Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 27/4/2019

SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

New York Red Bulls – FC Cincinnati

  

Home
1 – 0
U
04:00 

Avispa Fukuoka – Montedio Yamagata

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Cerezo Osaka – Oita Trinita

  

D
1 – 1
Under
06:00 

V-Varen Nagasaki – Kagoshima United

  

Home
1 – 0
Under
06:00 

Jeju United – Sangju Sangmu Phoenix

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Gangwon FC – Daegu FC

  

A
1 – 2
Over
08:35 

Newcastle Jets – Sydney FC

  

A
1 – 2
O 60%
10:00 

Ehime FC – Ventforet Kofu

  

A
0 – 1
Under
10:00 

Okzhetpes – Irtysh Pavlodar

  

A
0 – 1
Under
10:00 

FC Shakhtyor Karagandy – Kaisar Kyzylorda

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Incheon United – Seongnam Ilhwa FC

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Petrolul 52 – Daco Getica

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

EDMF Churra – NV Estudiantes de Murcia

  

Home
2 – 0
U 49%
11:00 

Pyunik FC – Alashkert FC

  

H
2 – 1
O
11:00 

Skra Czestochowa – Widzew

  

D
1 – 1
Under
11:00 

CE Felanitx – UD Poblense

  

Away
0 – 1
U 55%
11:00 

Fenerbahce U21 – Trabzonspor U21

  

D
2 – 2
O 68%
11:30 

FC Ryukyu – Machida Zelvia

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Qviding FIF – Prespa Birlik

  

D
2 – 2
O 73%
12:00 

FC Zhetysu Taldykorgan – FK Atyrau

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Ordabasy – FC Kairat Almaty

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Sola – Brattvaag

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Skiljebo SK – Gamla Upsala

  

Home
3 – 2
O 64%
12:00 

IFK Ostersund – Skelleftea

  

H
3 – 1
O 64%
12:00 

Nässjö – Asarums IF

  

Away
0 – 2
U 40%
12:00 

Hittarps IK – Ullareds IK

  

Home
3 – 0
O 73%
12:00 

Hatayspor – Adanaspor

  

Home
3 – 0
O 58%
12:00 

Gaziantep BB – Giresunspor

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Chornomorets Odessa – Vorskla Poltava

  

H
2 – 1
O
12:30 

Tottenham – West Ham United

  

Home
2 – 0
U
12:30 

Celtic – Kilmarnock

  

Home
2 – 0
U 46%
12:30 

Savedalens IF – IK Gauthiod

  

D
2 – 2
O 74%
12:30 

Mjallby – Degerfors IF

  

H
3 – 2
O 54%
13:00 

Aktobe – Taraz

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Alta – Senja

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Frigg – Follo

  

A
1 – 2
Over
13:00 

BK Forward – Sandvikens

  

H
3 – 2
O 63%
13:00 

Lunds BK – IFK Varnamo

  

D
1 – 1
U 48%
13:00 

Lindome GIF – Kristianstads FF

  

Home
3 – 0
O 65%
13:00 

Eskilsminne IF – Torns IF

  

A
1 – 2
O 56%
13:00 

Torslanda IK – Grebbestads IF

  

D
2 – 2
O 74%
13:00 

Lulea IFK – Friska Viljor

  

D
2 – 2
O 68%
13:00 

Anundsjo IF – Kramfors-Alliansen

  

H
2 – 1
O 63%
13:00 

Taftea IK – IFK Timra

  

Away
0 – 3
O 66%
13:00 

Bromölla – Dalstorps IF

  

D
1 – 1
U 43%
13:00 

Nosaby – Rappe GOIF

  

H
3 – 1
O 65%
13:00 

Husqvarna FF – FK Karlskrona

  

D
2 – 2
O 63%
13:00 

IFK Hassleholm – Osterlen FF

  

H
2 – 1
O 65%
13:00 

IFK Haninge – Newroz FC

  

A
2 – 3
O 71%
13:00 

Eslovs BK – Assyriska BK

  

A
1 – 2
Over
13:00 

BK Olympic – Angelholms FF

  

A
1 – 2
O 70%
13:30 

Millwall – Stoke City

  

