  

UEFA . European Championship 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Klepp (w) – Avaldsnes (w)

  

Toppserien 
H
3 – 1
Over
14:00 

Stomil Olsztyn – Rakow Czestochowa

  

1. Liga 
Away
0 – 2
U 57%
14:00 

Siarka Tarnobrzeg – Gryf Wejherowo

  

2. Liga 
D
2 – 2
Over
14:00 

Skra Czestochowa – Znicz Pruszkow

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
14:00 

Pogon Siedlce – Energetyk ROW Rybnik

  

2. Liga 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Tatran Presov – Zilina B

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 

Dubnica – Samorin

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Partizan Bardejov – FK Pohronie

  

2.Division 
A
1 – 2
Over
14:00 

Odeva Lipany – Poprad FK

  

2.Division 
D
1 – 1
Under
14:00 

Dukla Banska Bystrica – Komarno

  

2.Division 
A
1 – 2
Over
14:00 

Liptovsky Mikulas – Slavoj Trebisov

  

2.Division 
Home
2 – 0
Under
14:30 

Sibenik – Hrvatski Dragovoljac

  

2. Division 
Home
1 – 0
U 57%
14:30 

BSK Bijelo Brdo – Zadar

  

2. Division 
H
2 – 1
O 51%
14:30 

Lucko – Osijek B

  

2. Division 
A
0 – 1
U 57%
14:30 

Kustosija – NK Solin

  

2. Division 
Home
2 – 0
U 58%
14:30 

Cabinteely FC – Limerick FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
14:30 

Barry Town – Caernarfon

  

Premier League 
Home
2 – 1
O 56%
14:30 

Cardiff MU – Carmarthen Town

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 48%
14:30 

Llanelli Town – Cefn Druids

  

Premier League 
D
1 – 1
U 47%
15:00 

Bradford City – Blackpool

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Coventry City – Oxford United

  

League 1 
D
1 – 1
U 58%
15:00 

Luton Town – Doncaster Rovers

  

League 1 
Home
1 – 0
U 52%
15:00 

Plymouth Argyle – Bristol Rovers

  

League 1 
D
1 – 1
U 57%
15:00 

Burton Albion – Accrington Stanley

  

League 1 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 

Rochdale – Scunthorpe United

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

AFC Wimbledon – Gillingham

  

League 1 
A
1 – 2
O
15:00 

Shrewsbury Town – Portsmouth

  

League 1 
D
2 – 2
O
15:00 

Crawley Town – Lincoln City

  

League 2 
A
0 – 2
U 55%
15:00 

Carlisle United – Cambridge United

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Swindon Town – Morecambe

  

League 2 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Colchester United – Tranmere Rovers

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Mansfield Town – Crewe Alexandra

  

League 2 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

Cheltenham Town – Northampton Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
15:00 

Grimsby Town – Bury

  

League 2 
Away
0 – 2
U 53%
15:00 

Macclesfield Town – Stevenage

  

League 2 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Port Vale – Forest Green Rovers

  

League 2 
D
1 – 1
U 63%
15:00 

Notts County – Exeter City

  

League 2 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

Burgess Hill Town – Margate

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 48%
15:00 

Corinthian-Casuals – Dorking Wanderers

 

Non League Premeir 
Away
0 – 2
U 42%
15:00 

Bognor Regis Town – Leatherhead

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 43%
15:00 

Whitehawk – Tonbridge Angels

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 43%
15:00 

Carshalton Athletic – Brightlingsea Regent

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 59%
15:00 

Haringey Borough – Enfield Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 

Wingate and Finchley – Potters Bar Town

 

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 59%
15:00 

Merstham – Harlow Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 

Hornchurch AFC – Bishops Stortford

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 62%
15:00 

Folkestone Invicta – Worthing

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 67%
15:00 

Lewes – Kingstonian

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 65%
15:00 

Matlock Town – Mickleover Sports

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O
15:00 

Stafford Rangers – Warrington Town

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 53%
15:00 

Nantwich Town – Grantham

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 52%
15:00 

Whitby Town – Workington

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 50%
15:00 

Gainsborough Trinity – Marine

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 

South Shields – Hyde United FC

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Stalybridge Celtic – North Ferriby United

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 67%
15:00 

Bamber Bridge – Farsley Celtic

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 62%
15:00 

Lancaster City – Hednesford Town

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 56%
15:00 

Witton Albion – Basford United

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 53%
15:00 

Buxton – Scarborough Athletic

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 52%
15:00 

Needham Market – Coalville

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 64%
15:00 

Stratford Town – Kings Lynn Town

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 53%
15:00 

Banbury United – Biggleswade Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 54%
15:00 

Royston Town – Stourbridge

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Redditch United – Tamworth

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
15:00 

Barwell – Rushden and Diamonds

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

St Ives Town – Alvechurch

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O
15:00 

Lowestoft Town – Rushall Olympic

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 51%
15:00 

Hitchin Town – Bedworth United

  

Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 65%
15:00 

Kettering Town – St. Neots Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 67%
15:00 

Halesowen Town – Leiston

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
15:00 

Salisbury – Chesham Utd.

