Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/8/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Veracruz – Atl. San Luis

  

H
2 – 1
Over
00:00 

Orlando City – Atlanta United

  

D
1 – 1
Under
00:00 

Arsenal Sarandi – San Lorenzo

  

A
1 – 2
Over
00:15 

Aucas – Olmedo

  

Home
3 – 0
Over
01:00 

FBC Melgar – Garcilaso

  

D
2 – 2
Over
02:00 

Monarcas – U.N.A.M.- Pumas

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Santos Laguna – Monterrey

  

H
2 – 1
Over
02:00 

Portland Timbers – Seattle Sounders

  

A
1 – 2
Over
02:30 

Phoenix Rising – Sacramento Republic

  

Home
3 – 1
Over
04:00 

Sapporo – FC Tokyo

  

D
2 – 2
Over
04:30 

Hobart Zebras – Glenorchy Knights

  

D
2 – 2
Over
05:30 

Adelaide Comets – Campbelltown City

  

D
2 – 2
Over
05:30 

Adelaide Raiders – NE Metrostars

  

H
3 – 2
Over
06:00 

Wollongong Wolves – Sydney Utd

  

Home
2 – 0
Under
07:00 

Redlands – Queensland Lions

  

Away
2 – 4
Over
07:00 

Peninsula – Gold Coast

  

Home
3 – 0
Over
07:00 

Olympia Warriors – Kingborough Lions

  

Home
4 – 1
Over
07:00 

Cockburn City – Perth SC

  

Away
0 – 3
Over
07:00 

Perth Glory U21 – Bayswater

  

Away
1 – 3
Over
07:00 

ECU Joondalup – Balcatta

  

A
0 – 1
Under
07:00 

Stirling Lions – Floreat Athena

  

Away
0 – 3
Over
07:00 

Sorrento – Armadale

  

Home
2 – 0
Under
07:00 

Rockingham City – Inglewood Utd

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Miercurea Ciuc – Calarasi

  

H
1 – 0
Under
08:00 

Ripensia Timisoara – UTA Arad

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Sportul Snagov – Metaloglobus

  

Away
0 – 2
Under
08:00 

Daco-Getica Bucuresti – CSM Resita

  

A
1 – 2
Over
08:00 

Concordia – Turnu Magurele

  

A
1 – 3
Over
08:00 

Pandurii – Viitorul Tg. Jiu

  

Away
0 – 3
Over
08:15 

FK Pardubice – Sokolov

  

Home
1 – 0
Under
08:15 

Vysehrad – Dukla Prague

  

Away
1 – 2
Over
08:15 

Vltavin – Rakovnik

  

Home
3 – 0
Over
08:15 

Benesov – Sparta Prague B

  

Away
0 – 3
Over
08:15 

Odra Petrkovice – Frydek-Mistek

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Slovan Bratislava B – Dubnica

  

A
1 – 2
Over
08:30 

Eastern Suburbs – SWQ Thunder

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Adelaide Olympic – Blue Eagles

  

Home
1 – 0
Under
09:00 

Nagoya – Yokohama M.

  

H
2 – 1
Over
09:00 

Mito – Verdy

  

Home
1 – 0
Under
09:00 

Chiba – Kofu

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Yokohama – Kagoshima Utd

  

Home
3 – 1
Over
09:00 

Western Pride – Brisbane City

  

Away
1 – 2
Over
09:00 

Magpies Crusaders – Brisbane Strikers

  

Away
0 – 3
Over
10:00 

Honka – HJK

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Vegalta Sendai – Shonan

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Kawasaki Frontale – Shimizu

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Iwata – C-Osaka

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Hiroshima – Oita

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Montedio Yamagata – Tochigi

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Albirex Niigata – Kanazawa

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Kyoto – Avispa Fukuoka

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Renofa Yamaguchi – V-Varen Nagasaki

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Tokushima – Ryukyu

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Academica – Chaves

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Jeonbuk – Seongnam

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Ulsan Hyundai – Sangju Sangmu

  

Home
2 – 0
Under
10:30 

Daegu – Gangwon

  

A
1 – 3
Over
11:00 

VSK Aarhus W – Thisted FC W

  

A
1 – 3
Over
11:00 

BSF W – Brondby W

  

