Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 28/10/2018

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

13:00  J. League Nagoya Grampus Eight vs Consadole Sapporo Over 2.5 goals and Btts
20:30  Premier League Burnley vs Chelsea Over 2.5 goals
20:30  Premier League Crystal Palace vs Arsenal Away Win
23:00  Premier League Manchester United vs Everton Over 2.5 goals
18:30  Serie A Sassuolo vs Bologna Home Win
21:00  Serie A Cagliari vs Chievo Away Win
21:00  Serie A Genoa vs Udinese Home Win
21:00  Serie A SPAL vs Frosinone Home Win
00:00  Serie A Milan vs Sampdoria Home Win
02:30  Serie A Napoli vs Roma Under 2.5 goals
03:00  Serie B Crotone vs Salernitana Home Win
20:30  Italy Cuneo vs Arzachena Under 2.5 goals
20:30  Italy Olbia vs Arezzo Under 2.5 goals
22:30  Italy Albissola vs Pro Patria Over 2.5 goals and Btts
22:30  Italy Lucchese vs Juventus U23 Home Win
20:30  Italy Renate vs Triestina Under 2.5 goals
20:30  Italy Alma Juventus Fano vs Monza Under 2.5 goals
20:30  Italy Ssd Vis Pesaro 1898 vs Imolese Calcio Under 2.5 goals
00:30  Italy Ternana vs Sambenedettese Under 2.5 goals
00:30  Italy Vicenza vs Virtus Verona Home Win
18:00  La Liga Getafe vs Real Betis Under 2.5 goals
20:15  Primera División Danubio vs Fenix Under 2.5 goals
07:30  Primera Division AD Chalatenango vs Santa Tecla FC Under 2.5 goals
00:00  Primera Division CD Aguila vs Cd Audaz Over 2.5 goals
04:00  Primera Division CD Pasaquina vs Jocoro Fc Over 2.5 goals
00:00  Primera Division CD Luis Angel Firpo vs CD FAS Under 2.5 goals
04:00  Primera Division Sonsonate FC vs Municipal Limeno Over 2.5 goals and Btts
22:30  Cup St Pierroise JS vs SS Jeanne Arc Le Port Under 2.5 goals
22:15  La Liga Barcelona vs Real Madrid Home Win
00:30  La Liga Deportivo Alaves vs Villarreal Away Win
02:45  La Liga Sevilla vs SD Huesca Home Win
00:00  LaLiga Extremadura vs Albacete Over 2.5 goals
00:00  LaLiga Rayo Majadahonda vs Osasuna Under 2.5 goals
18:00  Spain Navalcarnero vs Real Valladolid B Under 2.5 goals
18:00  Spain Coruxo F.C. vs RC Deportivo Fabril Under 2.5 goals
18:00  Spain San Sebastian de los Reyes vs AD Union Adarve Over 2.5 goals
19:00  Spain Las Palmas B vs Burgos CF Under 2.5 goals
23:30  Spain Rapido de Bouzas vs Guijuelo Away Win
00:30  Spain Pontevedra vs Salamanca CF Under 2.5 goals
23:00  Spain CD Izarra vs Real Union de Irun Under 2.5 goals
23:00  Spain SD Gernika Club vs CD Vitoria Under 2.5 goals
18:00  Spain CF Villarreal B vs CD Atletico Baleares Over 2.5 goals
18:00  Spain UD Cornella vs CE Sabadell Over 2.5 goals
18:00  Spain Real Balompedica Linense vs Real Murcia CF Under 2.5 goals
00:30  Spain CD San Fernando vs Recreativo de Huelva Under 2.5 goals
19:30  Bundesliga 1. FC Nürnberg vs Eintracht Frankfurt Under 2.5 goals
21:30  Bundesliga RasenBallsport Leipzig vs Schalke 04 Away Win
00:00  Bundesliga Werder Bremen vs Bayer Leverkusen Away Win
19:30  2nd Bundesliga FC Ingolstadt vs Duisburg Over 2.5 goals
19:30  2nd Bundesliga FC St. Pauli vs Holstein Kiel Over 2.5 goals and Btts
19:00  3rd Liga TSV 1860 München vs SG Sonnenhof Großaspach Under 2.5 goals
20:00  3rd Liga SV Meppen vs Preußen Münster Over 2.5 goals and Btts
20:00  Regionalliga Nord Hannover 96 II vs Eintracht Norderstedt Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord U.s.i. Lupo-Martini vs TSV Havelse Under 2.5 goals