H
1 – 0
U 56%
14:00 

Highlands Park – Polokwane City

  

A
1 – 2
O
14:00 

Salernitana – Carpi

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Livorno – Palermo

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Venezia – Crotone

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Pescara – Hellas Verona

  

H
2 – 1
Over
14:00 

FK Astana – Tobol Kostanay

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Levanger – Kvik Halden

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Dunarea Calarasi – Hermannstadt

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Gefle IF – Carlstad United

  

Away
0 – 2
U 43%
14:00 

Oskarshamns – Ljungskile SK

  

D
2 – 2
O 60%
14:00 

Vanersborgs FK – Vanersborgs IF

  

H
2 – 1
O 65%
14:00 

Råslätts – Hassleholms IF

  

H
3 – 2
O 65%
14:00 

Halmia – Onsala BK

  

D
2 – 2
O 67%
14:00 

Rizespor – Sivasspor

  

H
3 – 1
O 60%
14:00 

Antalyaspor – BB Erzurum

  

A
1 – 2
O 52%
14:30 

Fortuna Dusseldorf – Werder Bremen

  

A
1 – 2
O 61%
14:30 

Hannover 96 – Mainz 05

  

D
1 – 1
U 42%
14:30 

RB Leipzig – Freiburg

  

Home
3 – 0
O 65%
14:30 

Borussia Dortmund – Schalke 04

  

Home
2 – 0
U
14:30 

Eintracht Frankfurt – Hertha Berlin

  

Home
3 – 0
O 64%
14:30 

Start – Sandefjord

  

H
2 – 1
Over
14:30 

Anzhi Makhachkala – Rostov

  

D
1 – 1
Under
14:30 

DAC Dunajska Streda – Slovan Bratislava

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Watford – Wolverhampton Wanderers

 

A
1 – 2
Over
15:00 

Fulham – Cardiff City

  

A
1 – 2
O 56%
15:00 

Crystal Palace – Everton

  

D
1 – 1
U
15:00 

Southampton – AFC Bournemouth

  

Home
2 – 1
O 56%
15:00 

Preston North End – Sheffield Wednesday

  

D
1 – 1
U 51%
15:00 

Birmingham City – Wigan Athletic

  

H
2 – 1
O 53%
15:00 

Queens Park Rangers – Nottingham Forest

  

D
1 – 1
U 48%
15:00 

Middlesbrough – Reading

  

D
1 – 1
U 53%
15:00 

Bristol City – Derby County

  

H
2 – 1
O 52%
15:00 

Oxford United – Doncaster Rovers

  

A
1 – 2
O 53%
15:00 

AFC Wimbledon – Wycombe Wanderers

  

H
2 – 1
O
15:00 

Walsall – Peterborough United

  

H
3 – 2
O
15:00 

Fleetwood Town – Bristol Rovers

  

D
1 – 1
U 61%
15:00 

Gillingham – Charlton Athletic

  

A
1 – 2
O 54%
15:00 

Accrington Stanley – Plymouth Argyle

  

H
2 – 1
O 52%
15:00 

Barnsley – Blackpool

  

Home
1 – 0
U 51%
15:00 

Sunderland – Portsmouth

  

A
1 – 2
O
15:00 

Rochdale – Southend United

  

A
1 – 2
O
15:00 

Newport County – Lincoln City

  

A
1 – 2
O
15:00 

Port Vale – Macclesfield Town

  

H
2 – 1
O
15:00 

Colchester United – Milton Keynes Dons

  

D
1 – 1
U 50%
15:00 

Cheltenham Town – Swindon Town

  

H
2 – 1
O
15:00 

Notts County – Grimsby Town

  

Home
1 – 0
U 53%
15:00 

Exeter City – Oldham Athletic

  

A
1 – 2
O
15:00 

Tranmere Rovers – Bury

  

A
1 – 2
O 51%
15:00 

Northampton Town – Yeovil Town

  

D
1 – 1
U 54%
15:00 

Mansfield Town – Stevenage

  

Home
1 – 0
U 54%
15:00 

Cambridge United – Morecambe

  

