Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
18:00 
Ghana – Kenya
  
CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 67%
18:00 
Albania U21 – Turkey U21
  
UEFA . Euro U21 Championship 
D
1 – 1
U 61%
18:00 
America (w) – Tijuana (w)
  
Liga MX Femenil 
Home
2 – 0
U
18:00 
Hercules – Olot
  
Segunda B 
H
2 – 0
U 68%
18:00 
CD Azuaga – Merida AD
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 54%
18:00 
CD Bezana – SD Revilla
  
Tercera Division 
Home
3 – 0
O 61%
18:00 
Real Madrid U19 – Alcorcon U19
  
U19 
Home
3 – 1
O 83%
18:00 
Argentina U20 – Japan U20
  
Friendly . National Teams U20 
Home
3 – 0
O 61%
18:10 
Widzew – Elana Torun
  
2. Liga 
Home
1 – 0
U 53%
18:30 
Langreo – CD Vitoria
  
Segunda B 
Home
2 – 0
U 63%
19:00 
Universitario Popayan – Llaneros
  
Primera B 
A
1 – 2
O 56%
19:00 
Senegal – Madagascar
  
CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 56%
19:00 
Mali – South Sudan
  
CAF . African Cup of Nations 
D
0 – 0
U 47%
19:00 
ABC RN – Vitoria BA
  
Copa do Nordeste 
H
2 – 1
O
19:00 
Ceara CE – Santa Cruz FC
  
Copa do Nordeste 
Home
1 – 0
Under
19:30 
Arezzo – Piacenza
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:30 
Virtus Entella – Robur Siena
  
Lega Pro 
Home
2 – 0
U 63%
19:30 
Pisa – Carrarese
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
19:45 
Spain – Norway
  
UEFA . European Championship 
Home
3 – 0
O 64%
19:45 
Italy – Finland
  
UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 55%
19:45 
Bosnia-Herzegovina – Armenia
  
UEFA . European Championship 
Home
2 – 0
U 51%
20:00 
Leones FC – Bogota CD
  
Primera B 
D
0 – 0
U 55%
21:00 
FC Potosino – Atlético Saltillo
  
Liga Premier 
Away
1 – 2
O 61%
21:00 
Constructores – Cuautla
  
Liga Premier 
D
1 – 1
U 45%
21:55 
FC Dallas – Colorado Rapids
  
MLS 
Home
1 – 0
U 45%
22:00 
Inter Playa del Carmen – Tuxtla FC
  
Liga Premier 
A
0 – 1
U 60%
22:30 
Guyana – Belize
  
CONCACAF Nations League 
H
2 – 1
O 53%
23:30 
Philadelphia Union – Columbus Crew
  
MLS 
H
2 – 1
O 54%
23:30 
New York Red Bulls – Orlando City SC
  
MLS 
Home
2 – 0
U
00:00 
Peru – Paraguay
  
Friendly . National Teams 
H
2 – 1
O
01:00 
Guatemala – Costa Rica
  
Friendly . National Teams 
D
1 – 1
U 52%
01:35 
Eastern Suburbs – Canterbury United
  
Premier League 
Home
2 – 1
Over
02:00 
Green Gully U20 – Avondale Heights U20
  
NPL Youth League 
D
1 – 1
U
02:15 
Mexico – Chile
  
Friendly . National Teams 
A
1 – 2
O
04:00 
Green Gully – Avondale Heights
  
National Premier League 
Away
0 – 2
U
04:30 
Croydon Kings – Metro Stars
  
National Premier League 
H
3 – 2
O 70%
04:30 
South Adelaide Panthers – Adelaide Comets
  
National Premier League 
Away
0 – 1
U
04:30 
Para Hills Knights – Adelaide United U21
  
National Premier League 
H
2 – 1
O 67%
04:30 
Salisbury United – White City Woodville
 
State Leagues 
Away
0 – 2
U
05:00 
SWQ Thunder FC U20 – Redlands United U20
  
NPL Youth League 
Home
3 – 0
O 85%
05:00 
Omiya Ardija – Mito Hollyhock
  
J2 League 
D
1 – 1
U 68%
05:00 
Yokohama FC – FC Gifu
  
J2 League 
Home
2 – 0
U 61%
05:00 
Ventforet Kofu – Zweigen Kanazawa
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Albirex Niigata – Avispa Fukuoka
  
