Máy tính chọn kèo Bóng Đá ngon ăn ngày 25/01/2020

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Necaxa W – Club America W

  

Away
0 – 3
Over
00:00 

W Connection – San Juan Jabloteh

  

D
1 – 1
Under
00:40 

Gimnasia L.P. – Velez Sarsfield

  

A
0 – 1
Under
01:00 

Venezuela U23 – Ecuador U23

  

H
1 – 0
Under
01:15 

San Lorenzo – 12 de Octubre

  

Home
2 – 0
Under
01:30 

Melbourne Victory U23 – Adelaide United U23

  

A
2 – 3
Over
02:00 

Southern United – Canterbury

  

Home
2 – 1
Over
02:45 

Rosario Central – Huracan

  

D
1 – 1
Under
02:45 

Union de Santa Fe – Argentinos Jrs

  

H
1 – 0
Under
03:30 

Chile U23 – Argentina U23

  

D
2 – 2
Over
04:00 

Waitakere United – Tasman United

  

H
2 – 1
Over
05:00 

Puebla – Queretaro

  

H
3 – 2
Over
05:10 

Club Tijuana – Club America

  

H
3 – 2
Over
08:00 

Central Coast Mariners – Brisbane Roar

  

A
2 – 3
Over
09:00 

WS Wanderers U23 – Newcastle Jets U23

  

A
0 – 4
Over
10:00 

Maritzburg Utd U21 – Baroka U21

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Polokwane U21 – Chippa Utd. U21

  

A
1 – 3
Over
10:30 

Melbourne City – Perth Glory

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Adelaide W – WS Wanderers W

  

Away
0 – 3
Over
10:30 

TRAU FC – Aizawl

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Inter U19 – Pescara U19

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Supersport Utd U21 – Orlando Pirates U21

  

Away
1 – 2
Over
12:00 

Rayo Vallecano W – Levante W

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Honka – HIFK

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Wazito – Posta Rangers

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Vitoria Sernache – Oleiros

  

H
1 – 0
Under
13:00 

Aves U23 – Academica U23

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Portimonense U23 – Feirense U23

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Sporting U23 – CD Cova da Piedade U23

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Atl. Madrid W – Barcelona W

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Giresunspor – Umraniyespor

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Kayserispor – Ankaragucu

  

D
2 – 2
Over
13:30 

HJK – TPS

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Sebeta City – Hawassa

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Shire Endaselassie – Jimma Aba Jifar

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Lahti – Ilves

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Rovaniemi – SJK

  

D
0 – 0
Under
14:00 

Ekenas – Gnistan

  

A
1 – 3
Over
14:00 

Empoli U19 – Juventus U19

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Chemelil – Sofapaka

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Kariobangi Sharks – Kakamega Homeboyz

  

Away
0 – 1
Under
14:00 

Kisumu All-Stars – Leopards

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Nzoia Sugar – Zoo

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Gor Mahia – Bandari

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Espanyol – Ath Bilbao

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Tamaraceite – Mensajero

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

Australia U23 – Uzbekistan U23

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Haka – KuPS

  

H
3 – 2
Over
14:45 

Brentford – Leicester

  

Away
0 – 1
Under
15:10 

Bahla – Sohar

  

Home
2 – 1
Over
15:10 

Al Hamriyah – Al Bataeh

  

D
1 – 1
Under
15:10 

Al Thaid – Al-Taawon

  

Home
2 – 1
Over
15:15 

Inter Turku – Mariehamn

  

Home
1 – 0
Under
15:15 

Jaro – AC Kajaani

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Lens – Clermont

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Spal – Bologna

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Cittadella – Benevento

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Entella – Cremonese

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Pisa – Juve Stabia

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Pordenone – Pescara

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Pro Patria – Juventus U23

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Santarem – Beira Mar

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Kasimpasa – Alanyaspor

  