20:00  Regionalliga Nord Oldenburg vs SV Drochtersen/Assel Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. Berliner AK 07 vs Hertha Berlin II Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. Chemnitzer FC vs FC Oberlausitz Neugersdorf Over 2.5 goals
19:30  Regionalliga N. FC Rot-Weiss Erfurt vs Bischofswerdaer FV 1908
19:30  Regionalliga N. VfB Germania Halberstadt vs ZFC Meuselwitz Over 2.5 goals
20:00  Regionalliga Südwest 1. FSV Mainz 05 II vs Eintracht Stadtallendorf Over 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Bordeaux vs Nice Away Win
03:00  Ligue 1 Marseille vs Paris Saint Germain Over 2.5 goals
20:30  Cup Bourges 18 vs Tours Under 2.5 goals
20:30  Cup Bourges Foot vs Romorantin Under 2.5 goals
20:30  Cup Bourguebus Soliers FC vs Grand-Quevilly FC Under 2.5 goals
20:30  Cup CMS Oissel vs Quevilly Under 2.5 goals
18:15  Eredivisie Vitesse vs Fortuna Sittard Over 2.5 goals
20:30  Eredivisie Ajax vs Feyenoord Over 2.5 goals
20:30  Eredivisie Willem II vs FC Utrecht Btts
22:45  Eredivisie AZ Alkmaar vs SC Heerenveen Over 2.5 goals and Btts
20:30  First Division A Standard Liege vs KRC Genk Over 2.5 goals and Btts
02:00  First Division A Waasland-Beveren vs Royal Antwerp Over 2.5 goals
22:00  First Division B 1st Lommel vs Westerlo Away Win
22:00  Primeira Liga Moreirense vs Maritimo Over 2.5 goals
00:30  Primeira Liga FC Porto vs Feirense Home Win
03:00  Primeira Liga Sporting CP vs Boavista Home Win
22:00  Segunda Liga FC Arouca vs Mafra Under 2.5 goals
01:00  Segunda Liga Vitoria de Guimaraes B vs Pacos de Ferreira Under 2.5 goals
20:30  League Cup Hearts vs Celtic Over 2.5 goals
23:30  League Cup Aberdeen vs Rangers Under 2.5 goals
19:00  Euro U-17 France U17 vs Finland U17 Over 2.5 goals
19:00  Euro U-17 Poland U17 vs Luxembourg U17 Under 2.5 goals
20:00  Euro U-17 Belgium U17 vs Latvia U17 Under 2.5 goals
18:00  Superliga Hobro vs Vejle Boldklub Over 2.5 goals and Btts
22:00  Superliga FC Koebenhavn vs AGF Over 2.5 goals
00:00  Superliga AaB vs Vendsyssel FF Away Win
19:45  1st Division FC Roskilde vs Viborg FF Over 2.5 goals and Btts
19:45  1st Division HB Koege vs Naestved Over 2.5 goals and Btts
19:45  1st Division Lyngby vs FC Helsingoer Over 2.5 goals
19:45  1st Division Nykoebing FC vs Thisted Over 2.5 goals
19:45  1st Division Silkeborg vs Hvidovre IF Over 2.5 goals
20:00  Denmark Ringkobing IF vs Kjellerup IF Under 2.5 goals
19:00  Denmark BK Avarta vs BK Marienlyst Under 2.5 goals
21:00  Denmark AB vs B 93 Copenhagen Over 2.5 goals
00:00  Eliteserien Bodoe/Glimt vs Stabaek
00:00  Eliteserien Kristiansund BK vs Sandefjord Over 2.5 goals and Btts
00:00  Eliteserien Odds Ballklubb vs Tromsoe Over 2.5 goals
00:00  Eliteserien Ranheim vs Lillestroem Over 2.5 goals
02:00  Eliteserien Brann vs Rosenborg Away Win
00:00  OBOS-ligaen Levanger vs Notodden Under 2.5 goals
00:00  OBOS-ligaen Sogndal vs Aalesund Over 2.5 goals
21:00  Allsvenskan Hammarby vs Kalmar FF Over 2.5 goals
21:00  Allsvenskan Oerebro vs Djurgaarden Over 2.5 goals
21:00  Superettan Halmstads BK vs IK Brage Over 2.5 goals
23:30  Superettan Falkenbergs FF vs IFK Vaernamo Over 2.5 goals
20:30  Bundesliga Wolfsberger AC vs SKN St. Poelten Over 2.5 goals
