Máy tính chọn kèo bóng đá ngon ăn ngày 30/9/2019

(SoikeoPlus.com) – Máy Tính Dự Đoán đã tổng hợp dữ liệu cũng như thông tin Moneyline kèo châu Á và tài xỉu để giải mã kèo và cung cấp cho quý độc giả tips free đáng tin cậy. (Btts = Both Teams to Score). Ctr F để đi đến trận đấu bạn tìm. 

GMT+7 Home vs Away League Prediction Score Prediction O/U 2.5 Prediction
05:00 

Yamaga – FC Tokyo

  

D
1 – 1
Under
05:00 

Montedio Yamagata – Kofu

  

H
2 – 1
Over
05:00 

Gangwon – Incheon

  

Home
2 – 1
Over
06:00 

Seoul – Sangju Sangmu

  

Home
3 – 2
Over
07:00 

Machida – Ryukyu

  

D
2 – 2
Over
07:00 

Luch – Chertanovo M.

  

D
1 – 1
Under
07:00 

Gyeongnam – Pohang

  

H
2 – 1
Over
08:00 

Ripensia Timisoara – Sportul Snagov

  

Home
2 – 0
Under
08:15 

Admira Prague – Hostoun

  

Home
2 – 0
Under
08:15 

Sparta Prague B – Mas Taborsko

  

D
3 – 3
Over
08:15 

Dukla Prague B – Liberec B

  

Home
3 – 1
Over
08:15 

Bohemians 1905 B – Jablonec B

  

Home
3 – 2
Over
08:15 

Zizkov – Jihlava

  

D
1 – 1
Under
08:15 

Unicov – Frydek-Mistek

  

H
2 – 1
Over
08:15 

Ostrava B – Sigma Olomouc B

  

A
2 – 3
Over
08:15 

Blansko – Hlucin

  

Home
2 – 0
Under
08:30 

BW Linz – Ried

  

Away
0 – 1
Under
08:30 

A. Klagenfurt – Vorwarts Steyr

  

Home
2 – 1
Over
08:30 

Plzen B – Stechovice

  

Home
1 – 0
Under
08:30 

Zlin B – Kromeriz

  

H
3 – 2
Over
08:30 

Ural – CSKA Moscow

  

Away
0 – 2
Under
08:30 

Petrzalka – L. Mikulas

  

D
2 – 2
Over
08:30 

Zilina B – Podbrezova

  

Home
2 – 1
Over
08:30 

Samorin – Slovan Bratislava B

  

Home
1 – 0
Under
08:30 

Ruzomberok B – Puchov

  

Home
3 – 2
Over
09:00 

Gifu – Yokohama

  

Away
0 – 3
Over
09:00 

Okayama – Chiba

  

A
1 – 2
Over
09:00 

Skierniewice – Concordia Elblag

  

Home
2 – 1
Over
09:00 

T. Mazowiecki – Wasilkow

  

Home
2 – 0
Under
09:00 

Metaloglobus – FC Rapid Bucuresti

  

H
3 – 2
Over
10:00 

Thisted FC W – Fortuna Hjorring W

  

Away
2 – 3
Over
10:00 

Aarhus – Nordsjaelland

  

A
1 – 2
Over
10:00 

Narva – Paide

  

D
2 – 2
Over
10:00 

Shonan – Shimizu

  

H
2 – 1
Over
10:00 

Legia II – Grodzisk M.

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Yenisey – M. Saransk

  

D
1 – 1
Under
10:00 

Tomsk – FK Chayka

  

H
2 – 0
Under
10:00 

Espanyol – Valladolid

  

Home
2 – 0
Under
10:00 

Malaga – Gijon

  

D
1 – 1
Under
10:15 

Waalwijk – Vitesse

  

Away
0 – 2
Under
10:30 

Napoli – Brescia

  

Home
2 – 0
Under
10:30 

Arka Gdynia – Piast Gliwice

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Avarta – Slagelse

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Holbaek – Hillerod

  

H
3 – 2
Over
11:00 

Ringkobing – Naesby

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Ilves 2 – SalPa

  

Home
3 – 2
Over
11:00 

Mannheim – Hansa Rostock

  

H
2 – 1
Over
11:00 

Vidar – Stjordals Blink

  

Away
1 – 2
Over
11:00 

Lokomotiv Oslo – Norild

  

Home
3 – 0
Over
11:00 

Elana Torun – Pogon Siedlce

  

A
1 – 2
Over
11:00 

Rubin Kazan – Ufa

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Goteborg W – Vittsjo W

  

