Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/09/2020

game bai doi thuong FCB8
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/09/2020

GMT+4Home vs AwayLeagueO/U 2.5 PredictionSoccer PredictionProbability
01:00 

Atl. San Luis W – Cruz Azul W

  

Under
1 – 1
D
01:00 

Wilstermann (Bol) – Penarol (Uru)

  

Over
2 – 1
H
02:00 

Atletico GO – Fluminense

  

Over
2 – 1
H
03:00 

Ind. Medellin (Col) – Boca Juniors (Arg)

  

Under
0 – 1
Away
05:00 

Pachuca – Toluca

  

Under
2 – 0
Home
05:00 

Delfin (Ecu) – Santos (Bra)

  

Under
0 – 1
Away
10:30 

Shijiazhuang – Chongqing Lifan

  

Over
3 – 1
H
13:00 

Qingdao Huanghai – Tianjin Teda

  

Over
2 – 2
D
15:00 

Shanghai SIPG – Beijing Guoan

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Wuhan Zall – Hebei

  

Over
2 – 1
H
16:30 

Hutnik Krakow – Ol. Grudziadz

  

Over
2 – 1
H
17:00 

Dukla Prague B – Usti nad Orlici

  

Over
3 – 2
H
17:00 

S. Rzeszow – Elblag

  

Under
1 – 0
Home
17:30 

Ostrava B – Hlucin

  

Under
2 – 0
Home
17:45 

Monza – Spal

  

Over
2 – 1
H
18:00 

Strommen – Lillestrom

  

Under
0 – 2
Away
18:00 

FC Voluntari – Sepsi Sf. Gheorghe

  

Over
2 – 1
H
18:15 

Suwalki – Slask Wroclaw 2

  

Over
2 – 2
D
18:30 

Jaro – AC Oulu

  

Over
2 – 2
D
18:30 

KTP – Ekenas

  

Over
2 – 1
Home
18:40 

GKS Jastrzebie – Widzew Lodz

  

Under
0 – 2
Away
18:45 

Botev Vratsa – Montana

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Karmiotissa – Paralimni

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Ceske Budejovice – Bohemians 1905

  

Over
3 – 2
H
19:00 

Ranheim – Asane

  

Over
3 – 1
Home
19:00 

Raufoss – Sandnes

  

Over
2 – 2
D
19:00 

Stjordals Blink – KFUM Oslo

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Oygarden – Sogndal

  

Under
0 – 2
Away
19:00 

Termalica B-B. – Arka Gdynia

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Wisla Plock – Warta Poznan

  

Under
1 – 1
D
19:30 

A. Klagenfurt – Austria Vienna II

  

Under
1 – 1
D
19:30 

Liefering – Wacker Innsbruck

  

Over
2 – 2
D
19:30 

Horn – Lafnitz

  

Over
1 – 3
A
19:30 

Kapfenberg – BW Linz

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Naestved – Roskilde KFUMs

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Aue – Greuther Furth

  

Over
2 – 1
H
19:30 

VfL Osnabruck – Hannover

  

Over
1 – 2
A
19:45 

Dordrecht – Jong AZ

  

Over
2 – 2
D
19:45 

Almere City – Helmond

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Znojmo – Jihlava B

  

Under
1 – 0
Home
20:00 

Esbjerg – Helsingor

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Hvidovre IF – Hobro

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Vendsyssel – Kolding IF

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Roskilde – Hillerod

  

Over
2 – 1
H
20:00 

Unterhaching – Lubeck

  

Over
1 – 3
A
20:00 

Tychy – R. Rzeszow

  

Under
2 – 0
Home
20:00 

Karagumruk – Basaksehir

  

Over
2 – 1
H
20:30 

Lublin – Garbarnia

  

Over
2 – 2
D
20:45 

Odra Opole – GKS Belchatow

  

Under
1 – 1
D
20:45 

Stomil Olsztyn – Zaglebie Sosnowiec

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Club Brugge KV U23 – Westerlo

  

Under
0 – 2
Away
21:00 

CSKA 1948 Sofia – Etar

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Annecy – Creteil

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Le Mans – Bourg en Bresse

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Quevilly Rouen – Laval

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Bastia – Sete

  

Over
2 – 1
Home
21:00 

Cholet – Orleans

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Sporting Club Lyon – Avranches

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Stade Briochin – Bastia-Borgo

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Red Star – Concarneau

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Puskas Academy – Mezokovesd-Zsory

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Twente – Groningen

  

Over
2 – 1
H
21:00 

FC Arges – U Craiova

  

Under
0 – 2
Away
21:25 

Grazer – Vorwarts Steyr

  

Over
1 – 2
A
21:30 

Kongsvinger – Ham-Kam

  

Over
3 – 2
H
21:30 

Gornik Z. – Wisla

  

Under
2 – 0
Home
21:45 

Kortrijk – Antwerp

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Huddersfield – Nottingham

  

Under
1 – 1
D
21:45 

Athlone – Longford

  

Under
0 – 2
Away
21:45 

Bray – Drogheda

  

Over
1 – 2
A
21:45 

Cabinteely – Wexford

  

Over
3 – 0
Home
21:45 

Galway – Cobh Ramblers

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Bohemians – Derry City

  

Over
3 – 1
Home
22:00 

Lille – Nantes

  

Over
3 – 0
Home
22:00 

Cambuur – Jong Utrecht

  

Under
1 – 0
Home
22:00 

Maastricht – Oss

  

Over
3 – 1
Home
22:00 

Eibar – Ath Bilbao

  

Over
2 – 1
H
22:00 

Malaga – Alcorcon

  

Over
1 – 2
A
22:30 

Braga – Santa Clara

  

Under
2 – 0
Home
choi game giai tri choi game giai tri