Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 24/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Cartagena – Leones

  

Home
3 – 2
Over
01:00 

Talleres Cordoba – Gimnasia L.P.

  

Home
1 – 0
Under
01:00 

Boca Juniors – Cortulua

  

Away
1 – 2
Over
01:15 

U. Catolica – Dep. Cuenca

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

Quindio – Pereira

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Amazulu – Kaizer Chiefs

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Gryf Wejherowo – Lechia Gdansk

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Brzeg – Elblag

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Horezu – Astra

  

Away
0 – 4
Over
14:30 

Foresta Suceava – Gaz Metan Medias

  

D
1 – 1
Under
14:30 

UTA Arad – Din. Bucuresti

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Zaglebie 2 – Legnica

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Stilon Gorzow – Zambrow

  

A
1 – 2
Over
15:45 

A. Lustenau – Floridsdorfer AC

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Ruch Chorzow – Olsztyn

  

Away
0 – 1
Under
16:00 

Legia II – Suwalki

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Turnu Magurele – Academica Clinceni

  

D
2 – 2
Over
16:30 

Chrobry Glogow – Lech Poznan

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Ostrowiec Swietokrzyski – Sandecja Nowy S.

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Korona Kielce – Zaglebie

  

A
0 – 2
Under
17:15 

Concordia – FC Voluntari

  

D
1 – 1
Under
17:45 

Grazer – Wacker Innsbruck

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Ebreichsdorf – Admira

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Gleisdorf – FC Juniors

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Union Gurten – Horn

  

Away
1 – 3
Over
18:00 

Dijon – Marseille

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Verona – Udinese

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Valladolid – Granada CF

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Kalmar – Sundsvall

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Djurgarden – Falkenbergs

  

Home
4 – 0
Over
18:00 

GAIS – Orgryte

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Varbergs – Jonkopings

  

H
3 – 2
Over
18:30 

St. Anna – Dornbirn

  

H
3 – 2
Over
18:30 

Marchfeld – Kapfenberg

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Amstetten – BW Linz

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Cercle Brugge KSV – Rebecquoise

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Waasland-Beveren – Westerlo

  

A
0 – 2
Under
19:00 

Betis – Levante

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Ronse – Genk

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Widzew Lodz – Slask Wroclaw

  

Away
1 – 2
Over
19:45 

St. Polten – Mattersburg

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Arsenal – Nottingham

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Colchester – Tottenham

  

Away
0 – 2
Under
19:45 

Crawley – Stoke

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Luton – Leicester

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Portsmouth – Southampton

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Preston – Manchester City

  

Away
1 – 4
Over
19:45 

Sheffield Wed – Everton

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Watford – Swansea

  

A
0 – 1
Under
19:45 

Aldershot – Yeovil

  

A
0 – 2
Under
19:45 

Boreham Wood – Notts Co

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Bromley – Woking

  

Home
2 – 1
Over
19:45 

Chorley – Barrow

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Ebbsfleet – Barnet

  

D
2 – 2
Over
19:45 

FC Halifax – Harrogate

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Hartlepool – Chesterfield

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Maidenhead – Dover

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Solihull Moors – Stockport

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Sutton – Dag & Red

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Torquay – Eastleigh

  

Home
2 – 1
Over
19:45 

AFC Fylde – Wrexham

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Monaco – Nice

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Brescia – Juventus

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Ascoli – Spezia

  

A
2 – 3
Over
20:00 

Cittadella – Pescara

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Cosenza – Livorno

  

A
0 – 1
Under
20:00 

Crotone – Juve Stabia

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Perugia – Frosinone

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Pisa – Empoli

  

H
2 – 0
Under
20:00 

Pordenone – Benevento

  

H
3 – 2
Over
20:00 

Entella – Venezia

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Barcelona – Villarreal

  

Home
2 – 0
Under