Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 29/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
06:15 

Pascoe Vale U20 – Kingston U20

  

NPL Youth League 
D
2 – 2
O 69%
06:15 

Bentleigh Greens U20 – Oakleigh Cannons U20

  

NPL Youth League 
H
3 – 2
O 74%
06:30 

Port Melbourne U20 – Hume City U20

  

NPL Youth League 
A
2 – 3
O 69%
06:30 

Dandenong City U20 – Dandenong Thunder SC U20

  

NPL Youth League 
H
1 – 0
U
07:50 

Brisbane Roar – Sydney FC

  

A League 
Away
0 – 2
U 41%
08:15 

Bentleigh Greens SC – Oakleigh Cannons

 

National Premier League 
Home
2 – 0
U
08:15 

Pascoe Vale – Kingston

  

National Premier League 
A
1 – 2
O 63%
08:30 

Port Melbourne – Hume City

  

National Premier League 
Away
1 – 2
O 59%
08:30 

Dandenong City SC – Dandenong Thunder SC

  

National Premier League 
A
0 – 2
U 43%
09:30 

Yokohama F.Marinos – Sagan Tosu

  

J. League 
Home
2 – 0
U 50%
10:00 

FC Agsu – FK MOIK Baku

  

1. Division 
Away
0 – 3
O 78%
10:00 

Zira IK II – Sabah FK II

  

1. Division 
D
1 – 1
U 50%
10:35 

Tianjin Teda – Guangzhou RF

  

China Premier League 
H
2 – 1
O 63%
11:00 

Agudat Sport Ashdod – Maccabi Kabilio Jaffa

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 53%
11:00 

Hapoel Nahlat Yehuda – Shimshon Tel Aviv FC

  

Liga Bet 
Away
0 – 5
O 70%
11:00 

Hapoel Kiryat Ono – Shimshon Bnei Taibe

  

Liga Bet 
D
1 – 1
U 50%
11:00 

Coast Stima – FC Talanta

  

Super League 
H
2 – 1
O
11:00 

Fortune Sacco – Thika United

  

Super League 
Home
2 – 0
U 54%
11:00 

Kangemi Allstars – Eldoret Youth FC

  

Super League 
D
0 – 0
U 61%
11:00 

Modern Coast Rangers FC – Nairobi Stima FC

  

Super League 
Away
1 – 2
O
11:00 

Ushuru – Green Commandos

  

Super League 
Home
2 – 0
U 51%
11:30 

Padideh Khorasan – Pars Jam Bushehr

  

Persian Gulf Pro League 
Home
1 – 0
U 74%
13:00 

Al Mokawloon Al Arab – Al Masry Club

  

Egypt Premier League 
H
2 – 1
O
13:00 

Maccabi Ahi Nazareth – Hapoel Ashkelon

 

Liga Leumit 
H
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Bnei Lod – Hapoel Rishon LeZion

 

Liga Leumit 
A
1 – 2
O
13:00 

Hapoel Nir Ramat HaSharon – Hapoel Iksal Imad

  

Liga Leumit 
H
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Ramat Gan – Beitar Tel Aviv

  

Liga Leumit 
Home
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Afula – Hapoel Akko

  

Liga Leumit 
D
1 – 1
U 61%
13:00 

Sektzia Nes Tziona – Hapoel Kfar Saba

  

Liga Leumit 
Home
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Marmorek – Hapoel Petah Tikva

  

Liga Leumit 
H
2 – 1
O
13:00 

Hapoel Katamon – Hapoel Nazareth Illit

  

Liga Leumit 
D
1 – 1
U 63%
13:00 

Lokomotiva Kosice – Poprad FK

  

2.Division 
H
2 – 1
O 60%
13:30 

Hrvatski Dragovoljac – Sesvete

  

2. Division 
D
1 – 1
U 60%
14:30 

Osijek – Gorica HNK

  

1. NHL 
Home
2 – 0
U 57%
14:30 

Krylya Sovetov – Arsenal Tula

  

Premier League 
A
1 – 2
Over
14:45 

Minsk FC – Vitebsk

  

Premier 
D
1 – 1
U 63%
14:55 

Al Faisaly – Al Ittihad Jeddah

  

Saudi Arabia League 
H
2 – 1
O 59%
15:00 

Vitkovice – Vysocina Jihlava

  

Druha Liga 
H
2 – 1
O
15:00 

CS Mioveni – ASU Poli Timisoara

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 55%
15:45 

LKS Lodz – Podbeskidzie

  