Away
0 – 3
Over
11:00 

Odense Q W – Farum BK W

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Bochum – Wehen

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Hannover – Greuther Furth

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Regensburg – Arminia Bielefeld

  

A
2 – 3
Over
11:00 

Tambov – Dynamo Moscow

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Kolos Kovalivka – Vorskla Poltava

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Blau Weiss Berlin – Neustrelitz

  

Home
4 – 0
Over
11:00 

Arvoll – Traeff

  

Away
0 – 3
Over
11:00 

Lokomotiv Oslo – Ullern

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Pors Grenland – Vardeneset

  

Home
2 – 1
Over
11:00 

Fjora – Stord

  

Away
1 – 4
Over
11:00 

Junkeren – Harstad

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Klepp W – Kolbotn W

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Pitea – Ytterhogdals

  

H
4 – 3
Over
11:00 

Nassjo – Husqvarna

  

Away
0 – 3
Over
11:00 

Onsala – Vinbergs

  

Home
3 – 1
Over
11:15 

Naestved – Vendsyssel

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Derby – West Brom

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Doncaster – Lincoln

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Norwich – Chelsea

  

Away
0 – 3
Over
11:30 

SC Weiche-08 II – Inter Turkspor Kiel

  

Home
4 – 0
Over
11:30 

Union Viera – Tenerife B

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Ullareds IK – Eslovs

  

A
1 – 2
Over
11:45 

FA 2000 – Slagelse B&I

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Braunschweig – Wurzburger Kickers

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Preussen Munster – Uerdingen

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Grossaspach – Viktoria Koln

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Bayern II – Chemnitzer

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Magdeburg – Munich 1860

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Meppen – Jena

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Vidar – Nardo

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Forward – Nykopings

  

A
2 – 3
Over
12:00 

Lunds – Skovde AIK

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Tvaakers – Utsiktens

  

D
2 – 2
Over
12:00 

BK Frem – Hellerup

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Helsingor – Vanlose

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Brabrand – Thisted FC

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Aarhus Fremad – Sydvest

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Middelfart – AB Copenhagen

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Jammerbugt – Naesby

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

TSV Ilshofen – Linx

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Freiberg – Freiburger

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Dorfmerkingen – Bissingen

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Pforzheim – Goppinger SV

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Seligenporten – Grossbardorf

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Dachau – Hankofen-Hailing

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Meiendorfer SV – Sasel

  

Away
0 – 3
Over
12:00 

Stadtallendorf – SV Steinbach

  

Home
4 – 0
Over
12:00 

Brandenburger – CFC Hertha

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Kaiserslautern II – Worms

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Husumer – Eichede

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Sunndal – Spjelkavik

  

Away
2 – 3
Over
12:00 

Fana – Vestfossen

  

Home
3 – 1
Over
12:00 

Brumunddal – Kolstad

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Avaldsnes W – Roa W

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Trondheims-Orn W – Fart W

  

Home
3 – 1
Over
12:00 

Goteborg W – Linkopings W

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Stenungsunds – Uddevalla

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Torslanda – Tidaholm IFK

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Grebbestads – Savedalens

  

A
2 – 3
Over
12:00 

Karlbergs – Valbo FF

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Mora – IFK Stocksund

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Skelleftea – Sandviks

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Timra – Gottne IF

  

Home
3 – 2
Over
12:00 

Kramfors-Alliansen – IFK Umea

  

A
1 – 2
Over
12:00 

IFK Lulea – IFK Ostersund

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Friska Viljor – Taftea IK

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Karlskrona – Bromolla

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Almeboda/Linneryd – Nosaby IF

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Rosengard – Halmia

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Prespa Birlik – Angelholms

  

Away
0 – 3
Over
12:00 

Hammarby W – Kvarnsvedens W

  

Home
3 – 1
Over
12:00 

Karpaty U21 – Zorya U21

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Podbeskidzie – Ol. Grudziadz

  

Home
2 – 1
Over
12:30 

Academica Clinceni – Sepsi Sf. Gheorghe

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Troyes – Lens

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Tobol – Atyrau

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Ordabasy – Shakhtar Karagandy

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Cracovia – Arka Gdynia

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Nielba Wagrowiec – Koszalin

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Grom Nowy Staw – Gornik Konin

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Black Leopards – Highlands

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Golden Arrows – Chippa Utd.

