Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/04/2019

SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
04:30 

Adelaide City – Para Hills Knights

  

National Premier League 
Home
2 – 0
U 41%
05:00 

Brisbane Roar – Adelaide United

  

A League 
Away
1 – 2
O 71%
05:30 

Sydney Olympic U20 – APIA Leichhardt Tigers U20

  

NPL Youth League 
D
2 – 2
O 63%
07:15 

Hobart Zebras – South Hobart

  

National Premier League 
Away
1 – 3
O 77%
07:45 

Sydney Olympic – APIA Leichhardt Tigers

  

National Premier League 
H
2 – 1
Over
08:30 

White City Woodville – Cumberland United

  

State Leagues 
Home
2 – 0
U
10:00 

Altona Magic SC – Port Melbourne

  

National Premier League 
D
2 – 2
O 61%
10:00 

Hapoel Bikat Hayarden – Holon Yaniv

  

Liga Alef 
H
2 – 1
O 51%
11:30 

Nordia Jerusalem – Maccabi Shaarayim

  

Liga Alef 
Away
1 – 2
O 51%
13:00 

Jimma Kenema – Sidama Bunna

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
13:00 

Adama Kenema – Ethiopia Bunna

  

Premier League 
D
1 – 1
U 74%
13:00 

Hapoel Kfar Kana FC – MS Tira

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 47%
13:00 

Sports Club Rubi Shapira – Hapoel Herzliya

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 53%
13:00 

Hapoel Migdal Haemek – Ironi Nesher

  

Liga Alef 
H
2 – 1
O 53%
13:00 

Hapoel Umm al Fahm – Hapoel Jerusalem

  

Liga Alef 
Home
2 – 0
U
13:00 

Ironi Tiberias – Ironi Baka El Garbiya

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 50%
14:00 

Yenisey Krasnoyarsk – Gazovik Orenburg

  

Premier League 
A
1 – 2
O
14:00 

Asteras Tripolis – PAOK FC

  

Cup 
Away
0 – 2
U 61%
14:30 

Paykan FC – Pars Jam Bushehr

  

Persian Gulf Pro League 
Home
1 – 0
U 76%
15:00 

Kedus Giorgis – Mekelle Kenema

  

Premier League 
D
1 – 1
U 74%
15:00 

Al-Nasr – Muscat Club

  

Professional League 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

Mjees – Al-Oruba

  

Professional League 
Away
1 – 2
O
15:45 

Esteghlal Khuzestan – Nassaji Mazandaran

  

Persian Gulf Pro League 
D
2 – 2
O
16:00 

Trinec – Hradec Kralove

  

Druha Liga 
D
1 – 1
U 60%
16:00 

Crvena Zvezda – Partizan Beograd

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 56%
16:00 

Napredak – Proleter

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 60%
16:00 

Radnicki Nis – FK Cukaricki

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O
16:00 

Macva – FK Zemun

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 61%
16:00 

Spartak Subotica – Backa Palanka

  

Super Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Vozdovac – Rad Beograd

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O
16:00 

Vitkovice – Usti nad Labem

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O 53%
16:00 

Lamia – AEK Athens

  

Cup 
Away
0 – 2
U 65%
16:00 

Radnik Surdulica – Dinamo Vranje

  

Super Liga 
Home
3 – 0
O 51%
16:30 

Honka – Inter Turku

  

Veikkausliiga 
Home
2 – 0
U 51%
16:30 

KPV – Mariehamn

  

Veikkausliiga 
H
2 – 1
O
16:30 

Krylya Sovetov – Ural

  

Premier League 
D
1 – 1
U 63%
17:00 

Wisla Plock – Korona Kielce

  

Ekstraklasa 
D
2 – 2
O 53%
17:00 

Arka Gdynia – Miedz Legnica

  

Ekstraklasa 
A
0 – 2
U 57%
17:00 

JSM Bejaia – ES Setif

  

Coupe Nationale 
D
1 – 1
U 55%
17:15 

Al Shabab(OMA) – Sohar Club

  

Professional League 
A
0 – 1
U 59%
17:30 

ADO Den Haag – Excelsior Rotterdam

  

Eredivisie 
Home
1 – 0
U 42%
17:45 

Al-Suwaiq – Saham

  

Professional League 
A
1 – 2
O
17:45 

FC Viitorul – CS U Craiova

  

Cup 
D
1 – 1
U 54%
18:00 

Helsingborg IF – GIF Sundsvall

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O 53%
18:00 

Djurgarden – IFK Norrkoping

  

Allsvenskan 
H
2 – 1
O 53%
18:00 

Kalmar FF – IFK Goteborg

  

Allsvenskan 
D
1 – 1
U 58%
18:00 

Yeni Malatyaspor – Galatasaray

  

Cup 
Away
0 – 2
U 51%
18:30 

Sevilla – Rayo Vallecano

  

Primera Division 
Home
3 – 0
O 71%
18:30 

Arsenal Tula – Spartak Moscow

  

Premier League 
H
1 – 0
U 59%
19:15 

Zurich – Basel

  

Cup 
D
1 – 1
U 48%
19:30 

Real Sociedad – Villarreal

  

Primera Division 
H
2 – 1
O 54%
19:30 

Slask Wroclaw – Gornik Zabrze

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 55%
19:30 

Zaglebie Sosnowiec – Wisla Krakow

  

Ekstraklasa 
A
2 – 3
O 60%
19:45 

Willem II – PSV Eindhoven

  

Eredivisie 
Away
1 – 2
O 72%
19:45 

Atalanta – Fiorentina

  

Cup 
D
1 – 1
U 44%
20:30 

Getafe – Real Madrid

  

Primera Division 
Away
0 – 2
U 49%
01:00 

Minnesota United – Los Angeles Galaxy

  

MLS 
H
2 – 1
O 67%
03:30 

Seattle Sounders – San Jose Earthquakes

  

MLS 
Home
3 – 0
O 68%