Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 29/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
02:00 

Colombia – Chile

  

H
1 – 0
Under
03:00 

New York Red Bulls – Chicago Fire

  

Home
2 – 0
Under
04:00 

Sport Boys – Comerciantes Unidos

  

Home
2 – 0
Under
05:00 

Colorado Rapids – Los Angeles FC

  

Away
1 – 3
Over
07:45 

Avondale FC – Green Gully

  

Home
3 – 0
Over
08:30 

Adelaide City – Adelaide Raiders

  

A
1 – 3
Over
08:30 

Para – Blue Eagles

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Perth Glory U21 – Armadale

  

D
2 – 2
Over
10:00 

ECU Joondalup – Cockburn City

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Bayswater – Balcatta

  

Home
3 – 1
Over
10:00 

Stirling Lions – Sorrento

  

Away
0 – 3
Over
10:00 

Inglewood Utd – Floreat Athena

  

Away
0 – 4
Over
10:00 

Rockingham City – Perth SC

  

Away
1 – 2
Over
10:30 

West Adelaide – Adelaide U21

  

H
2 – 1
Over
10:30 

NE Metrostars – Adelaide Comets

  

Home
3 – 1
Over
11:00 

Port Melbourne Sharks – Melbourne Knights

 

H
2 – 1
Over
11:00 

Heidelberg Utd – Oakleigh Cannons

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Altona Magic – Kingston City

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Yamaga – G-Osaka

  

A
0 – 1
Under
12:30 

Adelaide Olympic – Croydon Kings

  

H
2 – 1
Over
13:00 

FC Tokyo – Yokohama M.

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Halden – Brattvag

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Onsala – Stafsinge

  

Home
3 – 0
Over
14:30 

Vinbergs – Olympic

  

D
1 – 1
Under
14:35 

Beijing Renhe – Dalian Yifang F.C.

  

H
2 – 1
Over
14:35 

Chongqing Lifan – Tianjin Teda

  

D
1 – 1
Under
14:35 

Guangzhou R&F – Henan Jianye

  

Home
2 – 1
Over
14:35 

Hebei – Wuhan Zall

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Hassleholms IF – Nassjo

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

IFK Berga – Nosaby IF

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Enskede – Aspudden Tellus

  

Home
2 – 0
Under
15:00 

Stockholm Internazionale – Assyriska IF

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Rosengard – Ullareds IK

  

Home
3 – 0
Over
15:00 

IFK Malmo – Halmia

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Hammarby W – Lidkopings FK W

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Egersunds – Byasen

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Maardu – Levadia

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Umea W – Asarum W

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

Kalmar W – Uppsala W

  

A
1 – 2
Over
16:00 

IF Brommapojkarna W – Kvarnsvedens W

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Italy W – Netherlands W

  

H
3 – 2
Over
16:30 

Ham-Kam – Raufoss

  

D
1 – 1
Under
17:00 

VPS – Ilves

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

HJK – KuPS

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Jaro – MuSa

  

Home
3 – 1
Over
17:00 

AC Kajaani – MyPa

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Haka – AC Oulu

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Moss – Stjordals Blink

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Sola – Arendal

  

Away
2 – 3
Over
17:00 

Nardo – Fredrikstad

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Gefle – Forward

  

A
0 – 2
Under
17:00 

Karlstad – Rynninge

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Linkoping City – Akropolis

  

A
1 – 3
Over
17:00 

Sollentuna – Vasalunds

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Sandvikens – Umea FC

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Eskilsminne – Tvaakers

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Torns – Oskarshamns

  

H
3 – 2
Over
17:00 

Atvidabergs – Kristianstads

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

Trollhattan – Lunds

  

Home
3 – 0
Over
17:00 

Landskrona – Utsiktens

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Dalstorps – Husqvarna

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Osterlen FF – Raslatts

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Rappe GOIF – IFK Hassleholm

  

A
2 – 3
Over
17:00 

Motala – Huddinge

  

Home
2 – 1
Over
17:00 

Prespa Birlik – Eslovs

  

Home
1 – 0
Under
17:00 

Angelholms – Qviding

  

A
3 – 6
Over
17:30 

Mauritania – Angola

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Kuressaare – Narva

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Rosenborg – Kristiansund

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Molinos El Pirata – Juan Aurich

  

H
2 – 1
Over
19:30 

Sport Victoria – Binacional

  

Away
0 – 2
Under
19:30 

Germany W – Sweden W

  

Home
3 – 1
Over
20:00 

Cameroon – Ghana

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Longford – Cobh Ramblers

  

Home
1 – 0
Under
22:00 

Uruguay – Peru

  

Home
2 – 0
Under
22:15 

Rovaniemi – KPV Kokkola

  

D
0 – 0
Under
23:00 

Benin – Guinea Bissau

  

Home
2 – 0
Under
23:00 

Minnesota United – FC Cincinnati

  

Home
2 – 1
Over