J2 League 
A
1 – 2
O
05:00 
Parceiro Nagano – Cerezo Osaka U23
  
J3 League 
Away
1 – 2
Over
05:00 
Tokyo U23 – Fujieda MYFC
  
J3 League 
H
1 – 0
U 61%
06:00 
Dandenong Thunder SC U20 – Bentleigh Greens U20
  
NPL Youth League 
A
1 – 2
O 71%
06:00 
Kashiwa Reysol – Fagiano Okayama
  
J2 League 
Home
1 – 0
U 61%
06:30 
Lambton Jaffas FC – Adamstown Rosebud FC
  
National Premier League 
Home
2 – 0
U
06:30 
West Adelaide – Adelaide Raiders
  
National Premier League 
Away
2 – 3
O 68%
07:00 
SWQ Thunder FC – Redlands United
  
National Premier League 
Home
3 – 2
O 77%
07:00 
Kingborough Lions – Hobart Zebras
  
National Premier League 
D
2 – 2
O 88%
07:00 
Cockburn City – Inglewood United
  
National Premier League 
Home
2 – 1
O 77%
07:00 
Stirling Lions – Perth SC
  
National Premier League 
Away
1 – 2
O 77%
07:00 
Perth Glory U21 – Balcatta
  
National Premier League 
H
2 – 1
O 78%
07:00 
Armadale – Rockingham City
  
National Premier League 
H
4 – 3
O 79%
07:30 
Sutherland Sharks FC – APIA Leichhardt Tigers
  
National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 
Sydney FC U21 – Marconi Stallions FC
  
National Premier League 
A
1 – 2
O 61%
08:00 
Peninsula Power – Magpies Crusaders
  
National Premier League 
Home
3 – 1
O 83%
08:00 
Moreton Bay United FC – Gold Coast Knights
  
National Premier League 
Away
2 – 3
O 69%
08:00 
Dandenong Thunder SC – Bentleigh Greens SC
  
National Premier League 
Away
0 – 2
U
08:00 
Ehime FC – V-Varen Nagasaki
  
J2 League 
D
1 – 1
U 69%
08:30 
Weston Workers – Maitland
  
National Premier League 
Away
0 – 3
O 65%
08:30 
Adelaide City – Campbelltown City
  
National Premier League 
H
3 – 2
O 60%
08:30 
Adelaide Olympic – Adelaide Blue Eagles
  
National Premier League 
A
2 – 3
O 69%
08:30 
Kingston – Altona Magic SC
  
National Premier League 
A
2 – 3
O 57%
08:30 
Afghanistan – Malaysia
  
Friendly . National Teams 
D
1 – 1
Under
09:00 
Pandurii Targu Jiu – Dacia Unirea Braila
  
Liga II 
Home
2 – 0
U 40%
09:00 
Luceafarul Oradea – Aerostar Bacau
  
Liga II 
H
1 – 0
U 48%
09:00 
Metaloglobus – SSC Farul Constanta
  
Liga II 
D
1 – 1
U 51%
09:00 
Balotesti CS – Ripensia Timisoara
  
Liga II 
H
2 – 1
O 54%
09:00 
Queensland Lions – Brisbane Roar FC Youth
  
National Premier League 
Home
2 – 0
Under
09:00 
Capalaba FC – Ipswich Knights
  
State Leagues 
D
2 – 2
O 77%
09:00 
Republic of Ireland U19 – Azerbaijan U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
3 – 0
O 56%
09:15 
Slavoj Vysehrad – SK Benesov
  
3. liga 
Home
2 – 1
Over
09:15 
Odra Petrkovice – SK Unicov
  
3. liga 
D
2 – 2
Over
09:30 
Mlada Boleslav U19 – Banik Ostrava U19
  
1. Liga U19 
H
2 – 1
Over
09:30 
Litomerice – Jiskra Domazlice
  
3. liga 
A
2 – 3
Over
09:30 
Kitchee FC – Yuen Long
  
Premier League 
Home
3 – 1
Over
10:00 
Rusadir CF U19 – Cadiz U19
  
U19 
Away
0 – 2
U
10:00 
Slovacko U19 – Karvina U19
  
1. Liga U19 
D
2 – 2
Over
10:00 
Zaglebie Sosnowiec – Puszcza Niepolomice
  
Club Friendly 
Home
1 – 0
U 48%
10:00 
Germany U19 – Norway U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
3 – 1
O 56%
10:00 
Presov U19 – Trencín U19
  