20:30  Bundesliga Rapid Wien vs Admira Wacker Under 2.5 goals
16:30  Erste Liga Ried vs Austria Lustenau Over 2.5 goals
22:00  Super League Lugano vs Thun Over 2.5 goals
22:00  Super League FC St. Gallen 1879 vs FC Zuerich Over 2.5 goals
22:00  Super League Xamax vs Luzern Over 2.5 goals
22:00  Challenge League FC Vaduz vs Chiasso Home Win
22:15  Super League Panionios vs Atromitos Over 2.5 goals
00:00  Super League Panetolikos vs Asteras Tripolis Under 2.5 goals
20:00  Football League Apollon Larisas vs AOK Kerkyra Under 2.5 goals
20:00  Football League Ergotelis FC vs Apollon Pontou Under 2.5 goals
20:00  Football League Panachaiki vs Aiginiakos FC Over 2.5 goals
17:30  Super Lig Kayserispor vs Sivasspor Over 2.5 goals
22:00  Super Lig Yeni Malatyaspor vs Galatasaray Under 2.5 goals
00:30  Super Lig Fenerbahce vs Ankaragucu Under 2.5 goals
17:30  1st Lig Umraniyespor vs Adana Demirspor Under 2.5 goals
20:00  1st Lig Eskisehirspor vs Istanbulspor Under 2.5 goals
23:30  1st Lig Osmanlispor FK vs Altinordu Under 2.5 goals
21:30  Premier League Cardiff Met University vs Carmarthen Over 2.5 goals
22:00  1st League AEL Limassol vs Enosis Paralimni Over 2.5 goals
00:00  1st League Ermis Aradippou vs Nea Salamis Under 2.5 goals
20:30  2nd league FK Varnsdorf vs FK Usti Nad Labem Under 2.5 goals
23:00  Fortuna League Zlate Moravce vs Spartak Trnava Away Win
18:00  Premier League FK Yenisey Krasnoyarsk vs FC Lokomotiv Moscow Over 2.5 goals
20:30  Premier League Republican FC Akhmat Grozny vs FC Dinamo Moscow Under 2.5 goals
18:00  1st Division FC Shinnik Yaroslavl vs PFC Sochi Over 2.5 goals
18:00  1st Division FC Spartak-2 Moscow vs Tom Tomsk Over 2.5 goals
19:00  1st Division FC Rotor vs FC Tambov Under 2.5 goals
20:00  1st Division FC Avangard Kursk vs FC Sibir Novosibirsk Under 2.5 goals
20:00  1st Division FC Nizhny Novgorod vs FC Ska-Khabarovsk Under 2.5 goals
21:00  1st Division FC Baltika Kaliningrad vs Mordovya Over 2.5 goals
22:00  Premier League FC Dynamo Kiev vs FC Lviv Under 2.5 goals
21:00  1st League Hajduk Split vs Rijeka Away Win
23:30  1st League Slaven vs Dinamo Zagreb Away Win
00:00  Super Liga Mladost Lucani vs FK Spartak Subotica Under 2.5 goals
21:00  Premier Dinamo Minsk vs Dinamo Brest Under 2.5 goals
23:00  Premier Gomel vs BATE Borisov Away Win
18:00  Virsliga FK Jelgava vs FK Liepaja Away Win
20:00  Virsliga Valmieras FK vs FS Metta/LU Over 2.5 goals
23:00  Virsliga Riga FC vs Ventspils Away Win
20:00  Premium liiga Tammeka vs FCI Levadia Over 2.5 goals
20:30  Premijer Liga NK Gosk Gabela vs FK Sarajevo Over 2.5 goals
19:30  Prva Liga Akademija Pandev vs FK Belasica Strumica Under 2.5 goals
19:30  Prva Liga Pobeda vs Shkupi Under 2.5 goals
19:30  Prva Liga KF Shkendija vs Makedonija GjP Over 2.5 goals
23:00  Ligat HaAl Hapoel Hadera vs FC Ashdod Under 2.5 goals
00:30  Ligat HaAl Hapoel Haifa FC vs Maccabi Tel Aviv FC Over 2.5 goals
21:00  Primera Division Racing Club vs San Lorenzo Under 2.5 goals
23:15  Primera Division Patronato de Parana vs Rosario Central Under 2.5 goals
01:30  Primera Division Velez Sarsfield vs Belgrano Under 2.5 goals
03:45  Primera Division Banfield vs Estudiantes Under 2.5 goals
02:00  Primera B Nacional Guillermo Brown vs Central Cordoba Sde Under 2.5 goals