H
2 – 0
U 57%
15:00 

Motherwell – Dundee FC

  

Home
2 – 0
U 55%
15:00 

St. Mirren – St. Johnstone

  

A
1 – 2
O
15:00 

Hamilton Academical – Livingston

  

D
1 – 1
U 62%
15:00 

Folkestone Invicta – Bognor Regis Town

  

Home
1 – 0
U 45%
15:00 

Kingstonian – Leatherhead

  

H
2 – 1
O 63%
15:00 

Potters Bar Town – Tonbridge Angels

  

D
1 – 1
U 47%
15:00 

Dorking Wanderers – Haringey Borough

  

D
1 – 1
U 50%
15:00 

Whitehawk – Corinthian-Casuals

  

Home
1 – 0
U 49%
15:00 

Harlow Town – Margate

  

Away
1 – 2
O 68%
15:00 

Lewes – Hornchurch AFC

  

Home
2 – 1
O 59%
15:00 

Worthing – Merstham

  

A
1 – 2
O 55%
15:00 

Wingate and Finchley – Burgess Hill Town

  

Home
2 – 0
U
15:00 

Brightlingsea Regent – Enfield Town

  

D
1 – 1
U 43%
15:00 

Carshalton Athletic – Bishops Stortford

 

Home
2 – 1
O 59%
15:00 

Scarborough Athletic – Workington

  

Home
2 – 1
O 56%
15:00 

Farsley Celtic – Marine

  

Home
1 – 0
U 44%
15:00 

Lancaster City – Whitby Town

  

D
1 – 1
U 49%
15:00 

Stafford Rangers – Matlock Town

  

D
1 – 1
U 44%
15:00 

Buxton – Warrington Town

  

H
2 – 1
O 54%
15:00 

Basford United – Nantwich Town

  

D
2 – 2
O 62%
15:00 

Bamber Bridge – Mickleover Sports

  

H
2 – 1
O 61%
15:00 

Witton Albion – Hednesford Town

  

A
1 – 2
O 53%
15:00 

Gainsborough Trinity – South Shields

  

D
1 – 1
U 50%
15:00 

Stalybridge Celtic – Grantham

  

D
1 – 1
U 53%
15:00 

Needham Market – Alvechurch

  

D
2 – 2
O 61%
15:00 

Redditch United – Leiston

  

D
2 – 2
O 62%
15:00 

Banbury United – Hitchin Town

  

Home
2 – 1
O 58%
15:00 

Royston Town – Barwell

  

H
3 – 2
O 58%
15:00 

Lowestoft Town – Bedworth United

  

Home
2 – 0
U 43%
15:00 

Tamworth – Rushden and Diamonds

  

A
1 – 2
O 54%
15:00 

Stourbridge – Kings Lynn Town

  

Home
2 – 1
O 55%
15:00 

Kettering Town – Stratford Town

  

Home
3 – 1
O 60%
15:00 

St. Neots Town – Halesowen Town

  

H
2 – 1
O 57%
15:00 

Coalville – St Ives Town

  

Home
2 – 1
O 57%
15:00 

Biggleswade Town – Rushall Olympic

  

A
2 – 3
O 57%
15:00 

Merthyr Town – Walton Casuals

  

H
2 – 1
O 69%
15:00 

Kings Langley – Frome Town

  

D
2 – 2
O 71%
15:00 

Wimborne Town – Chesham Utd.

  

Home
2 – 1
O 64%
15:00 

Staines Town – Poole Town

  

Away
1 – 3
O 83%
15:00 

Hartley Wintney – Dorchester Town

  

A
1 – 2
O 67%
15:00 

Basingstoke Town – Taunton Town

  

H
2 – 1
O 70%
15:00 

Tiverton – Beaconsfield Town

  

Home
2 – 1
O 70%
15:00 

Salisbury – Harrow Borough

  

A
2 – 3
O 75%
15:00 

Hendon – Swindon Supermarine

  

D
2 – 2
O 68%
15:00 

Metropolitan Police – Gosport Borough

 

Home
2 – 1
O 69%
15:00 

Weymouth – Farnborough

  

Home
3 – 0
O 71%
15:00 

Sirius – IF Elfsborg

  

