Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 28/7/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
00:00 

Hartford Athletic – Pittsburgh

  

Away
0 – 2
Under
01:00 

Bucaramanga – Millonarios

  

D
1 – 1
Under
01:00 

Edmonton – Forge

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Olimpia Asuncion – River Plate

  

Home
3 – 0
Over
01:15 

Acreano – Remo

  

D
0 – 0
Under
01:15 

EL Nacional – Mushuc Runa

  

D
1 – 1
Under
01:30 

La Equidad – U. Magdalena

  

D
1 – 1
Under
02:00 

New England Revolution – Orlando City

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

North Carolina – Atlanta United 2

  

D
1 – 1
Under
02:00 

Chattanooga – Tucson

  

Home
2 – 1
Over
02:30 

New York Red Bulls – Columbus Crew

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Chicago Fire – DC United

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

FC Dallas – Real Salt Lake

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Houston Dynamo – Seattle Sounders

  

A
1 – 2
Over
03:00 

Minnesota United – Vancouver Whitecaps

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Montreal Impact – Philadelphia Union

  

D
2 – 2
Over
03:00 

Toronto FC – FC Cincinnati

  

Home
2 – 0
Under
03:00 

Birmingham – Charlotte Independ.

  

A
2 – 3
Over
03:00 

Nashville SC – Indy Eleven

  

H
2 – 1
Over
03:00 

Swope Park – Charleston

  

H
2 – 1
Over
03:00 

Forward Madison – Orlando City B

  

D
1 – 1
Under
03:00 

Tormenta – Lansing

  

Home
1 – 0
Under
03:30 

Tecnico U. – Emelec

  

Away
0 – 2
Under
03:30 

Austin Bold – Fresno

  

A
1 – 2
Over
03:30 

Saint Louis FC – Bethlehem

  

D
1 – 1
Under
03:30 

San Antonio – Real Monarchs

  

H
3 – 2
Over
03:30 

Tulsa Roughnecks – Phoenix Rising

  

Away
0 – 3
Over
03:30 

Memphis – Ottawa Fury

  

D
2 – 2
Over
03:45 

Once Caldas – Dep. Pasto

  

Home
2 – 0
Under
05:00 

San Jose Earthquakes – Colorado Rapids

  

Home
2 – 1
Over
05:00 

Cruz Azul – Toluca

  

Home
2 – 0
Under
05:00 

Utah Royals W – North Carolina Courage W

 

Away
0 – 3
Over
05:00 

Orange County SC – Sacramento Republic

  

H
2 – 1
Over
05:00 

Tacoma Defiance – Oklahoma City Energy

  

D
1 – 1
Under
05:30 

Portland Timbers – Los Angeles Galaxy

  

Home
2 – 0
Under
05:30 

Las Vegas Lights – Rio Grande

  

Home
2 – 1
Over
05:30 

Reno – Colorado Springs

  

Home
2 – 0
Under
07:30 

Weston Bears – Broadmeadow

  

D
2 – 2
Over
07:30 

Charlestown City Blues – Valentine

  

Home
2 – 1
Over
08:00 

Gungahlin – Woden Weston

  

Home
2 – 0
Under
08:00 

Tuggeranong Utd – Monaro Panthers

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Manly Utd – Rockdale City Suns

  

D
1 – 1
Under
08:00 

Blacktown City – Wollongong Wolves

  

Away
0 – 1
Under
09:00 

Sydney Olympic – Marconi Stallions

  

D
2 – 2
Over
09:00 

South Melbourne – Dandenong Thunder

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Hakoah Sydney – Sydney Utd

  

D
1 – 1
Under
10:00 

SKA Khabarovsk – F. Voronezh

  

Home
1 – 0
Under
10:00 

Luch – Shinnik Yaroslavl

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Olympic FC – Queensland Lions

  

H
4 – 2
Over
11:00 

Nanjing Shaye – Kunshan

  

Away
0 – 1
Under
11:00 

Yenisey – Krasnodar 2

  

D
0 – 0
Under
11:00 

Arsenal Tula U21 – FK Rostov U21

  

Home
2 – 1
Over
11:30 

Floridsdorfer AC – Grazer

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Zilina B – Dubnica

  

D
2 – 2
Over
11:30 

Ruzomberok B – Komarno

  

H
3 – 1
Over
12:00 

Sagaing – Yangon United

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Yadanarbon – Rakhine United

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Dagon – Hantharwady United

  

D
2 – 2
Over
12:30 

Young Lions – Balestier Khalsa

  

A
0 – 2
Under
13:00 

Hobro – Randers FC

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Nam Dinh – Song Lam Nghe An

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Da Nang – Sai Gon FC

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Viktoria Koln – Chemnitzer

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Orenburg – Zenit Petersburg

  

Away
0 – 3
Over
14:00 

Jeonnam – Seoul E.