Home
2 – 0
Under
11:00 

Team TG FF – Rynninge

  

D
2 – 2
Over
11:00 

Konyaspor – Kayserispor

  

D
1 – 1
Under
11:00 

Mariupol – Desna

  

A
0 – 1
Under
11:05 

Pruszkow – S. Rzeszow

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Everton W – Manchester City W

  

Away
0 – 3
Over
11:30 

Arsenal W – Brighton W

  

Home
5 – 0
Over
11:30 

St. Pauli – Sandhausen

  

H
3 – 2
Over
11:30 

Greuther Furth – Holstein Kiel

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Aue – SG Dynamo Dresden

  

A
1 – 2
Over
11:30 

Altglienicke – Bischofswerdaer

  

Home
2 – 0
Under
11:30 

Lichtenberg – Furstenwalde

  

H
2 – 1
Over
11:30 

Halberstadt – Viktoria Berlin

  

D
1 – 1
Under
11:30 

Auerbach – Berliner AK 07

  

Away
1 – 2
Over
11:30 

Erfurt – Chemie Leipzig

  

Home
1 – 0
Under
11:45 

F. Amager – Roskilde

  

D
1 – 1
Under
11:45 

Naestved – Vejle

  

A
1 – 2
Over
12:00 

Slavia Mozyr – Gorodeja

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Fredericia – Hvidovre

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

Brondby W – Odense Q W

  

Home
4 – 2
Over
12:00 

Aalborg – Randers FC

  

Home
3 – 2
Over
12:00 

Tulevik – Flora

  

Away
0 – 2
Under
12:00 

Ilves W – Myran W

  

Home
2 – 1
Over
12:00 

Meppen – Uerdingen

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Holstein Kiel II – Heider SV

  

Home
2 – 0
Under
12:00 

St. Pauli II – TSV Havelse

  

A
2 – 3
Over
12:00 

Hoffenheim II – Pirmasens

  

D
0 – 0
Under
12:00 

Mainz II – Freiburg II

  

A
1 – 2
Over
12:00 

FSV Frankfurt – Offenbach

  

D
2 – 2
Over
12:00 

Dusseldorf II – Fortuna Koln

  

A
1 – 2
Over
12:00 

RW Essen – Verl

  

D
1 – 1
Under
12:00 

B. Monchengladbach II – Bergisch Gladbach

  

Home
3 – 0
Over
12:00 

OFI Crete – Asteras Tripolis

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Blekitni Stargard – Elblag

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Zielona Gora – Brzeg

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Shinnik Yaroslavl – Spartak Moscow 2

  

D
1 – 1
Under
12:00 

Eibar – Celta Vigo

  

H
2 – 1
Over
12:00 

Kristianstads W – Pitea W

  

Home
3 – 0
Over
12:30 

Sturm Graz – Admira

  

Home
2 – 0
Under
12:30 

Altach – Mattersburg

  

Home
3 – 1
Over
12:30 

Anderlecht – Waasland-Beveren

  

D
1 – 1
Under
12:30 

Barnsley – Brentford

  

H
2 – 1
Over
12:30 

Zwolle – PSV

  

Away
0 – 2
Under
12:30 

Utrecht – Willem II

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Boom – Tubize

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Hamoir – Couvin-Mariembourg

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Givry – Entente Durbuy

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Tilleur – Namur

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Stockay-Warfusee – Meux

  

H
3 – 2
Over
13:00 

Rebecquoise – Verlaine

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Solieres Sport – RAAL La Louviere

  

Away
0 – 2
Under
13:00 

Francs Borains – Waremme

  

Home
3 – 0
Over
13:00 

Merelbeke – KRC Gent

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Westhoek – KRC Harelbeke

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Londerzeel – K. Berchem Sport

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Cappellen – Spouwen-Mopertingen

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Pepingen – Diegem

  

Home
1 – 0
Under
13:00 

Duffel – Hoogstraten

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Wijgmaal – Hades

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Bocholter – Vosselaar

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Botev Plovdiv – Slavia Sofia

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

AB Copenhagen – VSK Aarhus

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Birmingham W – Reading W

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Strasbourg – Montpellier

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Oldenburg – Hannover II

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Hannoverscher SC – Altona

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Panachaiki – Giannina

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Lazio – Genoa

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Lecce – AS Roma

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Udinese – Bologna

  

H
1 – 0
Under
13:00 

Benevento – Entella

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Chievo – Pordenone

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Spezia – Trapani

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Olbia – Como

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Pianese – Gozzano

  

