Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/03/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm.

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
03:00 

Avispa Fukuoka – JEF United Chiba

  

J2 League 
A
1 – 2
O
04:00 

Nagoya Grampus Eight – Consadole Sapporo

  

J. League 
H
2 – 1
O 58%
04:00 

Urawa Red Diamonds – FC Tokyo

  

J. League 
D
1 – 1
U 55%
04:00 

Vegalta Sendai – Cerezo Osaka

  

J. League 
H
2 – 1
O
04:00 

Tokyo Verdy 1969 – Kashiwa Reysol

  

J2 League 
D
1 – 1
U 57%
04:00 

Tokushima Vortis – Albirex Niigata

  

J2 League 
A
1 – 2
O
04:00 

Fagiano Okayama – Ventforet Kofu

  

J2 League 
A
1 – 2
O
04:00 

Tochigi SC – Montedio Yamagata

  

J2 League 
D
1 – 1
U 65%
04:00 

V-Varen Nagasaki – Omiya Ardija

  

J2 League 
H
2 – 1
O
04:00 

Machida Zelvia – Ehime FC

  

J2 League 
H
2 – 1
O
04:00 

Zweigen Kanazawa – Yokohama FC

  

J2 League 
H
2 – 1
O
04:00 

SKA-Khabarovsk – Avangard Kursk

  

1. Division 
H
1 – 0
U 68%
05:00 

Jubilo Iwata – Kashima Antlers

  

J. League 
D
2 – 2
O
05:00 

Mito Hollyhock – Kagoshima United

  

J2 League 
Home
2 – 0
U 59%
05:00 

FC Gifu – Kyoto Sanga FC

  

J2 League 
A
1 – 2
O
05:35 

Wellington Phoenix – Newcastle Jets

  

A League 
D
1 – 1
U 42%
07:00 

Gamba Osaka – Vissel Kobe

  

J. League 
H
3 – 2
O 54%
07:30 

Yenisey Krasnoyarsk – Rubin Kazan

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
07:50 

Western Sydney Wanderers – Melbourne City

  

A League 
A
2 – 3
O 59%
08:00 

FC Ryukyu – Renofa Yamaguchi

  

J2 League 
H
2 – 1
O 54%
08:00 

Ripensia Timisoara – Pandurii Targu Jiu

 

Liga II 
Home
3 – 1
O 53%
08:00 

Arges FC – Aerostar Bacau

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 49%
08:00 

Dacia Unirea Braila – Metaloglobus

  

Liga II 
Away
1 – 2
O 66%
08:00 

ACS Poli Timisoara – Balotesti CS

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 51%
08:00 

Daco Getica – Energeticianul

  

Liga II 
H
2 – 1
O 53%
08:00 

FC Academica Clinceni – Luceafarul Oradea

  

Liga II 
Home
2 – 0
U 47%
08:15 

Pardubice – Graffin Vlasim

  

Druha Liga 
Home
1 – 0
U 49%
08:15 

Banik Sokolov – Chrudim

  

Druha Liga 
Home
2 – 0
U 48%
09:00 

Oita Trinita – Sanfrecce Hiroshima

  

J. League 
A
1 – 2
O
09:00 

FC Zhetysu Taldykorgan – FK Astana

  

Premier League 
D
1 – 1
U 57%
09:00 

Taraz – FK Atyrau

  

Premier League 
D
1 – 1
U 67%
09:00 

Irtysh Pavlodar – Kaisar Kyzylorda

  

Premier League 
A
0 – 1
U 65%
09:00 

Sibir Novosibirsk – Chertanovo Moskva

 

1. Division 
A
1 – 2
O
10:00 

Perth Glory – Melbourne Victory

  

A League 
Home
2 – 1
O 60%
10:00 

Paide Linnameeskond – Tallinna Kalev

  

Meistriliiga 
Home
3 – 1
O 74%
10:00 

Aktobe – FC Kairat Almaty

  

Premier League 
D
0 – 0
Under
10:00 

Okzhetpes – Ordabasy

  

Premier League 
D
1 – 1
Under
10:00 

Penafiel – Pacos Ferreira

  

Segunda Liga 
Away
0 – 2
U 59%
10:00 

FC Nizhny Novgorod – Fakel

  

