Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/5/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Orlando City SC – Los Angeles Galaxy

  

D
2 – 2
O 64%
00:00 

Vancouver Whitecaps – FC Dallas

  

A
1 – 2
O 53%
00:30 

New England Revolution – DC United

  

H
2 – 1
O 55%
00:30 

Philadelphia Union – Portland Timbers

  

Home
2 – 0
U 40%
00:30 

FC Cincinnati – New York Red Bulls

  

H
2 – 1
O 54%
02:00 

Real Salt Lake – Atlanta United

  

D
1 – 1
U 45%
03:30 

Los Angeles FC – Montreal Impact

  

Home
2 – 0
U 40%
04:00 

Green Gully U20 – Altona Magic U20

  

Away
0 – 3
O 68%
06:00 

Green Gully – Altona Magic SC

  

H
3 – 2
O 64%
06:00 

Shimizu S-Pulse – Vegalta Sendai

  

A
1 – 2
O
06:00 

Consadole Sapporo – Gamba Osaka

  

A
1 – 2
O 56%
06:00 

Kyoto Sanga FC – Renofa Yamaguchi

  

D
1 – 1
U 56%
06:00 

V-Varen Nagasaki – Tokushima Vortis

  

H
2 – 1
O
06:15 

Avondale Heights – Dandenong City SC

  

Home
2 – 1
O 71%
06:30 

West Adelaide – Adelaide Comets

  

Away
1 – 2
O 69%
06:30 

Metro Stars – Para Hills Knights

  

A
2 – 3
O 71%
06:30 

Adelaide United U21 – Adelaide Raiders

  

A
1 – 2
O 69%
06:30 

Adelaide Blue Eagles – Campbelltown City

 

H
3 – 2
O 69%
06:30 

Croydon Kings – Adelaide City

  

A
2 – 3
O 67%
06:30 

Noarlunga United – Cumberland United

  

H
2 – 1
O 65%
06:30 

Fulham United – Salisbury United

  

Home
2 – 0
U
07:00 

Cerezo Osaka – FC Tokyo

  

A
1 – 2
O
07:00 

Tokyo Verdy 1969 – JEF United Chiba

  

D
1 – 1
U 51%
08:00 

Balcatta – ECU Joondalup

  

A
1 – 2
O 69%
08:00 

Bayswater City – Perth Glory U21

  

D
1 – 1
U
08:00 

Floreat Athena – Stirling Lions

  

Home
3 – 1
O 78%
08:00 

Inglewood United – Rockingham City

  

D
2 – 2
O 76%
08:00 

Perth SC – Cockburn City

  

Home
2 – 0
U
08:00 

Ventforet Kofu – Yokohama FC

  

H
1 – 0
U 61%
08:30 

Hume City – Dandenong Thunder SC

  

Home
2 – 0
U
08:30 

Heilongjiang Lava Spring FC – Liaoning Whowin FC

  

A
1 – 2
O
08:30 

Guizhou Renhe – Tianjin Teda

  

A
1 – 2
O
09:00 

Ehime FC – Mito Hollyhock

  

A
0 – 2
U 67%
09:00 

Pohang Steelers – FC Seoul

  

H
2 – 1
O
09:00 

ACS Poli Timisoara – CS Mioveni

  

D
1 – 1
U 53%
09:00 

CS Sportul Snagov – Aerostar Bacau

  

Home
2 – 0
U 43%
09:00 

Metaloglobus – Energeticianul

  

H
2 – 1
O 55%
09:00 

Ripensia Timisoara – Daco Getica

  

A
1 – 2
O 53%
09:00 

Pandurii Targu Jiu – ASU Poli Timisoara

  

Home
1 – 0
U 54%
09:15 

Uhersky Brod – Hodonin-Sardice

  

Home
1 – 0
Under
09:30 

Sutherland Sharks FC – Sydney Olympic

  

Away
0 – 2
U
09:30 

Seaford Rangers – West Torrens Birkalla

  

Home
3 – 2
O 69%
10:00 

Sydney FC U21 – Hakoah Sydney

  

A
1 – 2
O 56%
10:00 

Marconi Stallions FC – APIA Leichhardt Tigers

  