1. Liga 
Home
2 – 0
U 55%
16:00 

Etar – Vereya

  

A PFG 
Home
2 – 0
U
16:00 

NK Medimurje Cakovec – BSK Bijelo Brdo

  

2. Division 
A
0 – 1
U 55%
16:00 

MFK Karvina – Baník Ostrava

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Znojmo – Zizkov

  

Druha Liga 
H
3 – 0
O 57%
16:00 

Enppi. – Ismaily

  

Egypt Premier League 
A
1 – 2
O
16:00 

Smouha SC – Wadi Degla

  

Egypt Premier League 
D
1 – 1
U 67%
16:00 

Puszcza Niepolomice – Chrobry Glogow

  

1. Liga 
D
1 – 1
U 64%
16:00 

Wisla Plock – Zaglebie Lubin

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O 51%
16:00 

FK Pohronie – Petrzalka

  

2.Division 
Home
1 – 0
U 58%
16:30 

St. Pauli – Duisburg

  

2.Bundesliga 
Home
1 – 0
U 52%
16:30 

Magdeburg – FC Heidenheim 1846

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O
16:40 

Al Nassr FC – Al Hilal Riyadh

  

Saudi Arabia League 
A
1 – 2
O 60%
16:45 

Gomel – Neman Grodno

  

Premier 
A
0 – 2
U 65%
17:00 

Brondby IF – OB

  

Superligaen 
A
1 – 3
O 58%
17:00 

Parndorf – FCM Traiskirchen

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U
17:00 

SKN St. Pölten Am. – Neusiedl

  

Regionalliga 
H
2 – 1
O 61%
17:00 

Union Vocklamarkt – Bad Gleichenberg

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
O 78%
17:00 

Wels – Wolfsberger AC Am.

  

Regionalliga 
D
1 – 1
Under
17:00 

Deutschlandsberger SC – Sturm Graz Am.

  

Regionalliga 
Home
2 – 1
Over
17:00 

Weiz – Gurten

  

Regionalliga 
A
2 – 3
Over
17:00 

Volkermarkt – Allerheiligen

  

Regionalliga 
Away
0 – 2
U
17:00 

Kalsdorf – Stadl-Paura

  

Regionalliga 
D
2 – 2
Over
17:00 

Kufstein – Hohenems

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
Over
17:00 

Lokomotiv Plovdiv – Dunav 2010 Ruse

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 56%
17:00 

Lokomotiva Zagreb – Rijeka

  

1. NHL 
D
1 – 1
U 56%
17:00 

Kolding IF – Skive IK

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 60%
17:00 

Uerdingen – Kaiserslautern

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 55%
17:00 

Hamrun Spartans – Qormi F.C

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 47%
17:00 

Znicz Pruszkow – Ruch Chorzow

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
17:10 

Kapfenberg – FC Liefering

  

Erste Liga 
A
1 – 2
O 59%
17:10 

Austria Klagenfurt – FC Juniors OÖ

  

Erste Liga 
D
2 – 2
O 56%
17:10 

Vorwarts Steyr – Horn

  

Erste Liga 
A
1 – 2
O 58%
17:10 

BW Linz – Wattens

  

Erste Liga 
D
2 – 2
O 54%
17:10 

Lafnitz – Austria Wien Am.

  

Erste Liga 
Home
1 – 0
U 48%
17:30 

Wiener SK – Mattersburg Am.

  

Regionalliga 
D
2 – 2
O 68%
17:30 

Schwechat – Team Wiener Linien

  

Regionalliga 
D
1 – 1
Under
17:30 

Ebreichsdorf – Rapid Wien Am.

  

Regionalliga 
Home
3 – 1
O 70%
17:30 

Ajax (w) – PEC Zwolle (w)

  

Eredivisie Women 
Home
3 – 1
O 81%
17:30 

ADO Den Haag (w) – FC Twente (w)

  

Eredivisie Women 
Away
1 – 3
O 75%
17:30 

AZ Alkmaar (w) – Achilles 29 (w)

  

Eredivisie Women 
Home
2 – 0
U
17:30 

SBV Excelsior (w) – Heerenveen (w)

  

Eredivisie Women 
Away
0 – 3
O 75%
17:30 

Dinamo Bucuresti – Hermannstadt

  

Liga 1 
D
1 – 1
U 63%
18:00 

Marignane Gignac – Entente Sannois St. Gratien

  

