Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 28/4/2019

SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

New York Red Bulls – FC Cincinnati

  

Home
1 – 0
Under
00:00 

Boyaca Chico FC – Tigres FC

  

Home
1 – 0
Under
01:00 

Los Angeles Galaxy – Real Salt Lake

  

Home
2 – 0
Under
01:30 

Sporting Kansas City – New England Revolution

  

Home
3 – 0
Over
01:30 

Houston Dynamo – Columbus Crew

  

Home
2 – 0
Under
05:00 

Sunshine Coast FC U20 – Gold Coast United FC U20

  

Away
0 – 4
Over
05:30 

Valentine Phoenix – Charlestown City Blues

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Gungahlin – Tuggeranong United

  

A
1 – 2
Over
06:00 

Blacktown City – Rockdale City Suns

  

Home
2 – 1
Over
06:00 

Manly United – Hakoah Sydney

  

D
2 – 2
Over
06:30 

Brisbane Olympic U20 – Brisbane Strikers U20

  

Away
2 – 3
Over
07:00 

Sunshine Coast FC – Gold Coast United FC

  

Away
0 – 3
Over
07:15 

Eastern Suburbs U20 – Western Pride FC U20

  

A
3 – 7
Over
08:30 

Tianjin Teda – Shanghai SIPG

  

Away
0 – 2
Under
09:00 

Brisbane Olympic – Brisbane Strikers

  

Home
2 – 0
Under
09:00 

Sampdoria U19 – Udinese U19

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

SK Unicov – Uhersky Brod

  

Home
2 – 0
Under
09:15 

Chrudim – Vysocina Jihlava

  

H
2 – 1
Over
09:15 

Zizkov – Varnsdorf

  

A
1 – 2
Over
09:30 

Wacker Innsbruck Am. – Wattens

  

D
1 – 1
Under
09:30 

Karlovy Vary – Olympia Radotin

  

Away
1 – 2
Over
09:30 

Dong Thap – Long An

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Perth Glory – Wellington Phoenix

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Borussia Dortmund U19 – RW Essen U19

  

Home
3 – 0
Over
10:00 

Real Sociedad III – CD Basconia

  

H
3 – 1
Over
10:15 

CD Santurtzi – Sestao River

  

Away
0 – 2
Under
10:30 

Rayo Vallecano (w) – Granadilla Tenerife (w)

  

Away
0 – 1
Under
10:30 

CD Gerena – Arcos CF

  

D
1 – 1
Under
10:30 

Sevilla C – San Roque de Lepe

  

Home
1 – 0
Under
10:30 

La Union CF – Deportiva Minera

  

Home
2 – 1
Over
10:30 

SFC Minerva – CF Lorca Deportiva

  

Away
0 – 2
Under
10:30 

CD Pamplona – CD Subiza

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Real Zaragoza B – UD Casetas

  

Home
2 – 0
Under
10:30 

Tres Cantos – Club Deportivo Vicalvaro

 

Away
0 – 1
Under
10:30 

Alcorcon II – Villaverde Boetticher

  

D
0 – 0
Under
10:30 

Parla AD – Atletico de Pinto

  

H
2 – 1
Over
10:30 

Trival Valderas – Leganes B

  

A
1 – 2
Over
10:30 

Getafe B – Pozuelo Alarcon

  

Home
2 – 1
Over
10:30 

Binh Phuoc – Binh Dinh

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Viljandi JK Tulevik – Paide Linnameeskond

  

Away
1 – 3
Over
11:00 

Magdeburg U19 – Union Berlin U19

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

FC Barcelona (w) – Bayern Munchen (w)

  

A
3 – 4
Over
11:00 

Sporting de Huelva (w) – Real Sociedad (w)

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Albacete (w) – Espanyol (w)

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Rayo Majadahonda – Cadiz

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Lorca FC – Huercal Overa

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

UCAM Murcia B – Atletico Pulpileno

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Deportivo Alaves B – CD San Ignacio

