Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 27/11/2020

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 27/11/2020

GMT+5 Home vs Away League O/U 2.5 Prediction Football Prediction TIPS
00:00 

Atletico-MG U20 – Flamengo RJ U20

  

Over
2 – 3
A
00:15 

River Plate (Uru) – U. Catolica (Chi)

  

Over
2 – 1
H
00:30 

Cerro Porteno – Sol de America

  

Over
3 – 0
Home
01:00 

Cancun – Tlaxcala

  

Under
1 – 0
Home
02:15 

Alianza Atl. – Huaral

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Guarani (Par) – Gremio (Bra)

  

Over
3 – 2
H
02:30 

Junior (Col) – Union La Calera (Chi)

  

Under
2 – 0
Home
02:30 

Defensa y Justicia (Arg) – Vasco (Bra)

  

Under
2 – 0
Home
03:00 

U.A.N.L.- Tigres – Cruz Azul

  

Over
2 – 1
H
05:06 

Pachuca – U.N.A.M.- Pumas

  

Under
1 – 0
Home
11:00 

Zhetysu Taldykorgan – FC Astana

  

Over
2 – 1
H
11:00 

Kaspij Aktau – Shakhtar Karagandy

  

Over
2 – 1
H
11:00 

Tobol – Taraz

  

Under
2 – 0
Home
11:00 

Kaisar Kyzylorda – Kyzylzhar

  

Under
0 – 1
A
12:00 

Ulsan Hyundai (Kor) – Perth Glory (Aus)

  

Over
3 – 0
Home
12:00 

Melbourne Victory (Aus) – Beijing Guoan (Chn)

  

Under
1 – 1
D
12:00 

Ha Noi 2 W – Thai Nguyen W

  

Over
1 – 2
A
13:30 

Nakhon Ratchasima – Pathum United

  

Over
2 – 2
D
13:30 

Ha Noi W – Phong Phu Ha Nam W

  

Over
3 – 0
Home
15:00 

Chiangrai Utd (Tha) – Seoul (Kor)

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

Shanghai Shenhua (Chn) – FC Tokyo (Jpn)

  

Under
0 – 2
Away
15:00 

Hapoel Petah Tikva – H. Akko

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Nof Hagalil – Hapoel Kfar Shalem

  

Under
1 – 0
Home
15:00 

H. Raanana – MS Kafr Qasim

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Hapoel Umm al-Fahm – Hapoel Iksal Imad

  

Over
2 – 1
H
15:00 

Beitar Tel Aviv – Nes Tziona

  

Under
2 – 0
H
15:00 

Hapoel Afula – Hap. Ramat Gan

  

Under
1 – 1
D
15:00 

H. Ironi Rishon – M. Nazareth

  

Under
1 – 1
D
15:00 

Ramat Hasharon – Hapoel Jerusalem

  

Over
1 – 2
A
15:00 

Khaitan – Kazma SC

  

Under
0 – 2
Away
15:30 

Hussein Dey – Oran

  

Under
0 – 1
A
16:00 

Al Ramtha – Al Salt

  

Over
2 – 1
H
16:00 

Al Dhafra – Ittihad Kalba

  

Under
1 – 1
D
16:00 

Al Nasr – Bani Yas

  

Under
2 – 0
Home
16:30 

Al-Gharafa – Al Khor

  

Under
1 – 0
Home
16:40 

Al-Shabab – Damac

  

Under
2 – 0
Home
17:00 

JS Kabylie – Bordj Bou Arreridj

  

Over
3 – 0
Home
17:00 

Germany W – Greece W

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Cherno More – Slavia Sofia

  

Under
2 – 0
Home
17:30 

Burgan – Al Sahel

  

Over
3 – 1
H
18:00 

Pruszkow – Skra

  

Over
2 – 2
D
18:00 

Chindia Targoviste – FC Hermannstadt

  

Under
1 – 1
D
18:30 

Shabab Al Ordon – Al Ahli

  

Over
2 – 1
Home
18:30 

Ankaragucu – Trabzonspor

  

