Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 27/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+6 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:30 

Atletico-MG (Bra) – Colon Santa FE (Arg)

  

Home
2 – 0
Under
03:45 

Millonarios – Petrolera

  

Home
2 – 0
Under
04:00 

Toluca – Atl. San Luis

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Dubnica – Komarno

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Csikszereda M. Ciuc – U. Cluj

  

A
0 – 2
Under
18:30 

KuPS – Ilves

  

D
1 – 1
Under
18:30 

SJK – KPV Kokkola

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Sandecja Nowy S. – Chrobry Glogow

  

Home
2 – 1
Over
19:00 

Lok. Zagreb – D. Zagreb

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

AEK Larnaca – Apollon

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Teplice – Bohemians 1905

  

A
1 – 2
Over
19:00 

Usti nad Labem – Vitkovice

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Shakhtar Donetsk – Vorskla Poltava

  

Home
3 – 0
Over
19:30 

Arminia Bielefeld – Stuttgart

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Wehen – VfL Osnabruck

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Tsarsko Selo – Cherno More

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Lyngby – Hobro

  

D
1 – 1
Under
20:00 

Magdeburg – Wurzburger Kickers

  

D
1 – 1
Under
20:10 

Kapfenberg – Liefering

  

A
1 – 2
Over
20:10 

Amstetten – FC Juniors

  

Home
3 – 2
Over
20:10 

Austria Vienna II – Floridsdorfer AC

  

D
1 – 1
Under
20:10 

Horn – A. Lustenau

  

A
2 – 3
Over
20:30 

Din. Bucuresti – FC Voluntari

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Basaksehir – Rizespor

  

A
0 – 1
Under
21:00 

FC Volendam – Cambuur

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Maastricht – Jong Ajax

  

Away
1 – 2
Over
21:00 

Eindhoven FC – Telstar

  

Home
2 – 1
Over
21:00 

Excelsior – Jong PSV

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Nijmegen – G.A. Eagles

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Oss – Breda

  

H
3 – 2
Over
21:00 

Almere City – Dordrecht

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Roda – Graafschap

  

Away
0 – 2
Under
21:00 

FC Emmen – Den Haag

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Polonia Warszawa – W. Mazowieckie

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Maritzburg Utd – Chippa Utd.

  

D
0 – 0
Under
21:05 

Queen of South – Dundee FC

  

H
2 – 1
Over
21:30 

KSV Roeselare – Westerlo

  

Away
0 – 2
Under
21:30 

Union Berlin – Eintracht Frankfurt

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Korona Kielce – Slask Wroclaw

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Fulham – Wigan

  

Home
1 – 0
Under
21:45 

Blackpool – Lincoln

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Bohemians – Shamrock Rovers

  

Away
1 – 2
Over
21:45 

Derry City – Cork City

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Stoke – Nottingham

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Villarreal – Betis

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Las Palmas – Albacete

  

Home
1 – 0
Under
22:30 

Boavista – Tondela

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Garcilaso – Sport Boys

  

Home
1 – 0
Under