Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 26/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

New York City – Atlanta United

  

Home
2 – 1
Over
00:30 

Toronto FC – Montreal Impact

  

Home
2 – 1
Over
01:00 

Juarez – Club America

  

Away
1 – 2
Over
01:00 

Santos Laguna – Veracruz

  

Home
2 – 0
Under
01:00 

Minnesota United – Sporting Kansas City

  

Home
2 – 1
Over
01:30 

Ind. del Valle (Ecu) – Corinthians (Bra)

  

D
1 – 1
Under
01:45 

Dep. Cali – Deportes Tolima

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Sport Huancayo – AD Cantolao

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Houston Dash W – Washington Spirit W

  

D
2 – 2
Over
02:30 

Real Salt Lake – Los Angeles Galaxy

  

Home
3 – 1
Over
03:00 

Seattle Reign W – Utah Royals W

  

A
1 – 2
Over
03:05 

Cruz Azul – Monterrey

  

H
2 – 1
Over
03:06 

Club Tijuana – Monarcas

  

H
2 – 1
Over
03:30 

Los Angeles FC – Houston Dynamo

  

Home
3 – 0
Over
03:30 

Portland Timbers – New England Revolution

  

Home
2 – 0
Under
04:00 

San Jose Earthquakes – Philadelphia Union

  

Home
2 – 1
Over
12:35 

Shanghai Shenhua – Shenzhen

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Ripensia Timisoara – Sepsi Sf. Gheorghe

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Sanatatea Cluj – Viitorul Constanta

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Carrarese – Olbia

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Skierniewice – Piast Gliwice

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Triglav – Aluminij

  

D
1 – 1
Under
15:30 

VSK Aarhus – Aarhus

  

Away
0 – 2
Under
16:30 

Odra Opole – Arka Gdynia

  

D
1 – 1
Under
16:45 

FC Rapid Bucuresti – Poli Iasi

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Roskilde – Randers FC

  

D
2 – 2
Over
17:00 

KFUM Oslo – Odd

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Celje – Tabor Sezana

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Brodd – Staal Jorpeland

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Eibar – Sevilla

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Norrkoping – AFC Eskilstuna

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Malmo FF – Helsingborg

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Brage – Degerfors

  

Home
3 – 1
Over
18:15 

F. Amager – Midtjylland

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Feyenoord – AZ Alkmaar

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Aalesund – Viking

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Celta Vigo – Espanyol

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Luzern – Xamax

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Servette – Lugano

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Antwerp – Lokeren

  

Home
2 – 0
Under
19:30 

St. Liege – Lommel SK

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Zaglebie Sosnowiec – LKS Lodz

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Metaloglobus – FCSB

  

D
1 – 1
Under
19:45 

Alessandria – Giana Erminio

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Torino – AC Milan

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Sporting – Rio Ave

  

D
2 – 2
Over
20:00 

Real Sociedad – Alaves

  

Home
1 – 0
Under