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
15:00 

Weymouth – Swindon Supermarine

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 67%
15:00 

Beaconsfield Town – Gosport Borough

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
15:00 

Merthyr Town – Staines Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 

Farnborough – Tiverton

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 65%
15:00 

Taunton Town – Poole Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 65%
15:00 

Walton Casuals – Dorchester Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 63%
15:00 

Kings Langley – Wimborne Town

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 67%
15:00 

Harrow Borough – Frome Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
15:00 

Basingstoke Town – Metropolitan Police

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 69%
15:00 

Hendon – Hartley Wintney

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 67%
15:00 

Stockport County – Fylde AFC

  

FA Trophy 
D
1 – 1
U 59%
15:00 

Telford United – Leyton Orient

  

FA Trophy 
A
1 – 2
O
15:00 

Leobendorf – Wiener SK

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
O 65%
15:00 

ASK BSC Bruck Leitha – SKN St. Pölten Am.

  

Regionalliga 
Home
1 – 0
U
15:00 

Team Wiener Linien – Mannsdorf

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 69%
15:00 

Brabrand IF – Vejgaard Boldspilklub

  

2nd Division 
Home
3 – 0
O 56%
15:00 

Dagenham and Redbridge – Dover Athletic

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Maidenhead United – Havant and Waterlooville

  

National League 
A
1 – 2
Over
15:00 

Braintree Town – Bromley

  

National League 
A
1 – 2
O 51%
15:00 

Boreham Wood – Aldershot Town

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Salford City – Barnet

  

National League 
Home
2 – 0
U 53%
15:00 

Halifax Town – Solihull Moors

  

National League 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

Maidstone United – Ebbsfleet United

  

National League 
Away
0 – 1
U 56%
15:00 

Barrow AFC – Harrogate Town

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Hartlepool United – Wrexham

  

National League 
A
1 – 2
O
15:00 

Nuneaton Town – Darlington 1883

  

National League 
Away
0 – 2
U 44%
15:00 

Spennymoor Town – Alfreton Town

  

National League 
Home
2 – 1
O 57%
15:00 

Curzon Ashton – United of Manchester

  

National League 
H
2 – 1
O 58%
15:00 

Southport – Bradford Park Avenue

  

National League 
A
1 – 2
O 58%
15:00 

York City – Boston United

  

National League 
A
2 – 3
O 56%
15:00 

Ashton United FC – Blyth Spartans

  

National League 
A
2 – 3
O 60%
15:00 

Hereford FC – Guiseley AFC

  

National League 
H
2 – 1
O
15:00 

Chorley – Leamington

  

National League 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Brackley Town – Kidderminster Harriers

  

National League 
D
2 – 2
O 56%
15:00 

Dartford – Hampton and Richmond

  

National League 
Home
2 – 0
U 51%
15:00 

Oxford City – Dulwich Hamlet

  

National League 
A
1 – 2
O 56%
15:00 

Truro City – Chelmsford City

  

National League 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Concord Rangers – Torquay United

  

National League 
A
1 – 2
O 60%
15:00 

Wealdstone – Chippenham Town

  

National League 
A
1 – 2
O 55%
15:00 

Woking – Slough Town

  

National League 
Home
2 – 0
U 47%
15:00 

Eastbourne Borough – Bath City

  

National League 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

Weston Super Mare – Welling United

  

National League 
Away
0 – 1
U 45%
15:00 

St. Albans City – Gloucester City

  

National League 
H
2 – 1
O 51%
15:00 

Hemel Hempstead – East Thurrock

  

National League 
H
2 – 1
O 52%
15:00 

Billericay Town – Hungerford Town

  

National League 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 

Larissa – Asteras Tripolis

  

Super League 
H
2 – 1
Over
15:00 

Cliftonville – Glentoran FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Ards – Crusaders

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 40%
15:00 

Ballymena United – Warrenpoint Town

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 74%
15:00 

Dundee United – Alloa Athletic

  

Championship 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 

East Fife – Brechin City

  

League 1 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Montrose – Stenhousemuir

  

League 1 
H
2 – 1
O 55%
15:00 

Raith Rovers – Dumbarton

  

League 1 
Home
3 – 0
O 62%
15:00 

Stranraer – Arbroath

  

League 1 
Away
0 – 2
U 45%
15:00 

Edinburgh City – Peterhead

  

League 2 
A
1 – 2
O
15:00 

Elgin City – Albion Rovers

  

League 2 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 

Stirling Albion – Berwick Rangers

  

League 2 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 

Clyde – Annan Athletic

  

League 2 
D
1 – 1
U 51%
15:00 

Levante (w) – Atletico Madrid (w)

  

Primera Division Femenina 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 

Durango – CD Calahorra

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
15:00 

Elche – Alcorcon

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
15:00 

Platges de Calvia – UD Poblense

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:00 

Torre Levante – Crevillente Deportivo

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 63%
15:30 

Niger – Egypt

  