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Skovshoved – Holbaek

  

H
2 – 1
Over
13:00 

B.93 – Avarta

  

A
1 – 3
Over
13:00 

Bronshoj – Hillerod

  

A
0 – 2
Under
13:00 

Kalju – Levadia

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Wurzburger FV – Abtswind

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Vilzing – DJK Bamberg

  

Home
4 – 0
Over
13:00 

Donaustauf – Kirchanschoring

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Blumenthaler – Oberneuland

  

Away
0 – 4
Over
13:00 

Hadamar – Viktoria Griesheim

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Neuhof – Fulda-Lehnerz

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Hanau – Baunatal

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Hessen Dreieich – Kassel

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Friedberg – Eddersheim

  

Away
1 – 3
Over
13:00 

Halle – Jena II

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Oldenburger – Lubeck II

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Eidsvold – Krakeroy

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Donn – Flint

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Madla IL – Vindbjart

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Staal Jorpeland – Storm BK

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Djerv 1919 – Lysekloster

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Fyllingsdalen – Bergen Nord

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Stabaek W – Sandviken W

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Kolomna – Veles Moscow

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Kungsbacka W – Eskilstuna United W

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Gefle – Umea FC

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Vanersborgs IF – Nordvarmland

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Sundbybergs – Gute

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Kvarnsvedens – Skiljebo

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Kungsangens – Enkopings SK

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Upsala – Taby

  

Away
2 – 3
Over
13:00 

Dalstorps – IFK Berga

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Osterlen FF – Rappe GOIF

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Asarums – Raslatts

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Uppsala W – Sundsvall W

  

Home
4 – 0
Over
13:30 

Hoffenheim – Werder Bremen

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Dusseldorf – Bayer Leverkusen

  

Away
0 – 3
Over
13:30 

Mainz – B. Monchengladbach

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Augsburg – Union Berlin

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Paderborn – Freiburg

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Grodzisk M. – Ostroda

  

Away
1 – 2
Over
13:30 

Ufa – Zenit Petersburg

  

Away
0 – 1
Under
13:30 

Oberachern – Neckarsulmer

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Nottingen – Ravensburg

  

A
1 – 3
Over
13:30 

Turkspor Augsburg – Pullach

  

Away
1 – 2
Over
13:30 

TuS Koblenz – Arminia Ludwigshafen

  

Home
1 – 0
Under
13:30 

Karbach – Eintracht Trier

  

Away
1 – 2
Over
13:30 

Pfeddersheim – Rochling

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Engers – Gonsenheim

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Sandnes – Aalesund

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Barnsley – Luton

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Charlton – Brentford

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Fulham – Nottingham

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Huddersfield – Reading

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Hull – Bristol City

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Middlesbrough – Millwall

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Preston – Sheffield Wed

  

H
2 – 1
Over
14:00 

QPR – Wigan

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Stoke – Leeds

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Blackburn – Cardiff

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Corinthian-Casuals – Carshalton

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Haringey – Brightlingsea

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Hornchurch – Kingstonian

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Leatherhead – Enfield Town

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Margate – Lewes

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Merstham – East Thurrock

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Potters Bar – Folkestone

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Bolton – Ipswich

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Bristol Rovers – Oxford Utd

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Coventry – Gillingham

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Fleetwood – Accrington

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

MK Dons – Peterborough

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Rochdale – Blackpool

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Shrewsbury – Burton

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Sunderland – AFC Wimbledon

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Wycombe – Southend

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Bradford City – Forest Green

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Cambridge Utd – Oldham

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Carlisle – Salford

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Cheltenham – Swindon

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Colchester – Northampton

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Grimsby – Port Vale

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Leyton Orient – Crawley

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Macclesfield – Scunthorpe

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Mansfield – Stevenage

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Morecambe – Exeter

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Plymouth – Walsall

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Newport Co – Crewe

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Bromley – Boreham Wood

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Chesterfield – Barrow

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Chorley – Hartlepool

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Eastleigh – Dag & Red

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Ebbsfleet – Notts Co

  

H
2 – 1
Over
14:00 

FC Halifax – AFC Fylde

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Harrogate – Stockport

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Sutton – Dover

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Woking – Solihull Moors

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Yeovil – Maidenhead

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Wrexham – Barnet

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Altrincham – Darlington

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Bradford PA – Blyth

  