1. Division 
Home
2 – 0
U 69%
10:00 

Dinamo Moscow – Lokomotiv Moscow

  

Premier League 
D
1 – 1
U 67%
10:35 

Hebei China Fortune – Shanghai SIPG

  

China Premier League 
Away
0 – 2
U 42%
11:00 

Getafe – Leganes

  

Primera Division 
Home
2 – 0
U 69%
11:00 

Vejgaard Boldspilklub – Ringkobing

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 51%
11:00 

Skovshoved – Bronshoj

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 61%
11:00 

Darmstadt 98 – Jahn Regensburg

  

2.Bundesliga 
H
2 – 1
O 51%
11:00 

Bochum – Hamburger SV

  

2.Bundesliga 
A
1 – 2
O
11:00 

Union Berlin – Paderborn

  

2.Bundesliga 
H
3 – 2
O 63%
11:00 

Tyumen – Tomsk

  

1. Division 
H
1 – 0
U 67%
11:00 

FK Armavir – Spartak Moskva II

  

1. Division 
A
1 – 2
O
11:00 

Zenit St. Petersburg II – Rotor Volgograd

  

1. Division 
A
0 – 1
U 65%
11:00 

FC Krasnodar II – Shinnik Yaroslavl

  

1. Division 
H
2 – 1
O
11:00 

Anzhi Makhachkala – Shinnik Yaroslavl

  

1. Division 
D
1 – 1
U 67%
11:30 

Fulham – Manchester City

  

Premier League 
Away
0 – 2
U
11:30 

Kjellerup – Tarup-Paarup

  

2nd Division 
Away
2 – 3
O 74%
11:30 

SSC Farul Constanta – Chindia Targoviste

  

Liga II 
Away
0 – 2
U 47%
11:30 

Brommapojkarna – Vasteras SK

  

Superettan 
Home
2 – 1
O 56%
11:35 

Aldershot Town – Fylde AFC

  

National League 
D
1 – 1
U 55%
12:00 

Bloemfontein Celtic – Golden Arrows

  

Cup 
D
1 – 1
U 69%
12:00 

Dalum IF – Jammerbugt FC

  

2nd Division 
Away
1 – 2
O 58%
12:00 

Odder – Brabrand IF

  

2nd Division 
H
2 – 1
O 60%
12:00 

Frem BK – Avarta

  

2nd Division 
D
1 – 1
U 57%
12:00 

Hillerod Fodbold – Vanlose IF

  

2nd Division 
A
1 – 2
O 60%
12:00 

Hansa Rostock – Zwickau

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 56%
12:00 

Unterhaching – Hallescher

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

Energie Cottbus – Fortuna Koln

  

3. Liga 
D
1 – 1
U 54%
12:00 

Meppen – Sonnenhof Grossaspach

  

3. Liga 
Home
1 – 0
U 54%
12:00 

Eintracht Braunschweig – Munchen 1860

  

3. Liga 
H
2 – 1
O
12:00 

Wurzburger Kickers – Preussen Munster

  

3. Liga 
Home
2 – 0
U 55%
12:00 

Greuther Furth Am. – Memmingen

  

Regionalliga 
D
1 – 1
U 80%
12:00 

Gzira United – Pieta Hotspurs FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 50%
12:00 

Tarxien Rainbows F.C – Senglea Athletic

  

Premier League 
D
2 – 2
O 56%
12:00 

Wigry Suwalki – Stal Mielec

  

1. Liga 
Away
0 – 1
U 56%
12:00 

Baltika – FK Khimki

  

1. Division 
D
1 – 1
U 65%
12:30 

Royal Eagles – Cape Umoya United FC

 

1st Division 
Home
2 – 0
U 69%
12:30 

Ubuntu Cape Town FC – TS Sporting FC

  

1st Division 
H
2 – 1
O
12:30 

Real Kings – Ajax Cape Town

  

1st Division 
Away
1 – 2
O
12:30 

Witbank Spurs – Tshakhuma Madzivhadila FC

  

1st Division 
H
3 – 2
O
12:30 

Wiener Neustadt – Wacker Innsbruck Am.

