Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/09/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 Soccer PredictionTIPS
00:00 

Iranduba de Amazonia W – Corinthians W

  

Under
0 – 2
Away
01:00 

Atlante – Tapatio

  

Under
0 – 2
A
01:15 

Athletico-PR (Bra) – Colo Colo (Chi)

  

Under
2 – 0
Home
01:15 

Defensa y Justicia (Arg) – Olimpia Asuncion (Par)

  

Over
2 – 1
H
01:15 

Caracas (Ven) – Libertad Asuncion (Par)

  

Under
1 – 1
D
02:00 

New York City – Toronto FC

  

Over
1 – 2
A
02:00 

Atlanta Utd – FC Dallas

  

Under
1 – 1
D
02:00 

Charlotte Independ. – Miami FC

  

Under
2 – 0
Home
02:00 

Hartford Athletic – Philadelphia Union 2

  

Under
2 – 0
Home
02:00 

Indy Eleven – Saint Louis FC

  

Over
2 – 1
Home
02:30 

Columbus Crew – Minnesota United

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Sporting Kansas City – Orlando City

  

Under
1 – 1
D
02:30 

FC Cincinnati – Philadelphia Union

  

Under
0 – 2
A
02:30 

Chicago Fire – Houston Dynamo

  

Over
2 – 1
Home
02:30 

Atlanta United 2 – New York Red Bulls 2

  

Over
1 – 2
A
03:00 

Inter Miami – New York Red Bulls

  

Under
1 – 0
Home
03:00 

Memphis – North Carolina

  

Over
2 – 1
H
03:30 

Vasco – Botafogo RJ

  

Under
1 – 1
D
03:30 

America De Cali (Col) – U. Catolica (Chi)

  

Over
2 – 1
H
03:30 

Alianza Lima (Per) – Racing Club (Arg)

  

Over
0 – 3
Away
03:30 

Internacional (Bra) – Gremio (Bra)

  

Under
1 – 1
D
03:30 

Guarani (Par) – Palmeiras (Bra)

  

Under
1 – 1
D
03:30 

Nashville SC – DC United

  

Under
1 – 1
D
04:00 

Colorado Rapids – San Jose Earthquakes

  

Over
3 – 1
Home
04:30 

Real Salt Lake – Los Angeles Galaxy

  

Under
1 – 1
D
05:00 

Saprissa – Cartagines

  

Under
2 – 0
Home
05:00 

Portland Timbers – Seattle Sounders

  

Over
1 – 2
A
05:00 

LA Galaxy 2 – San Diego Loyal

  

Over
2 – 1
H
05:30 

Los Angeles FC – Vancouver Whitecaps

  

Under
2 – 0
Home
05:30 

Tucson – Forward Madison

  

Over
1 – 2
A
10:00 

Guangzhou R&F – Shanghai Shenhua

  

Under
1 – 1
D
10:00 

Kitchee – Lee Man Warriors

  

Over
1 – 3
A
10:30 

Zhetysu Taldykorgan – Shakhtar Karagandy

  

Over
2 – 2
D
11:00 

Chengdu Qianbao – Suzhou Dongwu

  

Under
2 – 0
Home
12:00 

Yangon Utd – Rakhine United

  

Under
1 – 0
Home
12:00 

Shan Utd – Ayeyawady

  

Over
3 – 3
D
12:45 

Ordabasy – Kyzylzhar

  

Under
2 – 0
Home
13:00 

Jiangsu Suning – Guangzhou Evergrande

  

Over
2 – 3
A
13:30 

FK Kyran – Aktobe

  

Over
1 – 2
A
14:00 

Sumida Gepro – Mazaalainuud

  

Over
1 – 2
A
14:35 

Meizhou Hakka – Zhejiang Greentown

  

Over
1 – 2
A
14:35 

Henan Jianye – Shandong Luneng

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

Xinjiang Tianshan – Heilongjiang Lava

  

Over
1 – 2
Away
15:00 

Dalian Pro – Shenzhen

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Kaisar Kyzylorda – FC Astana

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Wadi Degla – Smouha

  

Over
1 – 2
A
17:00 

Ararat-Armenia (Arm) – Celje (Slo)

  

Over
3 – 2
H
17:00 

Shabab Al Ordon – Aqaba

  

Under
1 – 1
D
18:00 

Academico Viseu – Estoril

  

Under
1 – 1
D
18:30 

El Masry – El-Entag El-Harby

  

Under
1 – 1
D
18:30 

El Gouna – Aswan SC

  

Under
1 – 1
D
18:30 

KuPS (Fin) – Suduva (Ltu)

  

Under
1 – 1
D
18:30 

TPV – Ilves 2

  

Over
3 – 2
H
18:30 

HJK – TPS

  

Over
3 – 0
Home
19:00 

Plzen (Cze) – Sonderjyske (Den)

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

MOL Fehervar (Hun) – Reims (Fra)

  

Under
0 – 2
Away
19:00 

KA Akureyri – Kopavogur

  

