Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 26/12/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction
08:50  Adelaide United – Western Sydney Wanderers  A League 
Home
2 – 0
11:30  Frosinone – AC Milan   Serie A 
Away
0 – 2
12:30  Fulham – Wolverhampton   Premier League 
H
2 – 1
12:30  Maidenhead United – Aldershot Town   National League 
H
2 – 0
13:00  Gillingham – Portsmouth   League 1 
Away
0 – 2
13:00  Cambridge United – Crawley Town   League 2 
H
2 – 0
13:00  Exeter City – Yeovil Town   League 2 
Home
2 – 0
13:00  Dagenham and Redbridge – Leyton Orient   National League 
Away
0 – 1
13:00  Boreham Wood – Barnet   National League 
A
1 – 2
13:30  Kortrijk – Zulte-Waregem   Pro League 
D
2 – 2
13:30  Royal Antwerp – Royal Excel Mouscron   Pro League 
Home
2 – 0
13:30  Cercle Brugge – Eupen   Pro League 
H
2 – 0
14:00  St. Mirren – St. Johnstone   Premier League 
D
1 – 1
14:00  Aberdeen – Celtic   Premier League 
D
1 – 1
14:00  Sampdoria – Chievo Verona   Serie A 
Home
2 – 0
14:00  Fiorentina – Parma   Serie A 
D
1 – 1
14:00  Bologna – Lazio   Serie A 
D
1 – 1
14:00  Cagliari – Genoa   Serie A 
A
1 – 2
14:00  Brescia – Cremonese   Serie B 
Home
2 – 0
14:00  Carpi – Livorno   Serie B 
H
2 – 0
15:00  Liverpool – Newcastle United   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Tottenham – AFC Bournemouth   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Crystal Palace – Cardiff City   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Burnley – Everton   Premier League 
Away
0 – 2
15:00  Sheffield United – Derby County   Championship 
A
1 – 2
15:00  West Bromwich Albion – Wigan Athletic   Championship 
D
2 – 2
15:00  Millwall – Reading   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Birmingham City – Stoke City   Championship 
H
2 – 1
15:00  Bolton Wanderers – Rotherham United   Championship 
D
1 – 1
15:00  Leeds United – Blackburn Rovers   Championship 
Home
1 – 0
15:00  Norwich City – Nottingham Forest   Championship 
Home
2 – 0
15:00  Swansea City – Aston Villa   Championship 
D
1 – 1
15:00  Middlesbrough – Sheffield Wednesday   Championship 
Home
1 – 0
15:00  Queens Park Rangers – Ipswich Town   Championship 
D
1 – 1
15:00  Bristol City – Brentford   Championship 
A
1 – 2
15:00  Sunderland – Bradford City   League 1 
Home
2 – 0
15:00  Barnsley – Peterborough United   League 1 
Home
2 – 0
15:00  Rochdale – Blackpool   League 1 
A
1 – 2
15:00  AFC Wimbledon – Plymouth Argyle   League 1 
H
2 – 1
15:00  Accrington Stanley – Shrewsbury Town   League 1 
A
1 – 2
15:00  Coventry City – Charlton Athletic   League 1 
A
1 – 2
15:00  Scunthorpe United – Luton Town   League 1 
Away
0 – 2
15:00  Fleetwood Town – Doncaster Rovers   League 1 
A
1 – 2
15:00  Walsall – Bristol Rovers   League 1 
D
1 – 1
15:00  Burton Albion – Wycombe Wanderers   League 1 
H
1 – 0
15:00  Notts County – Macclesfield Town   League 2 
H
2 – 1
15:00  Newport County – Forest Green Rovers   League 2 
D
2 – 2
15:00  Colchester United – Stevenage   League 2 
D
1 – 1
15:00  Crewe Alexandra – Lincoln City   League 2 
A
0 – 1
15:00  Cheltenham Town – Milton Keynes Dons   League 2 
Away
0 – 2
15:00  Port Vale – Grimsby Town   League 2 
A
1 – 2
15:00  Tranmere Rovers – Morecambe   League 2 
Home
1 – 0
15:00  Carlisle United – Oldham Athletic   League 2 
A
1 – 2
15:00  Northampton Town – Swindon Town   League 2 
H
2 – 1
15:00  Motherwell – Kilmarnock   Premier League 
D
1 – 1
15:00  Dundee FC – Livingston   Premier League 
A
1 – 2
15:00  Heart of Midlothian – Hamilton Academical   Premier League 
Home
2 – 0
15:00  Rangers FC – Hibernian   Premier League 
Home
1 – 0
15:00  Havant and Waterlooville – Eastleigh   National League 
A
1 – 2
15:00  Barrow AFC – Fylde AFC   National League 
D
1 – 1
15:00  Chesterfield – Solihull Moors   National League 
A
1 – 2
15:00  Southport – Chester FC   National League 
H
2 – 1
15:00  Gateshead – Hartlepool United   National League 
Home
2 – 0
15:00  Harrogate Town – Halifax Town   National League 
D
2 – 2
15:00  Dover Athletic – Maidstone United   National League 
Home
2 – 1
15:00  Sutton United – Bromley   National League 
D
1 – 1
15:00  Wrexham – Salford City   National League 
A
1 – 2
15:00  Ebbsfleet United – Braintree Town   National League 
Home
2 – 0
15:00  Carrick Rangers – Limavady United   Championship 1 
H
2 – 1
17:00  Spal – Udinese   Serie A 
D
2 – 2
17:00  Torino – Empoli   Serie A 
Home
2 – 0
17:00  Sporting Charleroi – Standard Liege   Pro League 
A
1 – 2
17:15  Brighton and Hove Albion – Arsenal   Premier League 
Away
0 – 2
19:30  Inter Milan – Napoli   Serie A 
A
1 – 2
19:30  Genk – Gent   Pro League 
Home
2 – 0