  

A
1 – 3
Over
11:00 

CE Europa – Cerdanyola del Valles

  

Home
1 – 0
Under
11:00 

UA Horta – Sant Andreu

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Prat AE – CE L Hospitalet

  

A
1 – 3
Over
11:00 

San Agustín de Guadalix – Las Rozas CF

  

Away
0 – 2
Under
11:00 

Alcobendas Sport – CD Mostoles

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Velez CF – CD Torreperogil

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Huetor Vega – Huetor Tajar

  

A
0 – 1
Under
11:00 

Hoang Anh Gia Lai – Thanh Hoa

  

D
2 – 2
Over
11:15 

CD Rincon – Motril CF

  

D
2 – 2
Over
11:30 

Frosinone – Napoli

  

Away
0 – 2
Under
11:30 

Los Barrios – UB Lebrijana

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Leicester City – Arsenal

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Chongqing Lifan – Guangzhou Evergrande FC

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Avarta – Frem BK

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Holbaek – Greve

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Unterhaching – Carl Zeiss Jena

  

H
2 – 0
Under
12:00 

Paderborn U19 – Preussen Munster U19

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Rodinghausen U19 – Fortuna Dusseldorf U19

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Club Atletico Tacoronte – UD Lanzarote

  

A
0 – 1
Under
12:00 

UD San Fernando – Tenerife B

  

H
2 – 1
Over
12:00 

CD Marino – SD Tenisca

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Ratchaburi FC – Buriram United FC

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Nakhon Ratchasima – Chonburi FC

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Istanbulspor – Elazigspor

  

Home
1 – 0
Under
12:00 

Illichivets Mariupol – Shakhtar Donetsk

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Quang Ninh – Sanna Khanh Hoa

  

Home
2 – 0
Under
12:15 

Hibernian – Heart of Midlothian

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Erzgebirge Aue – Bochum

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Union Berlin – Hamburger SV

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Paderborn – FC Heidenheim 1846

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Optik Rathenow – Lokomotive Leipzig

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Wacker Nordhausen – Budissa Bautzen

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Bischofswerdaer FV 08 – RW Erfurt

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Hertha Berlin Am. – Berliner AK 07

  

H
2 – 1
Over
12:35 

Shandong Luneng – Wuhan Zall

  

Home
2 – 0
Under
12:35 

Beijing Guoan – Dalian Yifang

  

Home
3 – 1
Over
12:45 

Naestved – FC Fredericia

  

D
1 – 1
Under
12:45 

FC Roskilde – Hvidovre IF

  

A
1 – 2
Over
12:45 

Nykobing FC – Fremad Amager

  

H
2 – 1
Over
12:45 

Thisted FC – Lyngby BK

  

D
1 – 1
Under
12:45 

Silkeborg IF – Helsingor FC

  

D
2 – 2
Over
13:00 

SonderjyskE – Vejle BK

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

AGF – AC Horsens

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Wolfsburg (w) – SC Sand (w)

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Freiburg (w) – SGS Essen (w)

  

A
3 – 4
Over
13:00 

Bayer Leverkusen (w) – Turbine Potsdam (w)

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Duisburg (w) – Hoffenheim (w)

  

Away
0 – 3
Over
13:00 

Ringkobing – Brabrand IF

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Levadia – Flora Tallinn

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Eintracht Braunschweig – Preussen Munster

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Havelse – VfB Oldenburg 1897

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Eintracht Norderstedt – Lupo-Martini Wolfsburg

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Homburg – Waldhof Mannheim

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Stuttgart Am. – Hessen Dreieich

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

ND Gorica – NK CM Celje

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Bodens – Karlslunds IH HFK

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Rynninge – Team TG FF

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Valbo FF – Taby FK

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Vinbergs IF – IFK Malmo

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Bangkok United FC – Prachuap FC

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Sai Gon FC – Da Nang

  