H
1 – 0
Under
13:00 

Pro Vercelli – Pergolettese

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Fano – Sudtirol

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Fermana – Padova

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Gubbio – FeralpiSalo

  

A
0 – 1
Under
13:00 

Ravenna – Sambenedettese

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Vis Pesaro – Triestina

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Casertana – Catanzaro

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Cavese – Avellino

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Reggina – Catania

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Sicula Leonzio – Bisceglie

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Virtus Francavilla – Ternana

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Nardo – Egersunds

  

Away
2 – 3
Over
13:00 

Mjolner – Asker

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Gjellerasen – Melbo

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Tromsdalen – Kongsvinger

  

Away
1 – 2
Over
13:00 

Sandefjord – Ham-Kam

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Klepp W – Trondheims-Orn W

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Roa W – LSK Kvinner W

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Warta Poznan – Legnica

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Jagiellonia – Pogon Szczecin

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Stezyca – Nielba Wagrowiec

  

Home
2 – 0
Under
13:00 

Sroda – Pogon Szczecin II

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Chelmianka Chelm – Wolka Pelkinska

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Hutnik Krakow – Wisloka Debica

  

Home
2 – 1
Over
13:00 

Kursk – Armavir

  

H
2 – 0
Under
13:00 

Tekstilshtik – Nizhny Novgorod

  

Away
0 – 1
Under
13:00 

Neftekhimik – T. Moscow

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Jomo Cosmos – Richards Bay

  

D
2 – 2
Over
13:00 

Real Kings – Pretoria U.

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Black Leopards – Bloem Celtic

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Highlands – Polokwane

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Elfsborg – AIK

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Sundsvall – Sirius

  

H
2 – 1
Over
13:00 

Goteborg – Hacken

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Akropolis – Umea FC

  

A
1 – 2
Over
13:00 

Halmstad – Varbergs

  

D
1 – 1
Under
13:00 

Dalkurd – Trelleborgs

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

Zapresic – Gorica

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Karvina – Opava

  

Home
2 – 0
Under
13:30 

West Ham W – Tottenham W

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Dusseldorf – Freiburg

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Spartak Moscow – Orenburg

  

D
1 – 1
Under
13:30 

Trebisov – Skalica

  

Away
1 – 2
Over
13:30 

Antalyaspor – Yeni Malatyaspor

  

H
2 – 1
Over
13:30 

Ankaragucu – Genclerbirligi

  

A
1 – 2
Over
13:30 

Connahs Q. – Penybont

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Banfield – San Lorenzo

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Vitebsk – Isloch Minsk

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Lommel SK – Lokeren

  

A
0 – 1
Under
14:00 

Mladost DK – FK Sarajevo

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Zrinjski – Siroki Brijeg

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

NK Dinamo Zagreb 2 – Cibalia

  

Home
1 – 0
Under
14:00 

Bijelo Brdo – Medjimurje Cakovec

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Croatia Zmijavci – Dragovoljac

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Rakovnik – Karlovy Vary

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Zapy – Usti nad Orlici

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Brozany – Hradec Kralove B

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Midtjylland – Odense

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Bristol City W – Chelsea W

  

Away
0 – 2
Under
14:00 

Ferencvaros – Kisvarda

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Hodd – Fredrikstad

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Arendal – Sola

  

Home
3 – 0
Over
14:00 

Elverum – Fram

  

D
2 – 2
Over
14:00 

Bron Radom – Sokol Aleksandrow L.

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Chemik Police – Kotwica Kolobrzeg

  

Away
1 – 3
Over
14:00 

Sandomierz – Avia Swidnik

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Sokol Sieniawa – Lublin

  

D
1 – 1
Under
14:00 

Academica Clinceni – FCSB

  

D
1 – 1
Under
14:00 

R. Volgograd – SKA Khabarovsk

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Alaves – Mallorca

  

A
1 – 2
Over
14:00 

Almeria – Cadiz CF

  

H
2 – 1
Over
14:00 

Carlstad – Vasalunds

  

A
2 – 3
Over
14:00 

Ljungskile – Varnamo

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Landskrona – Torns

  

Home
2 – 0
Under
14:00 

Dyn. Kyiv – Dnipro-1

  

Home
2 – 1
Over
14:15 

Panionios – Panathinaikos

  

D
1 – 1
Under
14:30 

Vlasim – Trinec

  

A
1 – 2
Over
14:30 

Sandviken W – Arna-Bjornar W

  

Home
3 – 1
Over
14:30 

Bodens – Nykopings

  

H
2 – 1
Over
14:45 

AZ Alkmaar – Heracles

  

Home
3 – 1
Over
14:45 

Feyenoord – Twente

  

D
2 – 2
Over
15:00 

Rapid Vienna – Hartberg

  

Home
3 – 1
Over
15:00 

Borac Banja Luka – Velez Mostar

  

A
1 – 2
Over
15:00 

Nimes – St Etienne

  

H
3 – 1
Over
15:00 

Puszcza – Termalica B-B.

