Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 25/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Queretaro – Necaxa

  

Home
3 – 2
Over
01:00 

U.A.N.L.- Tigres – Puebla

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Guadalajara Chivas – Pachuca

  

A
1 – 2
Over
03:00 

Club Leon – Atlas

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

SKA Khabarovsk – Akhmat Grozny

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Luch – Dynamo Moscow

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Kashima – Yokohama M.

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Tomsk – Tambov

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Yenisey – Zenit

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

S. Rzeszow – Pogon Szczecin

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Garbarnia – Bytovia Bytow

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Chindia Targoviste – FC Hermannstadt

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Elana Torun – Radomiak Radom

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Chelmianka Chelm – Pruszkow

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Hutnik Krakow – R. Rzeszow

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Sroda – Gornik Z.

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Industria Galda – Petrolul

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Chemik Police – S. Wola

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Bielsko-Biala – Concordia Elblag

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Blekitni Stargard – Wisla

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Chemik Bydgoszcz – Plock

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Basel II – Zurich II

  

Home
4 – 0
Over
15:30 

Vejgaard – Aalborg

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Hillerod – FC Copenhagen

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Avarta – Fredericia

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Alania Vladikavkaz – CSKA Moscow

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

FK Chayka – Ufa

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Cracovia – Jagiellonia

  

D
2 – 2
Over
16:30 

Shinnik Yaroslavl – Sochi

  

H
2 – 0
Under
16:30 

Kamaz – Spartak Moscow

  

D
1 – 1
Under
16:30 

M. Saransk – FK Rostov

  

Away
0 – 2
Under
16:45 

CSM Resita – U Craiova

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Marienlyst – Esbjerg

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

AB Copenhagen – Viborg

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Flora – Tulevik

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Hapoel Kfar Saba – Nes Tziona

  

H
2 – 0
Under
17:00 

Ranheim – Fram

  

D
1 – 1
Under
17:00 

GKS Jastrzebie – Termalica B-B.

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Gil Vicente – Portimonense

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Chertanovo M. – Orenburg

  

D
1 – 1
Under
17:00 

FK Chimki Moskovska oblast – Rubin Kazan

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Nizhny Novgorod – Krasnodar

  

D
1 – 1
Under
17:00 

F. Voronezh – Arsenal Tula

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Chernomorets Novorossijsk – Ural

  

Away
0 – 2
Under
17:30 

A. Klagenfurt – Sturm Graz

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Tirol – Austria Vienna

  

D
2 – 2
Over
17:30 

Wiener Viktoria – LASK Linz

  

Away
1 – 2
Over
17:30 

Hvidovre – Sonderjyske

  

D
1 – 1
Under
17:30 

PSV – Groningen

  

Home
3 – 0
Over
17:30 

Pogon Siedlce – Podbeskidzie

  

H
2 – 1
Over
17:30 

GKS Belchatow – Tychy

  

A
1 – 2
Over
17:30 

T. Moscow – FK Krylya Sovetov Samara

  

H
2 – 1
Over
18:00 

ATSV Wolfsberger – Wolfsberger AC

  

D
1 – 1
Under
18:00 

WSC Wels – Altach

  

Away
0 – 3
Over
18:00 

Vorwarts Steyr – Ried

  

Away
1 – 2
Over
18:00 

Koge – Nykobing

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Brest – Lyon

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Nantes – Rennes

  

H
2 – 1
Over
18:00 

St Etienne – Metz

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Montpellier – Nimes

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Toulouse – Angers

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Lille – Strasbourg

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Amiens – Bordeaux

  

A
1 – 2
Over
18:00 

AS Roma – Atalanta

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Trapani – Cremonese

  

D
1 – 1
Under
18:00 

GKS Katowice – Warta Poznan

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Ol. Grudziadz – Stal Mielec

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Leganes – Ath Bilbao

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Mallorca – Atl. Madrid

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Orebro – Ostersunds

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Hacken – Elfsborg

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

AIK – Goteborg

  

Home
2 – 1
Over
18:00 

Sirius – Hammarby

  

Away
1 – 3
Over
18:00 

Trelleborgs – Mjallby

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Brommapojkarna – Frej

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Osters – Halmstad

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Norrby – Vasteras SK

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Maccabi Haifa – Netanya

  

Home
1 – 0
Under
18:30 

Skive – Brondby

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Chojniczanka – Rakow

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Cappellen – Eupen

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Waregem – Duffel

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Boom – Charleroi

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

St. Gilloise – Verlaine

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Seraing – Kortrijk

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Mandel United – Oostende

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Mjondalen – Haugesund

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Benfica – Guimaraes

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Valencia – Getafe

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Francs Borains – Club Brugge KV

  

D
2 – 2
Over
19:30 

St. Truiden – Leuven

  

A
1 – 2
Over
19:30 

Aalst – Gent

  

D
2 – 2
Over
19:30 

Dessel – Mouscron

  

Away
0 – 1
Under
19:30 

Puszcza – Legia

  

Away
0 – 1
Under
19:30 

FC Botosani – CFR Cluj

  

A
1 – 3
Over
19:30 

Baltika – Lokomotiv Moscow

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Rapid Vienna – Salzburg

  

Away
1 – 4
Over
19:45 

Beerschot VA – Anderlecht

  

Away
0 – 1
Under
19:45 

Brighton – Aston Villa

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Burton – Bournemouth

  

Away
1 – 3
Over
19:45 

MK Dons – Liverpool

  

Away
1 – 3
Over
19:45 

Oxford Utd – West Ham

  

H
2 – 1
Over
19:45 

Sheffield Utd – Sunderland

  

D
2 – 2
Over
19:45 

Wolves – Reading

  

Home
1 – 0
Under
19:45 

Chelsea – Grimsby

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Gosport – Poole

  

A
0 – 2
Under
19:45 

Ajax – Sittard

  

Home
3 – 0
Over
19:45 

Celtic – Partick Thistle

  

Home
2 – 0
Under
19:45 

Kilmarnock – Hibernian

  

H
1 – 0
Under
19:45 

Hearts – Aberdeen

  

A
1 – 2
Over
19:45 

Livingston – Rangers

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Manchester Utd – Rochdale

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Paris SG – Reims

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Fiorentina – Sampdoria

  

Home
3 – 1
Over
20:00 

Genoa – Bologna

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Inter – Lazio

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Napoli – Cagliari

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Parma – Sassuolo

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Spal – Lecce

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Salernitana – Chievo

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Real Madrid – Osasuna

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

FC Porto – Santa Clara

  

Home
1 – 0
Under