  

Erste Liga 
H
2 – 1
O
12:30 

Pro Vercelli – ASDC Gozzano

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 65%
12:30 

Robur Siena – Arzachena

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 60%
12:30 

Juventus U23 – Pistoiese

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 62%
12:30 

Pro Patria – Arezzo

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
12:30 

Olbia Calcio – Lucchese

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
12:30 

FC Akhmat Grozny – Spartak Moscow

  

Premier League 
A
0 – 1
Under
12:45 

NK Domzale – Olimpija Ljubljana

  

1. SNL 
A
1 – 2
O 60%
13:00 

Udinese – Genoa

  

Serie A 
D
1 – 1
U 65%
13:00 

Mlada Boleslav – Sparta Praha

  

Czech Liga 
A
1 – 2
O
13:00 

Teplice – Slovacko

  

Czech Liga 
H
2 – 1
O
13:00 

FC Fastav Zlin – Sigma Olomouc

  

Czech Liga 
D
1 – 1
U 59%
13:00 

Opava – Dukla Praha

  

Czech Liga 
Home
2 – 0
U 51%
13:00 

FC Sydvest – Aarhus Fremad

  

2nd Division 
A
1 – 2
O
13:00 

B 93 – Marienlyst

  

2nd Division 
Home
2 – 0
U
13:00 

Trans – Nomme JK Kalju

  

Meistriliiga 
Away
0 – 3
O 74%
13:00 

Osnabruck – Lotte

  

3. Liga 
Home
1 – 0
Under
13:00 

Cittadella – Calcio Padova

  

Serie B 
Home
1 – 0
U 57%
13:00 

Cosenza Calcio – Palermo

  

Serie B 
D
1 – 1
U 65%
13:00 

Ascoli – Benevento

  

Serie B 
A
1 – 2
O
13:00 

Carpi – Crotone

  

Serie B 
D
1 – 1
U 62%
13:00 

Perugia – Livorno

  

Serie B 
H
2 – 0
U 58%
13:00 

Salernitana – Venezia

  

Serie B 
H
2 – 1
O
13:00 

Rozwoj Katowice – GKS Belchatow

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
13:00 

Stal Stalowa Wola – Skra Czestochowa

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
13:00 

Energetyk ROW Rybnik – Siarka Tarnobrzeg

  

2. Liga 
H
2 – 1
Over
13:00 

Mordovia Saransk – PFC Sochi

  

1. Division 
A
1 – 2
O
13:00 

Komarno – Tatran Presov

  

2.Division 
Home
1 – 0
Under
13:00 

Inter Bratislava – Dubnica

  

2.Division 
H
2 – 1
Over
13:00 

Liptovsky Mikulas – Odeva Lipany

  

2.Division 
Home
3 – 0
Over
13:00 

Samorin – Dukla Banska Bystrica

  

2.Division 
Home
2 – 1
Over
13:30 

Nurnberg – Augsburg

  

Bundesliga 
A
1 – 2
O
13:30 

Fortuna Dusseldorf – Borussia Monchengladbach

  

Bundesliga 
A
1 – 3
O 54%
13:30 

Borussia Dortmund – Wolfsburg

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U
13:30 

Werder Bremen – Mainz 05

  

Bundesliga 
Home
2 – 1
O 59%
13:30 

Odds BK – Brann

  

Tippeligaen 
H
2 – 1
O
13:30 

NK Solin – Sibenik

  

2. Division 
A
1 – 2
O
13:30 

Varazdin – Kustosija

  

2. Division 
Home
2 – 0
U 54%
13:30 

Zadar – Lucko

  

2. Division 
Home
2 – 0
U 54%
13:30 

Osijek B – Dugopolje NK

  

2. Division 
H
2 – 0
U 56%
13:30 

Start – Aalesund

  

Adeccoligaen 
D
1 – 1
U 53%
13:30 

Miedz Legnica – Zaglebie Sosnowiec

  

Ekstraklasa 
Home
1 – 0
U 48%
13:30 

Ruzomberok – Zilina

  

Super Liga 
D
1 – 1
U 55%
14:00 

Leicester City – AFC Bournemouth

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 44%
14:00 

Brighton and Hove Albion – Southampton

  

Premier League 
H
2 – 1
O
14:00 

Burnley – Wolverhampton Wanderers

 

Premier League 
D
1 – 1
U 60%
14:00 

Manchester United – Watford

  