Home
2 – 1
Over
13:30 

St. Polten – Austria Wien

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Wolfsberger AC – RB Salzburg

  

Away
0 – 1
Under
13:30 

Kriens – Chiasso

  

D
2 – 2
Over
13:30 

Wil – Rapperswil Jona

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Chievo Verona – Parma

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Spal – Genoa

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Angers – Reims

  

H
3 – 2
Over
14:00 

Caen – Dijon

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Lille – Nimes

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Nice – Guingamp

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Hacken – AFC Eskilstuna

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Hammarby IF – Djurgarden

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Baroka FC – AmaZulu

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Golden Arrows – Free State Stars

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Ajax Cape Town – Uthongathi FC

  

H
2 – 1
Over
14:00 

TS Galaxy FC – TS Sporting FC

  

H
1 – 0
Under
14:00 

Real Kings – Ubuntu Cape Town FC

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Jomo Cosmos – Tshakhuma Madzivhadila FC

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Maccabi – Mbombela United

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Royal Eagles – Witbank Spurs

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Richards Bay FC – Pretoria University

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Cape Umoya United FC – Stellenbosch FC

 

H
1 – 0
Under
14:00 

Hansa LSK – Weiche Flensburg

  

D
1 – 1
Under
14:00 

VfL Oldenburg 1894 – Germania Egestorf

 

Away
1 – 2
Over
14:00 

Chelsea (w) – Olympique Lyon (w)

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Ruzomberok – Sered

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Umea FC – Vasalund IF

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Nordvarmland FF – Stenungsunds IF

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

IK Brage – Varbergs BoIS

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Trelleborg – Dalkurd FF

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Bursaspor – Akhisar Belediyespor

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Kayserispor – Alanyaspor

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Adana Demirspor – Boluspor

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Osmanlispor – Umraniyespor

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Rangers FC – Aberdeen

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Maritimo – Tondela

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Mura – NK Maribor

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Real Betis (w) – Logrono (w)

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Sporting Gijon – Elche

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Paiporta CF – Villarreal III

  

Away
0 – 2
Under
15:00 

Zurich – Sion

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Young Boys – Lugano

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

St. Gallen – Basel

  

H
3 – 2
Over
15:00 

FC Oleksandria – Zorya Luhansk

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Gazovik Orenburg – Arsenal Tula

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Arsenal Kiev – Desna

  

A
0 – 2
Under
15:30 

Slavia Sofia – Lokomotiv Plovdiv

  

D
1 – 1
Under
16:00 

ES Mostaganem – JSM Bejaia

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Sturm Graz – LASK Linz

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Osijek B – Dinamo Zagreb B

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Sokol Brozany – FC Pisek

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Stechovice – Usti nad Orlici

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Graffin Vlasim – Vitkovice

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Ceske Budejovice – Banik Sokolov

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Lokomotiva Kosice – Inter Bratislava

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Muleno CF – Algar

  

D
1 – 1
Under
16:00 

CD Guadalajara – Quintanar del Rey

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Terrassa Olimpica 2010 – EC Granollers

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Olimpic Xativa – Torre Levante

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Varmbols – Motala

  

Away
1 – 3
Over
16:00 

AFK Linkoping – Aspudden-Tellus

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Garbarnia Krakow – Katowice

  

Away
1 – 2
Over
16:00 

CS U Craiova – Sepsi

  

Home
2 – 0
Under
16:30 

Manchester United – Chelsea

  

D
1 – 1
Under
16:30 

IFK Norrkoping – Malmo FF

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Mazarron FC – Real Murcia B

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

Utebo FC – Villanueva CF

  

Home
3 – 0
Over
16:30 

Numancia B – Cristo Atletico

  

Home
2 – 1
Over
16:30 

HIFK – Honka

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Inter Turku – HJK Helsinki

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Sampdoria – Lazio

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Nurnberg – Bayern Munchen

  