A
2 – 3
O 55%
15:00 

Hamrun Spartans – Valletta FC

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Hibernians FC – Balzan FC

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Sliema Wanderers FC – Pieta Hotspurs FC

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Glenavon FC – Cliftonville

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Ballymena United – Crusaders

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Coleraine – Linfield

  

A
1 – 3
Over
15:00 

Glentoran FC – Institute FC

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Newry City – Dungannon Swifts

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Warrenpoint Town – Ards

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Oppsal – Kjelsas

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Fram Larvik – Grorud

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Baerum – Floro

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Asane – Elverum

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Bytovia Bytow – Chojniczanka Chojnice

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Alloa Athletic – Inverness CT

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Dundee United – Falkirk

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Partick Thistle – Ayr United

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Dunfermline Athletic – Greenock Morton

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Airdrieonians – Arbroath

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Forfar Athletic – Montrose

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Raith Rovers – Brechin City

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Dumbarton – Stranraer

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Stenhousemuir – East Fife

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Annan Athletic – Cowdenbeath

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Peterhead – Stirling Albion

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Berwick Rangers – Albion Rovers

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Edinburgh City – Elgin City

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Clyde – Queens Park

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

CD Vitoria – Real Sociedad II

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Las Palmas C – Villa Santa Brigida

  

Home
2 – 1
O
15:00 

Akropolis IF – Karlstad BK

  

Home
3 – 1
O 66%
15:00 

Sollentuna – Linkoping City

  

H
2 – 1
O 67%
15:00 

Atvidaberg – Landskrona BoIS

  

D
1 – 1
U 53%
15:00 

Skovde AIK – Oddevold

  

H
2 – 1
O 51%
15:00 

Uddevalla – Lidkopings FK

  

H
2 – 1
O 68%
15:00 

IFK Stocksund – Sundbyberg IK

  

D
2 – 2
O 73%
15:00 

IFK Mora – IFK Lidingo FK

  

H
3 – 2
O 66%
15:00 

Gotene IF – Pitea IF

  

D
2 – 2
O 66%
15:00 

IFK Umea – Ytterhogdals IK

  

Away
1 – 3
Over
15:00 

Brommapojkarna – Halmstad

  

A
1 – 2
O 53%
15:00 

Jonkopings Sodra – Frej

  

D
1 – 1
U 46%
15:00 

Al Wasl SC – Al Jazira

  

D
2 – 2
O 78%
15:00 

Olimpic Donetsk – Karpaty Lviv

  

H
1 – 0
U 61%
15:15 

Atletico Madrid – Real Valladolid

  

Home
2 – 0
U 54%
15:15 

Malaga – Mallorca

  

H
1 – 0
U 65%
15:30 

Portimonense – Feirense

  

Home
2 – 0
U 46%
15:30 

Santa Clara – Vitoria Setubal

  

H
3 – 2
O
16:00 

Byasen – Stjordals Blink

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

Dukla Banska Bystrica – Partizan Bardejov

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Tatran Presov – Liptovsky Mikulas

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Dubnica – Petrzalka

  

H
3 – 1
Over
16:00 

Odeva Lipany – Komarno

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Zemplin Michalovce – Zilina

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Zlate Moravce – Spartak Trnava

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Senica – Trencin

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Deportivo La Coruna B – Unionistas de Salamanca

  

Away
0 – 1
Under
16:00 

Tudelano – Langreo

  

D
1 – 1
U 65%
16:00 

Leioa – Racing Santander

  

D
1 – 1
U 67%
16:00 

Villarreal II – Cornella

  

Home
2 – 1
O
16:00 

Conquense UB – Lleida Esportiu

  

D
1 – 1
U 61%
16:00 

UD Las Zocas – CD Buzanada

  

H
2 – 1
O
16:00 

Atletico Union Guimar – Union Viera

  

H
2 – 1
O 51%
16:30 

Banants – Artsakh

  

Home
2 – 0
U 60%
16:30 

Amorebieta – Durango

  

Home
2 – 1
O
16:45 

LKS Lodz – Rakow Czestochowa

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Sarpsborg 08 – Mjondalen

  