Premier League 
Home
2 – 0
U 42%
14:00 

Crystal Palace – Huddersfield Town

  

Premier League 
Home
1 – 0
U 57%
14:00 

Aston Villa – Blackburn Rovers

  

Championship 
Home
2 – 0
U 45%
14:00 

Wigan Athletic – Brentford

  

Championship 
H
2 – 1
O 55%
14:00 

Sheffield United – Bristol City

  

Championship 
Home
2 – 0
U 56%
14:00 

Stoke City – Sheffield Wednesday

  

Championship 
A
1 – 2
O
14:00 

Derby County – Rotherham United

  

Championship 
Home
1 – 0
U 52%
14:00 

Queens Park Rangers – Bolton Wanderers

  

Championship 
Home
2 – 0
U 55%
14:00 

Leeds United – Millwall

  

Championship 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Reading – Preston North End

  

Championship 
A
1 – 2
O
14:00 

Ipswich Town – Hull City

  

Championship 
D
1 – 1
U 58%
14:00 

Nottingham Forest – Swansea City

  

Championship 
H
2 – 1
O
14:00 

Barnsley – Coventry City

  

League 1 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 

Blackpool – Plymouth Argyle

  

League 1 
H
2 – 0
U 56%
14:00 

Charlton Athletic – Bradford City

  

League 1 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Accrington Stanley – Fleetwood Town

  

League 1 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Gillingham – Rochdale

  

League 1 
D
2 – 2
O 53%
14:00 

Scunthorpe United – AFC Wimbledon

  

League 1 
A
1 – 2
O
14:00 

Doncaster Rovers – Walsall

  

League 1 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 

Oxford United – Wycombe Wanderers

  

League 1 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Bristol Rovers – Luton Town

  

League 1 
Away
0 – 1
U 54%
14:00 

Forest Green Rovers – Milton Keynes Dons

  

League 2 
D
1 – 1
U 49%
14:00 

Oldham Athletic – Grimsby Town

  

League 2 
Home
1 – 0
U 57%
14:00 

Tranmere Rovers – Carlisle United

  

League 2 
D
2 – 2
O
14:00 

Crewe Alexandra – Cheltenham Town

  

League 2 
Home
1 – 0
U 55%
14:00 

Stevenage – Notts County

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Morecambe – Crawley Town

  

League 2 
D
1 – 1
U 56%
14:00 

Northampton Town – Port Vale

  

League 2 
D
1 – 1
U 57%
14:00 

Bury – Swindon Town

  

League 2 
Home
3 – 1
O
14:00 

Lincoln City – Macclesfield Town

  

League 2 
Home
2 – 0
U 51%
14:00 

Yeovil Town – Newport County

  

League 2 
D
1 – 1
U 59%
14:00 

Exeter City – Mansfield Town

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Cambridge United – Colchester United

  

League 2 
H
2 – 1
O
14:00 

Heart of Midlothian – Aberdeen

  

Premier League 
H
2 – 1
O
14:00 

St. Mirren – Dundee FC

  

Premier League 
D
1 – 1
U 60%
14:00 

Kilmarnock – Hamilton Academical

  

Premier League 
Home
3 – 0
O
14:00 

Motherwell – St. Johnstone

  

Premier League 
H
2 – 1
O
14:00 

Whitehawk – Bishops Stortford

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 61%
14:00 

Haringey Borough – Lewes

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Enfield Town – Leatherhead

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 45%
14:00 

Merstham – Burgess Hill Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 40%
14:00 

Corinthian-Casuals – Carshalton Athletic

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 56%
14:00 

Potters Bar Town – Folkestone Invicta

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O
14:00 

Brightlingsea Regent – Dorking Wanderers

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 48%
14:00 

Wingate and Finchley – Bognor Regis Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 59%
14:00 

Worthing – Hornchurch AFC

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 53%
14:00 

Tonbridge Angels – Harlow Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 65%
14:00 

Margate – Kingstonian

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 53%
14:00 

Workington – Nantwich Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

Marine – South Shields

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

Scarborough Athletic – Lancaster City

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 42%
14:00 

Warrington Town – Gainsborough Trinity

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

Farsley Celtic – Stalybridge Celtic

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

Grantham – Witton Albion

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 42%
14:00 

Mickleover Sports – Whitby Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Basford United – Bamber Bridge