CAF . African Cup of Nations 
Away
0 – 2
U 56%
15:30 

Santa Ursula – Atletico Union Guimar

  

Tercera Division 
Home
2 – 0
U 54%
15:30 

Union Adarve U19 – Inter Amistad U19

 

U19 
D
0 – 0
U 49%
16:00 

Garbarnia Krakow – Wigry Suwalki

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 56%
16:00 

GKS Belchatow – Olimpia Elblag

  

2. Liga 
Home
2 – 0
Under
16:00 

Olimpia Grudziadz – Gornik Leczna

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
16:00 

UD Tenerife Sur Ibarra – Panaderia Pulido

  

Tercera Division 
A
0 – 1
U 55%
16:00 

CD Tarancon – Atletico Ibanes

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O 55%
16:00 

CF Briviesca Norpetrol – CD La Granja

  

Tercera Division 
A
0 – 1
U 63%
16:30 

Zambia – Namibia

  

CAF . African Cup of Nations 
H
2 – 0
U 65%
16:30 

Unionistas de Salamanca – Fuenlabrada

  

Segunda B 
A
0 – 1
U 67%
17:00 

Ivory Coast – Rwanda

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 54%
17:00 

Brazil – Panama

  

Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U
17:00 

Gibraltar – Republic of Ireland

  

UEFA . European Championship 
Away
0 – 1
U
17:00 

Malta – Faroe Islands

  

UEFA . European Championship 
A
0 – 2
U 68%
17:00 

Sweden – Romania

  

UEFA . European Championship 
Home
1 – 0
U 64%
17:00 

Atlas (w) – Leon (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
3 – 1
O 58%
17:00 

Bytovia Bytow – LKS Lodz

  

1. Liga 
A
1 – 2
Over
17:00 

Podbeskidzie – Puszcza Niepolomice

  

1. Liga 
Home
2 – 0
Under
17:00 

Katowice – Chojniczanka Chojnice

  

1. Liga 
D
1 – 1
Under
17:00 

FC Barcelona (w) – Valencia (w)

  

Primera Division Femenina 
Home
2 – 1
O 74%
17:00 

Arenas de Getxo – Tudelano

  

Segunda B 
A
1 – 2
O
17:00 

Real Sociedad II – Amorebieta

  

Segunda B 
Home
1 – 0
U 62%
17:00 

Lugo – Albacete

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 61%
17:00 

Villarreal III – Paterna CF (Valencia)

  

Tercera Division 
A
1 – 2
O
17:15 

SD Deusto – Lagun Onak

  

Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
17:30 

Grazer AK – Deutschlandsberger SC

  

Regionalliga 
Home
3 – 2
O 77%
17:30 

Newry City – Glenavon FC

  

Premier League 
Away
1 – 2
O 61%
18:00 

Ghana – Kenya

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 67%
18:00 

Albania U21 – Turkey U21

  

UEFA . Euro U21 Championship 
D
1 – 1
Under
18:00 

America (w) – Tijuana (w)

  

Liga MX Femenil 
Home
2 – 0
U
18:00 

Hercules – Olot

  

Segunda B 
H
2 – 0
U 68%
18:00 

CD Azuaga – Merida AD

  

Tercera Division 
Away
0 – 2
U 54%
18:00 

CD Bezana – SD Revilla

  

Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%
18:00 

Real Madrid U19 – Alcorcon U19

  

U19 
Home
3 – 1
O 83%
18:10 

Widzew – Elana Torun

  

2. Liga 
Home
1 – 0
Under
18:30 

Langreo – CD Vitoria

  

Segunda B 
Home
2 – 0
U 64%
19:00 

Universitario Popayan – Llaneros

  

Primera B 
A
1 – 2
O 56%
19:00 

Senegal – Madagascar

  

CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 56%
19:00 

Mali – South Sudan

  

CAF . African Cup of Nations 
D
0 – 0
U 47%
19:30 

Arezzo – Piacenza

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 

Virtus Entella – Robur Siena

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 64%
19:30 

Pisa – Carrarese

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:45 

Spain – Norway

  

UEFA . European Championship 
Home
3 – 0
O 65%
19:45 

Italy – Finland

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 55%
19:45 

Bosnia-Herzegovina – Armenia

  

UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 51%
20:00 

Leones FC – Bogota CD

  

Primera B 
D
0 – 0
U 55%
21:00 

FC Potosino – Atlético Saltillo

  

Liga Premier 
Away
1 – 2
O 61%
21:00 

Constructores – Cuautla

  

Liga Premier 
D
1 – 1
U 45%
21:55 

FC Dallas – Colorado Rapids

  

MLS 
Home
1 – 0
U 45%
23:30 

Philadelphia Union – Columbus Crew

  

MLS 
H
2 – 1
O 53%
23:30 

New York Red Bulls – Orlando City SC

  

MLS 
Home
2 – 0
U

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay