Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 24/01/2020

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:30 

Nautico – River-PI

  

Home
3 – 0
Over
01:00 

Fluminense – Portuguesa RJ

  

Home
3 – 0
Over
01:30 

Binacional – Grau

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

Santos DG – ADR Jicaral

  

D
1 – 1
Under
08:15 

Wellington Phoenix – Newcastle Jets

  

Home
3 – 0
Over
10:30 

Melbourne Victory – Sydney FC

  

H
2 – 1
Over
11:00 

H. Asi Gilboa – Shapira

  

Away
0 – 2
Under
11:30 

Zwekapin Utd – Ayeyawady

  

Away
0 – 3
Over
12:30 

H. Migdal HaEmek – Hapoel Bnei Arara Ara

  

A
1 – 2
Over
12:30 

M. Ironi Kiryat – MS Tira

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Hapoel Herzliya – Hapoel Kaukab

  

Away
1 – 2
Over
12:45 

Nordia Jerusalem – Maccabi Jaffa

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Hapoel Azor – Hak. Ramat Gan

  

Away
0 – 1
Under
13:00 

Kiryat Gat – Maccabi Yavne

  

A
1 – 2
Over
13:15 

H. Marmorek – Ironi Or Yehuda

  

Home
1 – 0
Under
13:15 

Agudat Sport Ashdod – H. Bikat Hayarden

  

Home
2 – 0
Under
13:20 

Holon Yermiyahu – M. Ironi Ashdod

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Ironi Baka – Daburiya Osama

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Hapoel Iksal Imad – M. Tzur Shalom

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Hapoel Bnei Zalfa – Ironi Tiberias

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Hapoel Kafr Kanna – Maccabi Tamra

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Hapoel Kfar Shalem – Shimshon Kafr Qasim

  

H
2 – 0
Under
14:00 

Al Jaish – Al-Ittihad

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Tishreen – Foutoua

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Wathbah – Al Taliya

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Al Nawaeir – Al Shorta

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Al-Sahel – Hottin

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Dubnica (Svk) – Prostejov (Cze)

  

H
3 – 2
Over
14:30 

Stuttgart (Ger) – SG Dynamo Dresden (Ger)

  

Home
3 – 0
Over
14:35 

Al Feiha – Al-Taawon

  

D
2 – 2
Over
15:00 

H. Ironi Rishon – M. Nazareth

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Nof Hagalil – Sakhnin

  

D
1 – 1
Under
15:00 

H. Akko – Hap. Ramat Gan

  

A
1 – 2
Over
15:00 

MS Kafr Qasim – Beitar Tel Aviv

  

H
1 – 0
Under
15:00 

Ashkelon – Ramat Hasharon

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Admira (Aut) – Horn (Aut)

  

D
2 – 2
Over
15:05 

Oman Club – Al Nahda

  

Away
0 – 2
Under
15:05 

Emirates Club – Masfut

  

Home
2 – 0
Under
15:05 

Al Urooba – Dibba Al Hisn

  

D
2 – 2
Over
15:30 

Chievo U19 – AS Roma U19

  

Away
1 – 3
Over
15:30 

Al Nasr – Saham

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Qatar SC – Al Wakra

  

H
2 – 0
Under
15:30 

Steenberg United – Cape Umoya United

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Hyderabad – Mumbai City

  

Away
1 – 2
Over
16:30 

Al Wahda – Hatta

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Al Dhafra – Al Fujairah

  

Home
3 – 0
Over
16:45 

Al Arabi – Al Qadisiya

  

Away
0 – 1
Under
16:55 

Al-Ettifaq – Al-Nassr

  

D
1 – 1
Under
17:00 

WAFA – Liberty

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Pogon Szczecin (Pol) – Sturm Graz (Aut)

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Haladas (Hun) – Lafnitz (Aut)

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Al Orouba – Seeb

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

Fanja SC – Muscat

  

H
2 – 1
Over
17:40 

Al Arabi – Al-Duhail

  

Away
1 – 2
Over
18:00 

Akhisarspor – Bursaspor

  

A
1 – 2
Over
18:00 

CSKA Moscow (Rus) – Dundalk (Irl)

  

Home
3 – 1
Over
18:30 

BK Milan – Gambia Ports

  

A
0 – 2
Under
18:30 

PAE Chania – Platanias FC

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Quevilly Rouen – Pau

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Genclerbirligi – Gaziantep

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Shabab Al-Ahli Dubai – Al Sharjah

  

A
2 – 3
Over
19:10 

Al Wehda – Al-Hazem

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Stade Bordelais – Nantes II

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Hansa Rostock – Hallescher

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Supersport Utd – Chippa Utd.

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Cape Town City – Black Leopards

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Wydad (Mar) – USM Alger (Alg)

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Zamalek (Egy) – Mazembe (Drc)

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Orleans – Guingamp

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Valenciennes – Le Mans

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Lorient – Nancy

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Paris FC – Rodez

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Caen – AC Ajaccio

  

A
0 – 1
Under
21:00 

Auxerre – Sochaux

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Grenoble – Chambly

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Chateauroux – Niort

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Boulogne – Creteil

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Bastia-Borgo – Avranches

  

H
2 – 1
Over
21:00 

GFC Ajaccio – Toulon

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Le Puy – Concarneau

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Lyon Duchere – Villefranche

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Cholet – Laval

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Leiknir – Valur

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Cambuur – Jong Utrecht

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Dordrecht – Eindhoven FC

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Graafschap – Maastricht

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Nijmegen – Jong Ajax

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Roda – FC Volendam

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Telstar – Oss

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Helmond – Den Bosch

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Utrecht – Den Haag

  

Home
3 – 0
Over
21:05 

Dunfermline – Dundee FC

  

H
2 – 1
Over
21:30 

St. Liege – Oostende

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Lokeren – Leuven

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Dortmund – FC Koln

  

Home
3 – 0
Over
21:30 

Taffs Well – Goytre Utd

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Sunderland – Doncaster

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Nice – Rennes

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Brescia – AC Milan

  

Away
0 – 1
Under
22:00 

Northampton – Derby

  

D
1 – 1
Under
22:00 

QPR – Sheffield Wed

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Empoli – Chievo

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Osasuna – Levante

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

Cadiz CF – Racing Santander

  

Home
2 – 0
Under
22:35 

Aldosivi – Lanus

  

Away
0 – 1
Under
23:00 

Vikingur Reykjavik – Fram

  

Home
2 – 0
Under