Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 26/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Atletico-MG U20 – Sao Paulo U20

  

H
2 – 0
Under
03:30 

America De Cali – Patriotas

  

Home
3 – 0
Over
11:30 

Maitland – Lake Macquarie

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

TIRA Persikabo – Kalteng Putra

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Arema FC – Bhayangkara Utd

  

Home
3 – 1
Over
13:15 

Pascoe Vale – Hume City

  

Away
1 – 3
Over
13:15 

Bentleigh Greens – Kingston City

  

Home
1 – 0
Under
13:30 

Dandenong City – Heidelberg Utd

  

Away
2 – 3
Over
14:30 

Persib Bandung – Bali United

  

Home
2 – 0
Under
14:45 

Geylang – Albirex Niigata

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Poli Iasi – Academica Clinceni

  

A
0 – 1
Under
18:30 

Dunav Ruse – Tsarsko Selo

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Jazz Pori – Ilves 2

  

A
2 – 3
Over
18:30 

Gnistan – Honka Akatemia

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

P-Iirot Rauma – Tampere Utd

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

SJK – Lahti

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Legion – Tallinna Kalev U21

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Tartu Welco – Flora U21

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Ostrava – Teplice

  

Home
1 – 0
Under
19:30 

Paide – Tammeka

  

Home
4 – 1
Over
20:00 

WSC Wels – Deutschlandsberger

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Gleisdorf – Sturm Graz (Am)

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

SC Weiz – Allerheiligen

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Vocklamarkt – AC Wolfsberger (Am)

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Bad Gleichenberg – Wels

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Lyngby – Sonderjyske

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Eltersdorf – Bamberg

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Dynamo Moscow – Ural

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

Podbrezova – Poprad

  

Home
2 – 1
Over
20:00 

Celje – Aluminij

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Maastricht (Ned) – Oss (Ned)

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Nijmegen (Ned) – Waalwijk (Ned)

  

Away
2 – 4
Over
20:00 

Lommel SK (Bel) – Roda (Ned)

  

A
1 – 2
Over
20:10 

Ried – A. Klagenfurt

  

Home
4 – 0
Over
20:10 

BW Linz – Kapfenberg

  

A
1 – 2
Over
20:10 

Lafnitz – FC Juniors

  

H
2 – 1
Over
20:10 

Vorwarts Steyr – Wacker Innsbruck

  

Away
1 – 2
Over
20:10 

Dornbirn – A. Lustenau

  

Away
1 – 2
Over
21:00 

Niort – Troyes

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Guingamp – Grenoble

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Nancy – Orleans

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Sochaux – Caen

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Chambly – Valenciennes

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Grotta – Thor Akureyri

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Voluntari – Astra

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Genk – Kortrijk

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Stal Mielec – Warta Poznan

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Rapid Vienna – Salzburg

  

Away
0 – 2
Under
21:45 

Bray – Athlone

  

D
0 – 0
Under
21:45 

Drogheda – Cabinteely

  

Home
3 – 0
Over
21:45 

Limerick – Cobh Ramblers

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Shelbourne – Wexford

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

UC Dublin – Waterford

  

Away
0 – 1
Under
21:45 

Elgin City – Hibernian

  

Away
0 – 2
Under
22:00 

Finn Harps – Derry City

  

Away
0 – 2
Under
23:00 

Toronto FC II – Richmond Kickers

  

Home
2 – 0
Under