D
1 – 1
U 40%
10:00 

Mt Druitt Town – Blacktown City

  

H
2 – 1
O 60%
10:45 

Hume City U20 – Dandenong Thunder SC U20

  

Home
2 – 0
U
11:00 

Seongnam Ilhwa FC – Ulsan Hyundai Horang-i

  

D
1 – 1
U 60%
11:00 

Gangwon FC – Jeju United

  

D
1 – 1
U 52%
11:00 

Sibir Novosibirsk – FC Krasnodar II

  

A
1 – 2
O
11:30 

FC Ryukyu – Albirex Niigata

  

D
1 – 1
U 51%
12:00 

Aarhus Fremad – Ringkobing

  

Home
2 – 0
U 45%
12:00 

Vanlose IF – Middelfart

  

D
1 – 1
U 52%
12:00 

Tarup-Paarup – Odder

  

H
2 – 1
O 53%
12:00 

Vejgaard Boldspilklub – B 73 Slagelse

  

A
1 – 2
O 54%
12:00 

Hillerod Fodbold – Dalum IF

  

D
2 – 2
O 59%
12:00 

Djerv 1919 – Vestfossen

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Melbo – Floya

  

Away
1 – 3
O 75%
12:00 

Chindia Targoviste – Luceafarul Oradea

  

Home
2 – 0
U 45%
12:00 

Lindome GIF – Eskilsminne IF

  

H
2 – 1
O 59%
12:30 

Shanghai Shenxin FC – Xinjiang Tianshan

  

Home
2 – 0
U 50%
12:30 

Guizhou Hengfeng – Shaanxi Changan Athletic

  

Home
1 – 0
U 50%
12:30 

Guangdong Southern Tigers FC – Shijiazhuang Ever Bright

  

D
2 – 2
O 56%
12:30 

Savedalens IF – IFK Tidaholm

  

Home
3 – 0
O 69%
12:35 

Nantong Zhiyun FC – Sichuan Longfor FC

  

H
2 – 1
O
12:35 

Wuhan Zall – Tianjin Quanjian

  

Home
3 – 2
O 52%
12:35 

Hebei China Fortune – Jiangsu Suning FC

  

A
1 – 2
O 54%
12:45 

Silkeborg IF – Nykobing FC

  

Home
3 – 1
O 75%
12:45 

Viborg FF – Fremad Amager

  

Home
2 – 0
U 40%
12:45 

FC Fredericia – Hvidovre IF

  

A
1 – 2
O 58%
12:45 

Helsingor FC – Lyngby BK

  

H
2 – 1
O 67%
12:45 

HB Koge – FC Roskilde

  

D
2 – 2
O 63%
12:45 

Naestved – Thisted FC

  

Home
2 – 0
U
13:00 

Reichenau – Anif

  

D
1 – 1
U 40%
13:00 

Jammerbugt FC – HIK

  

Home
2 – 0
U 47%
13:00 

FC Sydvest – Kjellerup

  

Home
2 – 0
U
13:00 

Frem BK – Marienlyst

  

Home
2 – 0
U
13:00 

England (w) – Denmark (w)

  

Home
2 – 0
U
13:00 

Fakel – Tomsk

  

A
1 – 2
O
13:00 

Baltika – Tyumen

  

Home
1 – 0
U 59%
13:00 

Shinnik Yaroslavl – Avangard Kursk

  

H
1 – 0
U 67%
13:00 

Spartak Moskva II – PFC Sochi

  

D
1 – 1
U 53%
13:00 

Rotor Volgograd – Chertanovo Moskva

  

D
1 – 1
U 64%
13:00 

Tambov FK – Zenit St. Petersburg II

  

Home
2 – 0
U 46%
13:00 

FK Khimki – Luch Energiya Vladivostok

  

Home
2 – 0
U 64%
13:00 

Sibir Novosibirsk – Anzhi Makhachkala

  

H
1 – 0
U 62%
13:00 

FC Nizhny Novgorod – Mordovia Saransk

  

Home
1 – 0
U 62%
13:00 

FK Armavir – SKA-Khabarovsk

  

H
2 – 1
O
13:00 

Team TG FF – Karlslunds IH HFK

  

H
2 – 1
O
13:00 

Skiljebo SK – IFK Lidingo FK

  

A
1 – 3
O 65%
13:00 

Gotene IF – Friska Viljor

  

H
3 – 2
O 68%
13:00 

Ytterhogdals IK – IFK Timra

  

Home
3 – 1
O 78%
13:00 

Anundsjo IF – Skelleftea

  

Away
0 – 2
U
13:00 

IFK Umea – Pitea IF

  

Away
0 – 3
O 68%
13:00 

Bromölla – Nässjö

  

Home
2 – 0
U 43%
13:00 

Tyresoe – Aspudden-Tellus

  

A
0 – 2
U 43%
13:00 

Motala – FC Stockholm

  

H
3 – 2
O 67%
13:00 

IFK Malmo – Onsala BK

  

A
1 – 4
O 71%
13:00 

BK Olympic – Prespa Birlik

  

Home
3 – 0
O 76%
13:30 

Cuneo – Lucchese

  

H
1 – 0
U 62%
14:00 

Tshakhuma Madzivhadila FC – Royal Eagles

  

A
1 – 2
O
14:00 

Pyunik FC II – FC Banants III

  

Home
2 – 1
O 67%
14:00 

Varnsdorf – Znojmo

  

Home
2 – 1
O 58%
14:00 

Graffin Vlasim – Prostejov

  

H
2 – 1
O 56%
14:00 

Vysocina Jihlava – FC Zbrojovka Brno

  

D
1 – 1
U 44%
14:00 

Vitkovice – Pardubice

  

H
2 – 1
O 58%
14:00 

Banik Sokolov – Usti nad Labem

  

H
2 – 1
O 58%
14:00 

Hradec Kralove – FC MAS Taborsko

  

H
2 – 1
O 61%
14:00 

Chrudim – Zizkov

  

H
2 – 1
O 64%
14:00 

Bronshoj – B 93

  

H
2 – 1
O 66%
14:00 

Kolding IF – Brabrand IF

  

H
2 – 1
O 52%
14:00 

Brattvaag – Fredrikstad

  

Away
1 – 2
O 67%
14:00 

Oppsal – Sotra

  

D
1 – 1
U 42%
14:00 

Vard Haugesund – Lysekloster

  

A
1 – 2
O 75%
14:00 

Steinkjer – Brumunddal

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Oskarshamns – Lunds BK

  

Home
2 – 1
O 65%
14:00 

Rappe GOIF – Hassleholms IF

  

D
1 – 1
U 45%
14:30 

Miscellaneous – Notwane FC

  

Home
2 – 1
O 54%
14:30 

Black Forest – Orapa United

  

Away
0 – 3
O 62%
14:30 

Galaxy – BR Highlanders

  

Home
4 – 0
O 65%
14:30 

Panama U20 – Mali U20

  

D
1 – 1
U 57%
14:30 

Ull Kisa – HamKam

  

Home
2 – 0
U 45%
14:30 

Tromsdalen – KFUM

  

A
2 – 3
O 58%
14:45 

NK Domzale – NK Maribor

  

H
2 – 1
O 67%
15:00 

Newport County – Tranmere Rovers

  

D
1 – 1
U 63%
15:00 

Hacken – IFK Goteborg

  

H
2 – 0
U 53%
15:00 

JIPPO – MP

  

A
1 – 2
Over
15:00 

MiPK – JaPS

  

A
2 – 3
O 67%
15:00 

Espoo – Honka Akatemia

  

A
1 – 2
O 65%
15:00 

KuFu 98 – VIFK

  

D
1 – 1
U
15:00 

HIFK – Inter Turku

  

D
1 – 1
U 56%
15:00 

Jaro – Haka Valkeakoski

  

A
1 – 2
O
15:00 

AC Oulu – TPS Turku

  

H
2 – 1
O
15:00 

AC Kajaani – KTP

  

H
2 – 1
O 57%
15:00 

MuSa – MyPa

  

D
2 – 2
O 58%
15:00 

France (w) – Thailand (W)

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Byasen – Nardo

  

H
2 – 1
O 68%
15:00 

Asker – Baerum

  

H
2 – 1
O 62%
15:00 

Vindbjart – Mandalskameratene

  

A
1 – 2
O 85%
15:00 

Stord – Fyllingsdalen

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Nybergsund-Trysil – Kolstad

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Orkla – Strindheim

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

Heart of Midlothian – Celtic

  

Away
0 – 2
U 46%
15:00 

IF Sylvia – Akropolis IF

  

Away
2 – 3
O 68%
15:00 

Bodens – Carlstad United

  

Away
0 – 2
U
15:00 

Karlstad BK – Gefle IF

  

Home
2 – 0
U 48%
15:00 

Sollentuna – BK Forward

  

H
2 – 1
O 56%
15:00 

Utsiktens – Oddevold

  

D
2 – 2
O 57%
15:00 

Kristianstads FF – IFK Varnamo

  

D
1 – 1
U 47%
15:00 

Atvidaberg – Tvaakers IF

  

H
3 – 2
O 56%
15:00 

Uddevalla – Vargarda IK

  

D
2 – 2
O 69%
15:00 

Nordvarmland FF – Orebro Syrianska

  

Away
1 – 3
O 78%
15:00 

Taby FK – Kvarnsvedens IK

  

Home
2 – 0
U
15:00 

Hudiksvalls – IFK Stocksund

  

H
3 – 2
O 64%
15:00 

Taftea IK – IFK Ostersund

  

Away
0 – 2
U
15:00 

Sandviks IK – Lulea IFK

  

Away
0 – 4
O 71%
15:00 

Nosaby – Osterlen FF

  

H
2 – 1
O 68%
15:00 

Arameiska-Syrianska – Assyriska KF i Norrkoping

  

A
1 – 2
O 69%
15:00 

Angelholms FF – Assyriska BK

  

D
2 – 2
O 76%
15:00 

Vinbergs IF – FC Rosengard

  

D
2 – 2
O 75%
15:00 

Eslovs BK – Stafsinge IF

  

Home
2 – 1
O 70%
15:00 

Frej – Varbergs BoIS

  

Away
1 – 2
O 57%
15:00 

Vorskla Poltava – Chornomorets Odessa

  

H
1 – 0
U 62%
15:00 

Karpaty Lviv – Olimpic Donetsk

  

H
2 – 1
O 54%
15:00 

Desna – Arsenal Kiev

  

H
2 – 1
O
15:30 

SKN St. Pölten Am. – Parndorf

  

A
1 – 2
O 68%
15:30 

Wals-Grunau – Kitzbuhel FC

  

Away
1 – 2
O 62%
16:00 

FC Copenhagen – FC Nordsjaelland

  

Home
2 – 0
U
16:00 

OB – Brondby IF

  

H
2 – 1
O 66%
16:00 

FC Midtjylland – Esbjerg fB

  

H
2 – 1
O 68%
16:00 

Rapid Wien – Rheindorf Altach

  

Home
2 – 0
U 40%
16:00 

Wacker Innsbruck – Mattersburg

  

D
0 – 0
U 43%
16:00 

FC Langenegg – Pinzgau Saalfelden

  

A
1 – 2
O 69%
16:00 

Rheindorf Altach Am. – St. Johann

  

D
2 – 2
O 60%
16:00 

Valasske Mezirici – Lisen

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Pribram – Dukla Praha

  

Home
2 – 0
U 41%
16:00 

Bohemians 1905 – Opava

  

Home
2 – 0
U 56%
16:00 

Mazur Elk – Ursus Warszawa

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Tatran Presov – Dukla Banska Bystrica

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Odeva Lipany – Inter Bratislava

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Lokomotiva Kosice – Partizan Bardejov

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Komarno – Slavoj Trebisov

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Zilina B – Liptovsky Mikulas

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Poprad FK – Petrzalka

  

Home
4 – 0
Over
16:00 

Samorin – FK Pohronie

  

D
1 – 1
Under
16:30 

BSK Bijelo Brdo – Kustosija

  

Home
2 – 0
U 51%
16:30 

NK Solin – Dugopolje NK

  

H
2 – 1
O 52%
16:30 

Lucko – Hajduk Split B

  

D
1 – 1
U 54%
16:30 

Sesvete – Varazdin

  

H
2 – 1
O 57%
16:30 

Hrvatski Dragovoljac – Osijek B

  

D
1 – 1
U 57%
16:30 

NK Medimurje Cakovec – Zadar

  

Home
1 – 0
U 54%
16:30 

Sibenik – Dinamo Zagreb B

  

Home
1 – 0
U 54%
16:30 

EDMF Churra – Gimnastica Segoviana

  

H
2 – 1
Over
16:55 

Mura – NK CM Celje

  

A
1 – 2
Over
16:55 

Aluminij – Olimpija Ljubljana

  

Away
1 – 2
O 65%
16:55 

Rudar Velenje – Triglav

  

Home
2 – 0
U 40%
16:55 

Krsko – ND Gorica

  

D
1 – 1
U 50%
17:00 

Frosinone – Chievo Verona

  

A
1 – 2
O 67%
17:00 

Valerenga – Lillestrom

  

Home
2 – 0
U 47%
17:00 

Helsingborg IF – Falkenbergs FF

  

Home
3 – 0
O 51%
17:00 

Seekirchen – Dornbirn

  

Away
0 – 1
U 45%
17:00 

Magni – Fram Reykjavik

  

Away
0 – 2
U
17:00 

France U20 – Saudi Arabia U20

  

Home
2 – 0
U 40%
17:00 

Portugal U20 – Korea Republic U20

  

Home
1 – 0
U 47%
17:00 

Bisceglie – Paganese

  

D
1 – 1
U 62%
17:00 

Pordenone – Juve Stabia

  

D
1 – 1
U 63%
17:00 

Real Madrid II – Cartagena CF

  

H
2 – 1
O
17:00 

Sporting Gijon – Albacete

  

H
2 – 1
O
17:00 

Osasuna – Las Palmas

  

H
2 – 1
O
17:00 

UE Llagostera Costa Brava – Club Portugalete

  

D
1 – 1
Under
17:00 

CD Cayon – Logrones SD

  

H
3 – 2
Over
17:00 

CD San Ignacio – Marino de Luanco

  

H
4 – 3
Over
17:00 

Jonkopings Sodra – IK Brage

  

D
1 – 1
U 58%
17:00 

Konyaspor – Akhisar Belediyespor

  

Home
1 – 0
U 41%
17:15 

Sporting CP – FC Porto

  

Away
0 – 1
U 56%
17:30 

RKC Waalwijk – Go Ahead Eagles

  

A
2 – 3
O 62%
17:30 

Grazer AK – Wolfsberger AC Am.

  

Home
2 – 1
O 71%
18:00 

Maccabi Netanya – Maccabi Haifa

  

D
1 – 1
U 60%
18:00 

Hapoel Beer Sheva – Maccabi Tel Aviv

  

D
1 – 1
U 55%
18:00 

Bnei Yehuda Tel Aviv – Hapoel Eran Hadera

  

Home
1 – 0
U 52%
18:00 

Astra Giurgiu – FC Viitorul

  

H
2 – 1
O
18:00 

CD Badajoz – Logrones UD

  

A
1 – 2
O
18:00 

Lugano – Grasshoppers

  

Home
3 – 0
O 77%
18:00 

Young Boys – Luzern

  

Home
2 – 0
U
18:00 

Zurich – St. Gallen

  

Home
2 – 1
O 68%
18:00 

Basel – Neuchatel Xamax

  

Home
2 – 0
U
18:00 

Sion – Thun

  

Home
2 – 1
O 70%
18:30 

Budapest Honved – MOL Vidi FC

  

A
2 – 3
O
19:00 

RB Leipzig – Bayern Munchen

  

Away
0 – 2
U 41%
19:30 

Argentina U20 – South Africa U20

  

Home
2 – 0
U 46%
19:30 

Longford Town – Athlone Town

  

Home
3 – 0
O 61%
19:45 

Sparta Rotterdam – De Graafschap

  

Home
2 – 0
U 44%
20:00 

Benevento – Cittadella

  

Home
1 – 0
U 52%
20:30 

Chicago Fire – New York City FC

  

D
1 – 1
U 46%

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng- Chỉ 3s Đăng Ký