Away
1 – 2
Over
16:30 

B. Monchengladbach – Mainz

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Wolfsburg – Hertha Berlin

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Eintracht Frankfurt – RB Leipzig

  

Away
0 – 2
Under
16:30 

Freiburg – Paderborn

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Union Berlin – Augsburg

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Tlemcen – Bejaia

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

AEK Larnaca – AEL Limassol

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Stoke – Swansea

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Millwall – Sheffield Utd

  

D
1 – 1
Under
17:00 

West Ham – West Brom

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Burnley – Norwich

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Portsmouth – Barnsley

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Newcastle – Oxford Utd

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Coventry – Birmingham

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Southampton – Tottenham

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Reading – Cardiff

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Tranmere – Manchester Utd

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Worthing – Cheshunt

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Blackpool – Tranmere

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Bristol Rovers – Fleetwood

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Burton – Accrington

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Ipswich – Lincoln

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Peterborough – Rotherham

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Rochdale – Gillingham

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Leyton Orient – Newport Co

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Blyth – King’s Lynn

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Boston Utd – Kidderminster

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Celtic – Ross County

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Hamilton – Livingston

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Motherwell – Hibernian

  

H
2 – 1
Over
17:00 

St Johnstone – Kilmarnock

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Valencia – Barcelona

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Huesca – Lugo

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Gijon – Fuenlabrada

  

H
1 – 0
Under
17:30 

Shmona – H. Beer Sheva

  

Away
0 – 1
Under
17:30 

Sporting Gagnoa – Bassam

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Bouake – SOL

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Tanda – Issia Wazi

  

H
1 – 0
Under
17:30 

ASI dAbengourou – Africa Sports

  

A
0 – 1
Under
17:30 

Mirbat – Dhofar

  

Away
0 – 1
Under
17:30 

Amorebieta – Tudelano

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Llagostera – Prat

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Ferriolense – Santa Catalina Atletico

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Marseille – Angers

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Leioa – Valladolid Promesas

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Constancia – Platges de Calvia

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Santa Ursula – CD Marino

  

Away
1 – 2
Over
18:30 

Kriens – Winterthur

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Charleroi – KV Mechelen

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Fiorentina – Genoa

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Salernitana – Cosenza

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Fenerbahce – Basaksehir

  

A
2 – 3
Over
19:15 

Las Palmas – Tenerife

  

H
2 – 0
Under
19:30 

Hull – Chelsea

  

Away
1 – 2
Over
19:30 

Bayern Munich – Schalke

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

AEL Larissa – Panathinaikos

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Heerenveen – AZ Alkmaar

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Larne – Glentoran

  

D
2 – 2
Over
19:30 

Alaves – Villarreal

  

D
1 – 1
Under
20:45 

Waalwijk – Venlo

  

H
2 – 1
Over
20:45 

Heracles – Feyenoord

  

H
2 – 1
Over
21:00 

Tubize – Boom

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Seraing – Dender

  

Home
3 – 1
Over
21:00 

Deinze – Lierse K.

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Heist – Patro Eisden

  

D
1 – 1
Under
21:00 

RWDM 47 – RFC Liege

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Mouscron – St. Truiden

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Waasland-Beveren – Eupen

  

H
3 – 2
Over
21:00 

St Etienne – Nimes

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Reims – Metz

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Brest – Amiens

  

H
1 – 0
Under
21:00 

Montpellier – Dijon

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Monaco – Strasbourg

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Gent – Genk

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Westerlo – KSV Roeselare

  

Home
1 – 0
Under
21:45 

Torino – Atalanta

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Pistoiese – Carrarese

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Carpi – Padova

  

Home
2 – 1
Over
21:45 

Rende – Vibonese

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Sparta Rotterdam – Sittard

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Braga – FC Porto

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Sevilla – Granada CF

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Zaragoza – Numancia

  

Home
2 – 0
Under
22:35 

Arsenal Sarandi – Newells Old Boys

  

H
2 – 1
Over