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U
14:00 

Hednesford Town – Matlock Town

  

Non League Premeir 
A
2 – 3
O 67%
14:00 

Hyde United FC – Stafford Rangers

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 65%
14:00 

Leiston – Kettering Town

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 67%
14:00 

Rushden and Diamonds – Royston Town

  

Non League Premeir 
A
1 – 2
O 56%
14:00 

Tamworth – Lowestoft Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 57%
14:00 

Coalville – Redditch United

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 67%
14:00 

Rushall Olympic – Needham Market

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 59%
14:00 

Stourbridge – St Ives Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Biggleswade Town – Barwell

  

Non League Premeir 
Home
1 – 0
U 48%
14:00 

Kings Lynn Town – Halesowen Town

  

Non League Premeir 
Home
3 – 0
O 65%
14:00 

Bedworth United – Stratford Town

  

Non League Premeir 
Away
0 – 3
O 63%
14:00 

St. Neots Town – Banbury United

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Alvechurch – Hitchin Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 48%
14:00 

Swindon Supermarine – Walton Casuals

 

Non League Premeir 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 

Wimborne Town – Basingstoke Town

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 61%
14:00 

Poole Town – Hendon

  

Non League Premeir 
Home
3 – 1
O 65%
14:00 

Metropolitan Police – Merthyr Town

  

Non League Premeir 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Dorchester Town – Beaconsfield Town

  

Non League Premeir 
H
3 – 2
O 57%
14:00 

Hartley Wintney – Weymouth

  

Non League Premeir 
D
1 – 1
U 47%
14:00 

Staines Town – Salisbury

  

Non League Premeir 
Away
0 – 2
U
14:00 

Frome Town – Farnborough

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 60%
14:00 

Gosport Borough – Harrow Borough

  

Non League Premeir 
Away
1 – 2
O 67%
14:00 

Chesham Utd. – Taunton Town

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

Tiverton – Kings Langley

  

Non League Premeir 
H
2 – 1
O 60%
14:00 

FC Midtjylland – FC Nordsjaelland

  

Superligaen 
Home
2 – 0
U
14:00 

AEK Larnaca – Apollon Limassol

  

1. Division 
D
2 – 2
O 51%
14:00 

Salford City – Bromley

  

National League 
Home
2 – 0
U 49%
14:00 

Chesterfield – Dagenham and Redbridge

  

National League 
D
1 – 1
U 54%
14:00 

Sutton United – Havant and Waterlooville

  

National League 
Home
2 – 0
U 52%
14:00 

Braintree Town – Gateshead

  

National League 
A
1 – 2
O 51%
14:00 

Ebbsfleet United – Wrexham

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Eastleigh – Hartlepool United

  

National League 
D
1 – 1
U 52%
14:00 

Barrow AFC – Boreham Wood

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Halifax Town – Maidenhead United

  

National League 
A
1 – 2
O
14:00 

Barnet – Leyton Orient

  

National League 
H
2 – 1
O
14:00 

Harrogate Town – Maidstone United

  

National League 
Home
2 – 0
U 49%
14:00 

Solihull Moors – Dover Athletic

  

National League 
Home
1 – 0
U 56%
14:00 

Telford United – Blyth Spartans

  

National League 
D
1 – 1
U 43%
14:00 

Southport – Brackley Town

  

National League 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Chester FC – Chorley

  

National League 
A
1 – 2
O 61%
14:00 

Leamington – Ashton United FC

  

National League 
Home
2 – 1
O 61%
14:00 

Spennymoor Town – Hereford FC

  

National League 
D
1 – 1
U 47%
14:00 

Bradford Park Avenue – Alfreton Town

  

National League 
Home
2 – 1
O 61%
14:00 

Boston United – Curzon Ashton

  

National League 
D
1 – 1
U 45%
14:00 

Stockport County – Darlington 1883

  

National League 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Guiseley AFC – York City

  

National League 
A
1 – 2
O 60%
14:00 

Altrincham – Kidderminster Harriers

  

National League 
H
2 – 1
O 63%
14:00 

United of Manchester – Nuneaton Town

  

National League 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Slough Town – St. Albans City