02:30  Primera B Nacional Olimpo vs Los Andes Under 2.5 goals
03:30  Primera B Nacional Independiente Rivadavia vs Arsenal Sarandi Under 2.5 goals
01:30  Primera B Sacachispas FC vs Club Atletico Atlanta Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 1 Club Cipolletti vs Villa Mitre Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Defensores de Pronunciamiento vs Defensores de Belgrano de Villa Ramallo Over 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Douglas Haig vs Gimnasia y Esgrima de Concepcion Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 2 Juventud Unida Gualeguaychu vs CASD Camioneros Under 2.5 goals
03:30  Federal A zone 2 Union de Sunchales vs Sportivo Las Parejas Under 2.5 goals
02:00  Federal A zone 3 Sportivo Belgrano vs Sportivo Estudiantes Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 3 Huracan Las Heras vs Estudiantes de Rio Cuarto Under 2.5 goals
04:00  Federal A zone 3 Racing de Cordoba vs Deportivo Maipu Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 4 Altos Hornos Zapla vs Juventud Antoniana Under 2.5 goals
03:00  Federal A zone 4 San Martin de Formosa vs Deportivo San Jorge Tucuman Under 2.5 goals
07:00  Serie A Atletico PR vs Botafogo RJ Over 2.5 goals
07:00  Serie A Cruzeiro vs Parana Clube Under 2.5 goals
02:00  Primera Division Guabira vs Jorge Wilstermann Under 2.5 goals
03:00  Primera Division Bolivar vs Universitario Home Win
04:15  Primera Division Nacional Potosi vs Oriente Petrolero Under 2.5 goals
06:30  Primera Division Destroyers vs The Strongest Over 2.5 goals
22:00  Primera División Palestino vs Deportes Iquique Under 2.5 goals
01:00  Primera División Everton CD vs Antofagasta Under 2.5 goals
03:30  Primera División Audax Italiano vs Colo Colo Home Win
06:00  Primera División Deportes Temuco vs Curico Unido Over 2.5 goals
02:00  Primera A La Equidad vs Patriotas Under 2.5 goals
04:15  Primera A Atletico Junior vs America de Cali Home Win
05:00  Serie A Guayaquil City vs Barcelona SC Under 2.5 goals
05:30  Division Profesional Cerro Porteno vs CA 3 de Febrero Under 2.5 goals
07:00  Primera División Sport Boys vs Universitario de Deportes Over 2.5 goals
01:30  Primera División Deportivo Municipal vs CD UT Cajamarca Under 2.5 goals
02:30  Primera División Cerro vs Montevideo Wanderers Over 2.5 goals
02:30  Primera División Liverpool FC vs River Plate Over 2.5 goals
04:00  Primera División Atenas vs Nacional Under 2.5 goals
03:00  Primera División Atletico Venezuela vs Caracas Over 2.5 goals
03:00  Primera División Estudiantes de Caracas vs Estudiantes Merida Over 2.5 goals
03:00  Primera División Monagas SC vs Portuguesa FC Home Win
03:00  Primera División Zulia vs Academia Puerto Cabello Over 2.5 goals
07:00  Liga MX CD Guadalajara vs CA Monarcas Morelia Over 2.5 goals
03:30  Major League Soccer Columbus Crew vs Minnesota United Over 2.5 goals
03:30  Major League Soccer LA Galaxy vs Houston Dynamo Over 2.5 goals and Btts
03:30  Major League Soccer New England Rev. vs Montreal Impact Over 2.5 goals and Btts
03:30  Major League Soccer New York City FC vs Philadelphia Union Under 2.5 goals
03:30  Major League Soccer New York Red Bulls vs Orlando City Under 2.5 goals
03:30  Major League Soccer Seattle Sounders FC vs San Jose Earthquakes Over 2.5 goals
