Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/01/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League FREE Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:10 

Venezuela U20 – Uruguay U20

  

CONMEBOL . Sudamericano U20 
D
1 – 1
U 58%
11:00 

Administration Police FC – St. Joseph FC

  

Super League 
H
2 – 1
O
11:30 

Mohun Bagan – Gokulam FC

  

I League 
Home
2 – 0
U 42%
12:00 

Kakamega Homeboyz – Bandari FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 65%
12:00 

Zoo Kericho – Leopards

  

Premier League 
A
1 – 2
O
12:00 

Kariobangi Sharks – Mathare United

  

Premier League 
H
2 – 1
O
12:00 

Eldoret Youth FC – Kisumu All Stars

  

Super League 
Home
2 – 0
U 63%
12:00 

Nairobi Stima FC – FC Talanta

  

Super League 
Home
3 – 0
O
12:25 

Al Shoalah – Al Najoom

  

Division 1 
A
1 – 2
O
12:45 

Al Jabalain – Al Nahdha

  

Division 1 
A
0 – 1
U 69%
12:55 

Al Orubah – Najran SC

  

Division 1 
D
1 – 1
U 70%
13:00 

Gor Mahia – SoNy Sugar

  

Premier League 
D
1 – 1
U 61%
13:00 

Trikala – Apollon Larissa

  

B Ethniki 
H
1 – 0
U 59%
13:00 

Panionios – Asteras Tripolis

  

Super League 
H
2 – 1
O
13:00 

Beijing Guoan – Mattersburg

  

Atlantic Cup 
D
2 – 2
O 65%
13:00 

Al Ansar – Jeddah Club

  

Division 1 
D
1 – 1
U 65%
14:00 

Lamia – Apollon Smirnis

  

Super League 
Home
3 – 0
O
14:50 

Al Jeel – Dhamk

  

Division 1 
D
1 – 1
U 64%
15:00 

AEL Limassol – EN THOI Lakatamia

  

Cup 
Home
2 – 0
U
15:15 

AEK Athens – Levadiakos

  

Super League 
Home
4 – 0
O 58%
16:00 

Slaven Belupo Koprivnica – Rijeka

 

1. NHL 
Away
0 – 2
U 58%
16:00 

AEK Larnaca – Nea Salamis

  

Cup 
Home
1 – 0
U 53%
16:00 

Benfica B – Arouca

  

Segunda Liga 
Home
2 – 0
U 60%
17:00 

Panaitolikos – Panathinaikos

  

Super League 
D
1 – 1
U 69%
17:15 

Fiorentina – Roma

  

Cup 
A
1 – 2
O 56%
17:30 

Jahn Regensburg – Paderborn

  

2.Bundesliga 
A
1 – 2
O 67%
17:30 

Kaizer Chiefs – Cape Town City

  

Premier League 
H
1 – 0
U 61%
17:30 

Olympiakos Piraeus – Larissa

  

Super League 
Home
2 – 0
U 45%
17:45 

Strasbourg – Bordeaux

  

League Cup 
D
1 – 1
U 53%
18:30 

Real Betis – Espanyol

  

Cup 
Home
1 – 0
U 53%
18:30 

Ipora EC – Goianesia GO

  

Goiano 
H
2 – 1
O
19:00 

Vitoria Setubal – Sporting CP

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 51%
19:00 

Ecija Balompie – Puente Genil

  

Tercera Division 
H
2 – 1
O
19:30 

Hamburger SV – Sandhausen

  

2.Bundesliga 
Home
2 – 0
U 53%
19:30 

FC Heidenheim 1846 – Holstein Kiel

  

2.Bundesliga 
D
2 – 2
O 58%
19:30 

Dynamo Dresden – Arminia Bielefeld

  

2.Bundesliga 
D
1 – 1
U 50%
19:45 

Southampton – Crystal Palace

  

Premier League 
D
2 – 2
O
19:45 

AFC Bournemouth – Chelsea

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 43%
19:45 

Atalanta – Juventus

  

Cup 
D
1 – 1
U 54%
19:45 

Celtic – St. Johnstone

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 61%
19:45 

Hitchin Town – Coalville

  

Non League Premeir 
D
2 – 2
O 59%
19:45 

Merstham – Worthing

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 58%
19:45 

KV Oostende – Gent

  

Cup 
H
2 – 1
O 59%
20:00 

Liverpool – Leicester City

  

Premier League 
Home
2 – 0
U
20:00 

Tottenham – Watford

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 45%
20:00 

Nantes – Saint-Etienne

  

Ligue 1 
D
1 – 1
Under
20:30 

Barcelona – Sevilla

  

Cup 
Home
2 – 1
O 71%
21:00 

Figueirense SC – Metropolitano

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 47%
21:15 

FC Porto – Belenenses

  

Portuguese Liga 
Home
3 – 0
O 65%
22:00 

Atletico PR – Coritiba PR

  

Paranaense 
Home
2 – 0
U 59%
22:05 

Everton CD – Colo Colo

  

Club Friendly 
H
2 – 1
O 57%
22:30 

Goiania EC – AA Aparecidense

  

Goiano 
Away
1 – 2
O
22:30 

Gremio Esportivo Anapolis – Goias GO

  

Goiano 
Away
0 – 2
U 61%
22:30 

Atletico GO – Anapolina GO

  

Goiano 
Home
3 – 0
O
23:00 

Hercilio Luz – Joinville SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
23:00 

Criciuma SC – Brusque FC

  

Catarinense 
Home
2 – 0
U 59%
23:00 

Marcilio Dias SC – Avai SC

  

Catarinense 
A
0 – 2
U 57%
23:00 

CA Patrocinense – Tupynambas FC

  

Mineiro 
Home
2 – 0
Under
23:30 

Atletico Mineiro – URT

  

Mineiro 
Home
4 – 0
O 67%