Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 23/05/2020

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+4 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
05:00 

Kaohsiung W – Taipei Bear W

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

New Taipei W – Taichung Blue W

  

Away
0 – 4
Over
10:00 

Jeju Utd – Daejeon

  

D
1 – 1
Under
10:30 

Gangwon – Seongnam

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Suwon Bluewings – Incheon

  

Home
1 – 0
Under
11:30 

Hualien W – Taoyuan W

  

Home
3 – 0
Over
12:30 

Ansan Greeners – Bucheon FC 1995

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Paide – Kuressaare

  

Home
4 – 0
Over
13:00 

Sangju Sangmu – Gwangju FC

  

D
1 – 1
Under
13:00 

BumProm Gomel – Petrikov

  

Away
0 – 4
Over
13:00 

Viktoria Mar. Gorka – Osipovichi

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Vejle (Den) – Silkeborg (Den)

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Darmstadt – St. Pauli

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Sandhausen – Regensburg

  

H
2 – 1
Over
14:00 

VfL Osnabruck – Hannover

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Chayka Zelva – Meliorator Zhitkovichi

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Kronon Stolbtsy – Brest Malorita

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Molodechno – Ostrovets

  

Away
1 – 4
Over
14:00 

Gorki – Dnepr Mogilev

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Polotsk – Energetik-BGATU

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Nam Dinh – Gia Lai

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Stanles Pinsk – Pershiy Region

  

Home
7 – 1
Over
15:30 

Shirak Gyumri – Lori

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Kalju – Legion

  

D
3 – 3
Over
16:00 

B36 Torshavn – Skala Itrottarfelag

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Baranovici – BGU Minsk

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Zhlobin – Dnepr Rogachev

  

D
0 – 0
Under
16:00 

Oshmyany – FC Slonim

  

H
2 – 0
Under
16:00 

Merw – Ahal

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Nebitci – Kopetdag Asgabat

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

FC Asgabat – Energetik

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Slutsk – Rukh Brest

  

H
2 – 1
Over
16:30 

B. Monchengladbach – Bayer Leverkusen

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Wolfsburg – Dortmund

  

Away
0 – 2
Under
16:30 

Freiburg – Werder Bremen

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Paderborn – Hoffenheim

  

H
3 – 2
Over
16:55 

Ferencvaros – Debrecen

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Orsha – Chimik Svetlogorsk

  

Home
2 – 0
Under
17:15 

Pyunik Yerevan – Ararat-Armenia

  

D
1 – 1
Under
18:00 

IF Fuglafjordur – Klaksvik

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Mikashevichi – Lida

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Isloch – Energetik-BGU

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Teplice – Liberec

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Mezokovesd-Zsory – MOL Fehervar

  

A
1 – 2
Over
19:00 

FC Gomel – Volna Pinsk

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

Bayern Munich – Eintracht Frankfurt

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Streymur – TB Tvoroyri

  

Away
0 – 1
Under
20:30 

Vitebsk – Din. Minsk

  

Away
0 – 3
Over
21:05 

MTK Budapest – Honved

  

H
2 – 1
Over