D
1 – 1
U 47%
17:00 

IA Akranes – KA Akureyri

  

D
3 – 3
Over
17:00 

KV Oostende – Sporting Charleroi

  

H
2 – 1
O 56%
17:00 

SuperSport United – Bidvest Wits

  

A
1 – 2
O
17:00 

Spezia – Perugia

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Pogon Szczecin – Lech Poznan

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Voluntari – Dinamo Bucuresti

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Dinamo Moscow – FC Akhmat Grozny

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Skalica – Slavoj Trebisov

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Guijuelo – Cultural Leonesa

  

H
2 – 1
O
17:00 

Coruxo FC – Atletico Madrid B

  

D
1 – 1
U 69%
17:00 

Logrones UD – Mirandes

  

H
2 – 1
O
17:00 

Sabadell – Castellon

  

D
1 – 1
U 68%
17:00 

Peralada – Hercules

  

H
2 – 1
O
17:00 

Marbella – Don Benito

  

H
2 – 0
U 67%
17:00 

Almeria – Real Oviedo

  

H
2 – 1
O
17:00 

Osasuna – Albacete

  

D
1 – 1
U 59%
17:00 

Real Betis B – Ciudad de Lucena

  

Home
2 – 0
U 53%
17:00 

UD Llanera – Union Club Ceares

  

Home
1 – 0
U 43%
17:00 

Fenerbahce – Trabzonspor

  

A
1 – 2
O 63%
17:15 

LEntregu Club de Futbol – Gijon Industrial

  

D
1 – 1
U 49%
17:30 

Brighton and Hove Albion – Newcastle United

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Stuttgart – Borussia Monchengladbach

 

D
1 – 1
U
17:30 

Poprad FK – FK Pohronie

  

H
2 – 1
Over
17:30 

Atletico Sanluqueno – Sevilla B

  

H
2 – 1
O
17:30 

Altinordu – Altay Izmir

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Bani Yas – Al Ain

  

D
2 – 2
O 63%
18:00 

New York City FC – Orlando City SC

  

Home
3 – 0
O 60%
18:00 

Sporting CP – Vitoria Guimaraes

  

Home
2 – 0
U 43%
18:00 

Villarrubia CF – CD Tarancon

  

Home
3 – 0
O 57%
18:00 

Mora CF – CD Marchamalo

  

D
1 – 1
U 56%
18:00 

Luzern – Thun

  

D
1 – 1
U 45%
18:00 

Neuchatel Xamax – Grasshoppers

  

Home
2 – 0
U 46%
18:15 

AD Llerenense – Moralo CP

  

Away
0 – 1
U 54%
18:45 

Stomil Olsztyn – BB Termalica Nieciecza

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Westerlo – Eupen

  

H
2 – 1
O 56%
19:00 

Zulte-Waregem – Cercle Brugge

  

H
2 – 1
O 71%
19:00 

Royal Excel Mouscron – Kortrijk

  

A
1 – 2
O 63%
19:00 

Cobh Ramblers – Drogheda United

  

Away
1 – 2
Over
19:00 

Ponferradina – Internacional De Madrid

  

Home
2 – 0
U 57%
19:15 

Bloemfontein Celtic – Kaizer Chiefs

  

A
0 – 1
U 65%
19:15 

Black Leopards – Maritzburg United

  

H
2 – 1
O
19:30 

Inter Milan – Juventus

  

H
2 – 1
O
19:30 

Gent – Genk

  

Away
0 – 2
U
19:30 

Lechia Gdansk – Legia Warszawa

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Longford Town – Limerick FC

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Extremadura UD – Tenerife

  

D
1 – 1
U 60%
20:00 

Toronto FC – Portland Timbers

  

Home
3 – 1
O 69%
20:30 

FC Dallas – San Jose Earthquakes

  

Home
2 – 0
U
20:30 

Desportivo Aves – Belenenses

  

Home
1 – 0
U 61%
22:00 

Vancouver Whitecaps – Philadelphia Union

  

D
2 – 2
O 56%
23:00 

Atlanta United – Colorado Rapids

  

Home
2 – 0
U