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Anyang – Bucheon FC 1995

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Bangkok Utd – Nakhon Ratchasima

  

Home
2 – 1
Over
14:00 

Chiangrai Utd – Chiangmai FC

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Thanh Hoa – Gia Lai

  

Home
3 – 0
Over
14:35 

Tianjin Tianhai – Tianjin Teda

  

A
1 – 2
Over
14:35 

Guangzhou Evergrande – Beijing Renhe

  

Home
3 – 0
Over
14:35 

Wuhan Zall – Shanghai SIPG

  

Away
0 – 2
Under
14:35 

Jiangsu Suning – Shenzhen

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

Nordsjaelland – Esbjerg

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Zwickau – Magdeburg

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Semen Padang – Persebaya

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Tomsk – Tekstilshtik

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Port MTI FC – Sukhothai

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

PTT Rayong – Chainat

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

The Cong – BHTS Quang Nam

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Khanh Hoa – Than Quang Ninh

  

A
0 – 3
Over
16:00 

Skive – Naestved

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Ostersunds – Malmo FF

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Djurgarden – Hacken

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Vasteras SK – Dalkurd

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Sheikh Russel – Rahmatgonj MFS

  

Home
3 – 1
Over
16:00 

Tobol – Kaisar Kyzylorda

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Wehen – Karlsruher

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Arsenal Tula – FK Rostov

  

H
2 – 1
Over
16:30 

Queens Park – Clyde

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Aarhus – Midtjylland

  

A
1 – 2
Over
17:00 

KPV Kokkola – KuPS

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Rovaniemi – Inter Turku

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Mariehamn – HIFK

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Dundee FC – Inverness

  

A
1 – 3
Over
17:00 

Lugano – Thun

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Luzern – Zurich

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Xamax – Young Boys

  

Away
0 – 3
Over
17:00 

Ordabasy – Ertis Pavlodar

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

M. Saransk – FK Chayka

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Nizhny Novgorod – T. Moscow

  

A
0 – 2
Under
17:15 

Arsenal – Lyon

  

Home
1 – 0
Under
17:30 

Jablonec – Slovacko

  

Home
3 – 0
Over
17:30 

Mlada Boleslav – Opava

  

Home
2 – 0
Under
17:30 

Gute – Taby

  

Away
1 – 2
Over
18:00 

Mattersburg – Hartberg

  

D
2 – 2
Over
18:00 

Sturm Graz – St. Polten

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Varnsdorf – Trinec

  

H
2 – 1
Over
18:00 

Vysehrad – Usti nad Labem

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Cork City – Shamrock Rovers

  

Away
0 – 1
Under
18:00 

Univ. Craiova – Chindia Targoviste

  

Home
3 – 0
Over
18:00 

France U19 W – Germany U19 W

  

A
2 – 3
Over
18:00 

Tromsdalen – Strommen

  

A
1 – 2
Over
18:00 

Baltika – Chertanovo M.

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Kursk – Neftekhimik

  

A
0 – 2
Under
18:00 

R. Volgograd – FK Chimki Moskovska oblast

  

A
2 – 4
Over
18:00 

Rubin Kazan U21 – Akhmat Grozny U21

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Slask Wroclaw – Piast Gliwice

  

H
2 – 1
Over
18:30 

Bravo – Tabor Sezana

  

Home
2 – 0
Under
18:30 

Goteborg – Norrkoping

  

A
1 – 2
Over
18:30 

Varbergs – Orgryte

  

D
1 – 1
Under
18:30 

MiPK – Lahden Reipas

  

D
2 – 2
Over
18:30 

Klubi 04 – JIPPO

  

D
2 – 2
Over
18:30 

VPS 2 – GBK Kokkola

  

Away
0 – 2
Under
18:45 

Botev Vratsa – Lok. Plovdiv

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Brondby – Odense

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Tulevik – Levadia

  

Away
0 – 4
Over
19:00 

Kongsvinger – Skeid

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Notodden – Sandnes

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Aalesund – Nest-Sotra

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

KFUM Oslo – Raufoss

  

Home
3 – 2
Over
19:00 

Jerv – Sogndal

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Ham-Kam – Sandefjord

  

A
1 – 2
Over
19:00 

CSKA Moscow – Lokomotiv Moscow

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Grindavik – Vestmannaeyjar

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Mjolner – Grorud

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Elverum – Asker

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Fana – Stord

  

A
3 – 4
Over
19:00 

V. Haugesund – OS TF

  

Home
4 – 2
Over
19:15 

Newells Old Boys – Central Cordoba

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Slavia Prague – Sigma Olomouc

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Zilina – Trnava

  

Home
3 – 0
Over
20:00 

KA Akureyri – Hafnarfjordur

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Slavia Sofia – CSKA Sofia

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Varazdin – Hajduk Split

  

Away
1 – 2
Over
21:00 

Ull/Kisa – Start

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Viitorul Constanta – FC Hermannstadt

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Jacuipense – Manaus

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Talleres Cordoba – Velez Sarsfield

  

H
2 – 1
Over
22:00 

Treze PB – Globo

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Volta Redonda – Luverdense

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Ituano – Brusque

  

Home
3 – 2
Over
22:15 

Fylkir – KR Reykjavik

  

H
3 – 2
Over
22:15 

Akranes – Valur

  

A
1 – 2
Over
22:36 

AC Milan – Benfica

  

D
2 – 2
Over
23:00 

Llaneros – Fortaleza

  

A
1 – 2
Over
23:00 

Seattle Reign W – Chicago W

  

Home
2 – 1
Over
23:15 

Huila – Dep. Cali

  

D
1 – 1
Under
23:30 

Real San Andres – Pereira

  

H
2 – 1
Over
23:30 

Cartagena – Valledupar

  

Home
2 – 0
Under
23:45 

Defensa y Justicia – Independiente

  

D
2 – 2
Over