Under
0 – 2
Away
18:40 

Leczna – LKS Lodz

  

Under
1 – 1
D
18:40 

Legnica – Odra Opole

  

Over
2 – 2
D
18:40 

Al-Ittihad FC – Al Qadisiya

  

Over
2 – 1
Home
18:45 

Al-Duhail – Al-Kharitiyath

  

Under
1 – 0
Home
18:45 

Al-Sadd – Umm-Salal

  

Over
4 – 0
Home
19:00 

Sibenik – Slaven Belupo

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Ol. Nicosia – Karmiotissa

  

Under
2 – 0
Home
19:00 

FK Pardubice – Sigma Olomouc

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Bastia-Borgo – Concarneau

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Orleans – Bourg en Bresse

  

Under
1 – 0
H
19:00 

Creteil – Villefranche

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Sporting Club Lyon – Bastia

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Stade Briochin – Boulogne

  

Over
2 – 1
H
19:00 

Laval – Sete

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Wisla Plock – Cracovia

  

Under
1 – 1
D
19:00 

Lviv – Mariupol

  

Over
1 – 2
A
19:00 

Al Ain – Al Wahda

  

Over
2 – 1
H
19:30 

Austria Vienna II – Lafnitz

  

Over
2 – 2
D
19:30 

Dornbirn – Liefering

  

Under
0 – 2
Away
19:30 

Horn – Grazer

  

Over
2 – 2
D
19:30 

Floridsdorfer AC – BW Linz

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Kapfenberg – Amstetten

  

Over
1 – 2
A
19:30 

Helsingor – F. Amager

  

Over
4 – 1
H
19:30 

Darmstadt – Braunschweig

  

Under
2 – 0
Home
19:30 

St. Pauli – VfL Osnabruck

  

Over
1 – 2
A
19:45 

Oss – Breda

  

Under
0 – 2
Away
19:45 

Cambuur – Den Bosch

  

Over
3 – 0
Home
20:00 

Kolding IF – Vendsyssel

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Randers FC – Odense

  

Under
1 – 1
D
20:00 

Uerdingen – Verl

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Maritzburg Utd – Supersport Utd

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Alcorcon – Girona

  

Over
1 – 2
A
20:00 

Aarau – Winterthur

  

Over
2 – 3
A
20:00 

Kriens – Lausanne Ouchy

  

Over
2 – 1
H
20:45 

Progresul Spartac – U Craiova

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Deinze – Club Brugge KV U23

  

Over
3 – 0
Home
21:00 

Ujpest – Paks

  

Under
1 – 1
D
21:00 

Twente – Waalwijk

  

Under
2 – 0
Home
21:00 

Ferreira – Famalicao

  

Over
1 – 2
A
21:00 

Schaffhausen – Xamax

  

Over
2 – 1
H
21:00 

Wil – Grasshoppers

  

Over
2 – 1
H
21:30 

Wolfsburg – Werder Bremen

  

Under
2 – 0
Home
21:30 

Gornik Z. – Pogon Szczecin

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Eupen – Charleroi

  

Over
2 – 3
A
21:45 

Brentford – QPR

  

Under
1 – 0
Home
21:45 

Fleetwood – Sunderland

  

Over
2 – 1
H
21:45 

Notts Co – Wealdstone

  

Over
2 – 1
Home
21:45 

Bala – Newtown

  

Under
2 – 0
Home
21:55 

Tranmere – Brackley Town

  

Under
1 – 1
D
22:00 

Crystal Palace – Newcastle

  

Under
0 – 1
A
22:00 

Strasbourg – Rennes

  

Under
1 – 1
D
22:00 

Chievo – Lecce

  

Over
2 – 1
H
22:00 

FC Volendam – Almere City

  

Over
2 – 2
D
22:00 

Helmond – Jong PSV

  

Over
1 – 2
A
22:00 

Valladolid – Levante

  

Over
2 – 1
H
22:00 

Malaga – Lugo

  

Under
1 – 1
D
23:00 

Tondela – Vitoria Guimaraes

  

Under
1 – 1
D