U19 League 
Away
1 – 2
Over
10:00 
Zemplin Michalovce U19 – Podbrezova U19
  
U19 League 
H
2 – 1
Over
10:00 
Nitra U19 – Slovan Bratislava U19
  
U19 League 
H
2 – 1
Over
10:00 
Spartak Trnava U19 – Zilina U19
  
U19 League 
Home
3 – 1
Over
10:00 
Senica U19 – Poprad FK U19
  
U19 League 
Home
2 – 0
Under
10:30 
Serbia U19 – Belgium U19
  
UEFA . European U19 Championship 
D
2 – 2
O
11:30 
Yomraspor – Tepecikspor
  
3. Lig 
Home
1 – 0
Under
12:00 
Walsall – Barnsley
  
League 1 
Away
0 – 2
U 52%
12:00 
Chemelil Sugar – Bandari FC
  
Premier League 
D
1 – 1
U 70%
12:00 
Kolding IF – Odder
  
2nd Division 
Home
1 – 0
U 43%
12:00 
Vanlose IF – AB
  
2nd Division 
D
2 – 2
O
12:00 
HIK – B 93
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 44%
12:00 
Wolfsburg Am. – Weiche Flensburg
  
Regionalliga 
Home
1 – 0
U 43%
12:00 
Hamburger SV Am. – Hansa LSK
  
Regionalliga 
Home
4 – 0
O 61%
12:00 
Shabana FC – Kangemi Allstars
  
Super League 
Home
2 – 0
U 49%
12:00 
Stargard Szczecinski – Resovia Rzeszow
  
2. Liga 
A
2 – 3
O 54%
12:00 
Leopards – Western Stima
  
Premier League 
D
1 – 1
U 74%
12:00 
Newcastle United U23 – Wolverhampton U23
  
Premier League 2 (Division 2) 
A
1 – 2
Over
12:00 
Trelleborg – Torns IF
  
Club Friendly 
D
1 – 1
U 40%
12:00 
Strommen – Skeid
  
Club Friendly 
A
1 – 2
O 64%
12:00 
Ferencvaros – Zalaegerszegi TE
  
Club Friendly 
Home
2 – 0
U
12:00 
IFK Goteborg – Orgryte
  
Club Friendly 
D
1 – 1
U 43%
12:00 
Spain U19 – Wales U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 1
O 58%
12:00 
Biolog Novokubansk – Legion Dynamo
  
2. Division 
A
1 – 2
Over
12:00 
Eyupspor – Amedspor SK
  
2. Lig 
H
2 – 1
Over
12:00 
Sancaktepe Belediye – Gumushanespor
 
2. Lig 
Home
1 – 0
Under
12:00 
Bayrampasaspor – Keciorengucu
  
2. Lig 
Away
0 – 1
Under
12:00 
Ankara Demirspor – Sakaryaspor
  
2. Lig 
Away
0 – 3
Over
12:00 
Bucaspor – Ankara Adliyespor
  
3. Lig 
D
1 – 1
Under
12:30 
Chesterfield – Sutton United
  
National League 
A
1 – 2
O
12:30 
Chemnitzer – Budissa Bautzen
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 42%
12:30 
Bischofswerdaer FV 08 – Viktoria Berlin
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 58%
12:30 
Union Viera U19 – Acodetti U19
  
U19 
Away
0 – 3
O 69%
12:45 
Oman – Singapore
  
Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U 42%
13:00 
FC Stadlau – Mattersburg Am.
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 40%
13:00 
Wals-Grunau – Grodig
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U
13:00 
Kitzbuhel FC – Schwaz
  
Regionalliga 
Home
3 – 1
O 71%
13:00 
Jammerbugt FC – FC Sydvest
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 54%
13:00 
Aarhus Fremad – Kjellerup
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
Middelfart – Hillerod Fodbold
  
2nd Division 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 
Marienlyst – B 73 Slagelse
  
