Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 27/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Nautico – Confianca

  

A
1 – 2
Over
02:30 

New York City – Sporting Kansas City

  

Home
2 – 0
Under
03:15 

Guayaquil City – LDU Quito

  

A
0 – 2
Under
03:30 

Aguilas – Deportes Tolima

  

D
1 – 1
Under
05:00 

Los Angeles FC – Atlanta United

  

Home
2 – 0
Under
05:00 

Veracruz – Pachuca

  

Away
0 – 2
Under
07:00 

South Hobart – Launceston

  

Home
2 – 0
Under
07:30 

Lambton J. – Newcastle Jets U21

  

Home
2 – 1
Over
07:30 

Riverside Olympic – Glenorchy Knights

  

A
1 – 3
Over
08:00 

Canberra FC – Riverina

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Belconnen United – Canberra Olympic

  

Away
2 – 3
Over
08:00 

Green Gully – Melbourne Knights

  

D
2 – 2
Over
08:30 

West Adelaide – South Adelaide

  

Home
2 – 1
Over
08:30 

Croydon Kings – Blue Eagles

  

D
1 – 1
Under
08:30 

Adelaide Comets – Adelaide U21

  

A
1 – 2
Over
08:30 

NE Metrostars – Adelaide Raiders

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Para – Adelaide City

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Hamilton Olympic – Adamstown Rosebud

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Redlands – Sunshine Coast

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

SWQ Thunder – Peninsula

  

Away
1 – 3
Over
10:00 

Armadale – Floreat Athena

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Cockburn City – Balcatta

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Perth SC – Inglewood Utd

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Perth Glory U21 – ECU Joondalup

  

Home
2 – 1
Over
10:00 

Stirling Lions – Rockingham City

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Sorrento – Bayswater

  

Away
1 – 3
Over
10:30 

Nei Mongol – Changchun Yatai

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Beijing EG – Liaoning

  

Home
3 – 0
Over
10:30 

Qingdao Red Lions – Dalian Chanjoy

  

A
1 – 3
Over
10:30 

Shanxi Xindu – Inner Mongolia

  

D
0 – 0
Under
10:30 

Yanbian Beiguo – Jiangsu Yancheng

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Port Melbourne Sharks – Altona Magic

  

Home
2 – 1
Over
11:00 

Baoding Yingli Yitong – Qingdao Jonoon

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Beijing Technology – Shenyang Urban FC

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Guangxi Baoyun – Yunnan Kunlu

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Lhasa Chengtou – Hunan Billows

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Shenzhen Pengcheng – Jiangxi Liansheng

  

A
1 – 2
Over
11:15 

Chrudim – Lisen

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Sutherland Sharks – Druitt Town Rangers

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Gold Coast Knights – Eastern Suburbs

  

Home
3 – 2
Over
11:30 

Hubei Chufeng Heli – Zhejiang Yiteng

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Tochigi – Kashiwa

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Chiba – Yokohama

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Kofu – Okayama

  

Home
3 – 2
Over
12:00 

APIA Tigers – Sydney FC U21

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Western Pride – Gold Coast

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Magpies Crusaders – Moreton Bay Utd

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Hebei – Chongqing Lifan

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Adelaide Olympic – Campbelltown City

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Oakleigh Cannons – Avondale FC

  

A
1 – 2
Over
12:30 

Xinjiang Tianshan – Nantong Zhiyun

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Hougang – Tampines

  

A
2 – 3
Over
12:30 

Home Utd – Brunei DPMM

  

H
3 – 1
Over
13:00 

Kawasaki Frontale – Oita

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Montedio Yamagata – Tokushima

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Omiya Ardija – Renofa Yamaguchi

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Verdy – Machida

  

H
2 – 0
Under
13:00 

Albirex Niigata – Ryukyu

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Kyoto – Gifu

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Ehime – Kanazawa

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Avispa Fukuoka – Mito

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Kagoshima Utd – V-Varen Nagasaki

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Jilin Baijia – Taizhou Yuanda

  

Away
0 – 2
Under
13:30 

Leknes – Skjervoy

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Haka – Ekenas

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Ufa – FK Krylya Sovetov Samara

  

D
1 – 1
Under
14:00 

TPS W – ONS Oulu W

  

D
1 – 1
Under
14:15 

KuPS W – HJK W

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Guizhou Zhicheng – Guangdong Tigers

  

Home
2 – 0
Under
14:30 

Heilongjiang Lava – Qingdao Huanghai

  

Away
1 – 2
Over
14:30 

Shanghai Shenxin – Shijiazhuang

  

Away
0 – 2
Under
14:30 

Meizhou Hakka – Sichuan Annapurna

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Zibo Cuju – Hebei Elite

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Chengdu Qianbao – Fujian Tianxin

  

Home
2 – 0
Under
14:35 

Dalian Yifang F.C. – Shandong Luneng

  

