Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 23/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Bethlehem – Tampa Bay

  

Away
1 – 2
Over
00:30 

Tombense – Boa

  

H
2 – 1
Over
00:30 

Guyana – Panama

  

D
0 – 0
Under
01:00 

The Villages – Treasure Coast

  

H
2 – 1
Over
01:45 

Sport Loreto – Alianza Huanuco

  

D
0 – 0
Under
02:00 

Itabaiana – ASA

  

H
2 – 1
Over
02:00 

Washington Spirit W – Houston Dash W

  

Home
3 – 0
Over
02:00 

Indy Eleven – Atlanta United 2

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Louisville City – Charlotte Independ.

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Pittsburgh – New York Red Bulls 2

  

A
1 – 2
Over
02:00 

Lansing – Orlando City B

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Lehigh Valley – Long Island

  

Away
0 – 3
Over
02:00 

Black Rock – Manhattan

  

Home
2 – 0
Under
02:30 

FC Cincinnati – Los Angeles Galaxy

  

A
1 – 2
Over
02:30 

USA – Trinidad & Tobago

  

Home
4 – 0
Over
02:30 

Charleston – Swope Park

  

Home
1 – 0
Under
02:30 

Western Mass Pioneers – Boston Bolts

  

Home
3 – 0
Over
03:00 

Chicago Fire – Real Salt Lake

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

FC Dallas – Toronto FC

  

Home
2 – 1
Over
03:00 

Birmingham – Hartford Athletic

  

H
2 – 1
Over
03:00 

Nashville SC – Ottawa Fury

  

A
1 – 2
Over
03:30 

Saint Louis FC – North Carolina

  

A
0 – 2
Under
04:00 

FBC Melgar – Binacional

  

Home
3 – 0
Over
04:00 

Oklahoma City Energy – Phoenix Rising

  

Away
1 – 2
Over
04:00 

Colorado Springs – Real Monarchs

  

A
1 – 2
Over
04:30 

El Paso – Las Vegas Lights

  

Home
3 – 0
Over
05:00 

Vancouver Whitecaps – Colorado Rapids

  

Home
2 – 1
Over
05:00 

LA Galaxy 2 – New Mexico

  

A
1 – 2
Over
06:00 

Portland Timbers – Houston Dynamo

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Sacramento Republic – Tulsa Roughnecks

  

Home
2 – 0
Under
07:00 

South Hobart – Glenorchy Knights

  

A
3 – 4
Over
07:30 

Maitland – Weston Bears

  

H
2 – 1
Over
07:30 

Lake Macquarie – Charlestown City Blues

  

Away
0 – 3
Over
08:00 

Blacktown City – Manly Utd

  

D
2 – 2
Over
08:00 

Wollongong Wolves – Sydney Olympic

  

D
2 – 2
Over
08:00 

Brisbane U21 – Gold Coast

  

Away
1 – 2
Over
09:00 

South Melbourne – Kingston City

  

D
1 – 1
Under
09:15 

Oakleigh Cannons – Altona Magic

  

Home
2 – 1
Over
09:30 

Rockdale City Suns – APIA Tigers

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Hakoah Sydney – Marconi Stallions

  

Away
0 – 4
Over
10:00 

Sydney Utd – Sutherland Sharks

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Moreton Bay Utd – Brisbane Strikers

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Dalian Yifang F.C. – Tianjin Tianhai

  

Home
3 – 0
Over
10:30 

Qingdao Jonoon – Taizhou Yuanda

  

D
1 – 1
Under
10:30 

Yanbian Beiguo – Baoding Yingli Yitong

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Olympic FC – Sunshine Coast

  

Home
5 – 0
Over
11:00 

Hebei Elite – Shanxi Xindu

  

Home
5 – 0
Over
11:00 

Inner Mongolia – Shenyang Urban FC

  

Away
0 – 4
Over
11:00 

Lhasa Chengtou – Yunnan Kunlu

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Nanjing Shaye – Hangzhou Wuyue

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Hubei Chufeng Heli – Fujian Tianxin

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Machida – Okayama

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Vegalta Sendai – FC Tokyo

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Jeonbuk – Suwon Bluewings

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Gangwon – Pohang

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Bodens – Rynninge

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Qviding – Olympic

  