  

National League 
A
1 – 2
O 60%
14:00 

Gloucester City – Welling United

  

National League 
A
0 – 1
U 49%
14:00 

Bath City – Woking

  

National League 
H
2 – 1
O 56%
14:00 

Dulwich Hamlet – Billericay Town

  

National League 
H
2 – 1
O 61%
14:00 

Hemel Hempstead – Eastbourne Borough

  

National League 
A
1 – 2
O 58%
14:00 

Dartford – Truro City

  

National League 
Home
2 – 1
O 63%
14:00 

Concord Rangers – Weston Super Mare

  

National League 
Home
2 – 0
U 44%
14:00 

Torquay United – Wealdstone

  

National League 
D
1 – 1
U 45%
14:00 

Hampton and Richmond – Hungerford Town

  

National League 
H
2 – 1
O 59%
14:00 

Chelmsford City – Oxford City

  

National League 
Home
3 – 1
O 61%
14:00 

East Thurrock – Chippenham Town

  

National League 
H
2 – 1
O 58%
14:00 

St. Andrews FC – Balzan FC

  

Premier League 
Away
0 – 2
U 50%
14:00 

Ballinamallard United – Warrenpoint Town

  

Cup 
Away
0 – 1
Under
14:00 

Cliftonville – Glentoran FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
14:00 

Dundee United – Queen of South

  

Championship 
D
1 – 1
U 51%
14:00 

Inverness CT – Falkirk

  

Championship 
Home
2 – 0
U 50%
14:00 

Alloa Athletic – Ross County

  

Championship 
Away
1 – 2
O 54%
14:00 

Greenock Morton – Partick Thistle

  

Championship 
H
1 – 0
U 61%
14:00 

Dumbarton – Stenhousemuir

  

League 1 
Home
1 – 0
U 43%
14:00 

Brechin City – Airdrieonians

  

League 1 
H
2 – 1
O 52%
14:00 

East Fife – Raith Rovers

  

League 1 
A
1 – 2
O 57%
14:00 

Forfar Athletic – Arbroath

  

League 1 
Away
0 – 2
U 49%
14:00 

Montrose – Stranraer

  

League 1 
A
1 – 2
O 54%
14:00 

Queens Park – Stirling Albion

  

League 2 
A
1 – 2
O 51%
14:00 

Berwick Rangers – Edinburgh City

  

League 2 
Away
0 – 2
U 42%
14:00 

Peterhead – Cowdenbeath

  

League 2 
Home
2 – 0
U 43%
14:00 

Elgin City – Annan Athletic

  

League 2 
A
1 – 2
O 64%
14:00 

Albion Rovers – Clyde

  

League 2 
Away
0 – 2
U 43%
14:00 

Nitra – Trencin

  

Super Liga 
D
2 – 2
O 59%
14:00 

Almeria – Rayo Majadahonda

  

Segunda Division 
Home
3 – 0
O
14:00 

Mjallby – Varbergs BoIS

  

Superettan 
H
3 – 1
O 52%
14:15 

Barcelona – Espanyol

  

Primera Division 
Home
3 – 0
O 76%
14:15 

Levadiakos – PAS Giannina

  

Super League 
D
1 – 1
U 69%
14:15 

Hibernians FC – Mosta

  

Premier League 
Home
3 – 0
O 57%
14:30 

Hannover 96 – Schalke 04

  

Bundesliga 
Away
0 – 2
Under
14:30 

Eintracht Frankfurt – Stuttgart

  

Bundesliga 
Home
3 – 0
Over
14:30 

Sporting Braga – FC Porto

  

Portuguese Liga 
A
0 – 1
U 59%
14:30 

Austria Lustenau – Floridsdorfer AC

  

Erste Liga 
Home
1 – 0
U 51%
14:30 

Dinamo Zagreb – Inter Zapresic

  

1. NHL 
Home
3 – 0
O 68%
14:30 

ASD Albissola 2010 – Pisa

  

Lega Pro 
Away
0 – 1
U 64%
14:30 

Virtus Francavilla – FCD Rossoblu Potenza

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
15:00 

Arsenal – Newcastle United

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Cardiff City – Chelsea

  