  

A
1 – 2
Over
15:00 

GKS Belchatow – Suwalki

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Bytovia Bytow – Leczna

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Santa Clara – Gil Vicente

  

H
2 – 1
Over
15:00 

Guimaraes – Ferreira

  

Home
1 – 0
Under
15:00 

FK Chimki Moskovska oblast – Baltika

  

Home
2 – 1
Over
15:00 

Orebro W – Eskilstuna United W

  

H
3 – 2
Over
15:00 

Skovde AIK – Tvaakers

  

D
1 – 1
Under
15:00 

Vargarda IK – Torslanda

  

Home
3 – 1
Over
15:15 

Dunav Ruse – Ludogorets

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Leicester – Newcastle

  

Home
1 – 0
Under
15:30 

Arezzo – Pro Patria

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Giana Erminio – Pontedera

  

H
1 – 0
Under
15:30 

Lecco – Alessandria

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Novara – AlbinoLeffe

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Renate – Carrarese

  

Home
2 – 0
Under
15:30 

ArzignanoChiampo – Reggio Audace

  

A
0 – 2
Under
15:30 

Cesena – Imolese

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Modena – Rimini

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Virtus Verona – L.R. Vicenza

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Monopoli – Teramo

  

H
2 – 1
Over
15:30 

Rende – Potenza

  

D
1 – 1
Under
15:30 

Rieti – Paganese

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Viterbese – Vibonese

  

Home
2 – 1
Over
15:30 

Wisla – Cracovia

  

A
1 – 2
Over
15:30 

Falkenbergs – Norrkoping

  

Away
0 – 3
Over
15:30 

AFC Eskilstuna – Malmo FF

  

Away
0 – 2
Under
15:30 

Vasteras SK – Osters

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Din. Minsk – Shakhtyor Soligorsk

  

A
2 – 3
Over
16:00 

St. Liege – Charleroi

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Plzen – Sparta Prague

  

Home
3 – 1
Over
16:00 

Vendsyssel – Koge

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Sonderjyske – Brondby

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Tammeka – Kuressaare

  

Home
3 – 0
Over
16:00 

FC Koln – Hertha Berlin

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Sligo Rovers – Dundalk

  

Away
0 – 2
Under
16:00 

Cagliari – Verona

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Lyn – Grei

  

Home
2 – 1
Over
16:00 

Molde – Lillestrom

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Kristiansund – Haugesund

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Valerenga – Ranheim

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Sarpsborg 08 – Stabaek

  

Home
3 – 1
Over
16:00 

Stromsgodset – Odd

  

D
1 – 1
Under
16:00 

Sogndal – Nest-Sotra

  

Home
1 – 0
Under
16:00 

Notodden – Jerv

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Raufoss – KFUM Oslo

  

H
3 – 2
Over
16:00 

Ull/Kisa – Aalesund

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Chojniczanka – GKS Jastrzebie

  

A
1 – 2
Over
16:00 

Odra Opole – Zaglebie Sosnowiec

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Krasnodar – Arsenal Tula

  

Home
2 – 0
Under
16:00 

Backa Topola – Rad Beograd

  

Home
4 – 0
Over
16:00 

Proleter – Napredak

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Mladost – Vojvodina

  

A
1 – 3
Over
16:00 

Z. Moravce – Trnava

  

H
2 – 1
Over
16:00 

Dun. Streda – Zilina

  

D
2 – 2
Over
16:00 

Trabzonspor – Besiktas

  

H
2 – 1
Over
16:15 

Huracan – Atl. Tucuman

  

H
1 – 0
Under
16:30 

AEK Athens FC – PAOK

  

D
2 – 2
Over
16:30 

Dep. Municipal – AD Cantolao

  

A
1 – 2
Over
16:30 

Levante – Osasuna

  

H
3 – 2
Over
16:30 

R. Oviedo – Zaragoza

  

D
1 – 1
Under
16:30 

Olimpik Donetsk – FK Zorya Luhansk

  

