Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/06/2020

game bai doi thuong Macau
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và kèo tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. Free Bet – Nhận Ngay 6 triệu Cược Thử

Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/06/2020

GMT+4Home vs AwayLeaguePredictionScore PredictionO/U 2.5 Prediction
05:30 

Saprissa – Alajuelense

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Thanh Hoa – Than Quang Ninh

  

Away
1 – 2
Over
14:00 

Nam Dinh – Song Lam Nghe An

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Hong Linh Ha Tinh – Binh Duong

  

H
2 – 1
Over
15:15 

Hanoi FC – Sai Gon FC

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Odra Opole – Chojniczanka

  

H
2 – 1
Over
17:00 

Verl – Lokomotive Leipzig

  

D
2 – 2
Over
17:00 

Sandecja Nowy S. – Zaglebie Sosnowiec

  

D
1 – 1
Under
18:00 

Lokomotiv Moscow – FK Krylya Sovetov Samara

  

Home
1 – 0
Under
18:40 

Warta Poznan – Chrobry Glogow

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Millwall – Swansea

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Famalicao – Portimonense

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Koge – Vejle

  

Away
0 – 1
Under
19:00 

Legion – Tallinna Kalev

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Picerno – Rende

  

H
2 – 0
Under
19:15 

Winterthur – Aarau

  

D
1 – 1
Under
19:15 

Schaffhausen – Vaduz

  

Away
1 – 2
Over
19:30 

Houston Dash W – Utah Royals W

  

D
1 – 1
Under
19:30 

Flora – Narva

  

Home
2 – 0
Under
19:55 

Slaven Belupo – Istra 1961

  

D
1 – 1
Under
19:55 

Lok. Zagreb – Varazdin

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Barnsley – Blackburn

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Reading – Brentford

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Cardiff – Charlton

  

Home
2 – 0
Under
20:00 

Naestved – Viborg

  

Away
0 – 2
Under
20:00 

Kolding IF – Skive

  

H
2 – 1
Over
20:00 

Poli Iasi – FC Hermannstadt

  

D
1 – 1
Under
20:30 

QPR – Fulham

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Torino – Lazio

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Mallorca – Celta Vigo

  

D
1 – 1
Under
20:30 

CSKA Moscow – Spartak Moscow

  

H
2 – 1
Over
20:30 

Tenerife – Dep. La Coruna

  

D
1 – 1
Under
21:00 

Giana Erminio – Olbia

  

Away
1 – 2
Over
21:15 

Guimaraes – Setubal

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Altach – Austria Vienna

  

D
2 – 2
Over
21:30 

Mattersburg – Tirol

  

D
2 – 2
Over
21:30 

Admira – St. Polten

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Servette – Young Boys

  

H
2 – 1
Over
21:30 

Grasshoppers – Wil

  

Home
2 – 0
Under
21:30 

Lausanne – Lausanne Ouchy

  

Home
2 – 0
Under
21:40 

GKS Jastrzebie – Stal Mielec

  

D
1 – 1
Under
21:45 

Leeds – Luton

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Wigan – Stoke

  

A
1 – 2
Over
22:00 

Leganes – Sevilla

  

D
1 – 1
Under
22:05 

Gorica – Hajduk Split

  

D
1 – 1
Under
22:15 

Brighton – Manchester Utd

  

Away
0 – 1
Under
22:45 

Genoa – Juventus

  

Away
0 – 2
Under
22:45 

Elche – Cadiz CF

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Barcelona – Atl. Madrid

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Rio Ave – Braga

  

A
1 – 2
Over