Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 3/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:45 

Boca Juniors – Fortaleza

  

A
1 – 2
Over
18:15 

Otterup – Sydvest

  

D
2 – 2
Over
18:15 

Vejgaard – Hobro

  

D
1 – 1
Under
18:15 

Djursland – VSK Aarhus

  

Away
0 – 2
Under
18:15 

Hillerod – Naestved

  

D
1 – 1
Under
18:15 

Ledoje-Smorum – Nykobing

  

Away
0 – 4
Over
18:15 

Tarup-Paarup – Roskilde

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Norway W – England W

  

H
3 – 2
Over
19:00 

Jammerbugt – Middelfart

  

A
1 – 2
Over
21:00 

Forest Green – Southampton U21

  

D
0 – 0
Under
21:15 

Grau – Sporting Cristal

  

D
2 – 2
Over
21:30 

Crewe – Burton

  

A
1 – 2
Over
21:30 

Blackpool – Morecambe

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

AFC Wimbledon – Brighton U21

  

D
1 – 1
Under
21:30 

Northampton – Peterborough

  

Away
1 – 2
Over
21:45 

Grimsby – Scunthorpe

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Accrington – Fleetwood

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Port Vale – Shrewsbury

  

H
1 – 0
Under
21:45 

Doncaster – Lincoln

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Gillingham – Colchester

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Ipswich – Tottenham U21

  

Home
2 – 1
Over
21:45 

Portsmouth – Crawley

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Leyton Orient – Southend

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Coventry – Walsall

  

Home
1 – 0
Under
21:45 

Exeter – Cheltenham

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Plymouth – Bristol Rovers

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Stevenage – MK Dons

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Barrow – Hartlepool

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Chesterfield – FC Halifax

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Dover – Ebbsfleet

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Eastleigh – Boreham Wood

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Harrogate – Chorley

  

Home
1 – 0
Under
21:45 

Notts Co – Solihull Moors

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Stockport – AFC Fylde

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Woking – Torquay

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Yeovil – Sutton

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Wrexham – Maidenhead

  

D
1 – 1
Under
21:45 

AFC Telford – Gloucester

  

Home
2 – 1
Over
21:45 

Bradford PA – Farsley

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Gateshead – Spennymoor

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Guiseley – York

  

H
3 – 2
Over
21:45 

Kettering – Boston Utd

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Kidderminster – Brackley Town

  

D
1 – 1
Under
21:45 

King’s Lynn – Alfreton

  

H
3 – 2
Over
21:45 

Leamington – Hereford

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Southport – Altrincham

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Bath – Hampton & Richmond

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Concord – Braintree

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Dorking – Chippenham

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Dulwich Hamlet – Maidstone

  

H
3 – 2
Over
21:45 

Oxford City – Weymouth

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Slough – Hemel Hempstead

  

A
1 – 2
Over
21:45 

St. Albans – Wealdstone

  

Away
0 – 3
Over
21:45 

Tonbridge – Dartford

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Welling – Eastbourne Boro

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Bamber Bridge – Atherton

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Lancaster – FC United

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Matlock – Grantham

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Mickleover – Buxton

  

H
2 – 1
Over
21:45 

Nantwich – Warrington

  

D
2 – 2
Over
21:45 

Stafford – Basford

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Whitby – Scarborough

  

H
3 – 1
Over
21:45 

Witton – Hyde

  

A
1 – 2
Over
21:45 

Peterborough Sports – Banbury

  

H
2 – 1
Over
23:05 

Nueva Chicago – Platense

  

D
1 – 1
Under
01:00 

Laferrere – General Lamadrid

  

A
0 – 1
Under
01:00 

Charleston – Memphis

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Imperatriz – Juventude

  

A
1 – 2
Over
02:00 

Cerro Porteno – River Plate

  

D
1 – 1
Under
03:05 

Gimnasia Mendoza – Quilmes

  

D
1 – 1
Under
03:15 

Mushuc Runa – Macara

  

Away
0 – 2
Under