H
3 – 2
Over
14:35 

Henan Jianye – Beijing Guoan

  

Away
0 – 2
Under
14:35 

Shanghai Shenhua – Guangzhou R&F

  

A
2 – 3
Over
15:00 

Ingolstadt – Duisburg

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Unterhaching – Wurzburger Kickers

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Hallescher – Hansa Rostock

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Myran W – Honka W

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Ilves W – TiPS W

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Dachau – Munich 1860 II

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Ismaning – Kirchanschoring

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Gottne IF – Anundsjo

  

Home
3 – 0
Over
15:30 

Fyllingsdalen – Vestfossen

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Maardu – Narva

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Le Mans – Lens

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Jaro – TPS

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Bayern Hof – Wurzburger FV

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

DJK Bamberg – Seligenporten

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Donaustauf – Deisenhofen

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Holstein Kiel – Sandhausen

  

D
2 – 2
Over
16:30 

Elana Torun – Bytovia Bytow

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

FC Tambov – Spartak Moscow

  

Away
0 – 3
Over
16:30 

Turkspor Augsburg – Ingolstadt II

  

Away
0 – 3
Over
16:30 

TSV 1880 Wasserburg – Schwaben Augsburg

  

Home
4 – 0
Over
17:00 

Honka – Ilves

  

H
2 – 1
Over
17:00 

HJK – VPS

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

AC Kajaani – TPV

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

MuSa – KTP

  

H
2 – 1
Over
17:00 

East Fife – Hearts

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Stenhousemuir – Cowdenbeath

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Brechin – Montrose

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Forfar Athletic – St Johnstone

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Arbroath – Alloa

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Cove Rangers – Raith

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Morton – Queen of South

  

H
4 – 1
Over
17:00 

Motherwell – Annan

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Airdrieonians – Hamilton

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Ayr – Stranraer

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Livingston – Berwick

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Albion Rovers – Edinburgh City

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Dunfermline – East Kilbride

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Falkenbergs – Sundsvall

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sirius – AIK

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Trelleborgs – Frej

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Norrby – Osters

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Brage – Mjallby

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Viikingit – Sudet

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

VJS – JaPS

  

Away
1 – 3
Over
17:00 

NJS – PEPO

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Espoo – KaaPo

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

SalPa – EPS

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

PK-37 – Vaajakoski

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Rovaniemi 2 – Hercules

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

OLS Oulu – VIFK

  

D
2 – 2
Over
17:00 

MyPa – AC Oulu

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

Karlburg – Kahl

  

Away
0 – 1
Under
17:00 

Abtswind – Gebenbach

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Pipinsried – Schwabmunchen

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Volsungur – Kari

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Vestri – Selfoss

  

A
1 – 3
Over
17:00 

Dalvik/Reynir – Throttur Vogar

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Floro – Fram

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Asane – Alta

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Baerum Sportsklubb – Oppsal

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Gjellerasen – Honefoss

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Junkeren – Melbo

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Jypk W – Aland Utd W

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Pribram – Bohemians 1905

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Zlin – Liberec

  

D
1 – 1
Under
18:00 

S. Rzeszow – Pogon Siedlce

  

H
3 – 2
Over
18:00 

Gaz Metan Medias – Sepsi

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

KuFu-98 – SJK Akatemia

  

H
4 – 3
Over
18:00 

Nordlingen – Pullach

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Horsens – FC Copenhagen

  

Away
0 – 3
Over
18:30 

Triglav – Rudar

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Cherno More – Etar

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

Zaglebie Sosnowiec – Podbeskidzie

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Krasnodar – Sochi

  

Home
3 – 0
Over
19:00 

AFC Eskilstuna – Hammarby

  

Away
0 – 4
Over
19:00 

Jonkopings – Degerfors

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Tindastoll – Fjardabyggd

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Magni – Fjolnir

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Senja – Sotra

  

A
1 – 2
Over
19:30 

St. Patricks – Dundalk

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Portugal U19 – Spain U19

  

H
3 – 1
Over
20:00 

Jihlava – Vitkovice

  

Home
4 – 0
Over
20:00 

Trencin – Ruzomberok

  

A
1 – 2
Over
20:00 

Sered – Senica

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Basel – St. Gallen

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Servette – Sion

  

H
3 – 1
Over
20:00 

Valour – Cavalry

  

Away
0 – 2
Under
20:30 

Plzen – Karvina

  

Home
4 – 0
Over
21:00 

Arda – Beroe

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

CFR Cluj – Din. Bucuresti

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Longford – Galway

  

Home
1 – 0
Under
21:30 

San Lorenzo – Godoy Cruz

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Sligo Rovers – Bohemians

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Tombense – Ypiranga FC

  

A
1 – 2
Over
22:30 

York 9 – HFX Wanderers

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

ABC – Santa Cruz

  

D
1 – 1
Under
23:15 

Envigado – Cucuta

  

H
2 – 1
Over