Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/02/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
04:00 
Kagoshima United – Tokushima Vortis
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
V-Varen Nagasaki – Yokohama FC
  
J2 League 
D
1 – 1
U 61%
05:00 
Machida Zelvia – Tokyo Verdy 1969
  
J2 League 
D
1 – 1
U 65%
05:00 
FC Gifu – Montedio Yamagata
  
J2 League 
D
1 – 1
U 64%
05:00 
Fagiano Okayama – Mito Hollyhock
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
Kyoto Sanga FC – Albirex Niigata
  
J2 League 
D
1 – 1
U 64%
05:00 
Omiya Ardija – Ventforet Kofu
  
J2 League 
H
2 – 1
O
05:00 
Tochigi SC – Zweigen Kanazawa
  
J2 League 
A
1 – 2
O
06:00 
Newcastle Jets – Adelaide United
  
A League 
A
1 – 2
O 56%
07:00 
Renofa Yamaguchi – Kashiwa Reysol
  
J2 League 
Away
0 – 2
U 50%
07:00 
Ehime FC – JEF United Chiba
  
J2 League 
H
3 – 2
O
07:00 
FC Ryukyu – Avispa Fukuoka
  
J2 League 
H
3 – 2
O
08:00 
Western Sydney Wanderers – Perth Glory
  
A League 
Away
1 – 2
O 65%
10:30 
Logrono (w) – Sevilla (w)
  
Primera Division Femenina 
Home
1 – 0
U
10:30 
Real Sociedad (w) – Madrid (w)
  
Primera Division Femenina 
Home
3 – 1
O 71%
10:30 
Atletico de Pinto – San Agustín de Guadalix
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O
10:30 
RCD Carabanchel – Villaverde Boetticher
  
Tercera Division 
D
0 – 0
U 61%
10:30 
Sevilla C – Conil CF
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
10:30 
Club Portugalete – Sodupe UC
  
Tercera Division 
Home
1 – 0
Under
10:30 
CD Tarancon – Albacete B
  
Tercera Division 
D
1 – 1
Under
10:30 
Trival Valderas – Alcorcon II
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 61%
10:30 
Getafe B – RSD Alcala
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 56%
10:30 
Catalcaspor – Bergama Belediyespor
 
3. Lig 
Home
1 – 0
Under
10:30 
Karsiyaka – Kirsehir Belediyesi
  
3. Lig 
H
2 – 1
Over
10:30 
Kemerspor 2003 – Erok Spor
  
3. Lig 
A
1 – 2
Over
10:30 
Giresunspor – Altay Izmir
  
Lig A 
A
1 – 2
O
10:30 
Ankaragucu – BB Erzurum
  
Super Lig 
A
1 – 2
O
11:00 
Leganes – Valencia
  
Primera Division 
A
1 – 2
Over
11:00 
Hobro IK – Esbjerg fB
  
Superligaen 
A
1 – 2
O
11:00 
Levski Sofia – PFC CSKA Sofia
  
A PFG 
H
2 – 1
O
11:00 
Real Oviedo B – Tudelano
  
Segunda B 
H
2 – 1
Over
11:00 
Marbella – CD Badajoz
  
Segunda B 
D
1 – 1
Under
11:00 
Linense – Atletico Sanluqueno
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
SS Reyes – Salamanca
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
Real Sociedad II – Real Union
  
Segunda B 
D
1 – 1
Under
11:00 
Atletico Madrid B – Internacional De Madrid
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
CD Ebro – Ejea
  
Segunda B 
D
1 – 1
Under
11:00 
FC Jumilla – Recreativo Huelva
  
Segunda B 
H
2 – 1
Over
11:00 
Espanyol II – Sabadell
  
Segunda B 
Home
2 – 1
Over
11:00 
Levante II – Hercules
  
Segunda B 
H
1 – 0
Under
11:00 
Atletico Baleares – Barcelona B
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
UCAM Murcia – Almeria B
  
Segunda B 
Home
1 – 0
Under
11:00 
Unionistas de Salamanca – Navalcarnero
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
Gernika Club – Gimnastica Torrelavega
 
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
11:00 
Sporting Gijon – Rayo Majadahonda
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 58%
11:00 
Muang Thong United – Prachuap FC
  
Thailand Premier League 
Home
2 – 0
U 40%
11:00 
Sukhothai – Bangkok United FC
  
Thailand Premier League 
Away
1 – 2
O 68%
11:15 
ADO Den Haag – Ajax
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U
11:15 
Benfica B – Cova da Piedade
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 55%
11:15 
SC Farense – Pacos Ferreira
  
Segunda Liga 
Away
0 – 2
U 67%
11:30 
Sampdoria – Cagliari
  
Serie A 
Home
2 – 0
Under
11:30 
Silva SD – Racing Ferrol
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O 56%
12:00 
Luton Town – Coventry City
  
League 1 
Home
4 – 0
O
12:00 
FC Neftchi Baku – Shabail
  
Premier League 
Home
2 – 0
Under
12:00 
Kaiserslautern – Zwickau
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 60%
12:00 
Bayern Munchen Am. – Ingolstadt Am.
 