D
0 – 0
Under
14:00 

Gateshead – Farsley

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Gloucester – Boston Utd

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Guiseley – Alfreton

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Hereford – Brackley Town

  

H
2 – 0
Under
14:00 

Kidderminster – Chester

  

A
1 – 2
Over
14:00 

King’s Lynn – Curzon Ashton

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Leamington – Kettering

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Spennymoor – York

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Billericay – St. Albans

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Chelmsford – Welling

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Chippenham – Weymouth

  

A
1 – 3
Over
14:00 

Concord – Maidstone

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Dartford – Braintree

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Dorking – Hampton & Richmond

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Eastbourne Boro – Dulwich Hamlet

  

A
0 – 2
Under
14:00 

Oxford City – Hemel Hempstead

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Slough – Bath

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Tonbridge – Havant & W

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Wealdstone – Hungerford

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Bamber Bridge – Ashton Utd

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Buxton – Whitby

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

FC United – Scarborough

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Gainsborough – Warrington

  

D
1 – 1
Under
14:00 

South Shields – Hyde

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Brighton – Southampton

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Manchester Utd – Crystal Palace

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Sheffield Utd – Leicester

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Watford – West Ham

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Barwell – Biggleswade Town

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Hednesford – Alvechurch

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Hitchin – Rushall

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Leiston – Tamworth

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Nuneaton – Needham Market

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Redditch – Lowestoft

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Royston – Coalville

  

H
3 – 2
Over
14:00 

St. Ives – Stourbridge

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Stratford – AFC Rushden & Diamonds

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Banbury – Kings Langley

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Chesham – Truro

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Gosport – Hendon

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Met. Police – Hartley Wintney

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Swindon S – Salisbury

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Weston-super-Mare – Poole

  

A
1 – 3
Over
14:00 

Wimborne – Taunton

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Farnborough – Merthyr T

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

KuPS – VPS

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Jaro – MyPa

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Ekenas – TPS

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

AC Kajaani – AC Oulu

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Sola – Bryne

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Stjordals Blink – Byasen

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Elverum – Kjelsas

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Asane – Sotra

  

Home
3 – 2
Over
14:00 

Floro – Mjolner

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Baerum Sportsklubb – Fram

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Zambrow – Radomsko

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Kotwica Kolobrzeg – Mieszko

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Alloa – Arbroath

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Ayr – Queen of South

  

Home
3 – 1
Over
14:00 

Dundee FC – Inverness

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Dunfermline – Dundee Utd

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Clyde – Falkirk

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Dumbarton – Stranraer

  

H
2 – 1
Over
14:00 

East Fife – Airdrieonians

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Peterhead – Forfar Athletic

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Raith – Montrose

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Albion Rovers – Brechin

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Cowdenbeath – Annan

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Queens Park – Elgin City

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Stenhousemuir – Edinburgh City

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Stirling – Cove Rangers

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Hamilton – Motherwell

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Hibernian – St Johnstone

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Kilmarnock – Aberdeen

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Ross County – Livingston

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Sirius – Orebro

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Carlstad – Bodens

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Kristianstads – Lindome

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Atvidabergs – Eskilsminne

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Oleksandriya – Desna

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Southport – AFC Telford

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Viikingit – NJS

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

JIPPO – JaPS

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

SJK Akatemia – Hercules

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

ATSV – Gebenbach

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Geestemunde – BTS Neustadt

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Delmenhorst – Egestorf-Langreder

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Rommen SK – Nordstrand

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Drobak-Frogn – Halsen

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Orn – Frigg

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Gjovik-Lyn – Tiller

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Nybergsund – Orkla

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Strindheim – Verdal

  

Home
4 – 0
Over
14:00 

Finnsnes – Melbo

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Skjetten – Honefoss

  

Away
2 – 3
Over
14:00 

Sollentuna – Karlslunds

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Lidingo IFK – Hudiksvalls

  

A
1 – 2
Over
14:30 

FC Kosice – Zilina B

  

D
2 – 2
Over
14:30 

Puchov – Petrzalka

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Rosice – Znojmo

  

Home
2 – 1
Over
14:30 

Hlucin – Slovacko B

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Dolni Benesov – Blansko

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Rapid Vienna – LASK Linz

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

AC Wolfsberger – Altach

  