03:30  Major League Soccer Sporting Kansas City vs Los Angeles FC
03:30  Major League Soccer Toronto FC vs Atlanta United Over 2.5 goals
03:30  Major League Soccer Vancouver Whitecaps vs Portland Timbers Over 2.5 goals and Btts
03:00  Premier League Dunbeholden Fc vs Cavaliers FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Mount Pleasant Fc vs Humble Lions FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Portmore United vs Uwi FC Under 2.5 goals
03:00  Premier League Tivoli Gardens vs Harbour View FC Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 FC Gifu vs JEF United Chiba Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Montedio Yamagata vs Mito Hollyhock Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 Oita Trinita vs Matsumoto Yamaga Over 2.5 goals
13:00  J. League 2 Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC Under 2.5 goals
13:00  J. League 2 Roasso Kumamoto vs Fagiano Okayama FC Over 2.5 goals
14:00  J. League 2 Ventforet Kofu vs Kamatamare Sanuki Under 2.5 goals
21:00  Indian Super League FC Goa vs FC Pune City Under 2.5 goals
15:30  I-League Minerva Fc vs Churchill Brothers Under 2.5 goals
18:30  I-League Lajong SC vs Aizawl Under 2.5 goals
14:30  Super League Guizhou Hengfeng vs Guangzhou Evergrande Over 2.5 goals
14:30  Super League Tianjin Teda vs Shanghai Shenhua Over 2.5 goals and Btts
18:35  Super League Henan Jianye vs Beijing Guoan Over 2.5 goals
18:35  Super League Shanghai SIPG FC vs Shandong Luneng Over 2.5 goals and Btts
12:00  K-League 1 Incheon United vs Daegu FC Over 2.5 goals
12:00  K-League 1 Jeonnam Dragons vs Sangju Sangmu Over 2.5 goals
14:00  K-League 1 Jeonbuk FC vs Suwon Bluewings Over 2.5 goals
14:00  K-League 1 Ulsan Hyundai vs Gyeongnam FC Over 2.5 goals
12:00  K-League 2 Busan I’Park vs Ansan Greeners Over 2.5 goals
13:00  K-League 2 Gwangju FC vs FC Anyang
17:00  Premier League Tobol Kostanay vs FC Astana Over 2.5 goals
13:00  Hyundai A-League Brisbane Roar FC vs Wellington Phoenix FC Under 2.5 goals
15:00  Hyundai A-League Melbourne Victory vs Perth Glory Over 2.5 goals
10:30 Brisbane Roar (w) vs Perth Glory (w) Under 2.5 goals
12:00 Canberra (w) vs Melbourne City (w) Under 2.5 goals
12:15 Melbourne Victory (w) vs Adelaide United (w) Under 2.5 goals
07:00  Premiership Hawkes Bay United vs Canterbury United Under 2.5 goals
07:00  Premiership Southern United vs Auckland City FC Under 2.5 goals
07:00  Premiership Tasman United vs Hamilton Wanderers Afc Under 2.5 goals
10:35  Premiership Waitakere United vs Team Wellington Under 2.5 goals
22:00  Botola Pro Mouloudia Club Of Oujda vs Fus Fath Union Sportive Rabat Under 2.5 goals
00:00  Botola Pro Hassania Union Sport Agadir vs Ittihad Tanger Under 2.5 goals
20:30  Premier League Black Leopards FC vs Free State Stars Under 2.5 goals
20:30  Premier League Bloemfontein Celtic vs Baroka FC Under 2.5 goals
20:30  Ligue I Club S Hammam-Lif vs Esperance Under 2.5 goals
20:30  Ligue I Stade Tunisien vs Ben Guerdane Under 2.5 goals
20:30  Ligue I US Monastir vs CS Sfaxien Away Win
18:00  A Lyga Championship FK Kauno Zalgiris vs Suduva Over 2.5 goals
18:00  A Lyga Championship Trakai FK vs Zalgiris Vilnius Over 2.5 goals
22:00  A Lyga Championship Stumbras Kaunas vs Atlantas Klaipeda Over 2.5 goals
21:00  A Lyga Dainava Alytus vs FK Palanga Btts