Regionalliga 
Home
3 – 0
O 64%
12:00 
Dunarea Calarasi – Dinamo Bucuresti
  
Liga 1 
D
1 – 1
U 65%
12:00 
Chiangrai United – Port Authority FC
  
Thailand Premier League 
D
1 – 1
U 46%
12:00 
Arsenal Kiev – Desna
  
Premier League 
A
0 – 2
U 63%
12:15 
Hamilton Academical – Rangers FC
  
Premier League 
Away
0 – 1
U 41%
12:30 
Magdeburg – Paderborn
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 61%
12:30 
Erzgebirge Aue – Duisburg
  
2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 56%
12:30 
Jahn Regensburg – Hamburger SV
  
2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 56%
12:30 
RW Erfurt – Berliner AK 07
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 53%
13:00 
AC Horsens – OB
  
Superligaen 
A
1 – 2
O
13:00 
Panionios – Panathinaikos
  
Super League 
D
1 – 1
U 67%
13:00 
Rad Beograd – Dinamo Vranje
  
Super Liga 
Home
2 – 0
U 65%
13:00 
Denizlispor – Osmanlispor
  
Lig A 
D
1 – 1
U 58%
13:00 
Gaziantep BB – Eskisehirspor
  
Lig A 
Home
2 – 0
U 50%
13:00 
Konyaspor – Kayserispor
  
Super Lig 
H
2 – 0
U 63%
13:30 
PSV Eindhoven – Feyenoord
  
Eredivisie 
Home
2 – 0
U
13:30 
FC Emmen – Vitesse
  
Eredivisie 
Away
0 – 2
U 45%
13:30 
Sparta Rotterdam – Go Ahead Eagles
  
Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 63%
13:45 
Etar – Lokomotiv Plovdiv
  
A PFG 
D
1 – 1
U 65%
14:00 
Bologna – Juventus
  
Serie A 
Away
0 – 2
U
14:00 
Sassuolo – Spal
  
Serie A 
H
2 – 0
U 55%
14:00 
Chievo Verona – Genoa
  
Serie A 
H
2 – 1
O
14:00 
Nantes – Bordeaux
  
Ligue 1 
H
2 – 0
U 62%
14:00 
Toulouse – Caen
  
Ligue 1 
Home
2 – 0
U 62%
14:00 
Montpellier – Reims
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O
14:00 
Istra 1961 – Lokomotiva Zagreb
  
1. NHL 
A
2 – 3
O
14:00 
Nea Salamis – Alki Oroklini
  
1. Division 
H
2 – 1
O 52%
14:00 
El Gounah – Al Ahly
  
Egypt Premier League 
Away
0 – 2
U 59%
14:00 
Fortuna Dusseldorf II – Borussia Dortmund Am.
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
14:00 
Wydad de Casablanca – Rapide Oued Zem
  
Morocco Super League 
Home
2 – 0
U 60%
14:00 
Brommapojkarna – IK Brage
  
Cup 
Home
1 – 0
U 43%
14:00 
Eskilsminne IF – Hammarby IF
  
Cup 
Away
0 – 2
U
14:00 
Nykopings – Orebro
  
Cup 
Away
0 – 2
U 42%
14:00 
Dalkurd FF – Varbergs BoIS
  
Cup 
H
2 – 1
O 58%
14:00 
FC Rosengard – Hacken
  
Cup 
Away
1 – 2
O 78%
14:05 
Arsenal – Southampton
  
Premier League 
Home
3 – 0
O 61%
14:05 
Manchester United – Liverpool
  
Premier League 
H
2 – 1
O 54%
14:30 
Hannover 96 – Eintracht Frankfurt
  
Bundesliga 
Away
0 – 1
U
14:30 
Santa Clara – Nacional CD
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 51%
14:30 
Pretoria University – Ajax Cape Town
 
1st Division 
A
0 – 1
U 68%
14:30 
Jomo Cosmos – TS Galaxy FC
  
1st Division 
D
1 – 1
U 67%
14:30 
Sumgayit – Zira IK
  
Premier League 
H
2 – 1
O
14:30 
Miedz Legnica – Wisla Plock
  
Ekstraklasa 
D
2 – 2
O
14:30 
NK Domzale – Rudar Velenje
  
1. SNL 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 
Celtic – Motherwell
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 42%
15:00 
AGF – FC Midtjylland
  
Superligaen 
Away
1 – 2
O 55%
15:00 
Tubize – OH Leuven
  
2e Klasse 
H
2 – 1
O
15:00 
Apollon Limassol – APOEL FC
  
1. Division 
H
2 – 1
O 62%
15:00 
Arouca – Porto B
  
Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 58%
15:00 
Botosani – Gaz Metan Medias
  