Home
5 – 0
Over
13:30 

Jilin Baijia – Dalian Chanjoy

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Asarum W – IF Brommapojkarna W

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Jiangxi Liansheng – Guangxi Baoyun

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Arendal – Nardo

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Zibo Sunday – Jiangsu Yancheng

  

Home
4 – 0
Over
14:30 

Chengdu Qianbao – Hunan Billows

  

Home
4 – 0
Over
14:30 

Suzhou Dongwu – Wuhan Three Towns

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Zhejiang Yiteng – Sichuan Jiuniu

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Wuhan Zall – Chongqing Lifan

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Sundbybergs – Kvarnsvedens

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Hodd – Sola

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Stjordals Blink – Egersunds

  

A
1 – 3
Over
16:00 

Valerenga – Sarpsborg 08

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Akropolis – Gefle

  

Home
4 – 0
Over
16:00 

Team TG FF – Linkoping City

  

H
2 – 1
Over
16:00 

IFK Stocksund – Karlbergs

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Tyreso – Haninge

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

Lidkopings FK W – Borgeby W

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Uppsala W – Kalmar W

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Jonkopings – Trelleborgs

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Mjallby – Brage

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Skelleftea – Timra

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Taftea IK – Ytterhogdals

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Caldense – Ituano

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Novorizontino – Boavista

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Floya – Honefoss

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Gjellerasen – Finnsnes

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Nykopings – Carlstad

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Hudiksvalls – Taby

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Mora – Upsala

  

Away
2 – 3
Over
17:00 

Nassjo – Osterlen FF

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Assyriska IF – Motala

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Slutsk – FC Minsk

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Morocco – Namibia

  

Home
4 – 0
Over
17:30 

Gute – Enkopings SK

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Fredrikstad – Bryne

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Vasalunds – Sylvia

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Sandvikens – Karlstad

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Halmstad – Frej

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Brommapojkarna – Orgryte

  

D
1 – 1
Under
18:30 

England W – Cameroon W

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Tromso – Rosenborg

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Ranheim – Mjondalen

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Odd – Haugesund

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Kristiansund – Stabaek

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Nest-Sotra – Jerv

  

H
2 – 1
Over
19:00 

KFUM Oslo – Ham-Kam

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Raufoss – Aalesund

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Sandnes – Tromsdalen

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Strommen – Kongsvinger

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Sogndal – Skeid

  

Home
3 – 1
Over
19:00 

Lidingo IFK – Kungsangens

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Vitebsk – Dnyapro

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Stjarnan – Fylkir

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Valur – Grindavik

  

Home
3 – 1
Over
19:30 

Alianza Atl. – Sporting Cristal

  

Away
1 – 2
Over
20:00 

Senegal – Tanzania

  

Home
1 – 0
Under
20:00 

KA Akureyri – Vikingur Reykjavik

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

AFK Linkopings – Assyriska FF

  

Away
1 – 2
Over
20:45 

FC Gomel – Slavia Mozyr

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Ipora – Uniao Rondonopolis

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Brann – Lillestrom

  

Home
1 – 0
Under
21:30 

Brasiliense – Vitoria ES

  

Home
3 – 0
Over
22:00 

Confianca – Ferroviario

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Volta Redonda – EC Sao Jose

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Atletico-CE – Bragantino

  

Home
4 – 0
Over
22:00 

Cianorte – Ferroviaria

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Avenida – SER Caxias

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Austria U21 – Germany U21

  

Away
1 – 3
Over
22:00 

Denmark U21 – Serbia U21

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Qatar – Argentina

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Colombia – Paraguay

  

H
2 – 1
Over
22:00 

France W – Brazil W

  

Home
3 – 1
Over
22:00 

Mallorca – Dep. La Coruna

  

A
1 – 2
Over
22:15 

Hafnarfjordur – KR Reykjavik

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Algeria – Kenya

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Moto Club – Floresta EC

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

America RN – America PE

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Comerciantes Unidos – Cajamarca

  

Away
1 – 2
Over
23:30 

Santos FC – Ayacucho

  

A
1 – 2
Over
23:30 

Santa Rosa – AD Cantolao

  

D
1 – 1
Under
23:30 

Sport Victoria – Alianza Lima

  

Away
0 – 2
Under