Home
4 – 2
Over
15:00 

Mattersburg – St. Polten

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Botev Plovdiv – Vitosha Bistritsa

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Zlin – Karvina

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Pribram – Jablonec

  

Away
1 – 2
Over
15:00 

Prostejov – Trinec

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Maccabi Haifa – H. Raanana

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

S. Rzeszow – Elana Torun

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Huragan Morag – Ursus Warszawa

  

D
1 – 1
Under
15:00 

T. Mazowiecki – Polonia Warszawa

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Wasilkow – Bron Radom

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Biala Piska – Concordia Elblag

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sokol Aleksandrow L. – Swit

  

D
3 – 3
Over
15:00 

Kleczew – B. Gdynia

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Sroda – Unia Janikowo

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Bielsko-Biala – Pniowek

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Foto-Higiena Gac – Starowice Dolne

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Sleza Wroclaw – Ruch Chorzow

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Gwarek Tarnowskie Gory – Ruch Zdzieszowice

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Legnica 2 – Brzeg

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Chelmianka Chelm – Orleta Radzyn

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Avia Swidnik – Lublin

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Podhale Nowy Targ – Stal Krasnik

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Wolka Pelkinska – Hetman Zamosc

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Biala Podlaska – Ostrowiec Swietokrzyski

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Sokol Sieniawa – Korona Kielce 2

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

Wisla Pulawy – Siarka Tarnobrzeg

  

H
2 – 1
Over
15:00 

FC Rapid Bucuresti – Politehnica Timisoara

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Osasuna – Eibar

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Radnik Bijeljina – Mladost DK

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Celik Zenica – Tuzla City

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Nordlingen – Schwaben Augsburg

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

FC Monheim – TVD Velbert

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Buducnost – Zeta

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Grbalj – OFK Petrovac

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Titograd – Kom Podgorica

  

D
0 – 0
Under
15:00 

Sutjeska – FK Podgorica

  

Home
4 – 0
Over
15:00 

Iskra – Rudar

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Feirense – Academico Viseu

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Garbarnia – Lech Poznan 2

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Lechia Gdansk – Slask Wroclaw

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Kluczbork – Zielona Gora

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Narva – Flora

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Mikkelin – Lahden Reipas

  

Home
3 – 1
Over
15:30 

Wil – Kriens

  

H
2 – 1
Over
15:45 

Shahin Bushehr – Sepahan

  

D
0 – 0
Under
16:00 

Dornbirn – Kapfenberg

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Charleroi – Club Brugge KV

  

Away
0 – 3
Over
16:00 

Lamia – Panathinaikos

  

Away
0 – 1
Under
16:00 

DVTK – Mezokovesd-Zsory

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Kaposvar – Zalaegerszegi

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Honved – Debrecen

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Kisvarda – Ujpest

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Paks – MOL Fehervar

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

Hapoel Hadera – Ashdod

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Parma – Juventus

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Salernitana – Pescara

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Rosenborg – Stabaek

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Jarocin – Gwardia Koszalin

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

KKS Kalisz – Starogard Gdanski

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Krasnodar – Lokomotiv Moscow

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Domzale – Aluminij

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Kaizer Chiefs – Supersport Utd

  

A
2 – 3
Over
16:00 

R. Oviedo – Lugo

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Santander – Almeria

  

A
0 – 2
Under
16:00 

FK Sarajevo – Velez Mostar

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Colomiers – Trelissac

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Villingen – Stuttgart II

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Thor Akureyri – Leiknir

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Njardvik – Magni

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Akranes – Vestmannaeyjar

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Leioa – Guijuelo

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Las Palmas C – Ibarra

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Gijon Industrial – Llanes

  

Away
0 – 2
Under
16:15 

Ankaragucu – Kayserispor

  

H
2 – 1
Over
16:15 

Gimnasia L.P. – Defensa y Justicia

  

D
1 – 1
Under
16:20 

Torquay – Aldershot

  

Home
1 – 0
Under
16:30 

Liverpool – Arsenal

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Schalke – Bayern Munich

  