Liga 1 
H
1 – 0
U 67%
15:00 
Almeria – Cordoba
  
Segunda Division 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Leganes B – Club Deportivo Vicalvaro
 
Tercera Division 
Home
1 – 0
U 61%
15:00 
FC Vaduz – Aarau
  
Super League 
D
2 – 2
O 57%
15:00 
Zurich – Luzern
  
Super League 
D
1 – 1
U 44%
15:00 
Lugano – Young Boys
  
Super League 
Away
0 – 2
U
15:00 
Thun – Grasshoppers
  
Super League 
Home
2 – 0
U 43%
15:30 
SS Rende – Virtus Francavilla
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:30 
FCD Rossoblu Potenza – Sicula Leonzio
 
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 69%
15:30 
Valencia II – Lleida Esportiu
  
Segunda B 
D
2 – 2
Over
15:45 
Willem II – AZ Alkmaar
  
Eredivisie 
Away
1 – 2
O 61%
15:45 
Coruxo FC – Burgos CF
  
Segunda B 
Home
1 – 0
Under
16:00 
Rennes – Marseille
  
Ligue 1 
H
2 – 1
O
16:00 
Rapid Wien – RB Salzburg
  
Bundesliga 
Away
1 – 3
O 61%
16:00 
AEK Larnaca – Enosis Neon Paralimni
  
1. Division 
Home
3 – 0
O
16:00 
Sparta Praha – Baník Ostrava
  
Czech Liga 
Home
1 – 0
U 61%
16:00 
OCS Olympique de Safi – Mouloudia Oujda
  
Morocco Super League 
D
1 – 1
U 68%
16:00 
Rostov – FC Krasnodar
  
Cup 
H
2 – 1
O
16:00 
Norrby IF – AIK
  
Cup 
Away
0 – 2
U 46%
16:00 
Orgryte – Jonkopings Sodra
  
Cup 
H
2 – 1
O 56%
16:00 
Galatasaray – Akhisar Belediyespor
  
Super Lig 
Home
2 – 0
U
16:15 
Ontinyent – Conquense UB
  
Segunda B 
D
1 – 1
Under
16:30 
Chelsea – Manchester City
  
League Cup 
Away
0 – 1
U
16:30 
Dinamo Zagreb – Osijek
  
1. NHL 
Home
2 – 0
U 60%
16:30 
Krsko – Olimpija Ljubljana
  
1. SNL 
Away
0 – 1
U 44%
17:00 
Parma – Napoli
  
Serie A 
Away
0 – 1
U
17:00 
Borussia Dortmund – Bayer Leverkusen
  
Bundesliga 
Home
2 – 0
U
17:00 
Brondby IF – Randers FC
  
Superligaen 
D
1 – 1
U 47%
17:00 
Pyramids FC – Al Mokawloon Al Arab
  
Egypt Premier League 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 
Lamia – Larissa
  
Super League 
H
2 – 1
O
17:00 
Atlas (w) – Morelia (w)
  
Liga MX Femenil 
Home
4 – 0
O 72%
17:00 
Cracovia Krakow – Jagiellonia Bialystok
  
Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
17:00 
Vitoria Guimaraes B – Varzim
  
Segunda Liga 
H
2 – 1
O
17:00 
Cornella – Castellon
  
Segunda B 
Home
2 – 0
Under
17:00 
Lugo – Elche
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 60%
17:00 
Malaga – Deportivo La Coruna
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
17:00 
Sestao River – SD San Pedro
  
Tercera Division 
D
1 – 1
Under
17:30 
Real Valladolid – Real Betis
  
Primera Division 
D
2 – 2
O
17:30 
Boavista – Rio Ave
  
Portuguese Liga 
D
1 – 1
U 60%
17:30 
PAOK FC – Aris Thessaloniki
  
Super League 
Home
1 – 0
U 58%
18:00 
Steaua Bucuresti – Universitatea Craiova
  
Liga 1 
H
2 – 1
O
19:00 
Sint-Truiden – Sporting Charleroi
  
Pro League 
H
2 – 1
O 51%
19:00 
Extremadura UD – Numancia
  
Segunda Division 
H
2 – 1
O
19:30 
Fiorentina – Inter Milan
  
Serie A 
D
1 – 1
Under
19:30 
Paganese – Bisceglie
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 58%
19:30 
Juve Stabia – Reggina
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
19:45 
Levante – Real Madrid
  
Primera Division 
Away
0 – 2
U
20:00 
Monaco – Lyon
  
Ligue 1 
A
1 – 2
O 59%
20:00 
Livorno – Venezia
  
Serie B 
H
2 – 1
O
20:00 
Estoril – Academica Coimbra
  
Segunda Liga 
D
1 – 1
U 63%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký
Miễn phí soi kèo bóng đá mỗi ngày - Click Xem
Tặng Thưởng 20% Khi Nạp Tiền - Đăng Ký Nhận Ngay