2nd Division 
Away
0 – 2
U 44%
13:00 
Preussen Munster – Unterhaching
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Sonnenhof Grossaspach – Wurzburger Kickers
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Karlsruher – Hansa Rostock
  
3. Liga 
Home
1 – 0
U 58%
13:00 
Hallescher – Wehen
  
3. Liga 
D
1 – 1
U 57%
13:00 
Munchen 1860 – Meppen
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Carl Zeiss Jena – Uerdingen
  
3. Liga 
H
2 – 1
O
13:00 
Bayreuth – FC Pipinsried
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 
Garching – Ingolstadt Am.
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 58%
13:00 
Heimstetten – Nurnberg Am.
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 64%
13:00 
Augsburg Am. – Eichstatt
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 63%
13:00 
Schalding-Heining – Illertissen
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 58%
13:00 
Rosenheim – Greuther Furth Am.
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 56%
13:00 
Germania Egestorf – Hannover 96 Am.
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O
13:00 
Werder Bremen Am. – Lupo-Martini Wolfsburg
  
Regionalliga 
Home
1 – 0
U 43%
13:00 
Eintracht Stadtallendorf – Pirmasens
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 51%
13:00 
Freiburg Am. – Wormatia Worms
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 49%
13:00 
Waldhof Mannheim – Stuttgart Am.
  
Regionalliga 
Home
1 – 0
U 41%
13:00 
Saarbrucken – Kickers Offenbach
  
Regionalliga 
H
2 – 1
O 60%
13:00 
Ulm – Mainz 05 Am.
  
Regionalliga 
Home
2 – 1
O 56%
13:00 
Steinbach – TSG Balingen
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 53%
13:00 
Hessen Dreieich – Elversberg
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 53%
13:00 
Wiedenbruck – Bonner SC
  
Regionalliga 
A
1 – 2
O 54%
13:00 
SV 1919 Straelen – RW Essen
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U 49%
13:00 
Wattenscheid – Rodinghausen
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O
13:00 
Viktoria Koln – Wuppertaler
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U 45%
13:00 
Kerkyra – Ergotelis
  
B Ethniki 
D
1 – 1
U 65%
13:00 
Burundi – Gabon
  
CAF . African Cup of Nations 
D
1 – 1
U 66%
13:00 
Institute FC – Coleraine
  
Premier League 
Away
1 – 2
O 64%
13:00 
Lillestrom SK (w) – Kolbotn (w)
  
Toppserien 
Home
2 – 0
Under
13:00 
Sandvikens (w) – Roa (w)
  
Toppserien 
Home
3 – 0
Over
13:00 
Radomiak Radom – Stal Stalowa Wola
  
2. Liga 
Home
2 – 0
Under
13:00 
Hohenems – SV Wörgl
  
Regionalliga 
D
2 – 2
O 75%
13:00 
Viborg II – Silkeborg KFUM
  
Danmarksserien 
Away
0 – 3
Over
13:00 
Borussia Monchengladbach Am. – TV Herkenrath
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
Under
13:00 
Platanias – Volos NFC
  
B Ethniki 
D
1 – 1
U 64%
13:00 
Irodotos – Trikala
  
B Ethniki 
A
1 – 2
O
13:00 
Sparta FC – Aittitos Spata
  
B Ethniki 
Away
0 – 1
U 47%
13:00 
HJK Helsinki – Flora Tallinn
  
Club Friendly 
D
2 – 2
O 65%
13:00 
Strindheim – Levanger
  
Club Friendly 
H
2 – 1
O 79%
13:00 
Elverum – Moss
  
Club Friendly 
Home
2 – 1
O 74%
13:00 
Sirius – Frej
  
Club Friendly 
D
1 – 1
U
13:00 
Orebro – Mariehamn
  
Club Friendly 
Home
2 – 0
U 43%
13:00 
FK Chayka – FK Spartak Vladikavkaz
  
2. Division 
Home
2 – 0
Under
13:00 
Spartak Nalchik – FC Krasnodar III
  
2. Division 
D
1 – 1
Under
13:15 
Thika United – Kenya Police FC
  
Super League 
A
0 – 2
U 57%
13:15 
Wazito FC – Migori Youth
  
Super League 
Home
2 – 0
U 45%
13:15 
Jaro – KPV
  
Club Friendly 
Away
1 – 2
O 57%
13:30 
Real Kings – Stellenbosch FC
  
1st Division 
Away
0 – 2
U 67%
13:30 
Pistoiese – Olbia Calcio
  
Lega Pro 
H
2 – 1
O
13:30 
Arzachena – Pontedera
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
ASDC Gozzano – Novara
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
Juventus U23 – Pro Vercelli
  