D
1 – 1
Under
17:00 

Istra 1961 – Hajduk Split

  

Away
0 – 2
Under
17:00 

EL Nacional – America de Quito

  

Home
2 – 0
Under
17:00 

U.N.A.M.- Pumas – Santos Laguna

  

A
1 – 2
Over
17:00 

Portimonense – Braga

  

D
1 – 1
Under
17:30 

Beroe – CSKA Sofia

  

Away
0 – 1
Under
17:30 

CFR Cluj – Gaz Metan Medias

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Oostende – Antwerp

  

Away
2 – 3
Over
18:00 

Bodo/Glimt – Tromso

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Alianza Atl. – Sport Loreto

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

FK Vozdovac – FK Indjija

  

Home
2 – 0
Under
18:00 

Sp. Subotica – Cukaricki

  

D
1 – 1
Under
18:30 

Velez Sarsfield – Defensa y Justicia

  

Home
2 – 0
Under
18:45 

AC Milan – Fiorentina

  

D
2 – 2
Over
18:45 

Picerno – Bari

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Royal Pari – Real Potosi

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

The Strongest – Blooming

  

Home
4 – 0
Over
19:00 

Nautico – Sampaio Correa

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Marseille – Rennes

  

D
1 – 1
Under
19:00 

Livorno – Salernitana

  

H
2 – 1
Over
19:00 

Rio Ave – FC Porto

  

Away
0 – 2
Under
19:00 

Sevilla – Real Sociedad

  

Home
2 – 0
Under
19:00 

Dep. La Coruna – Mirandes

  

Home
1 – 0
Under
19:00 

Lugo – Tenerife

  

H
2 – 1
Over
19:15 

Delfin – Tecnico U.

  

Home
2 – 0
Under
20:15 

U. Magdalena – Junior

  

H
1 – 0
Under
20:30 

Cortulua – Real San Andres

  

Home
2 – 0
Under
20:30 

Comerciantes Unidos – Grau

  

D
1 – 1
Under
20:30 

Deportivo Coopsol – Santos FC

  

A
0 – 1
Under
20:45 

Rosario Central – Racing Club

  

A
1 – 2
Over
21:00 

U. de Deportes – Alianza Lima

  

A
1 – 2
Over
21:00 

FC Cincinnati – Orlando City

  

D
2 – 2
Over
21:00 

Columbus Crew – Philadelphia Union

  

H
2 – 1
Over
21:00 

New England Revolution – New York City

  

D
2 – 2
Over
21:00 

New York Red Bulls – DC United

  

Home
2 – 0
Under
21:00 

Chicago Fire – Toronto FC

  

Home
3 – 0
Over
21:00 

Montreal Impact – Atlanta United

  

H
2 – 1
Over
21:15 

Aurora – San Jose

  

Away
1 – 3
Over
21:30 

Emelec – Olmedo

  

Home
2 – 0
Under
21:45 

Olimpia Asuncion – Diaz

  

Home
2 – 0
Under
22:00 

La Equidad – America De Cali

  

D
1 – 1
Under
22:00 

Atl. San Luis – Club Tijuana

  

H
3 – 2
Over
22:20 

Pereira – Cartagena

  

Home
2 – 1
Over
23:00 

Independiente – Talleres Cordoba

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Oriente Petrolero – Bolivar

  

A
2 – 3
Over
23:30 

Colorado Rapids – FC Dallas

  

H
2 – 1
Over
23:30 

Sporting Kansas City – Portland Timbers

  

D
2 – 2
Over
23:30 

Minnesota United – Los Angeles FC

  

D
2 – 2
Over
23:30 

Real Salt Lake – Houston Dynamo

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

San Jose Earthquakes – Seattle Sounders

  

Home
2 – 0
Under
23:30 

Los Angeles Galaxy – Vancouver Whitecaps

  

Home
3 – 0
Over
23:45 

Libertad Asuncion – San Lorenzo

  

Home
1 – 0
Under
00:00 

Necaxa – Juarez

  

Home
3 – 1
Over
00:06 

Monterrey – U.A.N.L.- Tigres

  

D
1 – 1
Under
00:10 

Nacional Asuncion – Sol de America

  

A
1 – 2
Over
01:00 

Dep. Cali – Patriotas

  

Home
3 – 0
Over
01:00 

FBC Melgar – Union Comercio

  

Home
3 – 1
Over
02:05 

Club America – Guadalajara Chivas

  

D
1 – 1
Under