Premier League 
Away
0 – 3
Over
15:00 

Celtic – Rangers FC

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Marseille – Angers

  

Ligue 1 
D
1 – 1
U 54%
15:00 

Rapid Wien – FC Admira

  

Bundesliga 
Home
2 – 0
U 44%
15:00 

Hartberg – Wacker Innsbruck

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O 57%
15:00 

Rheindorf Altach – Mattersburg

  

Bundesliga 
H
2 – 1
O
15:00 

Paksi SE – Ujpest

  

NB1 
A
1 – 2
O
15:00 

Haladas – Puskas Academy FC

  

NB1 
D
1 – 1
U 55%
15:00 

MTK Budapest – Diosgyor

  

NB1 
Home
1 – 0
U 48%
15:00 

Varda SE – Ferencvaros

  

NB1 
Away
0 – 2
U 47%
15:00 

Sandecja Nowy Sacz – Warta Poznan

  

1. Liga 
Home
3 – 0
O
15:00 

Chojniczanka Chojnice – BB Termalica Nieciecza

  

1. Liga 
D
2 – 2
O
15:00 

Olimpia Elblag – Olimpia Grudziadz

  

2. Liga 
D
1 – 1
Under
15:00 

Porto B – Mafra

  

Segunda Liga 
D
1 – 1
U 56%
15:00 

Rostov – Ural

  

Premier League 
Home
2 – 0
Under
15:00 

Zemplin Michalovce – Sered

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 56%
15:00 

Senica – Podbrezova

  

Super Liga 
H
2 – 1
O 54%
15:00 

Spartak Trnava – Zlate Moravce

  

Super Liga 
Home
2 – 0
U 52%
15:00 

NK Maribor – NK CM Celje

  

1. SNL 
Home
2 – 0
U 48%
15:15 

Ludogorets Razgrad – Beroe

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 48%
15:15 

Ohod – Al Shabab Riyadh

  

Saudi Arabia League 
Away
0 – 1
U 48%
15:30 

Nea Salamis – AEL Limassol

  

1. Division 
A
1 – 2
Over
15:30 

Slavia Praha – Slovan Liberec

  

Czech Liga 
Home
1 – 0
U 47%
15:30 

Petrolul 52 – Universitatea Cluj

  

Liga II 
D
2 – 2
O
15:45 

Odra Opole – Katowice

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Juventus – Empoli

  

Serie A 
Home
3 – 0
O 60%
16:00 

Chicago Fire – New York Red Bulls

  

MLS 
D
2 – 2
O 53%
16:00 

Valerenga – Mjondalen

  

Tippeligaen 
Home
1 – 0
U 52%
16:00 

Kortrijk – Royal Excel Mouscron

  

Pro League 
H
3 – 2
O 55%
16:00 

APOEL FC – Omonia Nicosia

  

1. Division 
Home
3 – 0
O 56%
16:00 

Flora Tallinn – Tartu JK Tammeka

  

Meistriliiga 
Home
3 – 1
O 75%
16:00 

Lamia – Panionios

  

Super League 
D
1 – 1
U 67%
16:00 

Brescia – Foggia

  

Serie B 
Home
2 – 0
U 48%
16:00 

GKS Tychy 71 – Bytovia Bytow

  

1. Liga 
H
1 – 0
U 55%
16:00 

Rakow Czestochowa – Garbarnia Krakow

  

1. Liga 
Home
3 – 0
O 53%
16:00 

Stomil Olsztyn – MKS GKS Jastrzebie

  

1. Liga 
H
2 – 1
O
16:00 

Arka Gdynia – Slask Wroclaw

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
U 53%
16:00 

Krsko – Triglav

  

1. SNL 
H
2 – 1
O
16:00 

Numancia – Granada

  

Segunda Division 
D
1 – 1
U 68%
16:30 

West Ham United – Everton

  

Premier League 
H
2 – 1
O 53%
16:30 

Middlesbrough – Norwich City

  

Championship 
A
1 – 2
O
16:30 

Celta de Vigo – Villarreal

  

Primera Division 
A
1 – 2
O
16:30 

RB Leipzig – Hertha Berlin

  

Bundesliga 
Home
3 – 1
O 56%
16:30 

ADO Den Haag – Vitesse

  