Lega Pro 
A
1 – 2
O
13:30 
Cuneo – Alessandria
  
Lega Pro 
D
1 – 1
U 69%
14:00 
Stadl-Paura – Lendorf
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U
14:00 
Anif – Kufstein
  
Regionalliga 
Home
4 – 2
O 70%
14:00 
Pinzgau Saalfelden – Dornbirn
  
Regionalliga 
Away
1 – 3
O 72%
14:00 
Seekirchen – FC Langenegg
  
Regionalliga 
Home
2 – 0
U
14:00 
Skive IK – Dalum IF
  
2nd Division 
D
1 – 1
U 43%
14:00 
Bronshoj – Frem BK
  
2nd Division 
D
2 – 2
O 55%
14:00 
Georgia – Switzerland
  
UEFA . European Championship 
D
1 – 1
U 59%
14:00 
Klepp (w) – Avaldsnes (w)
  
Toppserien 
H
3 – 1
Over
14:00 
Stomil Olsztyn – Rakow Czestochowa
  
1. Liga 
Away
0 – 2
U 57%
14:00 
Siarka Tarnobrzeg – Gryf Wejherowo
  
2. Liga 
D
2 – 2
O 54%
14:00 
Skra Czestochowa – Znicz Pruszkow
  
2. Liga 
D
1 – 1
U 52%
14:00 
Pogon Siedlce – Energetyk ROW Rybnik
  
2. Liga 
Home
2 – 0
U 56%
14:00 
Tatran Presov – Zilina B
  
2.Division 
H
2 – 1
Over
14:00 
Dubnica – Samorin
  
2.Division 
Home
2 – 0
Under
14:00 
Partizan Bardejov – FK Pohronie
  
2.Division 
A
1 – 2
Over
14:00 
Odeva Lipany – Poprad FK
  
2.Division 
D
1 – 1
Under
14:00 
Dukla Banska Bystrica – Komarno
  
2.Division 
A
1 – 2
Over
14:00 
Liptovsky Mikulas – Slavoj Trebisov
  
2.Division 
Home
2 – 0
Under
14:00 
Sokol Zivanice – Kraluv Dvur
  
3. liga 
A
0 – 1
Under
14:00 
Frydek-Mistek – Velke Mezirici
  
3. liga 
D
1 – 1
Under
14:00 
Lisen – Vyskov
  
3. liga 
Home
2 – 0
Under
14:00 
Spartak Hulin – Hlucin
  
3. liga 
H
3 – 2
Over
14:00 
Valasske Mezirici – Dolni Benesov
  
3. liga 
Away
0 – 2
Under
14:00 
Hodonin-Sardice – Viktoria Otrokovice
  
3. liga 
H
2 – 0
Under
14:00 
Uhersky Brod – Hanacka
  
3. liga 
H
2 – 1
Over
14:00 
Sandnes Ulf – Jerv
  
Club Friendly 
D
1 – 1
U 44%
14:00 
Brann – Sogndal
  
Club Friendly 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 
Fredrikstad – Falkenbergs FF
  
Club Friendly 
H
2 – 1
O 69%
14:00 
AFC Eskilstuna – Djurgarden
  
Club Friendly 
Away
0 – 2
U 44%
14:00 
Russia U19 – Romania U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
3 – 1
O 56%
14:00 
Greece U19 – England U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Away
0 – 2
U 50%
14:00 
France U19 – Switzerland U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
1 – 0
U 50%
14:00 
Italy U19 – Ukraine U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 
FC Rukh Vynnyky – Balkany Zorya
  
1. Division 
A
0 – 1
Under
14:30 
Sibenik – Hrvatski Dragovoljac
  
2. Division 
Home
1 – 0
U 57%
14:30 
BSK Bijelo Brdo – Zadar
  
2. Division 
H
2 – 1
O 51%
14:30 
Lucko – Osijek B
  
2. Division 
A
0 – 1
U 57%
14:30 
Kustosija – NK Solin
  
2. Division 
Home
2 – 0
U 58%
14:30 
Cabinteely FC – Limerick FC
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 51%
14:30 
Barry Town – Caernarfon
  