Away
1 – 2
Over
17:00 

Stabaek – Bodo Glimt

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Tromso – Brann

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Ranheim – Viking

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Stromsgodset – Kristiansund

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Lillestrom – Haugesund

  

H
2 – 1
Over
17:00 

FC Copenhagen – OB

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Club Brugge – Anderlecht

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

FC Zbrojovka Brno – Znojmo

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

Skalica – Slavoj Trebisov

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Olimpija Ljubljana – Krsko

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Las Palmas – Lugo

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Granada – Gimnastic de Tarragona

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

CAP Ciudad de Murcia – Aguilas FC

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Linares Deportivo – Juventud Torremolinos

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Besiktas – Ankaragucu

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Usti nad Labem – Pardubice

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Gornik Zabrze – Zaglebie Sosnowiec

  

Home
2 – 1
Over
17:30 

Montreal Impact – Chicago Fire

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Pordenone – GIANA Erminio

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Ternana – Ravenna

  

H
3 – 2
Over
17:30 

Triestina – Teramo

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

LR Vicenza Virtus – Alma Juventus Fano 1906

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Virtus Verona – Albinoleffe

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Monza – Fermana

  

Home
1 – 0
Under
17:30 

Mar Menor – Yeclano Deportivo

  

A
1 – 2
Over
17:30 

SD Deusto – Santutxu FC

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Denizlispor – Balikesirspor

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

FK Lviv – Dynamo Kiev

  

Away
0 – 1
Under
17:30 

Spartak Moscow – Rubin Kazan

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Rijeka – Rudes

  

Home
4 – 0
Over
18:00 

CD Colunga – Caudal Deportivo de Mieres

  

Away
0 – 2
Under
18:00 

Atalanta – Udinese

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

Valerenga – Odds BK

  

D
2 – 2
Over
18:00 

GIF Sundsvall – Falkenbergs FF

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Orebro – Kalmar FF

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Ostersunds FK – Helsingborg IF

  

H
2 – 1
Over
18:00 

IFK Goteborg – AIK

  

A
0 – 1
Under
18:00 

FC Nordsjaelland – FC Midtjylland

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Botev Plovdiv – PFC CSKA Sofia

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Wehen – Kaiserslautern

  

Home
1 – 0
Under
18:00 

Osters IF – Norrby IF

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Yeni Malatyaspor – Kasimpasa SK

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Minnesota United – DC United

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Hapoel Beer Sheva – Maccabi Netanya

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Molde – Rosenborg

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Cordoba – Real Zaragoza

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Bnei Yehuda Tel Aviv – Maccabi Haifa

  

D
1 – 1
Under
19:00 

CFR Cluj – FC Viitorul

  

Home
2 – 0
Under
19:15 

RW Essen – Wattenscheid

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Torino – AC Milan

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Duisburg – Arminia Bielefeld

  

A
2 – 3
Over
20:00 

Boavista – Moreirense

  

D
1 – 1
Under
20:00 

AD Confianca – Sampaio Correa MA

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Seattle Sounders – Los Angeles FC

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Botafogo PB – Ferroviario AC

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Real Cartagena – Universitario Popayan

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Cortulua – Orsomarso SC

  

Home
1 – 0
Under
21:00 

Bogota CD – Valledupar

  

H
1 – 0
Under
21:00 

Fortaleza – Deportes Quindio

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Llaneros – Atletico Futbol Club

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

ABC RN – Nautico PE

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Atlanta United – Colorado Rapids

  

Home
2 – 0
Under

CƯỢC TO THẮNG ĐẬM Nhận Ngay Lì Xì 100 USDClick Tham GiaNhận ngay 1 triệu VNĐ Cược ThửXem Chi Tiết Xem thêm: Dự Đoán Của Chuyên Gia Nước Ngoài Siêu Khuyến Mãi Bet Miễn Phí Rút Tiền Thật - Cách Nhận Thưởng

Thưởng Chào Mừng 3 Triệu Đồng - Chỉ 3s Đăng Ký