Championnat National 
H
1 – 0
U 65%
18:00 

Dunkerque – Laval

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 61%
18:00 

Le Mans – Drancy

  

Championnat National 
Home
2 – 0
U 65%
18:00 

Tours – Quevilly Rouen

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 68%
18:00 

Villefranche – Boulogne

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
18:00 

Rodez Aveyron – Concarneau

  

Championnat National 
Home
3 – 0
O
18:00 

Pau FC – Bourg-Bresse

  

Championnat National 
D
1 – 1
U 63%
18:00 

Avranches – Lyon Duchere

  

Championnat National 
H
2 – 1
O
18:00 

Troyes – Grenoble Foot 38

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

Niort – Sochaux

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

Paris FC – Auxerre

  

Ligue 2 
H
2 – 0
U 71%
18:00 

Ajaccio – Chateauroux

  

Ligue 2 
H
1 – 0
U 64%
18:00 

Orleans – Red Star

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
U 59%
18:00 

Nancy – Valenciennes

  

Ligue 2 
H
1 – 0
U 57%
18:00 

Brest – Clermont Foot

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

Beziers AS – Gazelec Ajaccio

  

Ligue 2 
H
2 – 1
O
18:00 

FC Twente – FC Den Bosch

  

Eerste Divisie 
Home
1 – 0
U 40%
18:00 

Cambuur Leeuwarden – Almere City

  

Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 60%
18:00 

Jong PSV – RKC Waalwijk

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 62%
18:00 

TOP Oss – Jong AZ Alkmaar

  

Eerste Divisie 
Home
2 – 1
O 58%
18:00 

FC Dordrecht – Go Ahead Eagles

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 65%
18:00 

Utrecht II – Sparta Rotterdam

  

Eerste Divisie 
Away
1 – 3
O 75%
18:00 

MVV Maastricht – FC Volendam

  

Eerste Divisie 
D
2 – 2
O 60%
18:00 

Helmond Sport – Roda JC

  

Eerste Divisie 
Away
0 – 2
U 41%
18:00 

Telstar – FC Eindhoven

  

Eerste Divisie 
H
3 – 2
O 56%
18:05 

Dunfermline Athletic – Ayr United

  

Championship 
A
1 – 2
O
18:30 

Hoffenheim – Bayer Leverkusen

  

Bundesliga 
A
1 – 2
O 72%
18:30 

Standard Liege – Royal Antwerp

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 54%
18:30 

OH Leuven – Tubize

  

2e Klasse 
D
1 – 1
U 47%
18:30 

Europa FC – Gibraltar Phoenix

  

Premier Division 
Home
5 – 0
O 71%
18:30 

Lechia Gdansk – Piast Gliwice

  

Ekstraklasa 
A
1 – 2
O
18:30 

Gornik Zabrze – Cracovia Krakow

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 55%
18:45 

Livingston – Hibernian

  

Premier League 
H
2 – 1
O
18:45 

Rennes – Lyon

  

Ligue 1 
H
2 – 1
O 56%
18:45 

Waterford FC – Finn Harps

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 54%
18:45 

Derry City – Sligo Rovers

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 55%
18:45 

Dundalk – Cork City

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 56%
18:45 

Bohemians Dublin – St. Patricks

  

Premier League 
H
1 – 0
U 62%
19:00 

West Bromwich Albion – Birmingham City

  

Championship 
D
1 – 1
U 52%
19:00 

Girona – Athletic Bilbao

  

Primera Division 
H
2 – 1
O
19:00 

Metz – Lorient

  

Ligue 2 
Home
2 – 0
Under
19:00 

Lens – Le Havre

  

Ligue 2 
H
1 – 0
Under
19:00 

Cremonese – Hellas Verona

  

Serie B 
H
2 – 1
O
19:00 

Shamrock Rovers – UC Dublin

  

Premier League 
D
1 – 1
U 51%
19:00 

Malaga – Sporting Gijon

  

Segunda Division 
H
1 – 0
U 69%
19:30 

Portimonense – Moreirense

  

Portuguese Liga 
H
2 – 1
O
22:01 

Shimshon Kafr Qasim – Hapoel Mahane Yehuda

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 49%
22:01 

Nordia Jerusalem – Maccabi Yavne

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 63%
22:30 

Cuiaba MT – CE Dom Bosco

  

Matogrossense 
D
1 – 1
U 44%
23:00 

Toronto FC – New York City FC

  

MLS 
H
2 – 1
O 61%