Premier League 
H
2 – 1
O 56%
14:30 
Cardiff MU – Carmarthen Town
  
Premier League 
Home
2 – 0
U 47%
14:30 
Llanelli Town – Cefn Druids
  
Premier League 
D
1 – 1
U 43%
14:30 
Rheindorf Altach Am. – Reichenau
  
Regionalliga 
D
1 – 1
U
14:30 
Kristiansund – Aalesund
  
Club Friendly 
Home
2 – 0
U 41%
15:00 
Bradford City – Blackpool
  
League 1 
A
1 – 2
O
15:00 
Coventry City – Oxford United
  
League 1 
D
1 – 1
U 58%
15:00 
Luton Town – Doncaster Rovers
  
League 1 
Home
1 – 0
U 51%
15:00 
Plymouth Argyle – Bristol Rovers
  
League 1 
D
1 – 1
U 57%
15:00 
Burton Albion – Accrington Stanley
  
League 1 
Home
2 – 0
U 54%
15:00 
Rochdale – Scunthorpe United
  
League 1 
A
1 – 2
O
15:00 
AFC Wimbledon – Gillingham
  
League 1 
A
1 – 2
O
15:00 
Shrewsbury Town – Portsmouth
  
League 1 
D
2 – 2
O
15:00 
Crawley Town – Lincoln City
  
League 2 
A
0 – 2
U 55%
15:00 
Carlisle United – Cambridge United
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Swindon Town – Morecambe
  
League 2 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 
Colchester United – Tranmere Rovers
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Mansfield Town – Crewe Alexandra
  
League 2 
D
1 – 1
U 51%
15:00 
Cheltenham Town – Northampton Town
  
League 2 
H
2 – 1
O
15:00 
Grimsby Town – Bury
  
League 2 
Away
0 – 2
U 53%
15:00 
Macclesfield Town – Stevenage
  
League 2 
D
1 – 1
U 56%
15:00 
Port Vale – Forest Green Rovers
  
League 2 
D
1 – 1
U 63%
15:00 
Notts County – Exeter City
  
League 2 
D
1 – 1
U 55%
15:00 
Dundee United – Alloa Athletic
  
Championship 
Home
2 – 0
U 49%
15:00 
East Fife – Brechin City
  
League 1 
Home
2 – 0
U 48%
15:00 
Montrose – Stenhousemuir
  
League 1 
H
2 – 1
O 55%
15:00 
Raith Rovers – Dumbarton
  
League 1 
Home
3 – 0
O 62%
15:00 
Stranraer – Arbroath
  
League 1 
Away
0 – 2
U 45%
15:00 
Edinburgh City – Peterhead
  
League 2 
A
1 – 2
O
15:00 
Elgin City – Albion Rovers
  
League 2 
Home
2 – 0
U 40%
15:00 
Stirling Albion – Berwick Rangers
  
League 2 
Home
2 – 0
U 45%
15:00 
Clyde – Annan Athletic
  
League 2 
D
1 – 1
U 50%
15:00 
Levante (w) – Atletico Madrid (w)
  
Primera Division Femenina 
Away
0 – 2
U 49%
15:00 
Durango – CD Calahorra
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
15:00 
Elche – Alcorcon
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 69%
15:00 
Platges de Calvia – UD Poblense
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
15:00 
Torre Levante – Crevillente Deportivo
  
Tercera Division 
A
0 – 2
U 63%
15:00 
Cameroon – Comoros
  
CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 59%
15:00 
Raufoss – Notodden
  
Club Friendly 
H
2 – 1
O 63%
15:00 
Stromsgodset – Start
  
Club Friendly 
D
2 – 2
O 57%
15:00 
Zenit St. Petersburg – Austria Wien
  
Club Friendly 
Home
2 – 1
O
15:00 
Netherlands U19 – Slovenia U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 0
U 50%
15:00 
Scotland U19 – Cyprus U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
4 – 0
O 56%
15:00 
Volyn Lutsk – Avanhard Kramatorsk
  