Eredivisie 
A
1 – 2
O 62%
16:30 

Willem II – Fortuna Sittard

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U
16:30 

Pontedera – Cuneo

  

Lega Pro 
H
2 – 1
O
16:30 

Albinoleffe – Fermana

  

Lega Pro 
H
1 – 0
U 75%
16:30 

Coleraine – Crusaders

  

Cup 
D
2 – 2
Over
17:00 

New England Revolution – Minnesota United

  

MLS 
A
2 – 3
O 60%
17:00 

Chaves – Sporting CP

  

Portuguese Liga 
Away
0 – 2
U 53%
17:00 

Istra 1961 – Hajduk Split

  

1. NHL 
Away
0 – 2
U 51%
17:00 

Jablonec – Pribram

  

Czech Liga 
Home
3 – 0
Over
17:00 

Wisla Krakow – Legia Warszawa

  

Ekstraklasa 
D
1 – 1
Under
17:00 

Sion – Zurich

  

Super League 
A
1 – 2
O 57%
17:00 

Luzern – Basel

  

Super League 
A
1 – 2
O 61%
17:15 

Bidvest Wits – Chippa United

  

Cup 
Home
1 – 0
U 65%
17:30 

PFC CSKA Sofia – Cherno More Varna

  

A PFG 
Home
2 – 0
U 51%
17:30 

MOL Vidi FC – Debrecen

  

NB1 
Home
1 – 0
U 56%
17:45 

De Graafschap – Heracles Almelo

  

Eredivisie 
D
2 – 2
O 66%
18:00 

Sporting Kansas City – Montreal Impact

 

MLS 
Home
2 – 0
U 42%
18:00 

KV Oostende – Eupen

  

Pro League 
H
2 – 1
O 51%
18:00 

Zulte-Waregem – RS Waasland-Beveren

 

Pro League 
D
2 – 2
O 60%
18:00 

Joinville SC – Marcilio Dias SC

  

Catarinense 
H
2 – 1
O
18:00 

Rudar Velenje – ND Gorica

  

1. SNL 
H
2 – 1
O
18:30 

Sampdoria – AC Milan

  

Serie A 
D
1 – 1
U 56%
18:30 

San Jose Earthquakes – Los Angeles FC

 

MLS 
D
2 – 2
O 67%
18:30 

Genk – Anderlecht

  

Pro League 
Home
2 – 0
U 43%
18:30 

Fortaleza – Orsomarso SC

  

Primera B 
Home
2 – 1
O 54%
18:30 

Korona Kielce – Lech Poznan

  

Ekstraklasa 
H
2 – 1
O
18:30 

CFR Cluj – Astra Giurgiu

  

Liga 1 
Home
1 – 0
U 64%
18:30 

Albacete – Tenerife

  

Segunda Division 
H
2 – 1
O
18:30 

The New Saints – Barry Town

  

Welsh Cup 
Home
2 – 0
Under
18:45 

Deportivo Alaves – Atletico Madrid

  

Primera Division 
D
1 – 1
U 65%
18:45 

SC Heerenveen – Excelsior Rotterdam

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U
18:45 

AZ Alkmaar – FC Groningen

  

Eredivisie 
Home
2 – 0
U 40%
18:45 

Piacenza – Alessandria

  

Lega Pro 
Home
2 – 0
U 67%
19:00 

Barranquilla – Valledupar

  

Primera B 
D
1 – 1
U 61%
19:05 

Strasbourg – Guingamp

  

League Cup 
A
1 – 2
O
19:30 

Benfica – Tondela

  

Portuguese Liga 
Home
2 – 0
U
20:00 

Avai SC – CA Tubarao

  

Catarinense 
Home
3 – 0
O 54%
22:01 

Shimshon Kafr Qasim – Hapoel Mahane Yehuda

  

Liga Alef 
D
1 – 1
U 49%
22:01 

Nordia Jerusalem – Maccabi Yavne

  

Liga Alef 
A
1 – 2
O
23:00 

Toronto FC – New York City FC

  

MLS 
H
2 – 1
O 61%
23:30 

Columbus Crew – Atlanta United

  

MLS 
A
1 – 2
O 56%
23:30 

FC Cincinnati – Philadelphia Union

  

MLS 
D
2 – 2
O 57%