Over
2 – 1
Home
19:15 

Hafnarfjordur – Valur

  

Over
2 – 2
D
19:15 

Fjolnir – Akranes

  

Over
2 – 2
D
19:15 

KR Reykjavik – Grotta

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

FK Rostov (Rus) – Maccabi Haifa (Isr)

  

Over
3 – 2
Home
19:30 

Hapoel Iksal Imad – H. Akko

  

Under
1 – 1
D
19:30 

MS Kafr Qasim – Nes Tziona

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Hapoel Kfar Shalem – Hap. Ramat Gan

  

Under
0 – 2
Away
19:30 

Nof Hagalil – Hapoel Jerusalem

  

Over
1 – 2
A
19:30 

H. Raanana – Ramat Hasharon

  

Under
0 – 1
Away
19:30 

Hapoel Umm al-Fahm – H. Ironi Rishon

  

Over
2 – 1
Home
19:30 

Beitar Tel Aviv – Hapoel Afula

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Al Hussein – Al Ramtha

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Grodig – Seekirchen

  

Over
3 – 2
H
20:00 

Rosenborg (Nor) – Alanyaspor (Tur)

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Djurgarden (Swe) – CFR Cluj (Rou)

  

Over
2 – 1
H
20:00 

CSKA Sofia (Bul) – B36 Torshavn (Fai)

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Charleroi (Bel) – Partizan (Srb)

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Besiktas (Tur) – Rio Ave (Por)

  

Under
1 – 0
Home
20:00 

Mura (Slo) – PSV (Ned)

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Floriana (Mlt) – Flora (Est)

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Malmo FF (Swe) – Lok. Zagreb (Cro)

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Riga FC (Lat) – Celtic (Sco)

  

Under
0 – 2
Away
20:00 

Haltern – Holzwickeder SC

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Siegen – Sprockhovel

  

Under
1 – 1
D
20:00 

SG Wattenscheid – Finnentrop/Bamenohl

  

Over
3 – 0
Home
20:00 

Preussen Munster 2 – Westfalia Herne

  

Over
2 – 1
Home
20:00 

Police – Nouadhibou

  

Over
1 – 2
A
20:30 

H. Beer Sheva (Isr) – Motherwell (Sco)

  

Under
2 – 0
Home
20:30 

FCSB (Rou) – Liberec (Cze)

  

Over
1 – 3
Away
20:30 

Union Nettetal – FC Monheim

  

Over
1 – 2
Away
20:30 

ASC 09 Dortmund – Kaan-Marienborn

  

Over
1 – 3
Away
20:30 

IF Brommapojkarna W – Alvsjo W

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

El Ismaily – Pyramids

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

Bristol City – Aston Villa

  

Over
1 – 2
A
21:00 

FK Sarajevo (Bih) – Buducnost (Mne)

  

Under
1 – 0
Home
21:00 

Shkendija (Mkd) – Tottenham (Eng)

  

Over
0 – 3
Away
21:00 

Galatasaray (Tur) – Hajduk Split (Cro)

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

Granada CF (Esp) – Lokomotiv Tbilisi (Geo)

  

Over
2 – 2
D
21:00 

Klaksvik (Fai) – Dinamo Tbilisi (Geo)

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

APOEL (Cyp) – Zrinjski (Bih)

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Sheriff Tiraspol (Mda) – Dundalk (Irl)

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

St. Liege (Bel) – Vojvodina (Srb)

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

FC Copenhagen (Den) – Piast Gliwice (Pol)

  

Under
1 – 1
D
21:00 

FSV Duisburg – 1.FC Monchengladbach

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Benfica U23 – Sporting U23

  

Over
2 – 1
H
21:30 

St. Gallen (Sui) – AEK Athens FC (Gre)

  

Over
2 – 1
H
21:30 

AC Milan (Ita) – Bodo/Glimt (Nor)

  

Over
4 – 2
Home
21:30 

Legia (Pol) – Drita (Kos)

  

Over
4 – 0
Home
21:30 

Basel (Sui) – Anorthosis (Cyp)

  

Over
3 – 1
Home
21:30 

LASK (Aut) – Dun. Streda (Svk)

  

Over
3 – 0
Home
21:45 

Lincoln – Liverpool

  

Over
1 – 2
Away
21:45 

Manchester City – Bournemouth

  

Under
2 – 0
Home
22:00 

Willem II (Ned) – Rangers (Sco)

  

Over
2 – 3
Away
22:00 

Sporting (Por) – Aberdeen (Sco)

  

Over
2 – 2
D
22:00 

Bayern Munich – Sevilla

  

Over
3 – 1
Home
22:15 

Breidablik – Stjarnan

  

Over
3 – 2
Home
22:15 

Fylkir – Vikingur Reykjavik

  

Under
1 – 1
D
22:55 

Ksar – Sahel

  

Under
1 – 1
D
23:30 

Ayacucho – Binacional

  

Over
2 – 1
Home
choi game giai tri choi game giai tri