1. Division 
A
1 – 2
Over
15:30 
Niger – Egypt
  
CAF . African Cup of Nations 
Away
0 – 2
U 56%
15:30 
Santa Ursula – Atletico Union Guimar
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 54%
15:30 
Union Adarve U19 – Inter Amistad U19
 
U19 
D
0 – 0
U 49%
16:00 
Garbarnia Krakow – Wigry Suwalki
  
1. Liga 
D
1 – 1
U 56%
16:00 
GKS Belchatow – Olimpia Elblag
  
2. Liga 
Home
2 – 0
U 52%
16:00 
Olimpia Grudziadz – Gornik Leczna
  
2. Liga 
H
2 – 1
O 56%
16:00 
UD Tenerife Sur Ibarra – Panaderia Pulido
  
Tercera Division 
A
0 – 1
U 55%
16:00 
CD Tarancon – Atletico Ibanes
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O 55%
16:00 
CF Briviesca Norpetrol – CD La Granja
  
Tercera Division 
A
0 – 1
U 63%
16:00 
Saudi Arabia U20 – Uruguay U20
  
Friendly . National Teams U20 
Away
0 – 1
U 49%
16:00 
Hungary U19 – Croatia U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Away
1 – 2
O 56%
16:00 
Israel U19 – Poland U19
  
UEFA . European U19 Championship 
D
1 – 1
U 52%
16:30 
Zambia – Namibia
  
CAF . African Cup of Nations 
H
2 – 0
U 65%
16:30 
Unionistas de Salamanca – Fuenlabrada
  
Segunda B 
A
0 – 1
U 67%
16:30 
Guinea Bissau – Mozambique
  
CAF . African Cup of Nations 
A
0 – 1
U 64%
16:30 
Czech Republic U19 – Denmark U19
  
UEFA . European U19 Championship 
A
2 – 3
O
16:30 
Connahs Quay – Ross County
  
Challenge Cup 
D
1 – 1
U 48%
16:30 
CF Vimenor – Racing Santander B
  
Tercera Division 
Away
0 – 2
U 59%
17:00 
Ivory Coast – Rwanda
  
CAF . African Cup of Nations 
Home
1 – 0
U 54%
17:00 
Brazil – Panama
  
Friendly . National Teams 
Home
2 – 0
U
17:00 
Gibraltar – Republic of Ireland
  
UEFA . European Championship 
Away
0 – 1
U
17:00 
Malta – Faroe Islands
  
UEFA . European Championship 
A
0 – 2
U 68%
17:00 
Sweden – Romania
  
UEFA . European Championship 
Home
1 – 0
U 64%
17:00 
Atlas (w) – Leon (w)
  
Liga MX Femenil 
Home
3 – 1
O 58%
17:00 
Bytovia Bytow – LKS Lodz
  
1. Liga 
A
1 – 2
Over
17:00 
Podbeskidzie – Puszcza Niepolomice
  
1. Liga 
Home
2 – 0
Under
17:00 
Katowice – Chojniczanka Chojnice
  
1. Liga 
D
1 – 1
Under
17:00 
FC Barcelona (w) – Valencia (w)
  
Primera Division Femenina 
Home
2 – 1
O 74%
17:00 
Arenas de Getxo – Tudelano
  
Segunda B 
A
1 – 2
O
17:00 
Real Sociedad II – Amorebieta
  
Segunda B 
Home
1 – 0
U 62%
17:00 
Lugo – Albacete
  
Segunda Division 
D
1 – 1
U 61%
17:00 
Villarreal III – Paterna CF (Valencia)
  
Tercera Division 
A
1 – 2
O
17:00 
Portugal U19 – Turkey U19
  
UEFA . European U19 Championship 
Home
2 – 0
U 50%
17:00 
JD Somorrostro – SD Beasain
  
Tercera Division 
H
2 – 1
O
17:15 
SD Deusto – Lagun Onak
  
Tercera Division 
D
1 – 1
U 65%
17:30 
Grazer AK – Deutschlandsberger SC
  
Regionalliga 
Home
3 – 2
O 75%
17:30 
Newry City – Glenavon FC
  
Premier League 
Away
1 – 2
O 61%
17:30 
Silva SD – Boiro CD
  
Tercera Division 
Home
2 – 0
U 47%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký