Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:30 

Ottawa Fury – HFX Wanderers

  

D
1 – 1
Under
02:30 

Montreal Impact – York 9

  

Home
1 – 0
Under
02:30 

Sky Blue W – Washington Spirit W

  

D
1 – 1
Under
02:30 

Atlanta United 2 – Charlotte Independ.

  

Away
1 – 2
Over
02:30 

Orlando City B – Tormenta

  

D
0 – 0
Under
03:00 

Fiorentina – Benfica

  

Away
1 – 2
Over
03:05 

Sporting (Por) – Liverpool (Eng)

  

Away
0 – 3
Over
03:30 

Atl. Nacional – Santa Fe

  

Home
3 – 0
Over
03:30 

Tulsa Roughnecks – LA Galaxy 2

  

D
1 – 1
Under
05:00 

Tacoma Defiance – Las Vegas Lights

  

Away
1 – 2
Over
05:30 

Vancouver Whitecaps – Cavalry

  

D
1 – 1
Under
05:30 

Portland Thorns W – Houston Dash W

  

Home
2 – 0
Under
06:00 

Sacramento Republic – New Mexico

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Pyunik Yerevan (Arm) – Jablonec (Cze)

  

Away
1 – 3
Over
17:45 

Ventspils (Lat) – Gzira (Mlt)

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Germany U19 W – Netherlands U19 W

  

A
2 – 3
Over
18:30 

Partizani (Alb) – Sheriff Tiraspol (Mda)

  

H
2 – 1
Over
18:30 

AEK Larnaca (Cyp) – Levski Sofia (Bul)

  

D
1 – 1
Under
18:30 

JBK – Kajaanin Haka

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Hertha Berlin (Ger) – Fenerbahce (Tur)

  

D
2 – 2
Over
19:00 

Rakvere – JK Jarve

  

Away
1 – 2
Over
19:45 

Chikhura (Geo) – Aberdeen (Sco)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Lechia Gdansk (Pol) – Brondby (Den)

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Arsenal Tula (Rus) – Neftci Baku (Aze)

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Mlada Boleslav (Cze) – Ordabasy (Kaz)

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Alashkert (Arm) – FCSB (Rou)

  

Away
0 – 3
Over
20:00 

Haugesund (Nor) – Sturm Graz (Aut)

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Molde (Nor) – Cukaricki (Srb)

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Halmstad – Brommapojkarna

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

FC Emmen (Ned) – OFI Crete (Gre)

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Braga (Por) – Tondela (Por)

  

Home
3 – 0
Over
20:30 

H. Beer Sheva (Isr) – K. Almaty (Kaz)

  

Home
3 – 0
Over
20:30 

Leiknir F. – IR Reykjavik

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Piast Gliwice (Pol) – Riga FC (Lat)

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Norrkoping (Swe) – FK Liepaja (Lat)

  

Home
4 – 0
Over
21:30 

France U19 W – Spain U19 W

  

H
2 – 1
Over
21:30 

AZ Alkmaar (Ned) – Hacken (Swe)

  

Home
3 – 0
Over
21:30 

Aris (Gre) – AEL Limassol (Cyp)

  

Home
3 – 0
Over
21:30 

Jeunesse Esch (Lux) – Guimaraes (Por)

  

Away
0 – 4
Over
21:30 

Dun. Streda (Svk) – Atromitos (Gre)

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Gent (Bel) – Viitorul Constanta (Rou)

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Strasbourg (Fra) – Maccabi Haifa (Isr)

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Buducnost (Mne) – FK Zorya Luhansk (Ukr)

 

Away
0 – 3
Over
21:45 

Rangers (Sco) – Niedercorn (Lux)

  

Home
4 – 1
Over
21:45 

Domzale (Slo) – Malmo FF (Swe)

  

A
1 – 3
Over
22:00 

Valur (Ice) – Ludogorets (Bul)

  

Away
0 – 3
Over
22:00 

Espanyol (Esp) – Stjarnan (Ice)

  

Home
5 – 0
Over
22:00 

Legia (Pol) – KuPS (Fin)

  

Home
4 – 0
Over
22:00 

Shamrock Rovers (Irl) – Apollon (Cyp)

  

D
1 – 1
Under
22:15 

KFG Gardabaer – Vidir

  

D
1 – 1
Under
22:15 

Olafsvik – Throttur

  

A
1 – 2
Over
22:15 

Haukar – Fram

  

H
2 – 1
Over
22:15 

Njardvik – Leiknir

  

Away
1 – 2
Over
22:15 

Afturelding – Keflavik

  

D
1 – 1
Under