Away
0 – 3
Over
16:30 

Willem II – FC Emmen

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Dyn. Kyiv – Olimpik Donetsk

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Slaven Belupo – Varazdin

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Chrobry Glogow – Olsztyn

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Poprad – Komarno

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Skalica – L. Mikulas

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Pohronie – Trencin

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Michalovce – Sered

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Ruzomberok – Trnava

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Mirandes – Cadiz CF

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Xamax – Basel

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Young Boys – Zurich

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Sloboda – Zvijezda 09

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Constancia – Mallorca B

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Lausanne – Aarau

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Schaffhausen – Lausanne Ouchy

  

Home
1 – 0
Under
17:15 

Covilha – Vilafranquense

  

Home
1 – 0
Under
17:15 

Penafiel – CD Cova da Piedade

  

Home
3 – 0
Over
17:30 

Levski Sofia – Lok. Plovdiv

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Slavia Prague – Bohemians 1905

  

Home
3 – 0
Over
17:30 

Nes Tziona – Maccabi Tel Aviv

  

Away
0 – 3
Over
17:45 

Heracles – Vitesse

  

A
1 – 2
Over
17:45 

Odra Opole – Radomiak Radom

  

A
1 – 2
Over
17:45 

Prat – Hercules

  

Away
0 – 3
Over
18:00 

Cercle Brugge KSV – Waasland-Beveren

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

St. Truiden – Waregem

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Amiens – Nantes

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Dijon – Bordeaux

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Angers – Metz

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Brest – Reims

  

H
2 – 0
Under
18:00 

Rakow – Lech Poznan

  

A
0 – 1
Under
18:00 

Benfica – FC Porto

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

CFR Cluj – FC Botosani

  

Home
3 – 1
Over
18:00 

Alcorcon – Elche

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Ottawa Fury – Saint Louis FC

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Zrinjski – Borac Banja Luka

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Javor – Napredak

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Rad Beograd – Macva

  

D
0 – 0
Under
18:00 

Proleter – Vojvodina

  

Away
0 – 4
Over
18:00 

FK Vozdovac – Mladost

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Recambios Colon – Villarreal C

  

A
0 – 2
Under
18:00 

Maracena – Almeria B

  

Away
0 – 1
Under
18:15 

O. Ljubljana – Mura

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Oostende – KV Mechelen

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Velez Sarsfield – Newells Old Boys

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Pontevedra – Coruxo FC

  

Home
1 – 0
Under
18:45 

Fiorentina – Napoli

  

Away
0 – 1
Under
18:45 

Pontedera – Carrarese

  

D
1 – 1
Under
18:45 

Reggio Audace – FeralpiSalo

  

A
1 – 2
Over
18:45 

Rieti – Ternana

  

Away
0 – 3
Over
18:45 

Heerenveen – Twente

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Zapresic – Lok. Zagreb

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Sligo Rovers – Limerick

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Ascoli – Trapani

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Cittadella – Spezia

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Venezia – Cremonese

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Malaga – Las Palmas

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Louisville City – North Carolina

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Sport Boys – Royal Pari

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Ferroviario – Confianca

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Delfin – Dep. Cuenca

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Sol de America – Dep. Capiata

  

H
2 – 1
Over
20:15 

Dep. Pasto – U. Magdalena

  

Home
2 – 0
Under
20:15 

Binacional – Ayacucho

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Boavista – Ferreira

  

H
1 – 0
Under
20:45 

Rosario Central – Patronato

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Hartford Athletic – Atlanta United 2

  

Home
2 – 1
Over
21:15 

San Jose – Real Potosi

  

Home
3 – 1
Over
22:00 

Junior – Once Caldas

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Queretaro – Club Leon

  

A
2 – 3
Over
22:15 

Tecnico U. – LDU Quito

  

D
1 – 1
Under
22:30 

Cucuta – La Equidad

  

Home
1 – 0
Under
22:30 

Guarani – San Lorenzo

  

D
1 – 1
Under
22:45 

Sport Huancayo – Dep. Municipal

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

New York City – New York Red Bulls

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

North Carolina Courage W – Seattle Reign W

 

Home
2 – 0
Under
23:00 

Independiente – Colon Santa FE

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

New England Revolution – Chicago Fire

  

Home
2 – 1
Over
23:30 

Philadelphia Union – DC United

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Toronto FC – Montreal Impact

  

Home
2 – 1
Over
23:30 

Washington Spirit W – Orlando Pride W

  

D
1 – 1
Under
23:30 

Tampa Bay – Memphis

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Guabira – Destroyers

  

Home
2 – 0
Under