Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/6/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy tính đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
01:00 

Gungahlin – Canberra Olympic

  

A
1 – 3
Over
01:00 

Manly Utd – Sutherland Sharks

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Blacktown City – Sydney FC U21

  

Home
1 – 0
Under
01:30 

APIA Tigers – Hakoah Sydney

  

Home
2 – 0
Under
02:00 

Sydney Olympic – Rockdale City Suns

  

Home
2 – 1
Over
02:00 

South Melbourne – Pascoe Vale

  

D
1 – 1
Under
03:00 

Sydney Utd – Marconi Stallions

  

A
1 – 2
Over
05:00 

Kobe – Nagoya

  

H
2 – 1
Over
05:00 

Gifu – Verdy

  

Away
0 – 1
Under
05:30 

Kashima – Hiroshima

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Oita – Urawa

  

D
1 – 1
Under
06:00 

Vegalta Sendai – Sapporo

  

A
1 – 2
Over
06:00 

Shonan – C-Osaka

  

A
0 – 1
Under
06:00 

Iwata – Kawasaki Frontale

  

Away
0 – 2
Under
06:00 

Avispa Fukuoka – Renofa Yamaguchi

  

A
0 – 1
Under
06:00 

Pohang – Jeonbuk

  

Away
0 – 2
Under
06:00 

Incheon – Gangwon

  

A
1 – 2
Over
06:00 

Seoul – Ulsan Hyundai

  

D
1 – 1
Under
06:30 

Sagan Tosu – Shimizu

  

A
0 – 2
Under
06:30 

Borgeby W – Assi W

  

H
3 – 2
Over
07:30 

Moron W – AIK W

  

Away
0 – 3
Over
07:35 

Tianjin Tianhai – Jiangsu Suning

  

Away
1 – 2
Over
07:35 

Shenzhen – Shanghai SIPG

  

Away
0 – 3
Over
07:35 

Shandong Luneng – Beijing Guoan

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Mallbackens W – Sundsvall W

  

Home
2 – 0
Under
09:00 

Bryne – Hodd

  

H
2 – 1
Over
09:00 

Levanger – Vidar

  

A
2 – 3
Over
09:00 

Kongsvinger – Sogndal

  

H
2 – 1
Over
09:00 

AIK – Malmo FF

  

D
1 – 1
Under
09:00 

Sylvia – Bodens

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Umea FC – IFK Ostersund

  

D
2 – 2
Over
10:30 

Traeff – Krakeroy

  

D
1 – 1
Under
10:30 

Team TG FF – Nykopings

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Varmbols – Haninge

  

D
1 – 1
Under
11:30 

JBK – GBK Kokkola

  

D
2 – 2
Over
11:30 

VPS 2 – SJK Akatemia

  

Away
0 – 4
Over
11:30 

Rovaniemi 2 – Kajaanin Haka

  

Home
3 – 0
Over
11:30 

OLS Oulu – KuFu-98

  

Away
2 – 3
Over
11:30 

Lahti – HIFK

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Mariehamn – Honka

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Norrkoping – Sirius

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

Madagascar – Nigeria

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Burundi – Guinea

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Flora – Paide

  

A
3 – 4
Over
12:00 

Tulevik – Tallinna Kalev

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Nordstrand – Sunndal

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Lokomotiv Oslo – Lyn

  

H
3 – 1
Over
12:00 

Mjondalen – Viking

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Stabaek – Ranheim

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Lillestrom – Tromso

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Bodo/Glimt – Odd

  

H
2 – 0
Under
12:00 

Haugesund – Valerenga

  

H
1 – 0
Under
12:00 

Tromsdalen – Start

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Notodden – Strommen

  

H
3 – 2
Over
12:00 

Aalesund – Sandnes

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Skeid – Nest-Sotra

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Ull/Kisa – KFUM Oslo

  

A
2 – 3
Over
12:00 

Jerv – Sandefjord

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Union Comercio – Sport Loreto

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Molde – Brann

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Los Caimanes – U. San Martin

  

H
1 – 0
Under
14:15 

Grau – Sporting Cristal

  

H
2 – 1
Over
14:45 

Spain U21 – Germany U21

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Uganda – Egypt

  

Away
0 – 1
Under
15:00 

Zimbabwe – D.R. Congo

  

H
1 – 0
Under
16:30 

Deportivo Coopsol – U. de Deportes

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Santos FC – Dep. Municipal

  

H
1 – 0
Under
16:30 

Santa Rosa – Garcilaso

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Jamaica – Panama

  

A
0 – 1
Under
18:45 

Alianza Lima – FBC Melgar

  

A
2 – 3
Over
20:00 

USA – Curacao

  

D
1 – 1
Under
23:00 

Portland Timbers – FC Dallas

  

Home
2 – 0
Under