Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 26/04/2019

SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
09:00 

Ararat Yerevan – FC Ararat Armenia

  

Away
0 – 1
U 49%
09:00 

Aerostar Bacau – Dacia Unirea Braila

  

Home
4 – 0
O 85%
09:00 

Universitatea Cluj – Ripensia Timisoara

  

Home
2 – 0
U 45%
09:00 

Luceafarul Oradea – CS Mioveni

  

H
2 – 1
O 56%
09:00 

Metaloglobus – CS Sportul Snagov

  

A
1 – 2
O 56%
09:00 

Energeticianul – UTA Arad

  

A
1 – 2
O 55%
09:00 

Pandurii Targu Jiu – Balotesti CS

  

Home
2 – 0
U 41%
09:00 

ASU Poli Timisoara – ACS Poli Timisoara

 

D
1 – 1
U 54%
10:00 

Redlands United – Moreton Bay United FC

  

Away
0 – 2
U
10:45 

Melbourne Knights – Green Gully

  

D
2 – 2
O 70%
10:50 

Melbourne City – Central Coast Mariners

  

Home
2 – 0
U
14:00 

Septemvri Sofia – Dunav 2010 Ruse

  

H
2 – 1
O 54%
14:45 

Sepidrood Rasht – Foolad Khuzestan

  

D
1 – 1
U 59%
16:00 

Fiorentina U19 – Juventus U19

  

A
2 – 3
Over
16:15 

Cherno More Varna – Ludogorets Razgrad

  

Away
0 – 2
U 52%
16:30 

RoPS – KuPS

  

H
2 – 1
O
16:30 

VPS Vaasa – SJK Seinajoki

  

H
2 – 1
O
16:45 

Budaiya – Al Shabab Manama

  

Away
0 – 3
O 64%
16:45 

Persepolis FC – Sepahan

  

D
1 – 1
U 70%
16:45 

Zob Ahan – Tractor Sazi

  

H
2 – 0
U 77%
17:00 

Lokomotiva Zagreb – Istra 1961

  

Home
2 – 0
U 48%
17:00 

Zaglebie Lubin – Jagiellonia Bialystok

  

A
1 – 2
Over
17:30 

Ingolstadt – Dynamo Dresden

  

Home
1 – 0
U 50%
17:30 

FC Koln – Darmstadt 98

  

Home
3 – 0
O 68%
18:00 

AaB – Hobro IK

  

Home
2 – 0
U 46%
18:00 

Rapid Wien Am. – FCM Traiskirchen

  

Home
3 – 0
O 70%
18:00 

Parndorf – FC Stadlau

  

Home
2 – 0
U
18:00 

Kalsdorf – Lendorf

  

Home
2 – 0
U
18:00 

Union Vocklamarkt – WSC Hertha Wels

  

Home
3 – 2
O 77%
18:00 

Gleisdorf 09 – Deutschlandsberger SC

  

Home
3 – 1
O 77%
18:00 

Weiz – Stadl-Paura

  

A
1 – 2
O 70%
18:00 

Allerheiligen – Bad Gleichenberg

  

D
2 – 2
O 67%
18:00 

Wels – Sturm Graz Am.

  

Away
1 – 2
O 71%
18:00 

Volkermarkt – Grazer AK

  

Away
0 – 3
O 79%
18:00 

Seekirchen – Sk Bischofshofen

  

Home
2 – 0
U
18:00 

Sonnenhof Grossaspach – Hallescher

  

Away
0 – 1
U 56%
18:00 

Illertissen – Buchbach

  

A
1 – 2
O 62%
18:00 

Bayern Munchen Am. – Heimstetten

  

D
1 – 1
U
18:00 

Wolfsburg Am. – St. Pauli Am.

  

Home
3 – 0
O 67%
18:00 

Elversberg – Steinbach

  

D
2 – 2
O 68%
18:00 

IF Sylvia – Nykopings

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Trollhattan – Utsiktens

  

H
3 – 1
Over
18:00 

Orgryte – Vasteras SK

  

Home
2 – 1
O 53%
18:10 

Vorwarts Steyr – Lafnitz

  

D
2 – 2
O 65%
18:10 

FC Juniors OÖ – Horn

  

Home
2 – 0
U 41%
18:10 

Ried – Wiener Neustadt

  

Home
2 – 0
U 48%
18:10 

Austria Klagenfurt – Floridsdorfer AC

  

Home
2 – 0
U 47%
18:10 

FC Liefering – BW Linz

  

D
1 – 1
U
18:10 

Amstetten – Austria Wien Am.

  

Home
1 – 0
U 40%
18:10 

Kapfenberg – Austria Lustenau

  

A
1 – 2
O 58%
18:15 

Rheindorf Altach Am. – Anif

  

Away
0 – 1
Under
18:30 

Ebreichsdorf – ASK BSC Bruck Leitha

  

Home
3 – 0
O 77%
18:30 

Mannsdorf – Mattersburg Am.

  

Home
2 – 0
U
18:30 

Schwechat – Leobendorf

  

Away
0 – 1
Under
18:30 

Sporting Charleroi Reserve – Excel Mouscron Reserve

  

Home
2 – 0
U
18:30 

Levski Sofia – Beroe

  

Home
3 – 0
O 51%
18:30 

Lubeck – SV Drochtersen Assel

  

Home
2 – 0
U 43%
18:30 

Istanbul Basaksehir – Goztepe

  

Home
2 – 0
U
19:00 

Chippa United – Cape Town City

  

H
2 – 1
O
19:00 

Chateauroux – Le Havre

  

H
2 – 1
O
19:00 

Valenciennes – Niort

  

Home
2 – 0
U 50%
19:00 

Red Star – Metz

  

Away
0 – 3
O
19:00 

Clermont Foot – Paris FC

  

D
1 – 1
U 69%
19:00 

Grenoble Foot 38 – Beziers AS

  

Home
1 – 0
U 56%
19:00 

Nancy – Ajaccio

  

H
2 – 1
O
19:00 

Gazelec Ajaccio – Sochaux

  

D
1 – 1
U 67%
19:00 

Orleans – Troyes

  

H
2 – 1
O
19:00 

Telstar – FC Volendam

  

Home
2 – 1
O 63%
19:00 

Utrecht II – Helmond Sport

  

H
2 – 1
O 65%
19:00 

Cambuur Leeuwarden – MVV Maastricht

  

Home
1 – 0
U
19:00 

Go Ahead Eagles – RKC Waalwijk

  

D
1 – 1
U
19:00 

Sparta Rotterdam – Jong Ajax

  

Home
3 – 1
O 74%
19:00 

Roda JC – FC Den Bosch

  

H
2 – 1
O 62%
19:00 

FC Eindhoven – Jong AZ Alkmaar

  

Home
1 – 0
U
19:00 

Almere City – Jong PSV

  

A
1 – 2
O 67%
19:30 

Augsburg – Bayer Leverkusen

  

Away
0 – 2
U
19:30 

Royal Antwerp – Standard Liege

  

H
2 – 1
O
19:30 

OH Leuven – Lommel

  

D
1 – 1
U 48%
19:30 

Roeselare – Tubize

  

Home
2 – 0
U 51%
19:30 

Piast Gliwice – Cracovia Krakow

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Liverpool – Huddersfield Town

  

Home
2 – 0
U
23:00 

UA Zacatecas – Tepatitlan de Morelos

  

H
3 – 2
O

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký